SureCookie 0.0.1-beta.3 - en to vi translation catalogue (977 entries)

note: Description of the plugin
en: Real cookie consent for WordPress. Browser-based scanning, smart categorization, strict script blocking, and consent logs stored in your database.
vi: Sự đồng ý cookie thực sự cho WordPress. Quét dựa trên trình duyệt, phân loại thông minh, chặn script nghiêm ngặt và lưu nhật ký đồng ý trong cơ sở dữ liệu của bạn.

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Cookie Manager
vi: Quản lý Cookie

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Logs
vi: Nhật ký

en: Learn
vi: Tìm hiểu

en: You don't have access to this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: Upgrade
vi: Nâng cấp

en: Onboarding
vi: Hướng dẫn sử dụng

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
vi: Bạn không có đủ quyền để truy cập trang này.

en: A simple yet powerful way to create modern forms for your website.
vi: Một cách đơn giản nhưng mạnh mẽ để tạo các biểu mẫu hiện đại cho trang web của bạn.

en: WordPress emails often go missing or land in spam because web hosts aren’t built for reliable delivery. SureMail fixes this by connecting to trusted SMTP services, so your emails reach inboxes, no more lost messages or frustrated customers.
vi: Email WordPress thường bị mất hoặc vào thư rác vì các nhà cung cấp web không được thiết kế để gửi thư đáng tin cậy. SureMail khắc phục điều này bằng cách kết nối với các dịch vụ SMTP đáng tin cậy, giúp email của bạn đến hộp thư đến, không còn thư bị mất hay khách hàng thất vọng.

en: The Spectra extends the Gutenberg functionality with several unique and feature-rich blocks that help build websites faster.
vi: Spectra mở rộng chức năng Gutenberg với nhiều khối độc đáo và đầy đủ tính năng giúp xây dựng trang web nhanh hơn.

en: If SureCookie has been helpful, would you mind taking a moment to leave a 5-star review on WordPress.org?
vi: Nếu SureCookie hữu ích, bạn có thể dành chút thời gian để đánh giá 5 sao trên WordPress.org không?

en: Rate SureCookie
vi: Đánh giá SureCookie

en: Maybe later
vi: Có thể sau

en: I already did
vi: Tôi đã làm rồi

en: You don't have access to do this.
vi: Bạn không có quyền thực hiện việc này.

en: Security check failed. Please refresh the page and try again.
vi: Kiểm tra bảo mật thất bại. Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: Your session expired. Please refresh the page and try again.
vi: Phiên làm việc của bạn đã hết hạn. Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: Search by IP address or Session ID
vi: Tìm kiếm theo địa chỉ IP hoặc ID Phiên làm việc

en: Request origin could not be verified.
vi: Không thể xác minh nguồn yêu cầu.

en: Request origin is not allowed.
vi: Nguồn yêu cầu không được phép.

en: Consent logs retrieved successfully.
vi: Lấy nhật ký đồng ý thành công.

en: Consent processed successfully (logging disabled)
vi: Xử lý đồng ý thành công (đã tắt ghi nhật ký)

en: Too many requests. Please try again later.
vi: Quá nhiều yêu cầu. Vui lòng thử lại sau.

en: Preferences should not be empty.
vi: Tùy chọn không được để trống.

en: Preferences data is too large.
vi: Dữ liệu tùy chọn quá lớn.

en: Invalid preferences format.
vi: Định dạng tùy chọn không hợp lệ.

en: Session ID is required.
vi: Yêu cầu ID Phiên làm việc.

en: Accept All is not enabled for this site.
vi: Chức năng Chấp nhận Tất cả không được bật cho trang này.

en: Consent saved successfully.
vi: Lưu đồng ý thành công.

en: Failed to save consent.
vi: Lưu đồng ý thất bại.

en: Invalid log ID
vi: ID nhật ký không hợp lệ

en: Log not found.
vi: Không tìm thấy nhật ký.

en: Log details retrieved successfully.
vi: Chi tiết nhật ký đã được truy xuất thành công.

en: Invalid log IDs
vi: ID nhật ký không hợp lệ

en: Failed to delete logs.
vi: Xóa nhật ký thất bại.

note: translators: %d: number of logs deleted
en: %d log(s) deleted successfully.
vi: %d nhật ký đã được xóa thành công.

en: Log deleted successfully.
vi: Xóa nhật ký thành công.

en: Failed to delete log.
vi: Xóa nhật ký thất bại.

en: All logs deleted successfully.
vi: Tất cả nhật ký đã được xóa thành công.

en: Failed to create category:
vi: Tạo danh mục thất bại:

en: Failed to update category:
vi: Cập nhật danh mục thất bại:

en: Failed to delete category:
vi: Xóa danh mục thất bại:

en: Failed to create custom cookie:
vi: Tạo cookie tùy chỉnh thất bại:

en: Failed to update custom cookie:
vi: Cập nhật cookie tùy chỉnh thất bại:

en: Failed to delete custom cookie:
vi: Xóa cookie tùy chỉnh thất bại:

en: Failed to update cookie category:
vi: Cập nhật danh mục cookie thất bại:

en: Onboarding data saved successfully.
vi: Dữ liệu onboarding đã được lưu thành công.

en: Onboarding is already marked as complete.
vi: Onboarding đã được đánh dấu là hoàn thành.

en: Onboarding marked as complete.
vi: Onboarding đã được đánh dấu hoàn thành.

en: Promotional plugins data retrieved.
vi: Dữ liệu plugin khuyến mãi đã được truy xuất.

en: You don't have permission to activate plugins.
vi: Bạn không có quyền kích hoạt plugin.

en: Plugin not found.
vi: Không tìm thấy plugin.

en: Plugin activated successfully.
vi: Kích hoạt plugin thành công.

en: You don't have permission to deactivate plugins.
vi: Bạn không có quyền hủy kích hoạt plugin.

en: Plugin is already inactive.
vi: Plugin đã không hoạt động.

en: Plugin deactivated successfully.
vi: Hủy kích hoạt plugin thành công.

en: Conflicting plugins retrieved.
vi: Các plugin xung đột đã được truy xuất.

en: Post not found.
vi: Không tìm thấy bài đăng.

en: Scanned history retrieved successfully.
vi: Lịch sử quét đã được truy xuất thành công.

en: Scanned resources retrieved successfully.
vi: Tài nguyên quét đã được truy xuất thành công.

en: No data found
vi: Không tìm thấy dữ liệu

en: Settings updated
vi: Cài đặt đã được cập nhật

en: Essential Cookies
vi: Cookie thiết yếu

en: Required for basic website functionality.
vi: Cần thiết cho chức năng cơ bản của trang web.

en: Functional Cookies
vi: Cookie chức năng

en: Enable features like saved preferences and personalized content.
vi: Kích hoạt các tính năng như lưu tùy chọn và nội dung cá nhân hóa.

en: Analytics Cookies
vi: Cookie phân tích

en: Help us understand how visitors use our site so we can improve it.
vi: Giúp chúng tôi hiểu cách khách truy cập sử dụng trang web để cải thiện nó.

en: Marketing Cookies
vi: Cookie tiếp thị

en: Used to show you relevant ads based on your interests.
vi: Được sử dụng để hiển thị quảng cáo phù hợp dựa trên sở thích của bạn.

en: Uncategorized Cookies
vi: Cookie chưa phân loại

en: Cookies that haven't been categorized yet.
vi: Cookie chưa được phân loại.

en: days
vi: ngày

en: Stores the user's cookie consent preferences.
vi: Lưu trữ tùy chọn đồng ý cookie của người dùng.

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Tracks consent log sessions for audit purposes.
vi: Theo dõi các phiên nhật ký đồng ý cho mục đích kiểm toán.

en: Authentication is already completed.
vi: Xác thực đã hoàn tất.

en: Could not generate secure auth key.
vi: Không thể tạo khóa xác thực an toàn.

en: Failed to encode the token data.
vi: Mã hóa dữ liệu token thất bại.

en: Invalid flow identifier.
vi: Định danh luồng không hợp lệ.

en: Failed to decode the access key.
vi: Giải mã khóa truy cập thất bại.

en: Invalid data format.
vi: Định dạng dữ liệu không hợp lệ.

en: Failed to decrypt the access key.
vi: Giải mã khóa truy cập thất bại.

en: Failed to json decode the decrypted data.
vi: Giải mã JSON dữ liệu đã giải mã thất bại.

en: No user email found in the decrypted data.
vi: Không tìm thấy email người dùng trong dữ liệu đã giải mã.

en: Cookie Policy page already exists.
vi: Trang Chính sách Cookie đã tồn tại.

en: Cookie Policy
vi: Chính sách Cookie

en: Cookie Policy page created successfully.
vi: Trang Chính sách Cookie đã được tạo thành công.

note: translators: %s: site name.
en: This Cookie Policy explains how %s uses cookies and similar tracking technologies when you visit our website. It describes what these technologies are, why we use them, and your rights to control our use of them.
vi: Chính sách Cookie này giải thích cách %s sử dụng cookie và các công nghệ theo dõi tương tự khi bạn truy cập trang web của chúng tôi. Nó mô tả những công nghệ này là gì, tại sao chúng tôi sử dụng chúng và quyền của bạn để kiểm soát việc chúng tôi sử dụng chúng.

en: What Are Cookies
vi: Cookie là gì

en: Cookies are small text files that are stored on your computer or mobile device when you visit a website. They are widely used to make websites work more efficiently, provide a better browsing experience, and supply information to the owners of the site. Cookies can be "persistent" or "session" cookies. Persistent cookies remain on your device for a set period or until you delete them, while session cookies are deleted as soon as you close your web browser.
vi: Cookie là các tệp văn bản nhỏ được lưu trữ trên máy tính hoặc thiết bị di động của bạn khi bạn truy cập một trang web. Chúng được sử dụng rộng rãi để làm cho các trang web hoạt động hiệu quả hơn, cung cấp trải nghiệm duyệt web tốt hơn và cung cấp thông tin cho chủ sở hữu trang web. Cookie có thể là cookie "lâu dài" hoặc cookie "phiên". Cookie lâu dài sẽ lưu trên thiết bị của bạn trong một khoảng thời gian nhất định hoặc cho đến khi bạn xóa chúng, trong khi cookie phiên sẽ bị xóa ngay khi bạn đóng trình duyệt web.

en: In addition to cookies, we may also use similar technologies such as pixel tags, web beacons, and local storage to collect and store information. These technologies work in a similar way to cookies and allow us to monitor and improve our website and your experience of it.
vi: Ngoài cookie, chúng tôi cũng có thể sử dụng các công nghệ tương tự như thẻ pixel, beacon web và lưu trữ cục bộ để thu thập và lưu trữ thông tin. Các công nghệ này hoạt động tương tự như cookie và cho phép chúng tôi theo dõi và cải thiện trang web cũng như trải nghiệm của bạn trên đó.

en: Types of Cookies We Use
vi: Các loại cookie chúng tôi sử dụng

en: We use different types of cookies for various reasons. The table below provides detailed information about the cookies we use, organized by category, including the name of each cookie, its purpose, duration, and the domain it belongs to. Some cookies are essential for the website to function properly, while others help us understand how visitors interact with our site, remember your preferences, or deliver relevant advertising.
vi: Chúng tôi sử dụng các loại cookie khác nhau vì nhiều lý do. Bảng dưới đây cung cấp thông tin chi tiết về các cookie chúng tôi sử dụng, được tổ chức theo từng loại, bao gồm tên của từng cookie, mục đích, thời gian tồn tại và miền mà nó thuộc về. Một số cookie là cần thiết để trang web hoạt động đúng cách, trong khi những cookie khác giúp chúng tôi hiểu cách khách truy cập tương tác với trang web, ghi nhớ sở thích của bạn hoặc cung cấp quảng cáo phù hợp.

en: How to Manage Your Cookie Preferences
vi: Cách quản lý sở thích cookie của bạn

en: When you first visit our website, you will be shown a cookie consent banner that allows you to accept or decline non-essential cookies. You can change your preferences at any time by clicking the cookie preferences option available on our website. Essential cookies cannot be disabled as they are necessary for the basic functioning of the website.
vi: Khi bạn lần đầu truy cập trang web của chúng tôi, bạn sẽ thấy một biểu ngữ đồng ý cookie cho phép bạn chấp nhận hoặc từ chối các cookie không cần thiết. Bạn có thể thay đổi sở thích của mình bất cứ lúc nào bằng cách nhấp vào tùy chọn sở thích cookie có trên trang web của chúng tôi. Cookie cần thiết không thể bị vô hiệu hóa vì chúng cần thiết cho chức năng cơ bản của trang web.

en: Please note that restricting cookies may impact your experience of the website, as some features and services may not function properly without certain cookies enabled.
vi: Xin lưu ý rằng việc hạn chế cookie có thể ảnh hưởng đến trải nghiệm của bạn trên trang web, vì một số tính năng và dịch vụ có thể không hoạt động đúng nếu không bật một số cookie nhất định.

en: How to Control Cookies in Your Browser
vi: Cách kiểm soát cookie trong trình duyệt của bạn

en: Most web browsers allow you to manage your cookie preferences through their settings. You can set your browser to refuse cookies, delete existing cookies, or alert you when a cookie is being set. The steps to manage cookies vary by browser. Below are general instructions for the most common browsers.
vi: Hầu hết các trình duyệt web cho phép bạn quản lý sở thích cookie thông qua cài đặt của chúng. Bạn có thể đặt trình duyệt từ chối cookie, xóa cookie hiện có hoặc cảnh báo khi một cookie được thiết lập. Các bước quản lý cookie khác nhau tùy theo trình duyệt. Dưới đây là hướng dẫn chung cho các trình duyệt phổ biến nhất.

