SureCookie 0.0.1-beta.3 - en to th translation catalogue (984 entries)

en: "%s" has been disabled.
th: "%s" ถูกปิดใช้งานแล้ว

en: %1$d of %2$d daily pages remaining on this site
th: %1$d จาก %2$d หน้าต่อวันที่เหลืออยู่ในไซต์นี้

en: %1$d of %2$d pages scanned
th: สแกนหน้า %1$d จาก %2$d แล้ว

en: %1$d of %2$d pages scanned after %3$s with no recent progress.
th: สแกนหน้า %1$d จาก %2$d แล้วหลังจาก %3$s โดยไม่มีความคืบหน้าล่าสุด

en: %1$d of %2$d setup steps complete.
th: %1$d จาก %2$d ขั้นตอนการตั้งค่าเสร็จสมบูรณ์

en: %1$d of %2$d steps complete
th: %1$d จาก %2$d ขั้นตอนเสร็จสมบูรณ์

en: %d New Cookies
th: %d คุกกี้ใหม่

en: %d New Tracker Domains
th: %d โดเมนตัวติดตามใหม่

en: %d Recategorized
th: %d จัดหมวดหมู่ใหม่

en: %d Removed
th: %d ถูกลบ

en: %d connected site(s)
th: %d เว็บไซต์ที่เชื่อมต่อ

en: %d log(s) deleted successfully.
th: %d บันทึกถูกลบเรียบร้อยแล้ว

en: %d of these logs was shared with connected partner sites. Deleting will also erase those forwarded copies (GDPR Art. 17).
th: บันทึก %d รายการจากรายการเหล่านี้ถูกแชร์กับเว็บไซต์พันธมิตรที่เชื่อมต่อ การลบจะลบสำเนาที่ส่งต่อเหล่านั้นด้วย (GDPR มาตรา 17)

en: %d page(s) could not be scanned. Check the logs for details.
th: %d หน้าไม่สามารถสแกนได้ ตรวจสอบบันทึกเพื่อดูรายละเอียด

en: %d page(s) failed to scan.
th: %d หน้า(ๆ) สแกนไม่สำเร็จ.

en: %s cookies details
th: รายละเอียดคุกกี้ %s

en: %s submenu
th: %s เมนูย่อย

en: %s: always active, cannot be disabled
th: %s: ใช้งานตลอดเวลา ไม่สามารถปิดใช้งานได้

en: (no title)
th: (ไม่มีชื่อเรื่อง)

en: 1 year
th: 1 ปี

en: 30 days
th: 30 วัน

en: 365 days
th: 365 วัน

en: 60 days
th: 60 วัน

en: 90 days
th: 90 วัน

en: <p>By scanning you accept our <a>terms and conditions</a>.</p>
th: <p>โดยการสแกน คุณยอมรับ <a>ข้อกำหนดและเงื่อนไข</a> ของเรา</p>

en: <span></span> Quick Tips:
th: <span></span> เคล็ดลับด่วน:

en: <span></span> Selected
th: <span></span> ที่เลือก

en: A category with this name already exists.
th: มีหมวดหมู่ที่มีชื่อนี้อยู่แล้ว.

en: A cookie with this name already exists.
th: มีคุกกี้ที่มีชื่อนี้อยู่แล้ว

en: A link to this page will appear in the consent preferences modal footer.
th: ลิงก์ไปยังหน้านี้จะแสดงในส่วนท้ายของหน้าต่างการตั้งค่าความยินยอม

en: A scan is already in progress.
th: กำลังดำเนินการสแกนอยู่แล้ว

en: A scan is already in progress. Please wait for it to complete.
th: กำลังดำเนินการสแกนอยู่ กรุณารอจนกว่าจะเสร็จสิ้น

en: A simple yet powerful way to create modern forms for your website.
th: วิธีง่ายๆ แต่ทรงพลังในการสร้างฟอร์มสมัยใหม่สำหรับเว็บไซต์ของคุณ

en: Accept & Load
th: ยอมรับและโหลด

en: Accept All
th: ยอมรับทั้งหมด

en: Accept All is not enabled for this site.
th: ไม่ได้เปิดใช้งาน Accept All สำหรับไซต์นี้

en: Accept all cookies
th: ยอมรับคุกกี้ทั้งหมด

en: Accept only essential cookies
th: ยอมรับเฉพาะคุกกี้ที่จำเป็น

en: Accepted
th: ยอมรับแล้ว

en: Account not connected
th: ยังไม่ได้เชื่อมต่อบัญชี

en: Actions
th: การดำเนินการ

en: Activate
th: เปิดใช้งาน

en: Activated
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: Active
th: ใช้งานอยู่

en: Active Regional Rules
th: กฎภูมิภาคที่ใช้งานอยู่

en: Add Category
th: เพิ่มหมวดหมู่

en: Add Google Additional Consent alongside IAB TCF to handle ad-tech vendors not on the IAB Global Vendor List.
th: เพิ่มความยินยอมเพิ่มเติมของ Google ร่วมกับ IAB TCF เพื่อจัดการกับผู้ขายโฆษณาที่ไม่อยู่ในรายการผู้ขายทั่วโลกของ IAB

en: Add New Category
th: เพิ่มหมวดหมู่ใหม่

en: Add New Cookie
th: เพิ่มคุกกี้ใหม่

en: Add Regional Rule
th: เพิ่มกฎภูมิภาค

en: Add Rule
th: เพิ่มกฎ

en: Add custom CSS to style your cookie banner. Changes will be reflected in both preview and frontend after saving.
th: เพิ่ม CSS ที่กำหนดเองเพื่อจัดรูปแบบแบนเนอร์คุกกี้ของคุณ การเปลี่ยนแปลงจะแสดงในทั้งตัวอย่างและหน้าเว็บไซต์หลังจากบันทึก

en: Add to your AI client:
th: เพิ่มไปยังไคลเอนต์ AI ของคุณ:

en: Additional Consent
th: ความยินยอมเพิ่มเติม

en: Admin and plugin preferences for SureCookie.
th: การตั้งค่าผู้ดูแลระบบและปลั๊กอินสำหรับ SureCookie

en: All Actions
th: การดำเนินการทั้งหมด

en: All Cookies
th: คุกกี้ทั้งหมด

en: All Countries
th: ทุกประเทศ

en: All Published Content
th: เนื้อหาที่เผยแพร่ทั้งหมด

en: All cookies accepted.
th: ยอมรับคุกกี้ทั้งหมดแล้ว

en: All logs deleted successfully.
th: ลบบันทึกทั้งหมดสำเร็จ

en: All your cookies will be displayed here
th: คุกกี้ทั้งหมดของคุณจะแสดงที่นี่

en: Allow AI clients like Claude, ChatGPT, and Cursor to manage your cookie banner, scanner, and consent settings through SureCookie. When disabled, no abilities are registered and AI clients cannot connect.
th: อนุญาตให้ไคลเอนต์ AI เช่น Claude, ChatGPT และ Cursor จัดการแบนเนอร์คุกกี้ เครื่องสแกน และการตั้งค่าความยินยอมผ่าน SureCookie เมื่อปิดใช้งาน จะไม่มีการลงทะเบียนความสามารถและไคลเอนต์ AI จะไม่สามารถเชื่อมต่อได้

en: Always Active
th: ใช้งานตลอดเวลา

en: Amazing! SureCookie discovered cookies on your site - let's keep growing together!
th: ยอดเยี่ยม! SureCookie ค้นพบคุกกี้บนไซต์ของคุณ - มาเติบโตไปด้วยกันต่อไป!

en: An error occurred during authentication
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างการตรวจสอบสิทธิ์

en: An error occurred while connecting
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเชื่อมต่อ

en: An error occurred while generating the page. Please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะสร้างหน้า กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: An error occurred while loading settings. Please refresh the page to try again.
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะโหลดการตั้งค่า กรุณารีเฟรชหน้าเพื่อทดลองอีกครั้ง

en: Analytics
th: การวิเคราะห์

en: Analytics Cookies
th: คุกกี้วิเคราะห์

en: Analytics Storage
th: การจัดเก็บวิเคราะห์

en: Analytics storage default
th: ค่าเริ่มต้นการจัดเก็บวิเคราะห์

en: Analyzing cookies…
th: กำลังวิเคราะห์คุกกี้…

en: Another registration is already in progress. Please try again in a moment.
th: มีการลงทะเบียนอื่นกำลังดำเนินอยู่ กรุณาลองใหม่ในอีกสักครู่.

en: Apply preset:
th: ใช้การตั้งค่าล่วงหน้า:

en: Are you sure you want to delete the cookie "<strong></strong>"? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบคุกกี้ "<strong></strong>"? การกระทำนี้ไม่สามารถย้อนกลับได้

en: Are you sure you want to delete the selected consent %s? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบความยินยอม %s ที่เลือก? การกระทำนี้ไม่สามารถย้อนกลับได้

en: Are you sure you want to delete this consent log? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบบันทึกความยินยอมนี้? การกระทำนี้ไม่สามารถย้อนกลับได้

en: Are you sure you want to delete this cookie category? <br/> The category "%1$s" has %2$s assigned to it:
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบหมวดหมู่คุกกี้นี้? <br/> หมวดหมู่ "%1$s" มี %2$s รายการที่ถูกกำหนดไว้:

en: Are you sure you want to delete this cookie category? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบหมวดหมู่คุกกี้นี้? การกระทำนี้ไม่สามารถย้อนกลับได้

en: Are you sure you want to delete this cookie? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบคุกกี้นี้? การกระทำนี้ไม่สามารถย้อนกลับได้

en: Are you sure you want to delete this regional consent rule? Visitors from this region will use the global default.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการลบกฎความยินยอมภูมิภาคนี้? ผู้เยี่ยมชมจากภูมิภาคนี้จะใช้ค่าเริ่มต้นทั่วโลก

en: Are you sure you want to reset custom CSS? This will remove all your custom styles.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการรีเซ็ต CSS ที่กำหนดเอง? การดำเนินการนี้จะลบสไตล์ที่กำหนดเองทั้งหมดของคุณ

en: Ask all visitors to provide consent again. Use this after updating your cookie policy or adding new trackers. Existing consent will be marked as outdated, and the banner will reappear on the next visit.
th: ขอให้ผู้เยี่ยมชมทุกคนให้ความยินยอมอีกครั้ง ใช้หลังจากอัปเดตนโยบายคุกกี้หรือเพิ่มตัวติดตามใหม่ ความยินยอมที่มีอยู่จะถูกทำเครื่องหมายว่าไม่ทันสมัย และแบนเนอร์จะปรากฏอีกครั้งในการเยี่ยมชมครั้งถัดไป

en: Assigned cookies will be moved to "Uncategorized".
th: คุกกี้ที่ถูกกำหนดจะถูกย้ายไปยัง "ไม่ได้จัดหมวดหมู่"

en: Authentication cancelled. Please try again.
th: ยกเลิกการตรวจสอบสิทธิ์ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Authentication completed successfully. Closing tab in 3 seconds…
th: ตรวจสอบสิทธิ์เสร็จสมบูรณ์ กำลังปิดแท็บใน 3 วินาที…

en: Authentication failed
th: ตรวจสอบสิทธิ์ล้มเหลว

en: Authentication is already completed.
th: การตรวจสอบสิทธิ์เสร็จสมบูรณ์แล้ว

en: Authentication required.
th: ต้องมีการตรวจสอบสิทธิ์.

en: Authentication successful
th: ตรวจสอบสิทธิ์สำเร็จ

en: Authentication successful!
th: ตรวจสอบสิทธิ์สำเร็จ!

en: Authentication timeout. Please try again.
th: หมดเวลาการตรวจสอบสิทธิ์ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Auto Generate
th: สร้างอัตโนมัติ

en: Auto-discover common services, categorize them, and preconfigure safe rules
th: ค้นหาบริการทั่วไปโดยอัตโนมัติ จัดหมวดหมู่ และตั้งค่ากฎที่ปลอดภัยล่วงหน้า

en: Automatic
th: อัตโนมัติ

en: Automatic Cookie Detection
th: การตรวจจับคุกกี้อัตโนมัติ

en: Automatic Scanning
th: การสแกนอัตโนมัติ

en: Automatic scan deferred: daily page budget reached. Retrying in ~24 hours.
th: การสแกนอัตโนมัติถูกเลื่อนออกไป: ถึงงบประมาณหน้ารายวันแล้ว จะลองใหม่ใน ~24 ชั่วโมง

en: Automatic scan skipped: a scan is already in progress.
th: ข้ามการสแกนอัตโนมัติ: กำลังดำเนินการสแกนอยู่แล้ว

en: Automatically communicate user consent preferences to Google services.
th: สื่อสารความต้องการความยินยอมของผู้ใช้ไปยังบริการของ Google โดยอัตโนมัติ

en: Automatically create a published Cookie Policy page containing a dynamically generated cookie table that always stays up to date.
th: สร้างหน้าหน้านโยบายคุกกี้ที่เผยแพร่โดยอัตโนมัติ ซึ่งมีตารางคุกกี้ที่สร้างขึ้นแบบไดนามิกและอัปเดตอยู่เสมอ

en: Automatically delete consent logs older than the selected period.
th: ลบบันทึกความยินยอมที่เก่ากว่าระยะเวลาที่เลือกโดยอัตโนมัติ

en: Automatically sync cookie consent across multiple domains and forward consent choices to connected services, without asking visitors to consent again.
th: ซิงค์ความยินยอมคุกกี้โดยอัตโนมัติข้ามหลายโดเมนและส่งต่อการเลือกความยินยอมไปยังบริการที่เชื่อมต่อโดยไม่ต้องขอให้ผู้เยี่ยมชมให้ความยินยอมอีกครั้ง

en: Back
th: ย้อนกลับ

en: Background Overlay
th: พื้นหลังซ้อนทับ

en: Banner
th: แบนเนอร์

en: Banner Animation
th: แอนิเมชันแบนเนอร์

en: Banner Content
th: เนื้อหาแบนเนอร์

en: Banner Heading
th: หัวข้อแบนเนอร์

en: Banner Layout
th: รูปแบบแบนเนอร์

en: Banner Message
th: ข้อความแบนเนอร์

en: Banner Type
th: ประเภทแบนเนอร์

en: Banner Width
th: ความกว้างแบนเนอร์

en: Banner logo
th: โลโก้แบนเนอร์

en: Banner message cannot be empty.
th: ข้อความแบนเนอร์ต้องไม่ว่างเปล่า

en: Block
th: บล็อก

en: Block non-essential cookies and trackers until explicit consent
th: บล็อกคุกกี้และตัวติดตามที่ไม่จำเป็นจนกว่าจะได้รับความยินยอมอย่างชัดเจน

en: Block non-essential resources until user consent is given
th: บล็อกทรัพยากรที่ไม่จำเป็นจนกว่าจะได้รับความยินยอมจากผู้ใช้

en: Bottom
th: ล่าง

en: Bottom Center
th: ล่างกลาง

en: Bottom Left
th: ล่างซ้าย

en: Bottom Right
th: ล่างขวา

en: Brazil (LGPD)
th: บราซิล (LGPD)

en: Button Label
th: ป้ายปุ่ม

en: Button Order
th: ลำดับปุ่ม

en: Buttons are for reference only in preview.
th: ปุ่มเป็นเพียงการอ้างอิงในตัวอย่างเท่านั้น

en: CSS Code Editor
th: ตัวแก้ไขโค้ด CSS

en: California (CCPA)
th: แคลิฟอร์เนีย (CCPA)

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cancel Scan
th: ยกเลิกการสแกน

en: Cancel Stuck Scan
th: ยกเลิกการสแกนที่ติดค้าง

en: Cancelling…
th: กำลังยกเลิก…

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Category ID is required.
th: ต้องระบุรหัสหมวดหมู่.

en: Category Name
th: ชื่อหมวดหมู่

en: Category created successfully
th: สร้างหมวดหมู่สำเร็จ

en: Category created successfully.
th: สร้างหมวดหมู่สำเร็จ.

en: Category deleted successfully
th: ลบหมวดหมู่สำเร็จ

en: Category deleted successfully.
th: ลบหมวดหมู่สำเร็จ.

en: Category name is required.
th: ต้องระบุชื่อหมวดหมู่.

en: Category not found.
th: ไม่พบหมวดหมู่.

en: Category updated successfully
th: อัปเดตหมวดหมู่สำเร็จ

en: Category updated successfully.
th: อัปเดตหมวดหมู่สำเร็จ.

en: Change Category
th: เปลี่ยนหมวดหมู่

en: Change Cookie Category
th: เปลี่ยนหมวดหมู่คุกกี้

en: Changes take effect after clicking "Save Changes" below
th: การเปลี่ยนแปลงจะมีผลหลังจากคลิก "บันทึกการเปลี่ยนแปลง" ด้านล่าง

en: Changes to This Cookie Policy
th: การเปลี่ยนแปลงนโยบายคุกกี้นี้

en: Check if a firewall or security plugin is blocking external requests to your site.
th: ตรวจสอบว่าไฟร์วอลล์หรือปลั๊กอินความปลอดภัยบล็อกคำขอภายนอกไปยังเว็บไซต์ของคุณหรือไม่

en: Checking scan progress…
th: กำลังตรวจสอบความคืบหน้าการสแกน…

en: Choose specific pages to scan below.
th: เลือกหน้าที่ต้องการสแกนด้านล่าง

en: Choose where the banner is shown. Visitors outside selected regions will not see it.
th: เลือกตำแหน่งที่จะแสดงแบนเนอร์ ผู้เยี่ยมชมที่อยู่นอกภูมิภาคที่เลือกจะไม่เห็นแบนเนอร์นี้

en: Choose which categories are granted by default for visitors from this region before they interact with the banner.
th: เลือกหมวดหมู่ที่ได้รับอนุญาตโดยค่าเริ่มต้นสำหรับผู้เยี่ยมชมจากภูมิภาคนี้ก่อนที่พวกเขาจะโต้ตอบกับแบนเนอร์

en: Classify cookies automatically
th: จัดประเภทคุกกี้โดยอัตโนมัติ

en: Clear Filters
th: ล้างตัวกรอง

en: Clear Logs After
th: ล้างบันทึกหลังจาก

en: Clear selected page
th: ล้างหน้าที่เลือก

en: Click here to start
th: คลิกที่นี่เพื่อเริ่มต้น

en: Click the button below to create your first custom cookie
th: คลิกปุ่มด้านล่างเพื่อสร้างคุกกี้ที่กำหนดเองครั้งแรกของคุณ

en: Click this button to show or hide the cookie consent banner preview.
th: คลิกปุ่มนี้เพื่อแสดงหรือซ่อนตัวอย่างแบนเนอร์การยินยอมคุกกี้

en: Close
th: ปิด

en: Close preview
th: ปิดตัวอย่าง

en: Close privacy preferences dialog
th: ปิดกล่องโต้ตอบการตั้งค่าความเป็นส่วนตัว

en: Color Palette: <span></span>
th: ชุดสี: <span></span>

en: Comma-separated ISO 3166 codes: EU, US, US-CA, GB, BR, etc.
th: รหัส ISO 3166 คั่นด้วยเครื่องหมายจุลภาค: EU, US, US-CA, GB, BR เป็นต้น

en: Complete
th: เสร็จสมบูรณ์

en: Compliance
th: การปฏิบัติตาม

en: Compliance Notice
th: ประกาศการปฏิบัติตามกฎระเบียบ

en: Compliance Recommendations
th: คำแนะนำการปฏิบัติตาม

en: Configure
th: กำหนดค่า

en: Configure AI client access to SureCookie through the Model Context Protocol.
th: กำหนดการเข้าถึงไคลเอนต์ AI ไปยัง SureCookie ผ่านโปรโตคอล Model Context

en: Configure how and where your cookie banner appears on your website
th: กำหนดวิธีและตำแหน่งที่แบนเนอร์คุกกี้ของคุณปรากฏบนเว็บไซต์

en: Configure how the "Cookie Preferences" button appears on your site, allowing users to update their consent at any time.
th: กำหนดวิธีที่ปุ่ม "การตั้งค่าคุกกี้" ปรากฏบนเว็บไซต์ของคุณ เพื่อให้ผู้ใช้สามารถอัปเดตความยินยอมได้ตลอดเวลา

en: Configure the text content that appears in your cookie consent banner and preference modal
th: กำหนดข้อความที่แสดงในแบนเนอร์การยินยอมคุกกี้และโมดอลการตั้งค่าความชอบ

en: Confirm My Choices
th: ยืนยันตัวเลือกของฉัน

en: Confirm Re-request
th: ยืนยันการขออีกครั้ง

en: Conflicting Plugins Detected
th: ตรวจพบปลั๊กอินที่ขัดแย้งกัน

en: Conflicting Plugins Detected.
th: ตรวจพบปลั๊กอินที่ขัดแย้งกัน

en: Conflicting plugins retrieved.
th: ดึงปลั๊กอินที่ขัดแย้งกันสำเร็จ

en: Connect
th: เชื่อมต่อ

en: Connect Required
th: ต้องเชื่อมต่อ

en: Connect Your AI Client
th: เชื่อมต่อไคลเอนต์ AI ของคุณ

en: Connect Your Account
th: เชื่อมต่อบัญชีของคุณ

en: Connect to scan your website
th: เชื่อมต่อเพื่อตรวจสอบเว็บไซต์ของคุณ

en: Connect your SureCookie account to automatically classify cookies, generate compliant descriptions, and get smart recommendations for your privacy needs.
th: เชื่อมต่อบัญชี SureCookie ของคุณเพื่อจัดประเภทคุกกี้โดยอัตโนมัติ สร้างคำอธิบายที่สอดคล้อง และรับคำแนะนำที่ชาญฉลาดสำหรับความต้องการด้านความเป็นส่วนตัวของคุณ

en: Connect your SureCookie account to automatically detect cookies on your website, categorize them, and get compliance recommendations.
th: เชื่อมต่อบัญชี SureCookie ของคุณเพื่อตรวจจับคุกกี้บนเว็บไซต์ของคุณโดยอัตโนมัติ จัดหมวดหมู่ และรับคำแนะนำการปฏิบัติตาม

en: Connected to SureCookie
th: เชื่อมต่อกับ SureCookie แล้ว

en: Connecting…
th: กำลังเชื่อมต่อ…

en: Consent & Data
th: ความยินยอม & ข้อมูล

en: Consent Banner
th: แบนเนอร์การยินยอม

en: Consent Details
th: รายละเอียดการยินยอม

en: Consent Duration (in days)
th: ระยะเวลาความยินยอม (เป็นวัน)

en: Consent Forwarding
th: การส่งต่อความยินยอม

en: Consent Frameworks
th: กรอบความยินยอม

en: Consent Logging
th: บันทึกความยินยอม

en: Consent Logging Disabled
th: ปิดการบันทึกความยินยอม

en: Consent Logs
th: บันทึกความยินยอม

en: Consent Logs Pagination
th: การแบ่งหน้าในบันทึกความยินยอม

en: Consent Preset
th: การตั้งค่าความยินยอมล่วงหน้า

en: Consent Record
th: บันทึกความยินยอม

en: Consent Session ID
th: รหัสเซสชันความยินยอม

en: Consent Status
th: สถานะความยินยอม

en: Consent log export upgrade
th: อัปเกรดการส่งออกบันทึกความยินยอม

en: Consent log is empty
th: บันทึกความยินยอมว่างเปล่า

en: Consent logs
th: บันทึกการยินยอม

en: Consent logs marked as viewed.
th: บันทึกความยินยอมถูกทำเครื่องหมายว่าได้ดูแล้ว

en: Consent logs may be required to demonstrate proof of consent under GDPR Article 7(1). Consider exporting consent records before uninstalling.
th: บันทึกความยินยอมอาจจำเป็นเพื่อแสดงหลักฐานการยินยอมภายใต้ GDPR มาตรา 7(1) โปรดพิจารณาส่งออกบันทึกความยินยอมก่อนถอนการติดตั้ง

en: Consent logs retrieved successfully.
th: ดึงบันทึกความยินยอมสำเร็จ

en: Consent not received for
th: ไม่ได้รับความยินยอมสำหรับ

en: Consent processed successfully (logging disabled)
th: ประมวลผลความยินยอมสำเร็จ (ปิดการบันทึก)

en: Consent requested. Visitors will be asked for consent again.
th: ขอความยินยอมแล้ว ผู้เยี่ยมชมจะถูกขอความยินยอมอีกครั้ง

en: Consent saved successfully.
th: บันทึกความยินยอมสำเร็จ

en: Consents
th: ความยินยอม

en: Consequences of Disabling Cookies
th: ผลที่ตามมาของการปิดใช้งานคุกกี้

en: Consider Plan Upgrade
th: พิจารณาอัปเกรดแผน

en: Contact Us
th: ติดต่อเรา

en: Content
th: เนื้อหา

en: Continue Learning
th: เรียนรู้ต่อ

en: Contribute to SureCookie
th: มีส่วนร่วมกับ SureCookie

en: Contribute to SureCookie toggle
th: สลับการมีส่วนร่วมกับ SureCookie

en: Control how long consent stays valid and how consent records are stored.
th: ควบคุมระยะเวลาที่ความยินยอมยังคงใช้ได้และวิธีการจัดเก็บบันทึกความยินยอม

en: Control where your cookie banner appears on your site.
th: ควบคุมตำแหน่งที่แบนเนอร์คุกกี้ของคุณปรากฏบนเว็บไซต์

en: Cookie Banner
th: แบนเนอร์คุกกี้

en: Cookie Consent
th: ความยินยอมคุกกี้

en: Cookie ID is required.
th: ต้องระบุรหัสคุกกี้

en: Cookie Manager
th: ผู้จัดการคุกกี้

en: Cookie Name
th: ชื่อคุกกี้

en: Cookie Notice
th: ประกาศคุกกี้

en: Cookie Notice (optional)
th: ประกาศคุกกี้ (ไม่บังคับ)

en: Cookie Policy
th: นโยบายคุกกี้

en: Cookie Policy Page
th: หน้านโยบายคุกกี้

en: Cookie Policy page already exists.
th: หน้านโยบายคุกกี้มีอยู่แล้ว

en: Cookie Policy page created successfully!
th: สร้างหน้าหน้านโยบายคุกกี้สำเร็จแล้ว!