en: Google Chrome: Open Settings, go to Privacy and Security, then click on Cookies and other site data. From there, you can block third-party cookies, clear cookies when you close the browser, or block all cookies.
vi: Google Chrome: Mở Cài đặt, vào Quyền riêng tư và Bảo mật, sau đó nhấp vào Cookie và dữ liệu trang web khác. Từ đó, bạn có thể chặn cookie của bên thứ ba, xóa cookie khi đóng trình duyệt hoặc chặn tất cả cookie.

en: Mozilla Firefox: Open Settings, go to Privacy and Security, and under Cookies and Site Data you can manage how Firefox handles cookies including clearing data and managing exceptions.
vi: Mozilla Firefox: Mở Cài đặt, vào Quyền riêng tư và Bảo mật, và dưới phần Cookie và Dữ liệu Trang web bạn có thể quản lý cách Firefox xử lý cookie bao gồm xóa dữ liệu và quản lý ngoại lệ.

en: Safari: Open Preferences, go to the Privacy tab, and configure your cookie blocking preferences. Safari also offers an option to prevent cross-site tracking.
vi: Safari: Mở Preferences, vào tab Privacy và cấu hình tùy chọn chặn cookie của bạn. Safari cũng cung cấp tùy chọn ngăn chặn theo dõi chéo trang web.

en: Microsoft Edge: Open Settings, go to Privacy, Search, and Services. Under the Cookies section, you can choose to block third-party cookies or all cookies and manage cookie exceptions.
vi: Microsoft Edge: Mở Settings, vào Privacy, Search, and Services. Trong phần Cookies, bạn có thể chọn chặn cookie của bên thứ ba hoặc tất cả cookie và quản lý các ngoại lệ cookie.

en: Consequences of Disabling Cookies
vi: Hậu quả của việc vô hiệu hóa cookie

en: If you choose to disable or decline cookies, some parts of this website may not function as intended. For example, you may not be able to log in, your preferences may not be saved between visits, and certain interactive features may be limited. Disabling essential cookies may make it impossible to use some or all of the services provided through this website.
vi: Nếu bạn chọn vô hiệu hóa hoặc từ chối cookie, một số phần của trang web này có thể không hoạt động như dự định. Ví dụ, bạn có thể không đăng nhập được, các tùy chọn của bạn có thể không được lưu giữa các lần truy cập, và một số tính năng tương tác có thể bị hạn chế. Vô hiệu hóa cookie thiết yếu có thể khiến bạn không thể sử dụng một số hoặc tất cả các dịch vụ được cung cấp qua trang web này.

en: Disabling analytics or marketing cookies will not affect the core functionality of the website, but it may limit our ability to improve the website based on user behavior or to provide you with personalized content and advertisements.
vi: Vô hiệu hóa cookie phân tích hoặc tiếp thị sẽ không ảnh hưởng đến chức năng cốt lõi của trang web, nhưng có thể hạn chế khả năng của chúng tôi trong việc cải thiện trang web dựa trên hành vi người dùng hoặc cung cấp cho bạn nội dung và quảng cáo cá nhân hóa.

en: Changes to This Cookie Policy
vi: Thay đổi chính sách cookie này

en: We may update this Cookie Policy from time to time to reflect changes in technology, legislation, our business operations, or any other reason we determine is necessary or appropriate. Any changes will be posted on this page with an updated revision date. We encourage you to review this Cookie Policy periodically to stay informed about how we are using cookies.
vi: Chúng tôi có thể cập nhật Chính sách Cookie này theo thời gian để phản ánh các thay đổi về công nghệ, luật pháp, hoạt động kinh doanh của chúng tôi hoặc bất kỳ lý do nào khác mà chúng tôi cho là cần thiết hoặc phù hợp. Mọi thay đổi sẽ được đăng trên trang này với ngày sửa đổi cập nhật. Chúng tôi khuyến khích bạn xem lại Chính sách Cookie này định kỳ để luôn được thông báo về cách chúng tôi sử dụng cookie.

en: Contact Us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: If you have any questions or concerns about this Cookie Policy or our use of cookies, please contact us at:
vi: Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc thắc mắc nào về Chính sách Cookie này hoặc việc chúng tôi sử dụng cookie, vui lòng liên hệ với chúng tôi tại:

en: [Your Company Name], [Your Address], [your-email@example.com]
vi: [Tên Công Ty của Bạn], [Địa Chỉ của Bạn], [your-email@example.com]

en: Table of Contents
vi: Mục lục

en: Cookie Name
vi: Tên Cookie

en: Purpose
vi: Mục đích

en: Duration
vi: Thời gian

en: Domain
vi: Miền

note: translators: %s: formatted date string.
en: Last updated: %s
vi: Cập nhật lần cuối: %s

en: This website
vi: Trang web này

en: Google Site Kit's Consent Mode is active. Please disable it in Site Kit settings to use SureCookie's implementation.
vi: Chế độ Đồng ý của Google Site Kit đang hoạt động. Vui lòng tắt nó trong cài đặt Site Kit để sử dụng triển khai của SureCookie.

en: Invalid type provided.
vi: Loại không hợp lệ được cung cấp.

en: Could not disable the nudge. Please try again.
vi: Không thể vô hiệu hóa nudge. Vui lòng thử lại.

note: translators: %s: nudge type
en: "%s" has been disabled.
vi: "%s" đã bị vô hiệu hóa.

note: translators: %s: Service name (e.g., YouTube, Google Maps)
en: This content is blocked because it requires %s cookies.
vi: Nội dung này bị chặn vì nó yêu cầu cookie %s.

en: Accept & Load
vi: Chấp nhận & Tải

en: Scan cancelled successfully.
vi: Quét đã bị hủy thành công.

en: No active scan to cancel.
vi: Không có quét đang hoạt động để hủy.

en: A scan is already in progress. Please wait for it to complete.
vi: Một lần quét đang tiến hành. Vui lòng đợi cho đến khi hoàn thành.

en: No pages selected for scanning.
vi: Không có trang nào được chọn để quét.

en: Failed to start scan.
vi: Không thể bắt đầu quét.

en: Cookie scan has been initiated.
vi: Quét cookie đã được khởi động.

en: The scan is running. You will be notified when it completes.
vi: Quét đang chạy. Bạn sẽ được thông báo khi nó hoàn thành.

note: translators: %s: Error message
en: Failed to start site scanner: %s
vi: Không thể bắt đầu trình quét trang: %s

en: Starting site scan (triggered by user).
vi: Bắt đầu quét trang (kích hoạt bởi người dùng).

note: translators: %s: Plan name
en: Plan: %s.
vi: Kế hoạch: %s.

note: translators: %d: Number of pages
en: Pages selected: %d.
vi: Số trang được chọn: %d.

en: Sending scan request…
vi: Đang gửi yêu cầu quét…

en: Scan already in progress. Skipping.
vi: Quét đang tiến hành. Bỏ qua.

en: Scan started successfully.
vi: Quét đã bắt đầu thành công.

note: translators: %s: Group ID
en: Group ID: %s
vi: ID nhóm: %s

en: Checking scan progress…
vi: Đang kiểm tra tiến trình quét…

en: Scan failed.
vi: Quét thất bại.

en: No active scan.
vi: Không có quét đang hoạt động.

en: Scan in progress...
vi: Quét đang tiến hành...

en: Scan cancelled by user.
vi: Quét đã bị hủy bởi người dùng.

en: Every 1 Minute (SureCookie Polling)
vi: Mỗi 1 phút (Kiểm tra SureCookie)

en: Cookie scanning is not available for localhost or development sites. Please use a live domain.
vi: Quét cookie không khả dụng cho localhost hoặc các trang phát triển. Vui lòng sử dụng tên miền trực tiếp.

en: Could not generate a secure scan token. Please retry.
vi: Không thể tạo mã quét an toàn. Vui lòng thử lại.

en: Failed to encode scan request.
vi: Không thể mã hóa yêu cầu quét.

note: translators: %s: Error message
en: Failed to start scan: %s
vi: Không thể bắt đầu quét: %s

en: Unknown error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi không xác định.

en: Scan has been started. You will be notified when it completes.
vi: Quét đã được bắt đầu. Bạn sẽ được thông báo khi nó hoàn thành.

en: Failed to check scan status.
vi: Không thể kiểm tra trạng thái quét.

en: Failed to get scan group.
vi: Không thể lấy nhóm quét.

en: Scan timed out. Please try again.
vi: Quét hết thời gian. Vui lòng thử lại.

note: translators: 1: completed pages count, 2: total pages count
en: Progress: %1$d of %2$d pages scanned.
vi: Tiến trình: %1$d trong %2$d trang đã được quét.

note: translators: %d: number of failed pages
en: %d page(s) failed to scan.
vi: %d trang đã quét thất bại.

en: Scan completed!
vi: Quét hoàn tất!

en: Scan failed on server.
vi: Quét thất bại trên máy chủ.

en: Scan is in progress. Checking again…
vi: Quét đang tiến hành. Đang kiểm tra lại…

en: Quota is not available on localhost or development sites.
vi: Hạn mức không khả dụng trên localhost hoặc các trang phát triển.

en: Scanner credentials are not yet issued. Run your first scan to register.
vi: Thông tin đăng nhập trình quét chưa được cấp. Hãy chạy quét đầu tiên để đăng ký.

en: Unexpected response from server.
vi: Phản hồi không mong đợi từ máy chủ.

en: Authentication required.
vi: Yêu cầu xác thực.

en: Failed to fetch quota.
vi: Không thể lấy hạn mức.

en: Another registration is already in progress. Please try again in a moment.
vi: Một đăng ký khác đang tiến hành. Vui lòng thử lại sau một lúc.

en: Could not determine site domain.
vi: Không thể xác định tên miền trang.

en: Could not generate a secure registration nonce. Please retry.
vi: Không thể tạo nonce đăng ký an toàn. Vui lòng thử lại.

en: Failed to encode registration request.
vi: Không thể mã hóa yêu cầu đăng ký.

note: translators: %s: error message from the network call
en: Could not reach the SureCookie service: %s
vi: Không thể kết nối dịch vụ SureCookie: %s

en: Registration could not be initiated.
vi: Không thể khởi động đăng ký.

en: Received an invalid verification token. Please retry.
vi: Nhận được mã xác minh không hợp lệ. Vui lòng thử lại.

en: Failed to encode verification completion.
vi: Không thể mã hóa hoàn tất xác minh.

en: Failed to fetch results.
vi: Không thể lấy kết quả.

en: Cookie categories retrieved successfully.
vi: Danh mục cookie đã được lấy thành công.

en: Category name is required.
vi: Tên danh mục là bắt buộc.

en: A category with this name already exists.
vi: Đã tồn tại danh mục với tên này.

en: Category created successfully.
vi: Danh mục đã được tạo thành công.

en: Category ID is required.
vi: ID danh mục là bắt buộc.

en: Category not found.
vi: Không tìm thấy danh mục.

en: Category updated successfully.
vi: Danh mục đã được cập nhật thành công.

en: Default categories cannot be deleted.
vi: Danh mục mặc định không thể bị xóa.

en: Category deleted successfully.
vi: Danh mục đã được xóa thành công.

en: No scanned cookies found.
vi: Không tìm thấy cookie đã quét.

en: Scanned cookies retrieved successfully.
vi: Cookie đã quét được lấy thành công.

en: Custom cookies retrieved successfully.
vi: Cookie tùy chỉnh được lấy thành công.

en: Cookie name is required.
vi: Tên cookie là bắt buộc.

en: Cookie category is required.
vi: Danh mục cookie là bắt buộc.

en: A cookie with this name already exists.
vi: Đã tồn tại cookie với tên này.

en: Custom cookie created successfully.
vi: Tạo cookie tùy chỉnh thành công.

en: Cookie ID is required.
vi: ID cookie là bắt buộc.

en: Cookie not found.
vi: Không tìm thấy cookie.

en: Custom cookie updated successfully.
vi: Cập nhật cookie tùy chỉnh thành công.

en: Custom cookie deleted successfully.
vi: Xóa cookie tùy chỉnh thành công.

en: Current category is required.
vi: Danh mục hiện tại là bắt buộc.

en: New category is required.
vi: Danh mục mới là bắt buộc.

en: Cookie is already in the selected category.
vi: Cookie đã nằm trong danh mục được chọn.

en: Current category not found in scanned cookies.
vi: Không tìm thấy danh mục hiện tại trong các cookie đã quét.

en: Cookie not found in the specified category.
vi: Không tìm thấy cookie trong danh mục được chỉ định.

en: Cookie category updated successfully.
vi: Cập nhật danh mục cookie thành công.

en: We use cookies to improve your experience and understand how you use our site. You can review your choices at any time.
vi: Chúng tôi sử dụng cookie để cải thiện trải nghiệm của bạn và hiểu cách bạn sử dụng trang web của chúng tôi. Bạn có thể xem lại lựa chọn của mình bất cứ lúc nào.

en: Only Essential
vi: Chỉ thiết yếu

en: Accept All
vi: Chấp nhận tất cả

en: Decline
vi: Từ chối

en: Cookie Settings
vi: Cài đặt cookie

en: Preferences
vi: Sở thích

en: Privacy Preference
vi: Sở thích quyền riêng tư

en: We use cookies and similar technologies to help personalize content, tailor and measure ads, and provide a better experience.
vi: Chúng tôi sử dụng cookie và các công nghệ tương tự để giúp cá nhân hóa nội dung, điều chỉnh và đo lường quảng cáo, và cung cấp trải nghiệm tốt hơn.

en: Cookie Preferences
vi: Sở thích cookie

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Partially Accepted
vi: Chấp nhận một phần

en: Declined
vi: Đã từ chối

en: Failed to load consent logs
vi: Không tải được nhật ký đồng ý

en: Failed to load conflicting plugins
vi: Không tải được các plugin xung đột

en: Failed to load cookie categories
vi: Không tải được danh mục cookie

en: Scan cancelled.
vi: Quét đã bị hủy.