en: Cookie Policy page created successfully.
th: สร้างหน้านโยบายคุกกี้สำเร็จ

en: Cookie Preferences
th: การตั้งค่าคุกกี้

en: Cookie Scanner
th: เครื่องสแกนคุกกี้

en: Cookie Scanning
th: การสแกนคุกกี้

en: Cookie Scanning Not Available on Local Sites
th: ไม่สามารถสแกนคุกกี้บนไซต์ท้องถิ่นได้

en: Cookie Settings
th: การตั้งค่าคุกกี้

en: Cookie categories retrieved successfully.
th: ดึงหมวดหมู่คุกกี้สำเร็จ.

en: Cookie category is required.
th: ต้องระบุหมวดหมู่คุกกี้

en: Cookie category updated successfully
th: อัปเดตหมวดหมู่คุกกี้สำเร็จ

en: Cookie category updated successfully.
th: อัปเดตหมวดหมู่คุกกี้สำเร็จ

en: Cookie is already in the selected category.
th: คุกกี้อยู่ในหมวดหมู่ที่เลือกแล้ว

en: Cookie name is required.
th: ต้องระบุชื่อคุกกี้

en: Cookie not found in the specified category.
th: ไม่พบคุกกี้ในหมวดหมู่ที่ระบุ

en: Cookie not found.
th: ไม่พบคุกกี้

en: Cookie scan has been completed successfully.
th: การสแกนคุกกี้เสร็จสมบูรณ์เรียบร้อยแล้ว

en: Cookie scan has been initiated.
th: การสแกนคุกกี้ได้เริ่มต้นแล้ว.

en: Cookie scanning is not available for localhost or development sites. Please use a live domain.
th: ไม่สามารถสแกนคุกกี้สำหรับ localhost หรือไซต์พัฒนาได้ กรุณาใช้โดเมนจริง.

en: Cookies
th: คุกกี้

en: Cookies and tracker domains that changed compared to the previous scan.
th: คุกกี้และโดเมนตัวติดตามที่เปลี่ยนแปลงเมื่อเทียบกับการสแกนก่อนหน้า

en: Cookies are small text files that are stored on your computer or mobile device when you visit a website. They are widely used to make websites work more efficiently, provide a better browsing experience, and supply information to the owners of the site. Cookies can be "persistent" or "session" cookies. Persistent cookies remain on your device for a set period or until you delete them, while session cookies are deleted as soon as you close your web browser.
th: คุกกี้คือไฟล์ข้อความขนาดเล็กที่ถูกเก็บไว้ในคอมพิวเตอร์หรืออุปกรณ์เคลื่อนที่ของคุณเมื่อคุณเยี่ยมชมเว็บไซต์ พวกมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายเพื่อทำให้เว็บไซต์ทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้น ให้ประสบการณ์การท่องเว็บที่ดีขึ้น และให้ข้อมูลแก่เจ้าของเว็บไซต์ คุกกี้สามารถเป็นแบบ "ถาวร" หรือ "เซสชัน" คุกกี้ถาวรจะอยู่ในอุปกรณ์ของคุณเป็นระยะเวลาที่กำหนดหรือจนกว่าคุณจะลบออก ในขณะที่คุกกี้เซสชันจะถูกลบทันทีที่คุณปิดเว็บเบราว์เซอร์

en: Cookies that haven't been categorized yet.
th: คุกกี้ที่ยังไม่ได้จัดหมวดหมู่

en: Copied
th: คัดลอกแล้ว

en: Copied to clipboard
th: คัดลอกไปยังคลิปบอร์ดแล้ว

en: Copied!
th: คัดลอกแล้ว!

en: Copy
th: คัดลอก

en: Copy JSON config
th: คัดลอกการตั้งค่า JSON

en: Copy Logs for Support
th: คัดลอกบันทึกเพื่อขอความช่วยเหลือ

en: Copy setup prompt for AI client
th: คัดลอกพรอมต์การตั้งค่าสำหรับไคลเอนต์ AI

en: Copy shortcode
th: คัดลอกรหัสย่อ

en: Could not Re-request Consent. Please try again.
th: ไม่สามารถขอความยินยอมอีกครั้งได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Could not copy logs automatically.
th: ไม่สามารถคัดลอกบันทึกโดยอัตโนมัติได้

en: Could not copy to clipboard. Please copy the shortcode manually.
th: ไม่สามารถคัดลอกไปยังคลิปบอร์ดได้ กรุณาคัดลอกรหัสย่อด้วยตนเอง

en: Could not determine site domain.
th: ไม่สามารถระบุโดเมนไซต์ได้.

en: Could not disable the nudge. Please try again.
th: ไม่สามารถปิดการแจ้งเตือนได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Could not generate a secure registration nonce. Please retry.
th: ไม่สามารถสร้าง nonce การลงทะเบียนที่ปลอดภัยได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง.

en: Could not generate a secure scan token. Please retry.
th: ไม่สามารถสร้างโทเค็นการสแกนที่ปลอดภัยได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง.

en: Could not generate secure auth key.
th: ไม่สามารถสร้างคีย์ตรวจสอบสิทธิ์ที่ปลอดภัยได้

en: Could not reach the SureCookie service: %s
th: ไม่สามารถติดต่อบริการ SureCookie ได้: %s

en: Could not start the scan. Please try again.
th: ไม่สามารถเริ่มการสแกนได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Country
th: ประเทศ

en: Create Page
th: สร้างหน้า

en: Create a menu in Appearance > Menus.
th: สร้างเมนูใน รูปลักษณ์ > เมนู

en: Create an Application Password
th: สร้างรหัสผ่านแอปพลิเคชัน

en: Create and manage all cookies for your website. These cookies will appear in the selected privacy preference categories.
th: สร้างและจัดการคุกกี้ทั้งหมดสำหรับเว็บไซต์ของคุณ คุกกี้เหล่านี้จะแสดงในหมวดหมู่ความเป็นส่วนตัวที่เลือกไว้

en: Current category is required.
th: ต้องระบุหมวดหมู่ปัจจุบัน

en: Current category not found in scanned cookies.
th: ไม่พบหมวดหมู่ปัจจุบันในคุกกี้ที่สแกน

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Custom CSS
th: CSS กำหนดเอง

en: Custom CSS has been reset. The banner will now use default styles.
th: CSS ที่กำหนดเองถูกรีเซ็ตแล้ว แบนเนอร์จะใช้สไตล์เริ่มต้นในขณะนี้

en: Custom cookie created successfully
th: สร้างคุกกี้กำหนดเองสำเร็จ

en: Custom cookie created successfully.
th: สร้างคุกกี้แบบกำหนดเองสำเร็จ

en: Custom cookie deleted successfully
th: ลบคุกกี้ที่กำหนดเองสำเร็จ

en: Custom cookie deleted successfully.
th: ลบคุกกี้แบบกำหนดเองสำเร็จ

en: Custom cookie updated successfully
th: อัปเดตคุกกี้กำหนดเองสำเร็จ

en: Custom cookie updated successfully.
th: อัปเดตคุกกี้แบบกำหนดเองสำเร็จ

en: Custom cookies retrieved successfully.
th: ดึงคุกกี้ที่กำหนดเองสำเร็จ.

en: Customize your cookie consent banner - content, layout, and visibility.
th: ปรับแต่งแบนเนอร์การยินยอมคุกกี้ของคุณ - เนื้อหา รูปแบบ และการแสดงผล

en: Daily Limit Reached
th: ถึงขีดจำกัดรายวันแล้ว

en: Daily page budget reached. The scheduled scan will retry automatically.
th: ถึงงบประมาณหน้ารายวันแล้ว การสแกนตามกำหนดเวลาจะลองใหม่โดยอัตโนมัติ

en: Dashboard
th: แดชบอร์ด

en: Data will appear here once visitors interact with the cookie banner.
th: ข้อมูลจะแสดงที่นี่เมื่อผู้เยี่ยมชมโต้ตอบกับแบนเนอร์คุกกี้

en: Date & Time
th: วันที่และเวลา

en: Date Range
th: ช่วงวันที่

en: Date of Generation
th: วันที่สร้าง

en: Deactivate
th: ปิดใช้งาน

en: Deactivate Plugin
th: ปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: Deactivating…
th: กำลังปิดใช้งาน…

en: Deactivation successful. Reloading the page in 3 seconds.
th: ปิดใช้งานสำเร็จ กำลังโหลดหน้าซ้ำใน 3 วินาที

en: Decline
th: ปฏิเสธ

en: Decline all non-essential cookies
th: ปฏิเสธคุกกี้ที่ไม่จำเป็นทั้งหมด

en: Declined
th: ปฏิเสธแล้ว

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Default Consent State
th: สถานะความยินยอมเริ่มต้น

en: Default categories cannot be deleted.
th: ไม่สามารถลบหมวดหมู่เริ่มต้นได้.

en: Delete
th: ลบ

en: Delete Consent Log
th: ลบบันทึกความยินยอม

en: Delete Cookie Category
th: ลบหมวดหมู่คุกกี้

en: Delete Custom Cookie
th: ลบคุกกี้กำหนดเอง

en: Delete Data on Uninstall
th: ลบข้อมูลเมื่อถอนการติดตั้ง

en: Delete Regional Rule
th: ลบกฎภูมิภาค

en: Delete Selected Consent Logs
th: ลบบันทึกความยินยอมที่เลือก

en: Delete consent log from %s
th: ลบบันทึกความยินยอมจาก %s

en: Delete data on uninstall toggle
th: สวิตช์ลบข้อมูลเมื่อถอนการติดตั้ง

en: Delete rule for
th: ลบกฎสำหรับ

en: Deleting…
th: กำลังลบ…

en: Denied
th: ถูกปฏิเสธ

en: Describe the purpose of this cookie…
th: อธิบายวัตถุประสงค์ของคุกกี้นี้…

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Detected Resources
th: ทรัพยากรที่ตรวจพบ

en: Dim the page behind the banner and limit interaction until the visitor accepts or declines. The overlay is removed after a choice is made.
th: ทำให้หน้าด้านหลังแบนเนอร์มืดลงและจำกัดการโต้ตอบจนกว่าผู้เยี่ยมชมจะยอมรับหรือปฏิเสธ พื้นหลังซ้อนทับจะถูกลบหลังจากเลือกแล้ว

en: Disabled
th: ปิดใช้งาน

en: Disabling analytics or marketing cookies will not affect the core functionality of the website, but it may limit our ability to improve the website based on user behavior or to provide you with personalized content and advertisements.
th: การปิดใช้งานคุกกี้วิเคราะห์หรือการตลาดจะไม่ส่งผลต่อฟังก์ชันหลักของเว็บไซต์ แต่จะจำกัดความสามารถของเราในการปรับปรุงเว็บไซต์ตามพฤติกรรมผู้ใช้ หรือในการให้เนื้อหาและโฆษณาที่ปรับแต่งเฉพาะตัวแก่คุณ

en: Do More with SureCookie Pro
th: ทำได้มากขึ้นด้วย SureCookie Pro

en: Domain
th: โดเมน

en: Domain verification failed - please retry the scan.
th: การยืนยันโดเมนล้มเหลว - กรุณาลองสแกนใหม่อีกครั้ง

en: Download PDF
th: ดาวน์โหลด PDF

en: Download PDF for consent log from %s
th: ดาวน์โหลด PDF สำหรับบันทึกการยินยอมจาก %s

en: Download from GitHub
th: ดาวน์โหลดจาก GitHub

en: Drag and drop to reorder buttons.
th: ลากและวางเพื่อจัดลำดับปุ่มใหม่

en: Drag and drop to reorder buttons. This order can be overridden per Geographic Targeting Rule.
th: ลากและวางเพื่อจัดลำดับปุ่มใหม่ ลำดับนี้สามารถถูกแทนที่ได้ตามกฎการกำหนดเป้าหมายทางภูมิศาสตร์

en: Duration
th: ระยะเวลา

en: Duration (Days)
th: ระยะเวลา (วัน)

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit Category
th: แก้ไขหมวดหมู่

en: Edit Cookie
th: แก้ไขคุกกี้

en: Edit Page
th: แก้ไขหน้า

en: Edit Regional Rule
th: แก้ไขกฎภูมิภาค

en: Edit rule for
th: แก้ไขกฎสำหรับ

en: Email Address
th: ที่อยู่อีเมล

en: Email address is required
th: ต้องระบุที่อยู่อีเมล

en: Enable
th: เปิดใช้งาน

en: Enable Accept All Button
th: เปิดใช้งานปุ่มยอมรับทั้งหมด

en: Enable Automatic Scanning
th: เปิดใช้งานการสแกนอัตโนมัติ

en: Enable Automatic Scanning before running a scan.
th: เปิดใช้งานการสแกนอัตโนมัติก่อนเริ่มการสแกน

en: Enable Background Overlay
th: เปิดใช้งานพื้นหลังซ้อนทับ

en: Enable Consent Logging
th: เปิดใช้งานการบันทึกความยินยอม

en: Enable Consent Logging Switch
th: สวิตช์เปิดใช้งานการบันทึกความยินยอม

en: Enable Cookie Banner
th: เปิดใช้งานแบนเนอร์คุกกี้

en: Enable Cookie Banner Switch
th: เปิดใช้งานสวิตช์แบนเนอร์คุกกี้

en: Enable Floating Widget
th: เปิดใช้งานวิดเจ็ตลอย

en: Enable Google Consent Mode
th: เปิดใช้งานโหมดความยินยอมของ Google

en: Enable Google Consent Mode Switch
th: เปิดใช้งานสวิตช์โหมดความยินยอมของ Google

en: Enable MCP
th: เปิดใช้งาน MCP

en: Enable Script and Content Blocking
th: เปิดใช้งานการบล็อกสคริปต์และเนื้อหา

en: Enable Script and Content Blocking Switch
th: เปิดสวิตช์บล็อกสคริปต์และเนื้อหา

en: Enable consent logging to view analytics data and recent consent logs.
th: เปิดใช้งานการบันทึกความยินยอมเพื่อดูข้อมูลวิเคราะห์และบันทึกความยินยอมล่าสุด

en: Enable consent logging to view consent analytics
th: เปิดใช้งานการบันทึกความยินยอมเพื่อดูการวิเคราะห์ความยินยอม

en: Enable features like saved preferences and personalized content.
th: เปิดใช้งานฟีเจอร์เช่นการบันทึกค่าที่ตั้งไว้และเนื้อหาที่ปรับแต่ง

en: Enable full TCF mode, generate TC strings, and display the IAB vendor list to your visitors.
th: เปิดใช้งานโหมด TCF เต็มรูปแบบ สร้างสตริง TC และแสดงรายการผู้ขาย IAB ให้ผู้เยี่ยมชมของคุณ

en: Enables storage for advertising purposes including ad personalization and user data.
th: เปิดใช้งานการจัดเก็บเพื่อวัตถุประสงค์โฆษณา รวมถึงการปรับแต่งโฆษณาและข้อมูลผู้ใช้

en: Enables storage for analytics purposes like visit duration and page views.
th: เปิดใช้งานการจัดเก็บเพื่อวัตถุประสงค์วิเคราะห์ เช่น ระยะเวลาการเยี่ยมชมและการดูหน้า

en: Enables storage for site functionality like preferences and language.
th: เปิดใช้งานการจัดเก็บสำหรับฟังก์ชันของไซต์ เช่น การตั้งค่าและภาษา

en: Enjoy your AI client connected to your WordPress site!
th: เพลิดเพลินกับไคลเอนต์ AI ที่เชื่อมต่อกับไซต์ WordPress ของคุณ!

en: Enter Banner Message
th: ป้อนข้อความแบนเนอร์

en: Enter a description for this cookie category…
th: ป้อนคำอธิบายสำหรับหมวดหมู่คุกกี้นี้…

en: Enter a description for this cookie…
th: ป้อนคำอธิบายสำหรับคุกกี้นี้…

en: Enter text
th: ป้อนข้อความ

en: Enter your email address
th: กรอกที่อยู่อีเมลของคุณ

en: Enter your first name
th: กรอกชื่อจริงของคุณ

en: Enter your last name
th: กรอกนามสกุลของคุณ

en: Essential
th: จำเป็น

en: Essential Cookies
th: คุกกี้ที่จำเป็น

en: Essential cookies (security_storage) are always granted. These defaults apply before the visitor interacts with the consent banner.
th: คุกกี้ที่จำเป็น (security_storage) จะได้รับอนุญาตเสมอ ค่าเริ่มต้นเหล่านี้ใช้ก่อนที่ผู้เยี่ยมชมจะโต้ตอบกับแบนเนอร์ความยินยอม

en: Every 1 Minute (SureCookie Polling)
th: ทุก 1 นาที (การตรวจสอบ SureCookie)

en: Exit Setup
th: ออกจากการตั้งค่า

en: Expiry
th: วันหมดอายุ

en: Export consent logs
th: ส่งออกบันทึกความยินยอม

en: Fade
th: เลือนหาย

en: Failed to activate plugin.
th: ไม่สามารถเปิดใช้งานปลั๊กอินได้

en: Failed to cancel scan.
th: ไม่สามารถยกเลิกการสแกนได้

en: Failed to check scan status.
th: ไม่สามารถตรวจสอบสถานะการสแกนได้.

en: Failed to copy prompt to clipboard
th: ไม่สามารถคัดลอกพรอมต์ไปยังคลิปบอร์ดได้

en: Failed to copy to clipboard
th: ไม่สามารถคัดลอกไปยังคลิปบอร์ดได้

en: Failed to create category
th: สร้างหมวดหมู่ไม่สำเร็จ

en: Failed to create category:
th: สร้างหมวดหมู่ไม่สำเร็จ:

en: Failed to create custom cookie
th: สร้างคุกกี้กำหนดเองล้มเหลว

en: Failed to create custom cookie:
th: สร้างคุกกี้แบบกำหนดเองไม่สำเร็จ:

en: Failed to deactivate plugin.
th: ไม่สามารถปิดใช้งานปลั๊กอินได้

en: Failed to decode the access key.
th: ถอดรหัสคีย์เข้าถึงไม่สำเร็จ

en: Failed to decrypt the access key.
th: ถอดรหัสคีย์เข้าถึงไม่สำเร็จ

en: Failed to delete category
th: ลบหมวดหมู่ไม่สำเร็จ

en: Failed to delete category:
th: ลบหมวดหมู่ไม่สำเร็จ:

en: Failed to delete consent %s
th: ลบความยินยอม %s ไม่สำเร็จ

en: Failed to delete consent log
th: ลบบันทึกความยินยอมไม่สำเร็จ

en: Failed to delete custom cookie
th: ลบคุกกี้ที่กำหนดเองไม่สำเร็จ

en: Failed to delete custom cookie:
th: ลบคุกกี้แบบกำหนดเองไม่สำเร็จ:

en: Failed to delete log.
th: ลบบันทึกไม่สำเร็จ

en: Failed to delete logs.
th: ลบบันทึกไม่สำเร็จ

en: Failed to encode registration request.
th: ไม่สามารถเข้ารหัสคำขอลงทะเบียนได้.

en: Failed to encode scan request.
th: ไม่สามารถเข้ารหัสคำขอสแกนได้.

en: Failed to encode the token data.
th: เข้ารหัสข้อมูลโทเค็นไม่สำเร็จ

en: Failed to encode verification completion.
th: ไม่สามารถเข้ารหัสการเสร็จสิ้นการยืนยันได้.

en: Failed to fetch quota.
th: ไม่สามารถดึงโควต้าได้.

en: Failed to fetch results.
th: ไม่สามารถดึงผลลัพธ์ได้.

en: Failed to generate page. Please try again.
th: ไม่สามารถสร้างหน้าได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: Failed to get authentication payload
th: ไม่สามารถรับข้อมูลการตรวจสอบสิทธิ์ได้

en: Failed to get scan group.
th: ไม่สามารถรับกลุ่มการสแกนได้.

en: Failed to initiate scan
th: ไม่สามารถเริ่มต้นการสแกนได้

en: Failed to install and activate plugin.
th: ไม่สามารถติดตั้งและเปิดใช้งานปลั๊กอินได้

en: Failed to json decode the decrypted data.
th: ถอดรหัสข้อมูล JSON ไม่สำเร็จ

en: Failed to load conflicting plugins
th: ไม่สามารถโหลดปลั๊กอินที่ขัดแย้งกันได้

en: Failed to load consent logs
th: ไม่สามารถโหลดบันทึกความยินยอมได้

en: Failed to load cookie categories
th: ไม่สามารถโหลดหมวดหมู่คุกกี้ได้

en: Failed to load countries
th: โหลดประเทศไม่สำเร็จ

en: Failed to load custom cookies
th: โหลดคุกกี้กำหนดเองล้มเหลว

en: Failed to load settings
th: ไม่สามารถโหลดการตั้งค่าได้

en: Failed to refresh limits.
th: รีเฟรชขีดจำกัดไม่สำเร็จ

en: Failed to save consent.
th: บันทึกความยินยอมล้มเหลว

en: Failed to save settings
th: ไม่สามารถบันทึกการตั้งค่าได้

en: Failed to start scan.
th: ไม่สามารถเริ่มการสแกนได้.

en: Failed to start scan: %s
th: ไม่สามารถเริ่มการสแกนได้: %s

en: Failed to start site scanner: %s
th: ไม่สามารถเริ่มตัวสแกนไซต์ได้: %s

en: Failed to update category
th: อัปเดตหมวดหมู่ไม่สำเร็จ

en: Failed to update category:
th: อัปเดตหมวดหมู่ไม่สำเร็จ:

en: Failed to update cookie category
th: อัปเดตหมวดหมู่คุกกี้ไม่สำเร็จ

en: Failed to update cookie category:
th: อัปเดตหมวดหมู่คุกกี้ไม่สำเร็จ:

en: Failed to update custom cookie
th: อัปเดตคุกกี้กำหนดเองล้มเหลว

en: Failed to update custom cookie:
th: อัปเดตคุกกี้แบบกำหนดเองไม่สำเร็จ:

en: Field
th: ฟิลด์

en: Finalizing…
th: กำลังสรุปผล…

en: Finish
th: เสร็จสิ้น

en: First Name
th: ชื่อจริง

en: First name is required
th: ต้องระบุชื่อจริง

en: Floating Banner
th: แบนเนอร์ลอย

en: Floating Widget
th: วิดเจ็ตลอย

en: Follow these steps to set up cookie consent on your site in minutes.
th: ทำตามขั้นตอนเหล่านี้เพื่อตั้งค่าการยินยอมคุกกี้บนเว็บไซต์ของคุณในไม่กี่นาที

en: Free Plan Limit Reached
th: ถึงขีดจำกัดแผนฟรีแล้ว

en: Free version
th: เวอร์ชันฟรี

en: From consent logs to region-based preferences, SureCookie helps you stay compliant while building visitor trust.
th: ตั้งแต่บันทึกความยินยอมไปจนถึงการตั้งค่าความชอบตามภูมิภาค SureCookie ช่วยให้คุณปฏิบัติตามกฎระเบียบในขณะที่สร้างความไว้วางใจจากผู้เยี่ยมชม

en: Full-width Banner
th: แบนเนอร์เต็มความกว้าง

en: Functional
th: ฟังก์ชัน

en: Functional Cookies
th: คุกกี้ที่ใช้งานได้

en: Functional Storage
th: การจัดเก็บแบบฟังก์ชัน

en: Functional storage default
th: ค่าเริ่มต้นการจัดเก็บแบบฟังก์ชัน

en: General
th: ทั่วไป

en: Generate Cookie Policy Page
th: สร้างหน้าหน้านโยบายคุกกี้

en: Generate a cookie policy page or use a shortcode to display your cookie policy anywhere on your site.
th: สร้างหน้านโยบายคุกกี้หรือใช้รหัสย่อเพื่อแสดงนโยบายคุกกี้ของคุณที่ใดก็ได้บนเว็บไซต์

en: Generate a cookie policy page so visitors know how you handle their data.
th: สร้างหน้านโยบายคุกกี้เพื่อให้ผู้เยี่ยมชมทราบว่าคุณจัดการข้อมูลของพวกเขาอย่างไร

en: Generate privacy-compliant descriptions
th: สร้างคำอธิบายที่สอดคล้องกับความเป็นส่วนตัว