en: Failed to cancel scan.
vi: Không hủy được việc quét.

en: Failed to load settings
vi: Không tải được cài đặt

en: Failed to save settings
vi: Không lưu được cài đặt

en: 30 days
vi: 30 ngày

en: 60 days
vi: 60 ngày

en: 90 days
vi: 90 ngày

en: 365 days
vi: 365 ngày

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Cookie Scanner
vi: Trình quét cookie

en: All Cookies
vi: Tất cả cookie

en: Banner
vi: Biểu ngữ

en: Content
vi: Nội dung

en: Layout
vi: Bố cục

en: Visibility
vi: Hiển thị

en: Re-Consent
vi: Đồng ý lại

en: Custom CSS
vi: CSS tùy chỉnh

en: Geographic Targeting
vi: Nhắm mục tiêu địa lý

en: Resource Blocking
vi: Chặn tài nguyên

en: Google Consent Mode
vi: Chế độ đồng ý của Google

en: Additional Consent
vi: Đồng ý bổ sung

en: Consent Logs
vi: Nhật ký đồng ý

en: Authentication timeout. Please try again.
vi: Hết thời gian xác thực. Vui lòng thử lại.

en: Authentication successful!
vi: Xác thực thành công!

en: An error occurred during authentication
vi: Đã xảy ra lỗi trong quá trình xác thực

en: Authentication cancelled. Please try again.
vi: Xác thực bị hủy. Vui lòng thử lại.

en: Cancel
vi: Hủy

en: Delete
vi: Xóa

en: Save
vi: Lưu

en: No options available
vi: Không có tùy chọn nào

en: Authentication successful
vi: Xác thực thành công

en: Authentication completed successfully. Closing tab in 3 seconds…
vi: Xác thực hoàn tất thành công. Đóng tab trong 3 giây…

en: Authentication failed
vi: Xác thực thất bại

en: Please return to the SureCookie dashboard and try again.
vi: Vui lòng quay lại bảng điều khiển SureCookie và thử lại.

en: Let's Get Started
vi: Bắt đầu nào

en: Automatic Cookie Detection
vi: Phát hiện cookie tự động

en: Smart Categorization
vi: Phân loại thông minh

en: Compliance Recommendations
vi: Khuyến nghị tuân thủ

en: Connect to scan your website
vi: Kết nối để quét trang web của bạn

en: Connect your SureCookie account to automatically detect cookies on your website, categorize them, and get compliance recommendations.
vi: Kết nối tài khoản SureCookie của bạn để tự động phát hiện cookie trên trang web, phân loại chúng và nhận khuyến nghị tuân thủ.

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Free Plan Limit Reached
vi: Đã đạt giới hạn gói miễn phí

en: You've used all available AI requests in your Free Plan. Upgrade to SureCookie Pro to keep using AI features.
vi: Bạn đã sử dụng hết các yêu cầu AI trong gói miễn phí. Nâng cấp lên SureCookie Pro để tiếp tục sử dụng các tính năng AI.

en: Upgrade Now
vi: Nâng cấp ngay

en: Unlock this feature
vi: Mở khóa tính năng này

en: Upgrade to SureCookie Pro to access this feature.
vi: Nâng cấp lên SureCookie Pro để truy cập tính năng này.

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: WordPress updates API not available.
vi: API cập nhật WordPress không khả dụng.

en: Plugin activation failed.
vi: Kích hoạt plugin thất bại.

en: Plugin installation failed.
vi: Cài đặt plugin thất bại.

en: Plugin installed and activated successfully.
vi: Plugin đã được cài đặt và kích hoạt thành công.

en: Failed to install and activate plugin.
vi: Không thể cài đặt và kích hoạt plugin.

en: Failed to activate plugin.
vi: Không thể kích hoạt plugin.

en: Install and Activate
vi: Cài đặt và Kích hoạt

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Settings saved!
vi: Đã lưu cài đặt!

en: Your settings have been successfully saved.
vi: Cài đặt của bạn đã được lưu thành công.

en: Save failed!
vi: Lưu thất bại!

en: There was an error saving your settings. Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi khi lưu cài đặt của bạn. Vui lòng thử lại.

en: Saving…
vi: Đang lưu…

en: Banner Content
vi: Nội dung Biểu ngữ

en: Configure the text content that appears in your cookie consent banner and preference modal
vi: Cấu hình nội dung văn bản xuất hiện trong biểu ngữ đồng ý cookie và cửa sổ tùy chọn của bạn

en: An error occurred while loading settings. Please refresh the page to try again.
vi: Đã xảy ra lỗi khi tải cài đặt. Vui lòng làm mới trang để thử lại.

en: Enable Cookie Banner Switch
vi: Bật công tắc Biểu ngữ Cookie

en: Show cookie consent banner to comply with privacy regulations.
vi: Hiển thị biểu ngữ đồng ý cookie để tuân thủ các quy định về quyền riêng tư.

en: Enable Cookie Banner
vi: Bật Biểu ngữ Cookie

en: Consent Banner
vi: Biểu ngữ Đồng ý

en: Preference Modal
vi: Cửa sổ Tùy chọn

en: Banner Heading
vi: Tiêu đề Biểu ngữ

en: Cookie Notice (optional)
vi: Thông báo Cookie (tùy chọn)

en: Banner Message
vi: Thông điệp Biểu ngữ

en: Enable Accept All Button
vi: Bật nút Chấp nhận Tất cả

en: Show the "Accept All" button on the consent banner. When off, the button is removed from the banner and from the Button Order list.
vi: Hiển thị nút "Chấp nhận Tất cả" trên biểu ngữ đồng ý. Khi tắt, nút này sẽ bị loại bỏ khỏi biểu ngữ và danh sách Thứ tự Nút.

en: Preference Modal Title
vi: Tiêu đề Cửa sổ Tùy chọn

en: Preference Modal Description
vi: Mô tả Cửa sổ Tùy chọn

en: Shown at the top of the preference modal. Use {cookie_policy_link} anywhere in the text to position the Cookie Policy link inline.
vi: Hiển thị ở đầu cửa sổ tùy chọn. Sử dụng {cookie_policy_link} ở bất kỳ đâu trong văn bản để đặt liên kết Chính sách Cookie trong dòng.

en: Preference modal description cannot be empty.
vi: Mô tả cửa sổ tùy chọn không được để trống.

en: Banner message cannot be empty.
vi: Thông điệp biểu ngữ không được để trống.

en: Button Order
vi: Thứ tự Nút

en: Drag and drop to reorder buttons. This order can be overridden per Geographic Targeting Rule.
vi: Kéo và thả để sắp xếp lại các nút. Thứ tự này có thể bị ghi đè theo Quy tắc Định vị Địa lý.

en: Drag and drop to reorder buttons.
vi: Kéo và thả để sắp xếp lại các nút.

en: Banner Layout
vi: Bố cục Biểu ngữ

en: Configure how and where your cookie banner appears on your website
vi: Cấu hình cách và vị trí biểu ngữ cookie xuất hiện trên trang web của bạn

en: Upload Logo
vi: Tải lên Logo

en: Select Logo
vi: Chọn Logo

en: Use this logo
vi: Sử dụng logo này

en: Banner Type
vi: Loại Biểu ngữ

en: Floating Banner
vi: Biểu ngữ Nổi

en: Full-width Banner
vi: Biểu ngữ Toàn chiều rộng

en: Banner Width
vi: Chiều rộng Biểu ngữ

en: Position
vi: Vị trí

en: Bottom Left
vi: Dưới cùng bên trái

en: Bottom Center
vi: Dưới cùng giữa

en: Bottom Right
vi: Dưới cùng bên phải

en: Middle
vi: Giữa

en: Top
vi: Trên cùng

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Banner Animation
vi: Hiệu ứng Biểu ngữ

en: Fade
vi: Mờ dần

en: Slide
vi: Trượt

en: Color Palette: <span></span>
vi: Bảng màu: <span></span>

en: Default
vi: Mặc định

en: Consent Details
vi: Chi tiết Đồng ý

en: Unknown
vi: Không rõ

en: No data available.
vi: Không có dữ liệu.

en: Actions
vi: Hành động

en: Consent logs
vi: Nhật ký đồng ý

en: Date & Time
vi: Ngày & Giờ

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Country
vi: Quốc gia

en: Status
vi: Trạng thái

en: Download PDF
vi: Tải xuống PDF

note: translators: %s: consent log timestamp
en: Download PDF for consent log from %s
vi: Tải xuống PDF cho nhật ký đồng ý từ %s

en: PROOF OF CONSENT
vi: BẰNG CHỨNG ĐỒNG Ý

en: This document serves as legal proof of consent given by the user in accordance with GDPR and other applicable privacy regulations.
vi: Tài liệu này là bằng chứng pháp lý về sự đồng ý của người dùng theo GDPR và các quy định về quyền riêng tư áp dụng khác.

en: Session Summary
vi: Tóm tắt phiên

en: Field
vi: Trường

en: Value
vi: Giá trị

en: Session ID
vi: ID phiên

en: Total Records
vi: Tổng số bản ghi

en: Date Range
vi: Khoảng thời gian

en: Consent Record
vi: Bản ghi đồng ý

en: Log ID
vi: ID nhật ký

en: Timestamp
vi: Dấu thời gian

en: Consent Status
vi: Trạng thái đồng ý

en: Consent Preset
vi: Cài đặt đồng ý

en: Category
vi: Danh mục

en: Legal Information
vi: Thông tin pháp lý

en: Date of Generation
vi: Ngày tạo

en: Website
vi: Trang web

en: This document is automatically generated by the SureCookie plugin and serves as proof of user consent for cookie usage and data processing in accordance with GDPR and other applicable privacy regulations. The information contained in this document is accurate and complete to the best of our knowledge at the time of generation.
vi: Tài liệu này được tạo tự động bởi plugin SureCookie và đóng vai trò là bằng chứng về sự đồng ý của người dùng đối với việc sử dụng cookie và xử lý dữ liệu theo GDPR và các quy định bảo mật áp dụng khác. Thông tin trong tài liệu này là chính xác và đầy đủ theo hiểu biết của chúng tôi tại thời điểm tạo.

note: translators: %s: consent log timestamp
en: Delete consent log from %s
vi: Xóa nhật ký đồng ý từ %s

en: Consent log is empty
vi: Nhật ký đồng ý trống

en: Your consent logs will be displayed here once users interact with the banner
vi: Nhật ký đồng ý của bạn sẽ được hiển thị ở đây khi người dùng tương tác với biểu ngữ

en: Consent Logging Disabled
vi: Ghi nhật ký đồng ý bị vô hiệu hóa

en: Enable consent logging to view analytics data and recent consent logs.
vi: Bật ghi nhật ký đồng ý để xem dữ liệu phân tích và nhật ký đồng ý gần đây.

en: Enable Consent Logging
vi: Bật ghi nhật ký đồng ý

en: <span></span> Selected
vi: <span></span> Đã chọn

en: Deleting…
vi: Đang xóa…

en: All Actions
vi: Tất cả hành động

en: All Countries
vi: Tất cả quốc gia

en: IP address or Session ID…
vi: Địa chỉ IP hoặc ID phiên…

en: Clear Filters
vi: Xóa bộ lọc

en: View All Logs
vi: Xem tất cả nhật ký

en: Consents
vi: Sự đồng ý

en: No Consents Yet
vi: Chưa có sự đồng ý nào

en: Data will appear here once visitors interact with the cookie banner.
vi: Dữ liệu sẽ xuất hiện ở đây khi khách truy cập tương tác với biểu ngữ cookie.

note: translators: %s: log/logs
en: Failed to delete consent %s
vi: Không thể xóa sự đồng ý %s

en: log | logs
vi[0]: nhật ký

note: translators: %s: log/logs
en: Successfully deleted consent %s
vi: Đã xóa thành công sự đồng ý %s

en: Failed to delete consent log
vi: Không thể xóa nhật ký đồng ý

en: Delete Consent Log
vi: Xóa nhật ký đồng ý

en: Are you sure you want to delete this consent log? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa nhật ký đồng ý này không? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Delete Selected Consent Logs
vi: Xóa các nhật ký đồng ý đã chọn

note: translators: %s: the log string pluralized.
en: Are you sure you want to delete the selected consent %s? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa sự đồng ý %s đã chọn không? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Failed to load countries
vi: Không tải được danh sách quốc gia

en: Page
vi: Trang

en: of
vi: của

en: Consent Logs Pagination
vi: Phân trang nhật ký đồng ý

en: Consent Duration (in days)
vi: Thời gian hiệu lực của sự đồng ý (tính bằng ngày)

en: Please enter a value between 1 and 365 days.
vi: Vui lòng nhập giá trị từ 1 đến 365 ngày.

en: How long user consent remains valid before requiring renewal (1–365 days).
vi: Thời gian sự đồng ý của người dùng còn hiệu lực trước khi cần gia hạn (1–365 ngày).

en: Enable Consent Logging Switch
vi: Chuyển đổi bật ghi nhật ký đồng ý

en: Store consent records in database for compliance reporting and analytics.
vi: Lưu bản ghi đồng ý trong cơ sở dữ liệu để báo cáo tuân thủ và phân tích.

en: Clear Logs After
vi: Xóa nhật ký sau

en: Select retention period
vi: Chọn thời gian lưu giữ

en: Automatically delete consent logs older than the selected period.
vi: Tự động xóa các nhật ký đồng ý cũ hơn khoảng thời gian đã chọn.

en: SureCookie admin menu location toggle
vi: Chuyển đổi vị trí menu quản trị SureCookie

en: Hide SureCookie branding toggle
vi: Chuyển đổi ẩn thương hiệu SureCookie

en: Hide SureCookie Branding
vi: Ẩn thương hiệu SureCookie

en: Remove the "Powered by SureCookie" text from the consent banner and preferences modal.
vi: Loại bỏ văn bản "Powered by SureCookie" khỏi biểu ngữ đồng ý và cửa sổ tùy chọn.

en: to remove the "Powered by SureCookie" text from the consent banner and preferences modal.
vi: để loại bỏ văn bản "Powered by SureCookie" khỏi biểu ngữ đồng ý và cửa sổ tùy chọn.

en: Delete data on uninstall toggle
vi: Chuyển đổi xóa dữ liệu khi gỡ cài đặt

en: Delete Data on Uninstall
vi: Xóa dữ liệu khi gỡ cài đặt

en: When enabled, all plugin data including consent logs, settings, and scan results will be permanently deleted when you uninstall SureCookie. Leave disabled to preserve data for compliance records or future reinstallation.
vi: Khi bật, tất cả dữ liệu plugin bao gồm nhật ký đồng ý, cài đặt và kết quả quét sẽ bị xóa vĩnh viễn khi bạn gỡ cài đặt SureCookie. Giữ tắt để bảo lưu dữ liệu cho hồ sơ tuân thủ hoặc cài đặt lại trong tương lai.

en: Contribute to SureCookie toggle
vi: Chuyển đổi đóng góp cho SureCookie

en: Contribute to SureCookie
vi: Đóng góp cho SureCookie

en: Help shape the future of SureCookie. Share how you use the plugin so we can build features that matter, fix issues faster, and make smarter decisions.
vi: Giúp định hình tương lai của SureCookie. Chia sẻ cách bạn sử dụng plugin để chúng tôi có thể xây dựng các tính năng quan trọng, sửa lỗi nhanh hơn và đưa ra quyết định thông minh hơn.