en: Generate the AC string, mirror the addtl_consent cookie, and display Google's Additional Consent provider list to your visitors - required for full Google Ads / GAM monetization.
th: สร้างสตริง AC ทำสำเนาคุกกี้ addtl_consent และแสดงรายการผู้ให้บริการความยินยอมเพิ่มเติมของ Google ให้ผู้เยี่ยมชมของคุณ - จำเป็นสำหรับการสร้างรายได้เต็มรูปแบบของ Google Ads / GAM

en: Geographic Targeting
th: การกำหนดเป้าหมายทางภูมิศาสตร์

en: Get Started with SureCookie
th: เริ่มต้นกับ SureCookie

en: Get smart compliance recommendations
th: รับคำแนะนำการปฏิบัติตามอย่างชาญฉลาด

en: Get weekly scans, instant alerts, smart classification, and automatic protection from new trackers.
th: รับการสแกนรายสัปดาห์ การแจ้งเตือนทันที การจัดประเภทอัจฉริยะ และการป้องกันอัตโนมัติจากตัวติดตามใหม่

en: Global
th: ทั่วโลก

en: Go to Dashboard
th: ไปที่แดชบอร์ด

en: Google Additional Consent (AC)
th: ความยินยอมเพิ่มเติมของ Google (AC)

en: Google Chrome: Open Settings, go to Privacy and Security, then click on Cookies and other site data. From there, you can block third-party cookies, clear cookies when you close the browser, or block all cookies.
th: Google Chrome: เปิดการตั้งค่า ไปที่ ความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัย แล้วคลิกที่ คุกกี้และข้อมูลไซต์อื่น ๆ จากนั้นคุณสามารถบล็อกคุกกี้ของบุคคลที่สาม ลบคุกกี้เมื่อปิดเบราว์เซอร์ หรือบล็อกคุกกี้ทั้งหมดได้

en: Google Consent Mode
th: โหมดความยินยอมของ Google

en: Google Consent Mode is enabled, so SureCookie allows Google's Consent Mode scripts to function correctly. As a result, this script cannot be blocked.
th: โหมดความยินยอมของ Google ถูกเปิดใช้งาน ดังนั้น SureCookie จึงอนุญาตให้สคริปต์โหมดความยินยอมของ Google ทำงานได้อย่างถูกต้อง ด้วยเหตุนี้สคริปต์นี้จึงไม่สามารถถูกบล็อกได้

en: Google Consent Mode v2
th: โหมดความยินยอมของ Google v2

en: Google Site Kit's Consent Mode is active. Please disable it in Site Kit settings to use SureCookie's implementation.
th: โหมดยินยอมของ Google Site Kit กำลังทำงาน กรุณาปิดใช้งานในการตั้งค่า Site Kit เพื่อใช้การทำงานของ SureCookie

en: Google now requires Consent Mode v2 for all websites using Google services in the European Economic Area.
th: Google กำหนดให้ใช้โหมดความยินยอม v2 สำหรับเว็บไซต์ที่ใช้บริการ Google ในเขตเศรษฐกิจยุโรปทั้งหมด

en: Granted
th: ได้รับอนุญาต

en: Group ID: %s
th: รหัสกลุ่ม: %s

en: Grow traffic of your website with SureRank - a lightweight SEO toolkit plugin for WordPress users who want better rankings without the complexity.
th: เพิ่มการเข้าชมเว็บไซต์ของคุณด้วย SureRank - ปลั๊กอินชุดเครื่องมือ SEO ที่เบาสำหรับผู้ใช้ WordPress ที่ต้องการอันดับที่ดีขึ้นโดยไม่ยุ่งยากซับซ้อน

en: Help Center
th: ศูนย์ช่วยเหลือ

en: Help shape the future of SureCookie. Share how you use the plugin so we can build features that matter, fix issues faster, and make smarter decisions.
th: ช่วยกำหนดอนาคตของ SureCookie แบ่งปันวิธีที่คุณใช้ปลั๊กอินเพื่อให้เราสร้างฟีเจอร์ที่สำคัญ แก้ไขปัญหาได้เร็วขึ้น และตัดสินใจได้อย่างชาญฉลาดยิ่งขึ้น

en: Help us tailor your SureCookie experience by sharing a bit about yourself:
th: ช่วยเราปรับประสบการณ์ SureCookie ของคุณโดยการบอกข้อมูลเกี่ยวกับตัวคุณเล็กน้อย:

en: Help us understand how visitors use our site so we can improve it.
th: ช่วยให้เราเข้าใจว่าผู้เยี่ยมชมใช้เว็บไซต์อย่างไรเพื่อปรับปรุงให้ดีขึ้น

en: Here's a preview of the cookie consent banner.
th: นี่คือตัวอย่างแบนเนอร์การยินยอมคุกกี้

en: Here's what SureCookie will do for you now:
th: นี่คือสิ่งที่ SureCookie จะทำให้คุณตอนนี้:

en: Here's what you can do:
th: นี่คือสิ่งที่คุณสามารถทำได้:

en: Hide SureCookie Branding
th: ซ่อนแบรนด์ SureCookie

en: Hide SureCookie branding toggle
th: สวิตช์ซ่อนแบรนด์ SureCookie

en: How long Google services wait for consent before making requests. Default: 500ms. Range: 0–2000ms.
th: ระยะเวลาที่บริการของ Google รอความยินยอมก่อนส่งคำขอ ค่าเริ่มต้น: 500ms ช่วง: 0–2000ms

en: How long user consent remains valid before requiring renewal (1–365 days).
th: ระยะเวลาที่ความยินยอมของผู้ใช้ยังคงมีผลก่อนต้องต่ออายุ (1–365 วัน)

en: How to Control Cookies in Your Browser
th: วิธีควบคุมคุกกี้ในเบราว์เซอร์ของคุณ

en: How to Manage Your Cookie Preferences
th: วิธีจัดการการตั้งค่าคุกกี้ของคุณ

en: I already did
th: ฉันให้คะแนนแล้ว

en: IAB Transparency & Consent Framework
th: กรอบความโปร่งใสและความยินยอมของ IAB

en: IP Address
th: ที่อยู่ IP

en: IP address or Session ID…
th: ที่อยู่ IP หรือรหัสเซสชัน…

en: If SureCookie has been helpful, would you mind taking a moment to leave a 5-star review on WordPress.org?
th: ถ้า SureCookie มีประโยชน์ คุณช่วยสละเวลาสักครู่เพื่อให้คะแนน 5 ดาวบน WordPress.org ได้ไหม?

en: If issues persist, copy the logs and <a>contact our support team.</a>
th: หากปัญหายังคงอยู่ ให้คัดลอกบันทึกและ <a>ติดต่อทีมสนับสนุนของเรา</a>

en: If it is lower, run:
th: หากต่ำกว่านั้น ให้รันคำสั่ง:

en: If you choose to disable or decline cookies, some parts of this website may not function as intended. For example, you may not be able to log in, your preferences may not be saved between visits, and certain interactive features may be limited. Disabling essential cookies may make it impossible to use some or all of the services provided through this website.
th: หากคุณเลือกที่จะปิดใช้งานหรือปฏิเสธคุกกี้ บางส่วนของเว็บไซต์นี้อาจไม่ทำงานตามที่ตั้งใจไว้ ตัวอย่างเช่น คุณอาจไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้ การตั้งค่าของคุณอาจไม่ถูกบันทึกระหว่างการเยี่ยมชม และฟีเจอร์โต้ตอบบางอย่างอาจถูกจำกัด การปิดใช้งานคุกกี้ที่จำเป็นอาจทำให้ไม่สามารถใช้บริการบางส่วนหรือทั้งหมดที่เว็บไซต์นี้ให้บริการได้

en: If you have any questions or concerns about this Cookie Policy or our use of cookies, please contact us at:
th: หากคุณมีคำถามหรือข้อกังวลเกี่ยวกับนโยบายคุกกี้นี้หรือการใช้คุกกี้ของเรา กรุณาติดต่อเราที่:

en: Iframe
th: ไอเฟรม

en: Important: Use <b>!important</b> to override inline styles
th: สำคัญ: ใช้ <b>!important</b> เพื่อแทนที่สไตล์อินไลน์

en: In addition to cookies, we may also use similar technologies such as pixel tags, web beacons, and local storage to collect and store information. These technologies work in a similar way to cookies and allow us to monitor and improve our website and your experience of it.
th: นอกเหนือจากคุกกี้แล้ว เรายังอาจใช้เทคโนโลยีที่คล้ายกัน เช่น พิกเซลแท็ก เว็บบีคอน และที่เก็บข้อมูลภายในเครื่อง เพื่อเก็บรวบรวมและจัดเก็บข้อมูล เทคโนโลยีเหล่านี้ทำงานในลักษณะคล้ายกับคุกกี้และช่วยให้เราติดตามและปรับปรุงเว็บไซต์ของเราและประสบการณ์ของคุณในการใช้งาน

en: In progress…
th: กำลังดำเนินการ…

en: In your terminal, run:
th: ในเทอร์มินัลของคุณ ให้รันคำสั่ง:

en: Inactive
th: ไม่ใช้งาน

en: Install and Activate
th: ติดตั้งและเปิดใช้งาน

en: Invalid data format.
th: รูปแบบข้อมูลไม่ถูกต้อง

en: Invalid flow identifier.
th: รหัสโฟลว์ไม่ถูกต้อง

en: Invalid log ID
th: รหัสบันทึกไม่ถูกต้อง

en: Invalid log IDs
th: รหัสบันทึกไม่ถูกต้อง

en: Invalid nonce.
th: nonce ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid parameters.
th: พารามิเตอร์ไม่ถูกต้อง.

en: Invalid preferences format.
th: รูปแบบค่ากำหนดไม่ถูกต้อง

en: Invalid region code format. Use ISO 3166 codes like EU, US, US-CA, or GB.
th: รูปแบบรหัสภูมิภาคไม่ถูกต้อง ใช้รหัส ISO 3166 เช่น EU, US, US-CA หรือ GB

en: Invalid type provided.
th: ประเภทที่ให้มาไม่ถูกต้อง

en: It's recommended to deactivate them to avoid issues.
th: แนะนำให้ปิดใช้งานเพื่อหลีกเลี่ยงปัญหา

en: Join Waitlist
th: เข้าร่วมรายชื่อรอ

en: Join our Community
th: เข้าร่วมชุมชนของเรา

en: Keep all evidence of consent locally on the site, exportable on demand
th: เก็บหลักฐานการยินยอมทั้งหมดไว้ในเว็บไซต์ สามารถส่งออกได้ตามต้องการ

en: Keep cookies
th: เก็บคุกกี้ไว้

en: Keep cookies when deleting category
th: เก็บคุกกี้ไว้เมื่อทำการลบหมวดหมู่

en: Knowledge Base
th: ฐานความรู้

en: Last Name
th: นามสกุล

en: Last Requested: %s
th: ขอครั้งล่าสุด: %s

en: Last Scan
th: การสแกนล่าสุด

en: Last updated: %s
th: อัปเดตล่าสุด: %s

en: Latest Scanning Logs
th: บันทึกล่าสุดของการสแกน

en: Launch Setup Wizard
th: เปิดตัวช่วยตั้งค่า

en: Layout
th: เค้าโครง

en: Learn
th: เรียนรู้

en: Learn More
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: Learn more
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: Learn more about ChatGPT connectors
th: เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตัวเชื่อมต่อ ChatGPT

en: Learn more about Google Consent Mode v2 →
th: เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับโหมดความยินยอมของ Google v2 →

en: Learn more about the WordPress MCP Adapter
th: เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ WordPress MCP Adapter

en: Leave Us a Review
th: ให้คะแนนเรา

en: Legal Information
th: ข้อมูลทางกฎหมาย

en: Let's Get Started
th: เริ่มต้นกันเลย

en: Let's make your website transparent, trustworthy, and fully compliant in minutes. SureCookie automatically detects, categorizes, and configures cookies so you can focus on growing your business.
th: มาทำให้เว็บไซต์ของคุณโปร่งใส น่าเชื่อถือ และสอดคล้องตามกฎระเบียบภายในไม่กี่นาที SureCookie จะตรวจจับ จัดหมวดหมู่ และตั้งค่าคุกกี้โดยอัตโนมัติ เพื่อให้คุณมุ่งเน้นการขยายธุรกิจของคุณได้

en: Limits refreshed.
th: รีเฟรชขีดจำกัดเรียบร้อยแล้ว

en: List of capabilities
th: รายการความสามารถ

en: Localhost
th: โฮสต์เครื่องท้องถิ่น

en: Location detection uses GeoLite2 data by MaxMind, available from <link>https://www.maxmind.com</link>.
th: การตรวจจับตำแหน่งใช้ข้อมูล GeoLite2 โดย MaxMind ซึ่งสามารถดูได้ที่ <link>https://www.maxmind.com</link>

en: Log ID
th: รหัสบันทึก

en: Log deleted successfully.
th: ลบบันทึกสำเร็จ

en: Log details retrieved successfully.
th: ดึงรายละเอียดบันทึกสำเร็จ

en: Log not found.
th: ไม่พบบันทึก

en: Logo
th: โลโก้

en: Logs
th: บันทึก

en: Logs copied to clipboard!
th: คัดลอกบันทึกไปยังคลิปบอร์ดแล้ว!

en: MCP Adapter plugin not detected
th: ไม่พบปลั๊กอิน MCP Adapter

en: MCP requires the WordPress Abilities API (WordPress 6.9 or later). Update WordPress to use this feature.
th: MCP ต้องการ WordPress Abilities API (WordPress 6.9 หรือใหม่กว่า) โปรดอัปเดต WordPress เพื่อใช้ฟีเจอร์นี้

en: Make sure your site is publicly accessible (not behind basic auth or maintenance mode).
th: ตรวจสอบให้แน่ใจว่าเว็บไซต์ของคุณสามารถเข้าถึงได้สาธารณะ (ไม่อยู่หลังการยืนยันตัวตนพื้นฐานหรือโหมดบำรุงรักษา)

en: Make your consent banner compliant with IAB TCF 2.3 and integrate with the Global Vendor List.
th: ทำให้แบนเนอร์ความยินยอมของคุณสอดคล้องกับ IAB TCF 2.3 และผสานรวมกับรายการผู้ขายทั่วโลก

en: Manage
th: จัดการ

en: Manage All Cookies
th: จัดการคุกกี้ทั้งหมด

en: Manage Categories
th: จัดการหมวดหมู่

en: Manage Cookies
th: จัดการคุกกี้

en: Manage cookie categories that appear in the privacy preferences modal
th: จัดการหมวดหมู่คุกกี้ที่ปรากฏในโมดัลการตั้งค่าความเป็นส่วนตัว

en: Manage cookie preferences
th: จัดการความชอบคุกกี้

en: Manage in Network Admin
th: จัดการในผู้ดูแลระบบเครือข่าย

en: Mandatory for EU/EEA as of March 2024
th: บังคับใช้สำหรับ EU/EEA ตั้งแต่มีนาคม 2024

en: Manual
th: ด้วยตนเอง

en: Marketing
th: การตลาด

en: Marketing / Ads Storage
th: การจัดเก็บการตลาด/โฆษณา

en: Marketing Cookies
th: คุกกี้การตลาด

en: Marketing storage default
th: ค่าเริ่มต้นการจัดเก็บการตลาด

en: Maybe later
th: อาจจะทีหลัง

en: Menu Level
th: ระดับเมนู

en: Microsoft Edge: Open Settings, go to Privacy, Search, and Services. Under the Cookies section, you can choose to block third-party cookies or all cookies and manage cookie exceptions.
th: Microsoft Edge: เปิดการตั้งค่า ไปที่ ความเป็นส่วนตัว การค้นหา และบริการ ในส่วนคุกกี้ คุณสามารถเลือกบล็อกคุกกี้ของบุคคลที่สามหรือคุกกี้ทั้งหมด และจัดการข้อยกเว้นคุกกี้ได้

en: Middle
th: กลาง

en: Mode: Show to all visitors worldwide
th: โหมด: แสดงให้ผู้เยี่ยมชมทุกคนทั่วโลก

en: Monthly
th: รายเดือน

en: More information about these categories
th: ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับหมวดหมู่เหล่านี้

en: More scan limits, geographic targeting, re-consent widget, and more.
th: ขีดจำกัดการสแกนมากขึ้น, การกำหนดเป้าหมายทางภูมิศาสตร์, วิดเจ็ตขอความยินยอมใหม่ และอื่นๆ.

en: Most web browsers allow you to manage your cookie preferences through their settings. You can set your browser to refuse cookies, delete existing cookies, or alert you when a cookie is being set. The steps to manage cookies vary by browser. Below are general instructions for the most common browsers.
th: เบราว์เซอร์ส่วนใหญ่อนุญาตให้คุณจัดการการตั้งค่าคุกกี้ผ่านการตั้งค่า คุณสามารถตั้งค่าเบราว์เซอร์ให้ปฏิเสธคุกกี้ ลบคุกกี้ที่มีอยู่ หรือแจ้งเตือนเมื่อมีการตั้งค่าคุกกี้ ขั้นตอนการจัดการคุกกี้จะแตกต่างกันไปตามเบราว์เซอร์ ด้านล่างนี้เป็นคำแนะนำทั่วไปสำหรับเบราว์เซอร์ที่ใช้กันมากที่สุด

en: Mozilla Firefox: Open Settings, go to Privacy and Security, and under Cookies and Site Data you can manage how Firefox handles cookies including clearing data and managing exceptions.
th: Mozilla Firefox: เปิดการตั้งค่า ไปที่ ความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัย และภายใต้ คุกกี้และข้อมูลไซต์ คุณสามารถจัดการวิธีที่ Firefox จัดการคุกกี้ รวมถึงการลบข้อมูลและจัดการข้อยกเว้น

en: N/A
th: ไม่มี

en: Name
th: ชื่อ

en: Necessary
th: จำเป็น

en: Network error occurred
th: เกิดข้อผิดพลาดเครือข่าย

en: Network-activated
th: เปิดใช้งานในเครือข่าย

en: Never
th: ไม่เคย

en: New
th: ใหม่

en: New Cookie
th: คุกกี้ใหม่

en: New Cookies
th: คุกกี้ใหม่

en: New Tracker Domains
th: โดเมนตัวติดตามใหม่

en: New category is required.
th: ต้องระบุหมวดหมู่ใหม่

en: Next
th: ถัดไป

en: Next scan: %s
th: การสแกนครั้งถัดไป: %s

en: No Consents Yet
th: ยังไม่มีความยินยอม

en: No Longer Detected
th: ไม่พบอีกต่อไป

en: No WordPress menus found.
th: ไม่พบเมนู WordPress

en: No active scan to cancel.
th: ไม่มีการสแกนที่กำลังทำงานเพื่อยกเลิก

en: No active scan.
th: ไม่มีการสแกนที่ใช้งานอยู่.

en: No categories available. Please create a category first.
th: ไม่มีหมวดหมู่ โปรดสร้างหมวดหมู่ก่อน

en: No cookie categories found. Click "Add New Category" to create one.
th: ไม่พบหมวดหมู่คุกกี้ คลิก "เพิ่มหมวดหมู่ใหม่" เพื่อสร้าง

en: No data available.
th: ไม่มีข้อมูล

en: No data found
th: ไม่พบข้อมูล

en: No differences were detected compared to the previous scan.
th: ไม่พบความแตกต่างเมื่อเทียบกับการสแกนก่อนหน้า

en: No options available
th: ไม่มีตัวเลือกให้ใช้งาน

en: No pages selected for scanning.
th: ไม่ได้เลือกหน้าสำหรับการสแกน.

en: No partner sites configured.
th: ไม่มีการตั้งค่าเว็บไซต์พันธมิตร

en: No progress detected after %s.
th: ไม่พบความคืบหน้าหลังจาก %s

en: No re-consent method active
th: ไม่มีวิธีขอความยินยอมซ้ำที่เปิดใช้งาน

en: No regional rules configured. The global default (deny all except essential) applies to all visitors.
th: ยังไม่มีการตั้งค่ากฎภูมิภาค ค่าเริ่มต้นทั่วโลก (ปฏิเสธทั้งหมดยกเว้นที่จำเป็น) จะใช้กับผู้เยี่ยมชมทั้งหมด

en: No scan data available. Run a scan to detect third-party resources.
th: ไม่มีข้อมูลการสแกน กรุณารันการสแกนเพื่อตรวจจับทรัพยากรของบุคคลที่สาม

en: No scanned cookies found.
th: ไม่พบคุกกี้ที่สแกน.

en: No scans yet - run your first scan to start monitoring changes.
th: ยังไม่มีการสแกน - เริ่มสแกนครั้งแรกเพื่อเริ่มติดตามการเปลี่ยนแปลง

en: No scans yet. Schedule automatic scans to track changes over time.
th: ยังไม่มีการสแกน กำหนดเวลาการสแกนอัตโนมัติเพื่อติดตามการเปลี่ยนแปลงตามเวลา

en: No user email found in the decrypted data.
th: ไม่พบอีเมลผู้ใช้ในข้อมูลที่ถอดรหัส

en: Non-essential cookies rejected.
th: ปฏิเสธคุกกี้ที่ไม่จำเป็น

en: OFF
th: ปิด

en: ON
th: เปิด

en: Okay, just one last step…
th: ตกลง ขั้นตอนสุดท้ายแล้ว…

en: Onboarding
th: การเริ่มต้นใช้งาน

en: Onboarding data saved successfully.
th: บันทึกข้อมูลการเริ่มต้นใช้งานสำเร็จ

en: Onboarding is already marked as complete.
th: การเริ่มต้นใช้งานถูกทำเครื่องหมายว่าเสร็จสมบูรณ์แล้ว

en: Onboarding marked as complete.
th: ทำเครื่องหมายการเริ่มต้นใช้งานว่าเสร็จสมบูรณ์

en: Once Monthly (SureCookie)
th: เดือนละครั้ง (SureCookie)

en: Once Weekly (SureCookie)
th: สัปดาห์ละครั้ง (SureCookie)

en: Once the scan is complete, your cookies will appear under <a>All Cookies</a>.
th: เมื่อการสแกนเสร็จสิ้น คุกกี้ของคุณจะแสดงภายใต้ <a>คุกกี้ทั้งหมด</a>

en: Only Essential
th: เฉพาะสิ่งจำเป็น

en: Open Application Passwords
th: เปิดรหัสผ่านแอปพลิเคชัน

en: Open Learn
th: เปิด Learn

en: Open Support Ticket
th: เปิดตั๋วสนับสนุน

en: Overview
th: ภาพรวม

en: PROOF OF CONSENT
th: หลักฐานการยินยอม

en: Page
th: หน้า

en: Page Already Linked
th: หน้าเชื่อมโยงแล้ว

en: Page failed: %1$s - %2$s
th: หน้าล้มเหลว: %1$s - %2$s

en: Pages from Manual Scan
th: หน้าจากการสแกนด้วยตนเอง

en: Pages selected: %d.
th: เลือกหน้า: %d.

en: Pages to Scan
th: หน้าที่จะสแกน

en: Pages with heavy JavaScript may take longer to scan. If scanning fails repeatedly, try fewer pages.
th: หน้าที่มี JavaScript หนักอาจใช้เวลาสแกนนานขึ้น หากการสแกนล้มเหลวซ้ำ ๆ ให้ลองสแกนน้อยหน้าลง

en: Partially Accepted
th: ยอมรับบางส่วน

en: Plan: %s.
th: แผน: %s.