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Compliance Notice
vi: Thông báo tuân thủ

en: Consent logs may be required to demonstrate proof of consent under GDPR Article 7(1). Consider exporting consent records before uninstalling.
vi: Nhật ký đồng ý có thể cần thiết để chứng minh bằng chứng đồng ý theo Điều 7(1) của GDPR. Hãy cân nhắc xuất hồ sơ đồng ý trước khi gỡ cài đặt.

en: Name
vi: Tên

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Duration (Days)
vi: Thời gian (Ngày)

en: Type
vi: Loại

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Change Category
vi: Thay đổi danh mục

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Scanned
vi: Đã quét

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Are you sure you want to delete the cookie "<strong></strong>"? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa cookie "<strong></strong>" không? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Are you sure you want to delete this cookie? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa cookie này không? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Delete Custom Cookie
vi: Xóa cookie tùy chỉnh

en: Change Cookie Category
vi: Thay đổi danh mục cookie

en: Update Category
vi: Cập nhật danh mục

en: Edit Cookie
vi: Chỉnh sửa cookie

en: Update Cookie
vi: Cập nhật cookie

en: Add New Cookie
vi: Thêm cookie mới

en: Save Cookie
vi: Lưu cookie

en: e.g., my_custom_cookie
vi: ví dụ, my_custom_cookie

en: Select a category
vi: Chọn một danh mục

en: No categories available. Please create a category first.
vi: Không có danh mục nào có sẵn. Vui lòng tạo danh mục trước.

en: e.g., 30
vi: ví dụ, 30

en: e.g., Your Company Name
vi: ví dụ, Tên Công Ty Của Bạn

en: e.g., .example.com
vi: ví dụ, .example.com

en: Description
vi: Mô tả

en: Enter a description for this cookie…
vi: Nhập mô tả cho cookie này…

en: Describe the purpose of this cookie…
vi: Mô tả mục đích của cookie này…

en: Category Name
vi: Tên danh mục

en: e.g., Performance Cookies
vi: ví dụ, Cookie Hiệu suất

en: Enter a description for this cookie category…
vi: Nhập mô tả cho danh mục cookie này…

note: translators: %1$s is the category name, %2$s is the number of cookies
en: Are you sure you want to delete this cookie category? <br/> The category "%1$s" has %2$s assigned to it:
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa danh mục cookie này không? <br/> Danh mục "%1$s" có %2$s cookie được gán:

en: Are you sure you want to delete this cookie category? This action cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa danh mục cookie này không? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Delete Cookie Category
vi: Xóa danh mục cookie

en: Keep cookies when deleting category
vi: Giữ cookie khi xóa danh mục

en: Keep cookies
vi: Giữ cookie

en: Assigned cookies will be moved to "Uncategorized".
vi: Các cookie được gán sẽ được chuyển sang "Chưa phân loại".

en: Please enter a category name
vi: Vui lòng nhập tên danh mục

en: No cookie categories found. Click "Add New Category" to create one.
vi: Không tìm thấy danh mục cookie nào. Nhấn "Thêm danh mục mới" để tạo một danh mục.

en: Edit Category
vi: Chỉnh sửa danh mục

en: Add New Category
vi: Thêm danh mục mới

en: Manage Categories
vi: Quản lý danh mục

en: Manage cookie categories that appear in the privacy preferences modal
vi: Quản lý các danh mục cookie xuất hiện trong cửa sổ tùy chọn quyền riêng tư

en: Add Category
vi: Thêm danh mục

en: Please enter a cookie name
vi: Vui lòng nhập tên cookie

en: Please select a category
vi: Vui lòng chọn một danh mục

en: Failed to load custom cookies
vi: Không tải được cookie tùy chỉnh

en: Failed to create custom cookie
vi: Tạo cookie tùy chỉnh thất bại

en: Custom cookie created successfully
vi: Tạo cookie tùy chỉnh thành công

en: Failed to update custom cookie
vi: Cập nhật cookie tùy chỉnh thất bại

en: Custom cookie updated successfully
vi: Cookie tùy chỉnh đã được cập nhật thành công

en: Failed to delete custom cookie
vi: Không thể xóa cookie tùy chỉnh

en: Custom cookie deleted successfully
vi: Cookie tùy chỉnh đã được xóa thành công

en: Failed to update cookie category
vi: Không thể cập nhật danh mục cookie

en: Cookie category updated successfully
vi: Danh mục cookie đã được cập nhật thành công

en: Failed to create category
vi: Không thể tạo danh mục

en: Category created successfully
vi: Danh mục đã được tạo thành công

en: Failed to update category
vi: Không thể cập nhật danh mục

en: Category updated successfully
vi: Danh mục đã được cập nhật thành công

en: Failed to delete category
vi: Không thể xóa danh mục

en: Category deleted successfully
vi: Danh mục đã được xóa thành công

en: Manage All Cookies
vi: Quản lý tất cả cookie

en: Create and manage all cookies for your website. These cookies will appear in the selected privacy preference categories.
vi: Tạo và quản lý tất cả cookie cho trang web của bạn. Những cookie này sẽ xuất hiện trong các danh mục sở thích bảo mật đã chọn.

en: Manage Cookies
vi: Quản lý cookie

en: New Cookie
vi: Cookie mới

en: All your cookies will be displayed here
vi: Tất cả cookie của bạn sẽ được hiển thị ở đây

en: Click the button below to create your first custom cookie
vi: Nhấn nút bên dưới để tạo cookie tùy chỉnh đầu tiên của bạn

en: Add custom CSS to style your cookie banner. Changes will be reflected in both preview and frontend after saving.
vi: Thêm CSS tùy chỉnh để tạo kiểu cho biểu ngữ cookie của bạn. Các thay đổi sẽ được phản ánh trong cả bản xem trước và giao diện người dùng sau khi lưu.

en: CSS Code Editor
vi: Trình chỉnh sửa mã CSS

en: Reset Custom CSS
vi: Đặt lại CSS tùy chỉnh

en: Are you sure you want to reset custom CSS? This will remove all your custom styles.
vi: Bạn có chắc muốn đặt lại CSS tùy chỉnh không? Việc này sẽ xóa tất cả các kiểu tùy chỉnh của bạn.

en: Custom CSS has been reset. The banner will now use default styles.
vi: CSS tùy chỉnh đã được đặt lại. Biểu ngữ sẽ sử dụng kiểu mặc định.

en: Write your custom CSS below. Use <strong>!important</strong> to override inline styles.<br />You can target banner elements using classes like <strong>.surecookie-banner</strong>, <strong>.surecookie-accept-btn</strong>, etc.
vi: Viết CSS tùy chỉnh của bạn bên dưới. Sử dụng <strong>!important</strong> để ghi đè các kiểu nội tuyến.<br />Bạn có thể nhắm mục tiêu các phần tử biểu ngữ bằng cách sử dụng các lớp như <strong>.surecookie-banner</strong>, <strong>.surecookie-accept-btn</strong>, v.v.

en: <span></span> Quick Tips:
vi: <span></span> Mẹo nhanh:

en: Use <b>.surecookie-banner</b> to target the cookie banner (works in both preview and frontend)
vi: Sử dụng <b>.surecookie-banner</b> để nhắm mục tiêu biểu ngữ cookie (hoạt động trong cả bản xem trước và giao diện người dùng)

en: Use <b>.surecookie-accept-btn</b>, <b>.surecookie-decline-btn</b> for buttons
vi: Sử dụng <b>.surecookie-accept-btn</b>, <b>.surecookie-decline-btn</b> cho các nút

en: Important: Use <b>!important</b> to override inline styles
vi: Quan trọng: Sử dụng <b>!important</b> để ghi đè các kiểu nội tuyến

en: Changes take effect after clicking "Save Changes" below
vi: Các thay đổi có hiệu lực sau khi nhấn "Lưu thay đổi" bên dưới

en: Your CSS is saved and will persist after page refresh
vi: CSS của bạn đã được lưu và sẽ được giữ nguyên sau khi làm mới trang

en: Disabled
vi: Đã tắt

en: Consent Logging
vi: Ghi nhận sự đồng ý

en: Enable consent logging to view consent analytics
vi: Bật ghi nhận sự đồng ý để xem phân tích sự đồng ý

en: Enable
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Active
vi: Đang hoạt động

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Cookie Banner
vi: Biểu ngữ cookie

en: Your website is compliant with cookie consent regulations
vi: Trang web của bạn tuân thủ các quy định về sự đồng ý cookie

en: Your website is not compliant with cookie consent regulations
vi: Trang web của bạn không tuân thủ các quy định về sự đồng ý cookie

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Launch Setup Wizard
vi: Khởi chạy Trình hướng dẫn thiết lập

en: Open Support Ticket
vi: Mở phiếu hỗ trợ

en: Help Center
vi: Trung tâm trợ giúp

en: Join our Community
vi: Tham gia cộng đồng của chúng tôi

en: Leave Us a Review
vi: Để lại đánh giá cho chúng tôi

en: Quick Access
vi: Truy cập nhanh

en: Recent Consent Logs
vi: Nhật ký sự đồng ý gần đây

en: Toggle Preview
vi: Chuyển đổi xem trước

en: Click this button to show or hide the cookie consent banner preview.
vi: Nhấn nút này để hiển thị hoặc ẩn bản xem trước biểu ngữ sự đồng ý cookie.

en: Click here to start
vi: Nhấn vào đây để bắt đầu

en: design your banner
vi: thiết kế biểu ngữ của bạn

en: Here's a preview of the cookie consent banner.
vi: Đây là bản xem trước của biểu ngữ sự đồng ý cookie.

en: You can adjust the content and design settings.
vi: Bạn có thể điều chỉnh nội dung và cài đặt thiết kế.

note: translators: 1: number of completed steps, 2: total number of steps
en: %1$d of %2$d steps complete
vi: %1$d trong %2$d bước đã hoàn thành

en: You're all set! SureCookie is ready to protect your site.
vi: Bạn đã sẵn sàng! SureCookie đã sẵn sàng bảo vệ trang web của bạn.

en: Go to Dashboard
vi: Đi tới Bảng điều khiển

en: Scan Your Site for Cookies
vi: Quét Trang web của bạn để tìm Cookie

en: Run the cookie scanner to discover and categorize cookies your site uses.
vi: Chạy trình quét cookie để phát hiện và phân loại các cookie mà trang web của bạn sử dụng.

en: Scan Now
vi: Quét Ngay

en: Set up the Consent Banner
vi: Thiết lập Biểu ngữ Đồng ý

en: Customize your cookie consent banner - content, layout, and visibility.
vi: Tùy chỉnh biểu ngữ đồng ý cookie của bạn - nội dung, bố cục và khả năng hiển thị.

en: Review Consent Logs
vi: Xem lại Nhật ký Đồng ý

en: See who has consented and when - useful for compliance audits.
vi: Xem ai đã đồng ý và khi nào - hữu ích cho kiểm toán tuân thủ.

en: View Logs
vi: Xem Nhật ký

en: Publish Your Cookie Policy
vi: Xuất bản Chính sách Cookie của bạn

en: Review and publish the cookie policy page on your site.
vi: Xem lại và xuất bản trang chính sách cookie trên trang web của bạn.

en: Review Page
vi: Xem Trang

en: Generate a cookie policy page so visitors know how you handle their data.
vi: Tạo trang chính sách cookie để khách truy cập biết cách bạn xử lý dữ liệu của họ.

en: Create Page
vi: Tạo Trang

en: Get Started with SureCookie
vi: Bắt đầu với SureCookie

en: Follow these steps to set up cookie consent on your site in minutes.
vi: Làm theo các bước này để thiết lập đồng ý cookie trên trang web của bạn trong vài phút.

en: See full documentation →
vi: Xem tài liệu đầy đủ →

en: Continue Learning
vi: Tiếp tục Học

note: translators: 1: number of completed steps, 2: total number of steps
en: %1$d of %2$d setup steps complete.
vi: %1$d trong %2$d bước thiết lập đã hoàn thành.