en: Please <a>go back</a> and connect your SureCookie account to enable cookie scanning.
th: กรุณา<a>ย้อนกลับ</a>และเชื่อมต่อบัญชี SureCookie ของคุณเพื่อเปิดใช้งานการสแกนคุกกี้

en: Please connect your account to get free scanning credits.
th: กรุณาเชื่อมต่อบัญชีของคุณเพื่อรับเครดิตการสแกนฟรี

en: Please enter a category name
th: โปรดป้อนชื่อหมวดหมู่

en: Please enter a cookie name
th: โปรดป้อนชื่อคุกกี้

en: Please enter a valid email address
th: กรุณาใส่ที่อยู่อีเมลที่ถูกต้อง

en: Please enter a value between 1 and 365 days.
th: กรุณาใส่ค่าระหว่าง 1 ถึง 365 วัน

en: Please enter at least one region code
th: กรุณาใส่รหัสภูมิภาคอย่างน้อยหนึ่งรหัส

en: Please note that restricting cookies may impact your experience of the website, as some features and services may not function properly without certain cookies enabled.
th: โปรดทราบว่าการจำกัดคุกกี้อาจส่งผลต่อประสบการณ์ของคุณในการใช้งานเว็บไซต์ เนื่องจากฟีเจอร์และบริการบางอย่างอาจไม่ทำงานอย่างถูกต้องหากไม่มีการเปิดใช้งานคุกกี้บางตัว

en: Please return to the SureCookie dashboard and try again.
th: กรุณากลับไปที่แดชบอร์ด SureCookie และลองใหม่อีกครั้ง

en: Please select a category
th: โปรดเลือกหมวดหมู่

en: Plugin activated successfully.
th: เปิดใช้งานปลั๊กอินสำเร็จ

en: Plugin activation failed.
th: การเปิดใช้งานปลั๊กอินล้มเหลว

en: Plugin could not be deactivated.
th: ไม่สามารถปิดใช้งานปลั๊กอินได้

en: Plugin deactivated successfully.
th: ปิดใช้งานปลั๊กอินสำเร็จ

en: Plugin installation failed.
th: การติดตั้งปลั๊กอินล้มเหลว

en: Plugin installed and activated successfully.
th: ติดตั้งและเปิดใช้งานปลั๊กอินสำเร็จ

en: Plugin is already inactive.
th: ปลั๊กอินถูกปิดใช้งานอยู่แล้ว

en: Plugin not found.
th: ไม่พบปลั๊กอิน

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: Possible causes: scan server under heavy load, your site is unreachable from our scanner, or a page caused a browser timeout.
th: สาเหตุที่เป็นไปได้: เซิร์ฟเวอร์สแกนมีภาระงานสูง เว็บไซต์ของคุณไม่สามารถเข้าถึงได้จากตัวสแกนของเรา หรือหน้าหนึ่งทำให้เบราว์เซอร์หมดเวลา

en: Post not found.
th: ไม่พบโพสต์

en: Powered by
th: ขับเคลื่อนโดย

en: Powered by SureCookie (opens in new tab)
th: ขับเคลื่อนโดย SureCookie (เปิดในแท็บใหม่)

en: Preference Modal
th: โมดอลการตั้งค่าความชอบ

en: Preference Modal Description
th: คำอธิบายโมดอลการตั้งค่าความชอบ

en: Preference Modal Title
th: ชื่อโมดอลการตั้งค่าความชอบ

en: Preference modal description cannot be empty.
th: คำอธิบายโมดอลการตั้งค่าความชอบต้องไม่ว่างเปล่า

en: Preference sections
th: ส่วนความชอบ

en: Preferences
th: การตั้งค่าความชอบ

en: Preferences data is too large.
th: ข้อมูลค่ากำหนดมีขนาดใหญ่เกินไป

en: Preferences saved successfully.
th: บันทึกการตั้งค่าความชอบเรียบร้อยแล้ว

en: Preferences should not be empty.
th: ค่ากำหนดไม่ควรว่างเปล่า

en: Preparing scan…
th: กำลังเตรียมการสแกน…

en: Prevent non-essential scripts and embedded content from loading until user consent is given. Supported services are listed <a>here</a>.
th: ป้องกันไม่ให้สคริปต์และเนื้อหาที่ฝังที่ไม่จำเป็นโหลดจนกว่าจะได้รับความยินยอมจากผู้ใช้ บริการที่รองรับมีรายชื่ออยู่ <a>ที่นี่</a>

en: Preview:
th: ตัวอย่าง:

en: Privacy Preference
th: ความชอบด้านความเป็นส่วนตัว

en: Privacy compliance made effortless 🍪
th: การปฏิบัติตามความเป็นส่วนตัวที่ง่ายดาย 🍪

en: Pro version
th: เวอร์ชัน Pro

en: Progress: %1$d of %2$d pages scanned.
th: ความคืบหน้า: สแกน %1$d จาก %2$d หน้า.

en: Promotional plugins data retrieved.
th: ดึงข้อมูลปลั๊กอินส่งเสริมการขายสำเร็จ

en: Prompt copied! Paste it into your AI client.
th: คัดลอกพรอมต์แล้ว! วางลงในไคลเอนต์ AI ของคุณ

en: Provider
th: ผู้ให้บริการ

en: Publish Your Cookie Policy
th: เผยแพร่นโยบายคุกกี้ของคุณ

en: Purpose
th: วัตถุประสงค์

en: Queued…
th: อยู่ในคิว…

en: Quick Access
th: ทางลัด

en: Quick Presets
th: การตั้งค่าล่วงหน้าอย่างรวดเร็ว

en: Quota is not available on localhost or development sites.
th: โควต้าไม่สามารถใช้ได้บน localhost หรือไซต์พัฒนา.

en: Rate SureCookie
th: ให้คะแนน SureCookie

en: Re-Consent
th: ขอความยินยอมใหม่

en: Re-request Consent
th: ขอความยินยอมอีกครั้ง

en: Re-scan every week for faster drift detection.
th: สแกนใหม่ทุกสัปดาห์เพื่อการตรวจจับการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็วขึ้น

en: Re-scan your site on a schedule and get notified when cookies or trackers change.
th: สแกนไซต์ของคุณตามกำหนดเวลาและรับการแจ้งเตือนเมื่อคุกกี้หรือตัวติดตามเปลี่ยนแปลง

en: Re-scan your site once a month.
th: สแกนไซต์ของคุณใหม่ทุกเดือน

en: Real cookie consent for WordPress. Browser-based scanning, smart categorization, strict script blocking, and consent logs stored in your database.
th: ความยินยอมคุกกี้จริงสำหรับ WordPress การสแกนบนเบราว์เซอร์ การจัดหมวดหมู่ที่ชาญฉลาด การบล็อกสคริปต์อย่างเข้มงวด และบันทึกความยินยอมที่เก็บไว้ในฐานข้อมูลของคุณ

en: Recategorized
th: จัดหมวดหมู่ใหม่

en: Received
th: ได้รับ

en: Received an invalid verification token. Please retry.
th: ได้รับโทเค็นการยืนยันที่ไม่ถูกต้อง กรุณาลองใหม่อีกครั้ง.

en: Received from
th: ได้รับจาก

en: Recent Consent Logs
th: บันทึกความยินยอมล่าสุด

en: Refresh limits
th: รีเฟรชขีดจำกัด

en: Refreshing…
th: กำลังรีเฟรช…

en: Region Codes
th: รหัสภูมิภาค

en: Registration could not be initiated.
th: ไม่สามารถเริ่มการลงทะเบียนได้.

en: Reject All
th: ปฏิเสธทั้งหมด

en: Remove the "Powered by SureCookie" text from the consent banner and preferences modal.
th: ลบข้อความ "ขับเคลื่อนโดย SureCookie" ออกจากแบนเนอร์ความยินยอมและโมดอลการตั้งค่า

en: Renewing…
th: กำลังต่ออายุ…

en: Replace "your-application-password" with the password from Step 1.
th: แทนที่ "your-application-password" ด้วยรหัสผ่านจากขั้นตอนที่ 1

en: Replace data on next scan
th: แทนที่ข้อมูลในการสแกนครั้งถัดไป

en: Request origin could not be verified.
th: ไม่สามารถตรวจสอบแหล่งที่มาของคำขอได้

en: Request origin is not allowed.
th: แหล่งที่มาของคำขอไม่อนุญาต

en: Required for basic website functionality.
th: จำเป็นสำหรับการทำงานพื้นฐานของเว็บไซต์

en: Reset Custom CSS
th: รีเซ็ต CSS ที่กำหนดเอง

en: Reset to default
th: รีเซ็ตเป็นค่าเริ่มต้น

en: Resets in %s
th: รีเซ็ตใน %s

en: Resource
th: ทรัพยากร

en: Resource Blocking
th: การบล็อกทรัพยากร

en: Restart your AI client and paste the copied prompt again into your AI client.
th: รีสตาร์ทไคลเอนต์ AI ของคุณ แล้ววางพรอมต์ที่คัดลอกไว้ลงในไคลเอนต์ AI ของคุณอีกครั้ง

en: Reuse the pages selected on the Cookie Scanner.
th: ใช้ซ้ำหน้าที่เลือกในตัวสแกนคุกกี้

en: Review Consent Logs
th: ตรวจสอบบันทึกการยินยอม

en: Review Page
th: ตรวจสอบหน้า

en: Review and publish the cookie policy page on your site.
th: ตรวจสอบและเผยแพร่หน้านโยบายคุกกี้บนเว็บไซต์ของคุณ

en: Run a Quick Privacy Scan
th: รันการสแกนความเป็นส่วนตัวอย่างรวดเร็ว

en: Run scheduled scans in the background and detect changes automatically.
th: รันการสแกนตามกำหนดเวลาในพื้นหลังและตรวจจับการเปลี่ยนแปลงโดยอัตโนมัติ

en: Run the cookie scanner to discover and categorize cookies your site uses.
th: เรียกใช้ตัวสแกนคุกกี้เพื่อค้นหาและจัดหมวดหมู่คุกกี้ที่เว็บไซต์ของคุณใช้

en: Safari: Open Preferences, go to the Privacy tab, and configure your cookie blocking preferences. Safari also offers an option to prevent cross-site tracking.
th: Safari: เปิดการตั้งค่า ไปที่แท็บความเป็นส่วนตัว และกำหนดค่าการบล็อกคุกกี้ของคุณ Safari ยังมีตัวเลือกเพื่อป้องกันการติดตามข้ามไซต์ด้วย

en: Save
th: บันทึก

en: Save Cookie
th: บันทึกคุกกี้

en: Save failed!
th: บันทึกล้มเหลว!

en: Saving…
th: กำลังบันทึก…

en: Scan Completed with Errors
th: การสแกนเสร็จสมบูรณ์พร้อมข้อผิดพลาด

en: Scan Completed!
th: การสแกนเสร็จสมบูรณ์!

en: Scan Frequency
th: ความถี่ในการสแกน

en: Scan Now
th: สแกนตอนนี้

en: Scan Started!
th: เริ่มการสแกนแล้ว!

en: Scan Your Site for Cookies
th: สแกนเว็บไซต์ของคุณเพื่อหาคุกกี้

en: Scan already in progress. Skipping.
th: การสแกนกำลังดำเนินอยู่ ข้ามไป.

en: Scan appears stuck
th: การสแกนดูเหมือนติดขัด

en: Scan cancelled by user.
th: การสแกนถูกยกเลิกโดยผู้ใช้.

en: Scan cancelled successfully.
th: ยกเลิกการสแกนสำเร็จแล้ว

en: Scan cancelled.
th: ยกเลิกการสแกนแล้ว

en: Scan completed!
th: การสแกนเสร็จสมบูรณ์!

en: Scan deferred by server: daily page budget reached. It will retry automatically.
th: การสแกนถูกเลื่อนโดยเซิร์ฟเวอร์: ถึงงบประมาณหน้ารายวันแล้ว จะลองใหม่โดยอัตโนมัติ

en: Scan failed
th: การสแกนล้มเหลว

en: Scan failed on server.
th: การสแกนล้มเหลวที่เซิร์ฟเวอร์.

en: Scan failed.
th: การสแกนล้มเหลว.

en: Scan has been started. You will be notified when it completes.
th: การสแกนได้เริ่มต้นแล้ว คุณจะได้รับแจ้งเมื่อเสร็จสิ้น.

en: Scan in progress...
th: กำลังสแกน...

en: Scan is in progress. Checking again…
th: การสแกนกำลังดำเนินอยู่ กำลังตรวจสอบอีกครั้ง…

en: Scan progress
th: ความคืบหน้าการสแกน

en: Scan published posts and pages, as per plan limit.
th: สแกนโพสต์และหน้าที่เผยแพร่ ตามขีดจำกัดแผน

en: Scan started successfully.
th: เริ่มการสแกนสำเร็จ.

en: Scan timed out. Please try again.
th: การสแกนหมดเวลา กรุณาลองใหม่อีกครั้ง.

en: Scan triggered.
th: เริ่มการสแกนแล้ว

en: Scan your website to detect all cookies being used.
th: สแกนเว็บไซต์ของคุณเพื่อตรวจหาคุกกี้ทั้งหมดที่ใช้งานอยู่

en: Scanned
th: สแกนแล้ว

en: Scanned %1$d of %2$d pages - your daily page budget is used up. The remaining pages will scan after it resets.
th: สแกนแล้ว %1$d จาก %2$d หน้า - โควตาหน้ารายวันของคุณถูกใช้หมดแล้ว หน้าที่เหลือจะถูกสแกนหลังจากโควตารีเซ็ต

en: Scanned cookies retrieved successfully.
th: ดึงคุกกี้ที่สแกนสำเร็จ.

en: Scanned history retrieved successfully.
th: ดึงประวัติการสแกนสำเร็จ

en: Scanned on %s
th: สแกนเมื่อ %s

en: Scanned resources retrieved successfully.
th: ดึงทรัพยากรที่สแกนสำเร็จ

en: Scanner credentials are not yet issued. Run your first scan to register.
th: ยังไม่ได้ออกข้อมูลรับรองตัวสแกน เริ่มการสแกนครั้งแรกเพื่อสมัคร.