en: Open Learn
vi: Mở Học

en: All cookies accepted.
vi: Tất cả cookie đã được chấp nhận.

en: Non-essential cookies rejected.
vi: Cookie không cần thiết đã bị từ chối.

en: Preferences saved successfully.
vi: Lưu tùy chọn thành công.

en: Close privacy preferences dialog
vi: Đóng hộp thoại tùy chọn quyền riêng tư

en: Always Active
vi: Luôn hoạt động

note: translators: %s: cookie category name
en: %s: always active, cannot be disabled
vi: %s: luôn hoạt động, không thể tắt

en: View Cookies
vi: Xem Cookie

note: translators: %s: cookie category name
en: %s cookies details
vi: %s chi tiết cookie

en: Expiry
vi: Hết hạn

en: Reject All
vi: Từ chối tất cả

en: Confirm My Choices
vi: Xác nhận lựa chọn của tôi

en: Powered by SureCookie (opens in new tab)
vi: Được cung cấp bởi SureCookie (mở trong tab mới)

en: Powered by
vi: Được cung cấp bởi

en: Buttons are for reference only in preview.
vi: Các nút chỉ để tham khảo trong bản xem trước.

en: This is a preview
vi: Đây là bản xem trước

en: Close preview
vi: Đóng bản xem trước

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Queued…
vi: Đang chờ…

en: Starting scan…
vi: Bắt đầu quét…

note: translators: 1: current page index, 2: total pages
en: Scanning page %1$d of %2$d…
vi: Đang quét trang %1$d trong %2$d…

en: Scanning pages…
vi: Đang quét các trang…

en: Analyzing cookies…
vi: Đang phân tích cookie…

en: Finalizing…
vi: Đang hoàn tất…

en: Scan failed
vi: Quét thất bại

en: In progress…
vi: Đang tiến hành…

en: Scan progress
vi: Tiến trình quét

note: translators: 1: completed pages, 2: total pages
en: %1$d of %2$d pages scanned
vi: %1$d trong %2$d trang đã được quét

en: Preparing scan…
vi: Đang chuẩn bị quét…

note: translators: %s: estimated time remaining
en: · ~%s left
vi: · ~%s còn lại

en: Scan Completed with Errors
vi: Quét hoàn thành với lỗi

note: translators: %d: number of failed pages
en: %d page(s) could not be scanned. Check the logs for details.
vi: %d trang không thể quét được. Kiểm tra nhật ký để biết chi tiết.

en: Scan Completed!
vi: Quét hoàn thành!

en: Cookie scan has been completed successfully.
vi: Quét cookie đã hoàn thành thành công.

en: Could not copy logs automatically.
vi: Không thể tự động sao chép nhật ký.

en: Logs copied to clipboard!
vi: Đã sao chép nhật ký vào clipboard!

en: Latest Scanning Logs
vi: Nhật ký quét mới nhất

en: View logs from the most recent cookie scanning process.
vi: Xem nhật ký từ quá trình quét cookie gần đây nhất.

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Copy
vi: Sao chép

en: This field contains the scanning status results only.
vi: Trường này chỉ chứa kết quả trạng thái quét.

en: Scan appears stuck
vi: Quét có vẻ bị kẹt

note: translators: 1: completed pages, 2: total pages, 3: elapsed time
en: %1$d of %2$d pages scanned after %3$s with no recent progress.
vi: %1$d trong %2$d trang đã được quét sau %3$s mà không có tiến triển gần đây.

note: translators: %s: elapsed time
en: No progress detected after %s.
vi: Không phát hiện tiến triển sau %s.

en: Possible causes: scan server under heavy load, your site is unreachable from our scanner, or a page caused a browser timeout.
vi: Nguyên nhân có thể: máy chủ quét bị tải nặng, trang web của bạn không thể truy cập từ trình quét của chúng tôi, hoặc một trang gây ra hết thời gian trình duyệt.

en: Cancelling…
vi: Đang hủy…

en: Cancel Scan
vi: Hủy quét

en: Copy Logs for Support
vi: Sao chép nhật ký để hỗ trợ

en: Once the scan is complete, your cookies will appear under <a>All Cookies</a>.
vi: Khi quét hoàn tất, cookie của bạn sẽ xuất hiện dưới <a>Tất cả Cookie</a>.

en: Your scan limit will reset tomorrow.
vi: Giới hạn quét của bạn sẽ được đặt lại vào ngày mai.

en: The scan runs in the background - you can safely navigate away.
vi: Quét chạy ở chế độ nền - bạn có thể an toàn điều hướng đi nơi khác.

en: Make sure your site is publicly accessible (not behind basic auth or maintenance mode).
vi: Đảm bảo trang web của bạn có thể truy cập công khai (không bị chặn bởi xác thực cơ bản hoặc chế độ bảo trì).

en: Check if a firewall or security plugin is blocking external requests to your site.
vi: Kiểm tra xem tường lửa hoặc plugin bảo mật có đang chặn các yêu cầu bên ngoài đến trang web của bạn không.

en: Pages with heavy JavaScript may take longer to scan. If scanning fails repeatedly, try fewer pages.
vi: Các trang có JavaScript nặng có thể mất nhiều thời gian hơn để quét. Nếu quét thất bại liên tục, hãy thử quét ít trang hơn.

en: If issues persist, copy the logs and <a>contact our support team.</a>
vi: Nếu sự cố vẫn tiếp diễn, sao chép nhật ký và <a>liên hệ với đội hỗ trợ của chúng tôi.</a>

en: contact our support team
vi: liên hệ với đội hỗ trợ của chúng tôi

en: (no title)
vi: (không có tiêu đề)

en: Failed to initiate scan
vi: Không thể khởi động quét

en: Scan your website to detect all cookies being used.
vi: Quét trang web của bạn để phát hiện tất cả cookie đang được sử dụng.

note: translators: 1: remaining scans, 2: total daily scans
en: You have %1$d of %2$d daily scans remaining
vi: Bạn còn %1$d trong tổng số %2$d lượt quét hàng ngày

note: translators: %s: time until reset (e.g. "4h 22m")
en: Resets in %s
vi: Đặt lại sau %s

en: Limits refreshed.
vi: Giới hạn đã được làm mới.

en: Failed to refresh limits.
vi: Không thể làm mới giới hạn.

en: Your session expired. Please reload to reconnect.
vi: Phiên làm việc của bạn đã hết hạn. Vui lòng tải lại để kết nối lại.

en: We couldn't fetch your limits right now. Please try again in a moment.
vi: Chúng tôi không thể lấy giới hạn của bạn ngay bây giờ. Vui lòng thử lại sau một lúc.

en: Refreshing…
vi: Đang làm mới…

en: Refresh limits
vi: Làm mới giới hạn

note: translators: %d: maximum pages
en: Select up to %d pages to scan…
vi: Chọn tối đa %d trang để quét…

en: Select Pages
vi: Chọn Trang

note: translators: %d: maximum pages
en: You have selected more than %d pages
vi: Bạn đã chọn hơn %d trang

en: Select the pages you want to scan.
vi: Chọn các trang bạn muốn quét.

note: translators: %d: maximum pages
en: Your plan supports scanning up to %d pages. Please remove extra pages to continue.
vi: Gói của bạn hỗ trợ quét tối đa %d trang. Vui lòng loại bỏ các trang thừa để tiếp tục.

note: translators: %d: maximum pages
en: The free plan supports scanning up to %d pages. To scan additional pages and keep your cookie list updated automatically, join the waitlist.
vi: Gói miễn phí hỗ trợ quét tối đa %d trang. Để quét thêm trang và giữ danh sách cookie của bạn được cập nhật tự động, hãy tham gia danh sách chờ.

note: translators: %d: maximum pages
en: We'll visit these pages to detect all cookies in use. Allowed %d pages per scan due to resource constraints.
vi: Chúng tôi sẽ truy cập các trang này để phát hiện tất cả cookie đang sử dụng. Giới hạn %d trang mỗi lần quét do hạn chế tài nguyên.

en: Daily Limit Reached
vi: Đã đạt giới hạn hàng ngày

note: translators: 1: scans used, 2: scan limit
en: You've used %1$d of %2$d daily scans. Your credits will refresh automatically tomorrow.
vi: Bạn đã sử dụng %1$d trong tổng số %2$d lượt quét hàng ngày. Tín dụng của bạn sẽ được làm mới tự động vào ngày mai.

en: You've used all your scan credits for today. Your credits will refresh automatically tomorrow.
vi: Bạn đã sử dụng hết tín dụng quét trong ngày hôm nay. Tín dụng của bạn sẽ được làm mới tự động vào ngày mai.

en: Scan Started!
vi: Bắt đầu quét!

en: Scanning your pages for cookies. This may take a few minutes.
vi: Đang quét các trang của bạn để tìm cookie. Việc này có thể mất vài phút.

en: Network error occurred
vi: Đã xảy ra lỗi mạng

en: Scanning…
vi: Đang quét…

en: Start Scan
vi: Bắt đầu quét

en: View Scanning Logs
vi: Xem nhật ký quét

en: Cancel Stuck Scan
vi: Hủy quét bị kẹt

en: WordPress Cron is Disabled
vi: Cron WordPress bị vô hiệu hóa

en: The WordPress cron system is not working on your site. Cookie scanning may not work as expected. Please enable WP-Cron or set up a server cron job to ensure proper functionality.
vi: Hệ thống cron WordPress không hoạt động trên trang web của bạn. Việc quét cookie có thể không hoạt động như mong đợi. Vui lòng bật WP-Cron hoặc thiết lập công việc cron trên máy chủ để đảm bảo chức năng hoạt động đúng.

en: Select
vi: Chọn

en: Configure how the "Cookie Preferences" button appears on your site, allowing users to update their consent at any time.
vi: Cấu hình cách nút "Tùy chọn Cookie" hiển thị trên trang web của bạn, cho phép người dùng cập nhật sự đồng ý của họ bất cứ lúc nào.

en: No re-consent method active
vi: Không có phương pháp đồng ý lại nào đang hoạt động

en: Visitors won't be able to update their cookie preferences unless you add a menu item or place the shortcode on a page. You can safely ignore this if the shortcode is already added.
vi: Khách truy cập sẽ không thể cập nhật tùy chọn cookie của họ trừ khi bạn thêm một mục menu hoặc đặt shortcode trên một trang. Bạn có thể yên tâm bỏ qua điều này nếu shortcode đã được thêm.

en: Button Label
vi: Nhãn nút

en: The label shown on the Cookie Preferences link.
vi: Nhãn hiển thị trên liên kết Tùy chọn Cookie.

en: Menu Level
vi: Cấp độ Menu

en: Floating Widget
vi: Tiện ích nổi

en: Select a WordPress menu to automatically add the Cookie Preferences link to it. When clicked, it opens the consent preferences modal directly.
vi: Chọn một menu WordPress để tự động thêm liên kết Tùy chọn Cookie vào đó. Khi nhấp, nó sẽ mở trực tiếp hộp thoại tùy chọn đồng ý.

en: No WordPress menus found.
vi: Không tìm thấy menu WordPress nào.

en: Create a menu in Appearance > Menus.
vi: Tạo một menu trong Giao diện > Menu.

en: Select Menu
vi: Chọn Menu

en: Use this shortcode to display the Cookie Preferences link anywhere on your site. When clicked, it opens the consent preferences modal directly.
vi: Sử dụng shortcode này để hiển thị liên kết Tùy chọn Cookie ở bất kỳ đâu trên trang web của bạn. Khi nhấp, nó sẽ mở trực tiếp hộp thoại tùy chọn đồng ý.

en: Shortcode Copied!
vi: Đã sao chép shortcode!

en: Could not copy to clipboard. Please copy the shortcode manually.
vi: Không thể sao chép vào clipboard. Vui lòng sao chép shortcode thủ công.

en: Copied!
vi: Đã sao chép!

en: Copy shortcode
vi: Sao chép shortcode

en: Enable Floating Widget
vi: Bật Tiện ích nổi

en: to show a floating cookie preferences button on every page.
vi: để hiển thị nút tùy chọn cookie nổi trên mọi trang.

en: Failed to deactivate plugin.
vi: Không thể vô hiệu hóa plugin.

en: Conflicting Plugins Detected.
vi: Phát hiện plugin xung đột.

en: It's recommended to deactivate them to avoid issues.
vi: Khuyến nghị vô hiệu hóa chúng để tránh sự cố.

en: Deactivate Plugin
vi: Vô hiệu hóa Plugin

en: Conflicting Plugins Detected
vi: Phát hiện plugin xung đột

en: The following plugins may conflict with SureCookie. It's recommended to deactivate them to avoid issues.
vi: Các plugin sau có thể xung đột với SureCookie. Khuyến nghị vô hiệu hóa chúng để tránh sự cố.

en: Version:
vi: Phiên bản:

en: Deactivation successful. Reloading the page in 3 seconds.
vi: Vô hiệu hóa thành công. Tải lại trang trong 3 giây.

en: The plugin could not be deactivated. Please try again.
vi: Không thể vô hiệu hóa plugin. Vui lòng thử lại.

en: Deactivating…
vi: Đang vô hiệu hóa…

en: Deactivate
vi: Vô hiệu hóa

en: Close
vi: Đóng

en: Preview:
vi: Xem trước:

en: ON
vi: BẬT

en: OFF
vi: TẮT

en: Upgrade to Pro to unlock advanced features like Geo Rules, Advanced Scanning, and more.
vi: Nâng cấp lên Pro để mở khóa các tính năng nâng cao như Quy tắc Địa lý, Quét Nâng cao và nhiều hơn nữa.

en: What's New?
vi: Có gì mới?

en: Free version
vi: Phiên bản miễn phí

en: Pro version
vi: Phiên bản Pro

en: Knowledge Base
vi: Cơ sở Kiến thức

en: Analytics
vi: Phân tích

en: Marketing
vi: Tiếp thị

en: Functional
vi: Chức năng

en: Essential
vi: Cơ bản

en: Detected Resources
vi: Tài nguyên được phát hiện

en: No scan data available. Run a scan to detect third-party resources.
vi: Không có dữ liệu quét. Chạy quét để phát hiện tài nguyên bên thứ ba.

en: detected by scanner
vi: được phát hiện bởi trình quét

en: Replace data on next scan
vi: Thay thế dữ liệu trong lần quét tiếp theo

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Block
vi: Chặn

en: Script
vi: Kịch bản

en: Block non-essential resources until user consent is given
vi: Chặn tài nguyên không cần thiết cho đến khi người dùng đồng ý

en: Enable Script and Content Blocking Switch
vi: Bật công tắc chặn Kịch bản và Nội dung

en: Enable Script and Content Blocking
vi: Bật chặn Kịch bản và Nội dung

en: Prevent non-essential scripts and embedded content from loading until user consent is given. Supported services are listed <a>here</a>.
vi: Ngăn các kịch bản và nội dung nhúng không cần thiết tải cho đến khi người dùng đồng ý. Các dịch vụ được hỗ trợ được liệt kê <a>ở đây</a>.

en: here
vi: ở đây

en: Control where your cookie banner appears on your site.
vi: Kiểm soát vị trí hiển thị biểu ngữ cookie trên trang web của bạn.

en: Want More Control over Your Cookie Banner?
vi: Muốn kiểm soát nhiều hơn biểu ngữ cookie của bạn?

en: Upgrade to hide it on selected pages, posts, archives, or on specific user roles.
vi: Nâng cấp để ẩn nó trên các trang, bài viết, lưu trữ được chọn hoặc trên các vai trò người dùng cụ thể.

en: The previously selected page no longer exists or could not be loaded.
vi: Trang đã chọn trước đó không còn tồn tại hoặc không thể tải được.

en: The selected page is not published and will not appear to visitors.
vi: Trang được chọn chưa được xuất bản và sẽ không hiển thị với khách truy cập.

en: Generate a cookie policy page or use a shortcode to display your cookie policy anywhere on your site.
vi: Tạo trang chính sách cookie hoặc sử dụng shortcode để hiển thị chính sách cookie của bạn ở bất kỳ đâu trên trang web.

en: Cookie Policy Page
vi: Trang Chính sách Cookie

en: Clear selected page
vi: Xóa trang đã chọn

en: Select a Page
vi: Chọn một Trang

en: A link to this page will appear in the consent preferences modal footer.
vi: Một liên kết đến trang này sẽ xuất hiện trong phần chân trang của cửa sổ tùy chọn đồng ý.

en: Auto Generate
vi: Tự động tạo

en: Automatically create a published Cookie Policy page containing a dynamically generated cookie table that always stays up to date.
vi: Tự động tạo một trang Chính sách Cookie đã xuất bản chứa bảng cookie được tạo động luôn được cập nhật.

en: Cookie Policy page created successfully!
vi: Tạo trang Chính sách Cookie thành công!

en: Failed to generate page. Please try again.
vi: Tạo trang thất bại. Vui lòng thử lại.

en: An error occurred while generating the page. Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi khi tạo trang. Vui lòng thử lại.

en: Page Already Linked
vi: Trang đã được liên kết

en: Generate Cookie Policy Page
vi: Tạo trang Chính sách Cookie

en: Edit Page
vi: Chỉnh sửa Trang

en: View Page
vi: Xem Trang

en: Use this shortcode to display the cookie policy with a dynamically generated cookie table on any page or post. The table always reflects the latest scanned and custom cookies.
vi: Sử dụng shortcode này để hiển thị chính sách cookie với bảng cookie được tạo động trên bất kỳ trang hoặc bài viết nào. Bảng luôn phản ánh các cookie được quét và tùy chỉnh mới nhất.

en: Please enter at least one region code
vi: Vui lòng nhập ít nhất một mã vùng

en: Invalid region code format. Use ISO 3166 codes like EU, US, US-CA, or GB.
vi: Định dạng mã vùng không hợp lệ. Sử dụng mã ISO 3166 như EU, US, US-CA hoặc GB.

en: United Kingdom
vi: Vương quốc Anh

en: Edit Regional Rule
vi: Chỉnh sửa Quy tắc Khu vực

en: Add Regional Rule
vi: Thêm Quy tắc Khu vực

en: Set default consent state for visitors from this region. Google uses the most specific match.
vi: Đặt trạng thái đồng ý mặc định cho khách truy cập từ khu vực này. Google sử dụng kết quả khớp cụ thể nhất.

en: Add Rule
vi: Thêm Quy tắc

en: Quick Presets
vi: Cài đặt nhanh

en: Apply preset:
vi: Áp dụng cài đặt sẵn:

en: Region Codes
vi: Mã Vùng

en: Comma-separated ISO 3166 codes: EU, US, US-CA, GB, BR, etc.
vi: Mã ISO 3166 cách nhau bằng dấu phẩy: EU, US, US-CA, GB, BR, v.v.

en: Default Consent State
vi: Trạng thái Đồng ý Mặc định

en: Choose which categories are granted by default for visitors from this region before they interact with the banner.
vi: Chọn các danh mục được cấp mặc định cho khách truy cập từ khu vực này trước khi họ tương tác với biểu ngữ.

en: Functional Storage
vi: Lưu trữ Chức năng

en: Enables storage for site functionality like preferences and language.
vi: Cho phép lưu trữ cho các chức năng trang web như tùy chọn và ngôn ngữ.

en: Functional storage default
vi: Lưu trữ chức năng mặc định

en: Analytics Storage
vi: Lưu trữ Phân tích

en: Enables storage for analytics purposes like visit duration and page views.
vi: Cho phép lưu trữ cho mục đích phân tích như thời gian truy cập và lượt xem trang.

en: Analytics storage default
vi: Lưu trữ phân tích mặc định

en: Marketing / Ads Storage
vi: Lưu trữ Tiếp thị / Quảng cáo

en: Enables storage for advertising purposes including ad personalization and user data.
vi: Cho phép lưu trữ cho mục đích quảng cáo bao gồm cá nhân hóa quảng cáo và dữ liệu người dùng.

en: Marketing storage default
vi: Lưu trữ tiếp thị mặc định

en: Essential cookies (security_storage) are always granted. These defaults apply before the visitor interacts with the consent banner.
vi: Cookie thiết yếu (security_storage) luôn được cấp. Các mặc định này áp dụng trước khi khách truy cập tương tác với biểu ngữ đồng ý.

en: Granted
vi: Được cấp

en: Denied
vi: Bị từ chối

en: Active Regional Rules
vi: Quy tắc Khu vực Đang hoạt động

en: Set different default consent states per region. Google uses the most specific match (e.g., US-CA overrides US).
vi: Đặt trạng thái đồng ý mặc định khác nhau theo khu vực. Google sử dụng kết quả khớp cụ thể nhất (ví dụ, US-CA ghi đè US).

en: Edit rule for
vi: Chỉnh sửa quy tắc cho

en: Delete rule for
vi: Xóa quy tắc cho

en: No regional rules configured. The global default (deny all except essential) applies to all visitors.
vi: Chưa có quy tắc vùng nào được cấu hình. Mặc định toàn cầu (từ chối tất cả ngoại trừ những thứ thiết yếu) áp dụng cho tất cả khách truy cập.

note: translators: %s: comma-separated duplicate region codes
en: These region codes already exist in another rule: %s
vi: Các mã vùng này đã tồn tại trong một quy tắc khác: %s

en: Delete Regional Rule
vi: Xóa Quy tắc Vùng

en: Are you sure you want to delete this regional consent rule? Visitors from this region will use the global default.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa quy tắc đồng ý vùng này không? Khách truy cập từ vùng này sẽ sử dụng mặc định toàn cầu.

en: Google Consent Mode v2
vi: Chế độ Đồng ý Google v2

en: Automatically communicate user consent preferences to Google services.
vi: Tự động truyền đạt sở thích đồng ý của người dùng tới các dịch vụ của Google.

en: Enable Google Consent Mode Switch
vi: Bật công tắc Chế độ Đồng ý Google

en: Enable Google Consent Mode
vi: Bật Chế độ Đồng ý Google

en: Supported services: Analytics 4, Google Ads, Tag Manager, Campaign Manager 360, Ad Manager, Floodlight, and DV360
vi: Các dịch vụ được hỗ trợ: Analytics 4, Google Ads, Tag Manager, Campaign Manager 360, Ad Manager, Floodlight và DV360

en: Wait Time (milliseconds)
vi: Thời gian chờ (mili giây)

en: How long Google services wait for consent before making requests. Default: 500ms. Range: 0–2000ms.
vi: Thời gian các dịch vụ Google chờ đồng ý trước khi thực hiện yêu cầu. Mặc định: 500ms. Phạm vi: 0–2000ms.

en: Mandatory for EU/EEA as of March 2024
vi: Bắt buộc cho EU/EEA từ tháng 3 năm 2024

en: Google now requires Consent Mode v2 for all websites using Google services in the European Economic Area.
vi: Google hiện yêu cầu Chế độ Đồng ý v2 cho tất cả các trang web sử dụng dịch vụ Google trong Khu vực Kinh tế Châu Âu.

en: Learn more about Google Consent Mode v2 →
vi: Tìm hiểu thêm về Chế độ Đồng ý Google v2 →

en: Show the cookie banner only where you want, based on visitor location.
vi: Chỉ hiển thị biểu ngữ cookie ở nơi bạn muốn, dựa trên vị trí khách truy cập.

en: Where should the banner appear?
vi: Biểu ngữ nên xuất hiện ở đâu?

en: Choose where the banner is shown. Visitors outside selected regions will not see it.
vi: Chọn nơi biểu ngữ được hiển thị. Khách truy cập ngoài các vùng đã chọn sẽ không thấy nó.

en: Show to all visitors worldwide
vi: Hiển thị cho tất cả khách truy cập trên toàn thế giới

en: Use the same experience for everyone, regardless of location.
vi: Sử dụng trải nghiệm giống nhau cho mọi người, bất kể vị trí.

en: Show only where required by law
vi: Chỉ hiển thị nơi luật pháp yêu cầu

en: Target specific regions with tailored consent experiences.
vi: Nhắm mục tiêu các vùng cụ thể với trải nghiệm đồng ý được tùy chỉnh.

en: Mode: Show to all visitors worldwide
vi: Chế độ: Hiển thị cho tất cả khách truy cập trên toàn thế giới

en: Your existing banner settings apply to all visitors. No geographic targeting is active.
vi: Cài đặt biểu ngữ hiện tại của bạn áp dụng cho tất cả khách truy cập. Không có nhắm mục tiêu địa lý nào đang hoạt động.

en: Unlock Regional Targeting
vi: Mở khóa Nhắm mục tiêu Vùng

en: Show banner only in selected regions, create custom regional rules, and control fallback behavior.
vi: Chỉ hiển thị biểu ngữ ở các vùng đã chọn, tạo quy tắc vùng tùy chỉnh và kiểm soát hành vi dự phòng.

en: Location detection uses GeoLite2 data by MaxMind, available from <link>https://www.maxmind.com</link>.
vi: Phát hiện vị trí sử dụng dữ liệu GeoLite2 của MaxMind, có sẵn từ <link>https://www.maxmind.com</link>.

en: IAB Transparency & Consent Framework
vi: Khung Minh bạch & Đồng ý IAB

en: Make your consent banner compliant with IAB TCF 2.3 and integrate with the Global Vendor List.
vi: Làm cho biểu ngữ đồng ý của bạn tuân thủ IAB TCF 2.3 và tích hợp với Danh sách Nhà cung cấp Toàn cầu.

en: Unlock IAB TCF 2.3 Compliance - Coming Soon
vi: Mở khóa Tuân thủ IAB TCF 2.3 - Sắp ra mắt

en: Enable full TCF mode, generate TC strings, and display the IAB vendor list to your visitors.
vi: Bật chế độ TCF đầy đủ, tạo chuỗi TC và hiển thị danh sách nhà cung cấp IAB cho khách truy cập của bạn.

en: Google Additional Consent (AC)
vi: Đồng ý Bổ sung của Google (AC)

en: Add Google Additional Consent alongside IAB TCF to handle ad-tech vendors not on the IAB Global Vendor List.
vi: Thêm Đồng ý Bổ sung của Google cùng với IAB TCF để xử lý các nhà cung cấp công nghệ quảng cáo không có trong Danh sách Nhà cung cấp Toàn cầu của IAB.

en: Unlock Google Additional Consent - Coming Soon
vi: Mở khóa Google Đồng ý Bổ sung - Sắp ra mắt

en: Generate the AC string, mirror the addtl_consent cookie, and display Google's Additional Consent provider list to your visitors - required for full Google Ads / GAM monetization.
vi: Tạo chuỗi AC, sao chép cookie addtl_consent và hiển thị danh sách nhà cung cấp Đồng ý Bổ sung của Google cho khách truy cập của bạn - yêu cầu để kiếm tiền đầy đủ với Google Ads / GAM.

en: Failed to get authentication payload
vi: Không thể lấy dữ liệu xác thực

en: An error occurred while connecting
vi: Đã xảy ra lỗi khi kết nối

en: First name is required
vi: Tên là bắt buộc

en: Email address is required
vi: Địa chỉ email là bắt buộc

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ

en: Classify cookies automatically
vi: Tự động phân loại cookie

en: Get smart compliance recommendations
vi: Nhận đề xuất tuân thủ thông minh

en: Generate privacy-compliant descriptions
vi: Tạo mô tả tuân thủ quyền riêng tư

en: Welcome to SureCookie
vi: Chào mừng đến với SureCookie

en: Privacy compliance made effortless 🍪
vi: Tuân thủ quyền riêng tư trở nên dễ dàng 🍪

en: Let's make your website transparent, trustworthy, and fully compliant in minutes. SureCookie automatically detects, categorizes, and configures cookies so you can focus on growing your business.
vi: Hãy làm cho trang web của bạn minh bạch, đáng tin cậy và hoàn toàn tuân thủ chỉ trong vài phút. SureCookie tự động phát hiện, phân loại và cấu hình cookie để bạn có thể tập trung phát triển doanh nghiệp.

en: Connect Your Account
vi: Kết nối Tài khoản của bạn

en: Connect your SureCookie account to automatically classify cookies, generate compliant descriptions, and get smart recommendations for your privacy needs.
vi: Kết nối tài khoản SureCookie của bạn để tự động phân loại cookie, tạo mô tả tuân thủ và nhận đề xuất thông minh cho nhu cầu quyền riêng tư của bạn.

en: Here's what you can do:
vi: Đây là những gì bạn có thể làm:

en: List of capabilities
vi: Danh sách các khả năng

en: Connected to SureCookie
vi: Đã kết nối với SureCookie

en: Back
vi: Quay lại

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Connecting…
vi: Đang kết nối…

en: Connect
vi: Kết nối

en: Run a Quick Privacy Scan
vi: Chạy Quét Quyền Riêng Tư Nhanh

en: SureCookie will scan your website, detect all cookies, and categorize them automatically.<br/> This helps you stay compliant without spending hours identifying scripts manually.
vi: SureCookie sẽ quét trang web của bạn, phát hiện tất cả cookie và tự động phân loại chúng.<br/> Điều này giúp bạn tuân thủ mà không mất nhiều giờ để xác định các script thủ công.

en: Account not connected
vi: Tài khoản chưa được kết nối

en: Please <a>go back</a> and connect your SureCookie account to enable cookie scanning.
vi: Vui lòng <a>quay lại</a> và kết nối tài khoản SureCookie của bạn để kích hoạt quét cookie.

en: Your session expired. Please reconnect to continue.
vi: Phiên làm việc của bạn đã hết hạn. Vui lòng kết nối lại để tiếp tục.

en: Connect Required
vi: Yêu cầu Kết nối

en: Please connect your account to get free scanning credits.
vi: Vui lòng kết nối tài khoản của bạn để nhận tín dụng quét miễn phí.

en: SureCookie is scanning your pages for cookies. This may take a few minutes.
vi: SureCookie đang quét các trang của bạn để tìm cookie. Việc này có thể mất vài phút.

en: Okay, just one last step…
vi: Được rồi, chỉ còn một bước cuối cùng…

en: Help us tailor your SureCookie experience by sharing a bit about yourself:
vi: Giúp chúng tôi cá nhân hóa trải nghiệm SureCookie của bạn bằng cách chia sẻ một chút về bản thân:

en: First Name
vi: Tên

en: Enter your first name
vi: Nhập tên của bạn

en: Last Name
vi: Họ

en: Enter your last name
vi: Nhập họ của bạn

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Enter your email address
vi: Nhập địa chỉ email của bạn

en: Finish
vi: Hoàn tất

en: Block non-essential cookies and trackers until explicit consent
vi: Chặn cookie và trình theo dõi không cần thiết cho đến khi có sự đồng ý rõ ràng

en: Auto-discover common services, categorize them, and preconfigure safe rules
vi: Tự động phát hiện các dịch vụ phổ biến, phân loại chúng và cấu hình trước các quy tắc an toàn

en: Keep all evidence of consent locally on the site, exportable on demand
vi: Lưu giữ tất cả bằng chứng về sự đồng ý tại chỗ, có thể xuất ra khi cần

en: You're all set. Let's go live 🚀
vi: Bạn đã sẵn sàng. Hãy bắt đầu 🚀

en: From consent logs to region-based preferences, SureCookie helps you stay compliant while building visitor trust.
vi: Từ nhật ký đồng ý đến các tùy chọn dựa trên vùng, SureCookie giúp bạn tuân thủ quy định đồng thời xây dựng niềm tin với khách truy cập.

en: Here's what SureCookie will do for you now:
vi: Đây là những gì SureCookie sẽ làm cho bạn ngay bây giờ:

en: SureCookie Features
vi: Tính năng của SureCookie

en: Exit Setup
vi: Thoát thiết lập

en: This website uses cookies to enhance your browsing experience, personalize content, provide social media features, and analyze our traffic. You can review and manage your cookie settings at any time, or accept all cookies to proceed.
vi: Trang web này sử dụng cookie để nâng cao trải nghiệm duyệt web của bạn, cá nhân hóa nội dung, cung cấp các tính năng mạng xã hội và phân tích lưu lượng truy cập. Bạn có thể xem lại và quản lý cài đặt cookie bất cứ lúc nào, hoặc chấp nhận tất cả cookie để tiếp tục.

en: Cookie Consent
vi: Sự đồng ý về cookie

en: Banner logo
vi: Logo biểu ngữ

en: Decline all non-essential cookies
vi: Từ chối tất cả cookie không cần thiết

en: Manage cookie preferences
vi: Quản lý tùy chọn cookie

en: Accept only essential cookies
vi: Chỉ chấp nhận cookie cần thiết

en: Accept all cookies
vi: Chấp nhận tất cả cookie

en: Consent Forwarding
vi: Chuyển tiếp sự đồng ý

en: Want custom brand colors?
vi: Muốn màu thương hiệu tùy chỉnh?

en: Upgrade to SureCookie Pro to pick custom primary, secondary, foreground, and background colors for your banner.
vi: Nâng cấp lên SureCookie Pro để chọn màu chính, phụ, màu chữ và màu nền tùy chỉnh cho biểu ngữ của bạn.

en: Received from
vi: Nhận từ

en: Received
vi: Đã nhận

note: translators: %d: number of sites
en: Shared to %d site(s)
vi: Chia sẻ đến %d trang web

en: Consent not received for
vi: Không nhận được sự đồng ý cho

en: These categories exist only on this site and were not part of the forwarded consent. The visitor will be prompted to set their preferences for these when they visit this site directly.
vi: Các danh mục này chỉ tồn tại trên trang web này và không phải là một phần của sự đồng ý được chuyển tiếp. Khách truy cập sẽ được yêu cầu thiết lập tùy chọn của họ cho những danh mục này khi họ truy cập trực tiếp trang web này.

en: More information about these categories
vi: Thông tin thêm về các danh mục này

en: Shared
vi: Đã chia sẻ

en: Shared to
vi: Chia sẻ đến

en: Consent Session ID
vi: ID phiên sự đồng ý

en: Consent log export upgrade
vi: Nâng cấp xuất nhật ký sự đồng ý

en: Export consent logs
vi: Xuất nhật ký sự đồng ý

en: Preference sections
vi: Phần tùy chọn

en: Cookies
vi: Cookie

note: translators: %d: number of partner sites
en: %d connected site(s)
vi: %d trang web được kết nối

en: Sites that will receive your consent
vi: Các trang web sẽ nhận sự đồng ý của bạn

en: No partner sites configured.
vi: Không có trang đối tác nào được cấu hình.

en: Cookie Notice
vi: Thông báo Cookie

en: Share visitor consent across multiple sites so users do not have to consent again.
vi: Chia sẻ sự đồng ý của khách truy cập trên nhiều trang web để người dùng không phải đồng ý lại.

en: Unlock Consent Forwarding
vi: Mở khóa Chuyển tiếp sự đồng ý

en: Automatically sync cookie consent across multiple domains and forward consent choices to connected services, without asking visitors to consent again.
vi: Tự động đồng bộ sự đồng ý cookie trên nhiều miền và chuyển tiếp lựa chọn sự đồng ý đến các dịch vụ được kết nối, mà không yêu cầu khách truy cập đồng ý lại.

en: SureCookie MCP Server
vi: Máy chủ SureCookie MCP

en: SureCookie MCP Server for cookie consent settings, consent logs, cookie management, and site scanning workflows.
vi: Máy chủ SureCookie MCP cho cài đặt đồng ý cookie, nhật ký đồng ý, quản lý cookie và quy trình quét trang web.

note: translators: %s: navigation group label
en: %s submenu
vi: %s menu phụ

en: General
vi: Chung

en: Consent & Data
vi: Đồng ý & Dữ liệu

en: Compliance
vi: Tuân thủ

en: Consent Frameworks
vi: Khung đồng ý

en: Enter text
vi: Nhập văn bản

en: Enter Banner Message
vi: Nhập Thông điệp Biểu ngữ

en: You can add links and basic formatting like bold/italic to the banner message.
vi: Bạn có thể thêm liên kết và định dạng cơ bản như in đậm/in nghiêng vào thông điệp biểu ngữ.

en: Control how long consent stays valid and how consent records are stored.
vi: Kiểm soát thời gian hiệu lực của sự đồng ý và cách lưu trữ hồ sơ đồng ý.

en: N/A
vi: Không áp dụng

note: translators: %d: number of partner sites that received the forwarded consent.
en: This consent was shared with %d connected site. Deleting it here will also erase the copy from that site (GDPR Art. 17). | This consent was shared with %d connected sites. Deleting it here will also erase the copies from those sites (GDPR Art. 17).
vi[0]: Sự đồng ý này đã được chia sẻ với %d trang kết nối. Xóa nó ở đây cũng sẽ xóa bản sao từ trang đó (GDPR Điều 17).

note: translators: %d: number of selected logs that were forwarded to partner sites.
en: %d of these logs was shared with connected partner sites. Deleting will also erase those forwarded copies (GDPR Art. 17). | %d of these logs were shared with connected partner sites. Deleting will also erase those forwarded copies (GDPR Art. 17).
vi[0]: %d trong số các nhật ký này đã được chia sẻ với các trang đối tác kết nối. Xóa cũng sẽ xóa các bản sao đã chuyển tiếp đó (GDPR Điều 17).

en: Admin and plugin preferences for SureCookie.
vi: Tùy chọn quản trị và plugin cho SureCookie.

en: SureCookie Admin Menu
vi: Menu Quản trị SureCookie

en: Toggle to show SureCookie in the main menu or under Settings → SureCookie.
vi: Chuyển đổi để hiển thị SureCookie trong menu chính hoặc dưới Cài đặt → SureCookie.

en: Connect Your AI Client
vi: Kết nối Khách hàng AI của bạn

en: Create an Application Password
vi: Tạo Mật khẩu Ứng dụng

en: Open Application Passwords
vi: Mở Mật khẩu Ứng dụng

en: Add to your AI client:
vi: Thêm vào khách hàng AI của bạn:

en: Learn more about the WordPress MCP Adapter
vi: Tìm hiểu thêm về Bộ điều hợp MCP của WordPress

en: go to Settings → Connectors → Add Connector, paste the endpoint URL, and use your WordPress username + Application Password.
vi: đi tới Cài đặt → Bộ kết nối → Thêm Bộ kết nối, dán URL điểm cuối và sử dụng tên người dùng WordPress + Mật khẩu Ứng dụng của bạn.

en: Learn more about ChatGPT connectors
vi: Tìm hiểu thêm về các bộ kết nối ChatGPT

en: SureCookie Only
vi: Chỉ SureCookie

en: Global
vi: Toàn cầu

en: Copy setup prompt for AI client
vi: Sao chép lời nhắc thiết lập cho khách hàng AI

en: Prompt copied! Paste it into your AI client.
vi: Lời nhắc đã được sao chép! Dán nó vào khách hàng AI của bạn.

en: Failed to copy prompt to clipboard
vi: Không thể sao chép lời nhắc vào bảng tạm

en: Copy JSON config
vi: Sao chép cấu hình JSON

en: Copied to clipboard
vi: Đã sao chép vào bảng tạm

en: Failed to copy to clipboard
vi: Không thể sao chép vào bảng tạm

en: MCP Adapter plugin not detected
vi: Không phát hiện plugin MCP Adapter

note: translators: %s: WP MCP Adapter plugin name.
en: To connect AI clients to your site, the %s plugin is required. Download the latest release from GitHub, upload it via Plugins > Add New > Upload Plugin, and activate.
vi: Để kết nối khách hàng AI với trang của bạn, cần có plugin %s. Tải bản phát hành mới nhất từ GitHub, tải lên qua Plugins > Thêm mới > Tải plugin lên, và kích hoạt.

en: Download from GitHub
vi: Tải xuống từ GitHub

en: Configure AI client access to SureCookie through the Model Context Protocol.
vi: Cấu hình quyền truy cập khách hàng AI vào SureCookie thông qua Giao thức Ngữ cảnh Mô hình.

en: Enable MCP
vi: Bật MCP

en: Allow AI clients like Claude, ChatGPT, and Cursor to manage your cookie banner, scanner, and consent settings through SureCookie. When disabled, no abilities are registered and AI clients cannot connect.
vi: Cho phép các khách hàng AI như Claude, ChatGPT và Cursor quản lý biểu ngữ cookie, trình quét và cài đặt đồng ý của bạn qua SureCookie. Khi tắt, không có quyền nào được đăng ký và khách hàng AI không thể kết nối.

en: WordPress Abilities API not available
vi: API Khả năng WordPress không khả dụng

en: MCP requires the WordPress Abilities API (WordPress 6.9 or later). Update WordPress to use this feature.
vi: MCP yêu cầu API Khả năng của WordPress (WordPress 6.9 trở lên). Cập nhật WordPress để sử dụng tính năng này.

en: Unsaved changes
vi: Các thay đổi chưa được lưu

en: The MCP endpoint becomes active only after you save your settings.
vi: Điểm cuối MCP chỉ hoạt động sau khi bạn lưu cài đặt của mình.

en: Unable to determine the current user.
vi: Không thể xác định người dùng hiện tại.

en: Consent logs marked as viewed.
vi: Nhật ký đồng ý đã được đánh dấu là đã xem.

en: This plugin is network-activated and must be deactivated by a Network Administrator from Network Admin > Plugins.
vi: Plugin này được kích hoạt trên mạng và phải được quản trị viên mạng vô hiệu hóa từ Quản trị Mạng > Plugins.

en: Plugin could not be deactivated.
vi: Không thể vô hiệu hóa plugin.

en: Enable Automatic Scanning before running a scan.
vi: Bật Quét Tự động trước khi chạy quét.

en: A scan is already in progress.
vi: Một lần quét đang được tiến hành.

en: Could not start the scan. Please try again.
vi: Không thể bắt đầu quét. Vui lòng thử lại.

en: Scan triggered.
vi: Quét đã được kích hoạt.

en: Automatic scan deferred: daily page budget reached. Retrying in ~24 hours.
vi: Quét tự động bị hoãn: đã đạt hạn mức trang hàng ngày. Thử lại sau ~24 giờ.

en: Automatic scan skipped: a scan is already in progress.
vi: Quét tự động bị bỏ qua: một lần quét đang được tiến hành.

en: Starting automatic (scheduled) scan.
vi: Bắt đầu quét tự động (theo lịch).

en: Once Monthly (SureCookie)
vi: Một lần mỗi tháng (SureCookie)

en: Once Weekly (SureCookie)
vi: Một lần mỗi tuần (SureCookie)

en: This content is currently blocked.
vi: Nội dung này hiện đang bị chặn.

en: Scan deferred by server: daily page budget reached. It will retry automatically.
vi: Quét bị hoãn bởi máy chủ: đã đạt hạn mức trang hàng ngày. Nó sẽ tự động thử lại.

en: Daily page budget reached. The scheduled scan will retry automatically.
vi: Đã đạt hạn mức trang hàng ngày. Quét theo lịch sẽ tự động thử lại.

en: Cookie Scanning
vi: Quét Cookie

en: Manual
vi: Thủ công

en: Automatic
vi: Tự động

en: Join Waitlist
vi: Tham gia danh sách chờ

en: Reset to default
vi: Đặt lại về mặc định

en: Enable Background Overlay
vi: Bật lớp phủ nền

en: Background Overlay
vi: Lớp phủ nền

en: Dim the page behind the banner and limit interaction until the visitor accepts or declines. The overlay is removed after a choice is made.
vi: Làm mờ trang phía sau biểu ngữ và giới hạn tương tác cho đến khi khách truy cập chấp nhận hoặc từ chối. Lớp phủ sẽ được gỡ bỏ sau khi có lựa chọn.

en: This layout highlights the consent banner and may affect user experience. Ensure it aligns with your regional consent requirements.
vi: Bố cục này làm nổi bật biểu ngữ đồng ý và có thể ảnh hưởng đến trải nghiệm người dùng. Đảm bảo nó phù hợp với yêu cầu đồng ý khu vực của bạn.

en: Re-request Consent
vi: Yêu cầu lại sự đồng ý

note: translators: %s: date/time of the last renewal.
en: Last Requested: %s
vi: Lần yêu cầu cuối: %s

en: Ask all visitors to provide consent again. Use this after updating your cookie policy or adding new trackers. Existing consent will be marked as outdated, and the banner will reappear on the next visit.
vi: Yêu cầu tất cả khách truy cập cung cấp sự đồng ý lại. Sử dụng điều này sau khi cập nhật chính sách cookie hoặc thêm trình theo dõi mới. Sự đồng ý hiện có sẽ được đánh dấu là lỗi thời, và biểu ngữ sẽ xuất hiện lại trong lần truy cập tiếp theo.

en: Consent requested. Visitors will be asked for consent again.
vi: Yêu cầu đồng ý đã được gửi. Khách truy cập sẽ được hỏi lại về sự đồng ý.

en: Could not Re-request Consent. Please try again.
vi: Không thể yêu cầu lại sự đồng ý. Vui lòng thử lại.

en: Renewing…
vi: Đang làm mới…

en: Confirm Re-request
vi: Xác nhận yêu cầu lại

en: New
vi: Mới

en: Automatic Scanning
vi: Quét tự động

en: Manage
vi: Quản lý

en: Since the last scan:
vi: Kể từ lần quét cuối:

en: new cookie | new cookies
vi[0]: cookie mới

en: removed
vi: đã gỡ bỏ

en: new tracker domain | new tracker domains
vi[0]: miền trình theo dõi mới

en: No scans yet. Schedule automatic scans to track changes over time.
vi: Chưa có lần quét nào. Lên lịch quét tự động để theo dõi thay đổi theo thời gian.

note: translators: %s: next scan date
en: Next scan: %s
vi: Lần quét tiếp theo: %s

en: Scheduling is off
vi: Lên lịch đã tắt

en: Network-activated
vi: Kích hoạt trên mạng

en: Manage in Network Admin
vi: Quản lý trong Quản trị Mạng

en: Google Consent Mode is enabled, so SureCookie allows Google's Consent Mode scripts to function correctly. As a result, this script cannot be blocked.
vi: Chế độ Đồng ý của Google được bật, vì vậy SureCookie cho phép các script Chế độ Đồng ý của Google hoạt động đúng. Do đó, script này không thể bị chặn.

en: Necessary
vi: Cần thiết

en: What Changed in the Last Scan
vi: Những thay đổi trong lần quét cuối cùng

en: Cookies and tracker domains that changed compared to the previous scan.
vi: Cookie và tên miền theo dõi đã thay đổi so với lần quét trước.

en: No differences were detected compared to the previous scan.
vi: Không phát hiện sự khác biệt so với lần quét trước.

en: New Cookies
vi: Cookie mới

en: No Longer Detected
vi: Không còn được phát hiện

en: Recategorized
vi: Phân loại lại

en: New Tracker Domains
vi: Tên miền theo dõi mới

en: Third-party
vi: Bên thứ ba

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Re-scan your site once a month.
vi: Quét lại trang của bạn mỗi tháng một lần.

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Re-scan every week for faster drift detection.
vi: Quét lại mỗi tuần để phát hiện thay đổi nhanh hơn.

en: Pages from Manual Scan
vi: Trang từ Quét thủ công

en: Reuse the pages selected on the Cookie Scanner.
vi: Tái sử dụng các trang đã chọn trên Trình quét Cookie.

en: All Published Content
vi: Tất cả nội dung đã xuất bản

en: Scan published posts and pages, as per plan limit.
vi: Quét các bài đăng và trang đã xuất bản, theo giới hạn kế hoạch.

en: Selected Pages
vi: Trang đã chọn

en: Choose specific pages to scan below.
vi: Chọn các trang cụ thể để quét bên dưới.

en: Re-scan your site on a schedule and get notified when cookies or trackers change.
vi: Quét lại trang của bạn theo lịch và nhận thông báo khi cookie hoặc trình theo dõi thay đổi.

en: Enable Automatic Scanning
vi: Bật Quét Tự động

en: Run scheduled scans in the background and detect changes automatically.
vi: Chạy các lần quét theo lịch trong nền và tự động phát hiện thay đổi.

en: Scan Frequency
vi: Tần suất quét

en: Pages to Scan
vi: Trang để quét

en: Select pages to scan…
vi: Chọn trang để quét…

en: WordPress cron is disabled
vi: Cron của WordPress bị vô hiệu hóa

en: Scheduled scans rely on cron. Ask your host to set up a real server cron job so automatic scans run on time.
vi: Các lần quét theo lịch dựa vào cron. Hãy yêu cầu nhà cung cấp lưu trữ thiết lập một công việc cron thực trên máy chủ để các lần quét tự động chạy đúng giờ.

en: Last Scan
vi: Lần quét cuối

note: translators: %s: last scan date-time
en: Scanned on %s
vi: Đã quét vào %s

en: Scheduled
vi: Đã lên lịch

note: translators: %d: number of new cookies
en: %d New Cookies
vi: %d Cookie mới

note: translators: %d: number of cookies no longer detected
en: %d Removed
vi: %d Đã loại bỏ

note: translators: %d: number of recategorized cookies
en: %d Recategorized
vi: %d Đã phân loại lại

note: translators: %d: number of new tracker domains
en: %d New Tracker Domains
vi: %d Tên miền theo dõi mới

en: View Changes
vi: Xem thay đổi

en: No scans yet - run your first scan to start monitoring changes.
vi: Chưa có lần quét nào - hãy chạy lần quét đầu tiên để bắt đầu theo dõi thay đổi.

en: Stay Compliant Automatically
vi: Tuân thủ tự động

en: Get weekly scans, instant alerts, smart classification, and automatic protection from new trackers.
vi: Nhận quét hàng tuần, cảnh báo ngay lập tức, phân loại thông minh và bảo vệ tự động khỏi các trình theo dõi mới.

note: translators: %d: maximum pages
en: SureCookie agent will visit them like real users to detect all cookies in use. Allowed %d pages per scan due to resource constraints.
vi: Đại lý SureCookie sẽ truy cập chúng như người dùng thực để phát hiện tất cả cookie đang sử dụng. Cho phép %d trang mỗi lần quét do giới hạn tài nguyên.

en: Upgrade to Pro to download CSV report for legal audits and GDPR Article 7 documentation.
vi: Nâng cấp lên Pro để tải báo cáo CSV cho kiểm toán pháp lý và tài liệu Điều 7 GDPR.

note: translators: 1: remaining pages, 2: total daily page budget
en: %1$d of %2$d daily pages remaining on this site
vi: %1$d trong %2$d trang hàng ngày còn lại trên trang này

en: <p>By scanning you accept our <a>terms and conditions</a>.</p>
vi: <p>Bằng cách quét, bạn đồng ý với <a>điều khoản và điều kiện</a> của chúng tôi.</p>

en: Terms and Conditions
vi: Điều khoản và Điều kiện

en: Cookie Scanning Not Available on Local Sites
vi: Quét Cookie không khả dụng trên các trang cục bộ

en: This site is running on a local or development environment that our cloud scanner cannot reach. Cookie scanning will be available once your site is live on a publicly accessible domain.
vi: Trang này đang chạy trên môi trường cục bộ hoặc phát triển mà trình quét đám mây của chúng tôi không thể truy cập. Quét cookie sẽ khả dụng khi trang của bạn hoạt động trên tên miền có thể truy cập công khai.

en: Skip for Now
vi: Bỏ qua trước

en: Stay in the loop and help shape SureCookie! Get feature updates, and help us build a better SureCookie by sharing how you use the plugin. <a>Terms and Conditions</a>
vi: Luôn cập nhật và giúp định hình SureCookie! Nhận các cập nhật tính năng, và giúp chúng tôi xây dựng SureCookie tốt hơn bằng cách chia sẻ cách bạn sử dụng plugin. <a>Điều khoản và Điều kiện</a>

en: Grow traffic of your website with SureRank - a lightweight SEO toolkit plugin for WordPress users who want better rankings without the complexity.
vi: Tăng lưu lượng truy cập cho trang web của bạn với SureRank - một plugin bộ công cụ SEO gọn nhẹ dành cho người dùng WordPress muốn có thứ hạng tốt hơn mà không cần sự phức tạp.

en: Amazing! SureCookie discovered cookies on your site - let's keep growing together!
vi: Tuyệt vời! SureCookie đã phát hiện cookie trên trang web của bạn - hãy cùng nhau tiếp tục phát triển!

note: translators: 1: page URL, 2: error message
en: Page failed: %1$s - %2$s
vi: Trang thất bại: %1$s - %2$s

en: Domain verification failed - please retry the scan.
vi: Xác minh miền thất bại - vui lòng thử quét lại.

en: WP-Cron disabled - scans won’t run automatically
vi: WP-Cron bị tắt - quét sẽ không tự động chạy

en: Consider Plan Upgrade
vi: Cân nhắc nâng cấp gói

note: translators: 1: pages scanned, 2: pages submitted
en: Scanned %1$d of %2$d pages - your daily page budget is used up. The remaining pages will scan after it resets.
vi: Đã quét %1$d trong số %2$d trang - hạn mức trang hàng ngày của bạn đã hết. Các trang còn lại sẽ được quét sau khi hạn mức được đặt lại.

en: Update the environment variables
vi: Cập nhật các biến môi trường

en: Your WordPress username (prefilled).
vi: Tên người dùng WordPress của bạn (đã điền sẵn).

en: Replace "your-application-password" with the password from Step 1.
vi: Thay thế "your-application-password" bằng mật khẩu từ Bước 1.

en: Verify Node.js version
vi: Xác minh phiên bản Node.js

en: In your terminal, run:
vi: Trong terminal của bạn, hãy chạy:

en: The version must be 20.1 or higher.
vi: Phiên bản phải là 20.1 trở lên.

en: If it is lower, run:
vi: Nếu thấp hơn, hãy chạy:

en: Restart your AI client and paste the copied prompt again into your AI client.
vi: Khởi động lại khách hàng AI của bạn và dán lại lời nhắc đã sao chép vào khách hàng AI của bạn.

en: Enjoy your AI client connected to your WordPress site!
vi: Tận hưởng khách hàng AI của bạn đã được kết nối với trang WordPress của bạn!

en: Invalid nonce.
vi: Nonce không hợp lệ.

en: Unauthorized user.
vi: Người dùng không được phép.

en: Invalid parameters.
vi: Tham số không hợp lệ.

en: Do More with SureCookie Pro
vi: Làm nhiều hơn với SureCookie Pro

en: More scan limits, geographic targeting, re-consent widget, and more.
vi: Giới hạn quét nhiều hơn, nhắm mục tiêu địa lý, widget đồng ý lại, và nhiều hơn nữa.