en: Scanning page %1$d of %2$d…
th: กำลังสแกนหน้าที่ %1$d จาก %2$d…

en: Scanning pages…
th: กำลังสแกนหน้า…

en: Scanning your pages for cookies. This may take a few minutes.
th: กำลังสแกนหน้าของคุณเพื่อตรวจหาคุกกี้ อาจใช้เวลาสักครู่

en: Scanning…
th: กำลังสแกน…

en: Scheduled
th: ตามกำหนด

en: Scheduled scans rely on cron. Ask your host to set up a real server cron job so automatic scans run on time.
th: การสแกนตามกำหนดเวลาขึ้นอยู่กับ cron โปรดขอให้โฮสต์ของคุณตั้งค่า cron งานเซิร์ฟเวอร์จริงเพื่อให้การสแกนอัตโนมัติทำงานตรงเวลา

en: Scheduling is off
th: ปิดการกำหนดเวลา

en: Script
th: สคริปต์

en: Search by IP address or Session ID
th: ค้นหาตามที่อยู่ IP หรือรหัสเซสชัน

en: Security check failed. Please refresh the page and try again.
th: การตรวจสอบความปลอดภัยล้มเหลว กรุณารีเฟรชหน้าและลองอีกครั้ง

en: See full documentation →
th: ดูเอกสารฉบับเต็ม →

en: See who has consented and when - useful for compliance audits.
th: ดูว่าใครได้ให้ความยินยอมและเมื่อไหร่ - มีประโยชน์สำหรับการตรวจสอบความสอดคล้อง

en: Select
th: เลือก

en: Select Logo
th: เลือกโลโก้

en: Select Menu
th: เลือกเมนู

en: Select Pages
th: เลือกหน้า

en: Select a Page
th: เลือกหน้า

en: Select a WordPress menu to automatically add the Cookie Preferences link to it. When clicked, it opens the consent preferences modal directly.
th: เลือกเมนู WordPress เพื่อเพิ่มลิงก์การตั้งค่าคุกกี้โดยอัตโนมัติ เมื่อคลิกจะเปิดหน้าต่างการตั้งค่าความยินยอมโดยตรง

en: Select a category
th: เลือกหมวดหมู่

en: Select pages to scan…
th: เลือกหน้าที่จะสแกน…

en: Select retention period
th: เลือกช่วงเวลาการเก็บรักษา

en: Select the pages you want to scan.
th: เลือกหน้าที่คุณต้องการสแกน

en: Select up to %d pages to scan…
th: เลือกได้สูงสุด %d หน้าเพื่อสแกน…

en: Selected Pages
th: หน้าเลือก

en: Sending scan request…
th: กำลังส่งคำขอสแกน…

en: Session ID
th: รหัสเซสชัน

en: Session ID is required.
th: ต้องระบุรหัสเซสชัน

en: Session Summary
th: สรุปเซสชัน

en: Set default consent state for visitors from this region. Google uses the most specific match.
th: ตั้งค่าระดับความยินยอมเริ่มต้นสำหรับผู้เยี่ยมชมจากภูมิภาคนี้ Google จะใช้การจับคู่ที่เฉพาะเจาะจงที่สุด

en: Set different default consent states per region. Google uses the most specific match (e.g., US-CA overrides US).
th: ตั้งค่าสถานะความยินยอมเริ่มต้นแตกต่างกันตามภูมิภาค Google จะใช้การจับคู่ที่เฉพาะเจาะจงที่สุด (เช่น US-CA แทนที่ US)

en: Set up the Consent Banner
th: ตั้งค่าแบนเนอร์การยินยอม

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Settings saved!
th: บันทึกการตั้งค่าแล้ว!

en: Settings updated
th: อัปเดตการตั้งค่าแล้ว

en: Share visitor consent across multiple sites so users do not have to consent again.
th: แชร์ความยินยอมของผู้เยี่ยมชมข้ามหลายเว็บไซต์เพื่อให้ผู้ใช้ไม่ต้องให้ความยินยอมอีกครั้ง

en: Shared
th: แชร์

en: Shared to
th: แชร์ไปยัง

en: Shared to %d site(s)
th: แชร์ไปยัง %d เว็บไซต์

en: Shortcode
th: รหัสย่อ

en: Shortcode Copied!
th: คัดลอกรหัสย่อแล้ว!

en: Show banner only in selected regions, create custom regional rules, and control fallback behavior.
th: แสดงแบนเนอร์เฉพาะในภูมิภาคที่เลือก สร้างกฎภูมิภาคที่กำหนดเอง และควบคุมพฤติกรรมสำรอง

en: Show cookie consent banner to comply with privacy regulations.
th: แสดงแบนเนอร์การยินยอมคุกกี้เพื่อปฏิบัติตามข้อบังคับความเป็นส่วนตัว

en: Show only where required by law
th: แสดงเฉพาะในพื้นที่ที่กฎหมายกำหนด

en: Show the "Accept All" button on the consent banner. When off, the button is removed from the banner and from the Button Order list.
th: แสดงปุ่ม "ยอมรับทั้งหมด" บนแบนเนอร์การยินยอม เมื่อปิด ปุ่มจะถูกลบออกจากแบนเนอร์และรายการลำดับปุ่ม

en: Show the cookie banner only where you want, based on visitor location.
th: แสดงแบนเนอร์คุกกี้เฉพาะในพื้นที่ที่คุณต้องการ ตามตำแหน่งผู้เยี่ยมชม

en: Show to all visitors worldwide
th: แสดงให้ผู้เยี่ยมชมทุกคนทั่วโลก

en: Shown at the top of the preference modal. Use {cookie_policy_link} anywhere in the text to position the Cookie Policy link inline.
th: แสดงที่ด้านบนของโมดอลการตั้งค่าความชอบ ใช้ {cookie_policy_link} ที่ใดก็ได้ในข้อความเพื่อวางลิงก์นโยบายคุกกี้ในบรรทัดเดียวกัน

en: Since the last scan:
th: ตั้งแต่การสแกนครั้งล่าสุด:

en: Sites that will receive your consent
th: เว็บไซต์ที่จะได้รับความยินยอมของคุณ

en: Skip
th: ข้าม

en: Skip for Now
th: ข้ามตอนนี้

en: Slide
th: เลื่อน

en: Smart Categorization
th: การจัดหมวดหมู่อัจฉริยะ

en: Start Scan
th: เริ่มสแกน

en: Starting automatic (scheduled) scan.
th: เริ่มการสแกนอัตโนมัติ (ตามกำหนดเวลา)

en: Starting scan…
th: เริ่มสแกน…

en: Starting site scan (triggered by user).
th: เริ่มการสแกนไซต์ (โดยผู้ใช้เป็นตัวกระตุ้น).

en: Status
th: สถานะ

en: Stay Compliant Automatically
th: รักษาความสอดคล้องโดยอัตโนมัติ

en: Stay in the loop and help shape SureCookie! Get feature updates, and help us build a better SureCookie by sharing how you use the plugin. <a>Terms and Conditions</a>
th: ติดตามข่าวสารและช่วยกำหนดทิศทาง SureCookie! รับการอัปเดตฟีเจอร์ และช่วยเราสร้าง SureCookie ที่ดียิ่งขึ้นโดยการแบ่งปันวิธีที่คุณใช้ปลั๊กอินนี้ <a>ข้อกำหนดและเงื่อนไข</a>

en: Store consent records in database for compliance reporting and analytics.
th: เก็บบันทึกความยินยอมในฐานข้อมูลเพื่อรายงานการปฏิบัติตามและวิเคราะห์

en: Stores the user's cookie consent preferences.
th: เก็บค่าความยินยอมของผู้ใช้เกี่ยวกับคุกกี้

en: Successfully deleted consent %s
th: ลบความยินยอม %s สำเร็จ

en: Supported services: Analytics 4, Google Ads, Tag Manager, Campaign Manager 360, Ad Manager, Floodlight, and DV360
th: บริการที่รองรับ: Analytics 4, Google Ads, Tag Manager, Campaign Manager 360, Ad Manager, Floodlight และ DV360

en: SureCookie Admin Menu
th: เมนูผู้ดูแลระบบ SureCookie

en: SureCookie Features
th: คุณสมบัติของ SureCookie

en: SureCookie MCP Server
th: เซิร์ฟเวอร์ SureCookie MCP

en: SureCookie MCP Server for cookie consent settings, consent logs, cookie management, and site scanning workflows.
th: เซิร์ฟเวอร์ SureCookie MCP สำหรับการตั้งค่าความยินยอมคุกกี้ บันทึกความยินยอม การจัดการคุกกี้ และเวิร์กโฟลว์การสแกนไซต์

en: SureCookie Only
th: เฉพาะ SureCookie

en: SureCookie admin menu location toggle
th: สวิตช์ตำแหน่งเมนูผู้ดูแลระบบ SureCookie

en: SureCookie agent will visit them like real users to detect all cookies in use. Allowed %d pages per scan due to resource constraints.
th: ตัวแทน SureCookie จะเยี่ยมชมเหมือนผู้ใช้จริงเพื่อตรวจจับคุกกี้ทั้งหมดที่ใช้งาน อนุญาต %d หน้า ต่อการสแกนเนื่องจากข้อจำกัดของทรัพยากร

en: SureCookie is scanning your pages for cookies. This may take a few minutes.
th: SureCookie กำลังสแกนหน้าของคุณเพื่อหาคุกกี้ อาจใช้เวลาสักครู่

en: SureCookie will scan your website, detect all cookies, and categorize them automatically.<br/> This helps you stay compliant without spending hours identifying scripts manually.
th: SureCookie จะสแกนเว็บไซต์ของคุณ ตรวจจับคุกกี้ทั้งหมด และจัดหมวดหมู่โดยอัตโนมัติ<br/> สิ่งนี้ช่วยให้คุณปฏิบัติตามกฎระเบียบโดยไม่ต้องใช้เวลาหลายชั่วโมงในการระบุสคริปต์ด้วยตนเอง

en: Table of Contents
th: สารบัญ

en: Target specific regions with tailored consent experiences.
th: กำหนดเป้าหมายภูมิภาคเฉพาะด้วยประสบการณ์ความยินยอมที่ปรับแต่งได้

en: Terms and Conditions
th: ข้อกำหนดและเงื่อนไข

en: The MCP endpoint becomes active only after you save your settings.
th: จุดเชื่อมต่อ MCP จะเริ่มทำงานก็ต่อเมื่อคุณบันทึกการตั้งค่าของคุณแล้วเท่านั้น

en: The Spectra extends the Gutenberg functionality with several unique and feature-rich blocks that help build websites faster.
th: Spectra ขยายฟังก์ชันของ Gutenberg ด้วยบล็อกที่ไม่เหมือนใครและมีฟีเจอร์ครบครันหลายบล็อกที่ช่วยสร้างเว็บไซต์ได้เร็วขึ้น

en: The WordPress cron system is not working on your site. Cookie scanning may not work as expected. Please enable WP-Cron or set up a server cron job to ensure proper functionality.
th: ระบบ WordPress cron ไม่ทำงานบนเว็บไซต์ของคุณ การสแกนคุกกี้อาจไม่ทำงานตามที่คาดไว้ กรุณาเปิดใช้งาน WP-Cron หรือตั้งค่า cron job บนเซิร์ฟเวอร์เพื่อให้ทำงานได้อย่างถูกต้อง

en: The following plugins may conflict with SureCookie. It's recommended to deactivate them to avoid issues.
th: ปลั๊กอินต่อไปนี้อาจขัดแย้งกับ SureCookie แนะนำให้ปิดใช้งานเพื่อหลีกเลี่ยงปัญหา

en: The free plan supports scanning up to %d pages. To scan additional pages and keep your cookie list updated automatically, join the waitlist.
th: แผนฟรีรองรับการสแกนได้สูงสุด %d หน้า เพื่อสแกนหน้าเพิ่มเติมและอัปเดตรายการคุกกี้ของคุณโดยอัตโนมัติ กรุณาเข้าร่วมรายการรอ

en: The label shown on the Cookie Preferences link.
th: ป้ายที่แสดงบนลิงก์การตั้งค่าคุกกี้

en: The plugin could not be deactivated. Please try again.
th: ไม่สามารถปิดใช้งานปลั๊กอินได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: The previously selected page no longer exists or could not be loaded.
th: หน้าที่เลือกไว้ก่อนหน้านี้ไม่มีอยู่หรือไม่สามารถโหลดได้

en: The scan is running. You will be notified when it completes.
th: การสแกนกำลังดำเนินอยู่ คุณจะได้รับแจ้งเมื่อเสร็จสิ้น.

en: The scan runs in the background - you can safely navigate away.
th: การสแกนทำงานในพื้นหลัง - คุณสามารถเปลี่ยนหน้าได้อย่างปลอดภัย

en: The selected page is not published and will not appear to visitors.
th: หน้าที่เลือกยังไม่ได้เผยแพร่และจะไม่ปรากฏแก่ผู้เยี่ยมชม

en: The version must be 20.1 or higher.
th: เวอร์ชันต้องเป็น 20.1 ขึ้นไป

en: There was an error saving your settings. Please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการบันทึกการตั้งค่า กรุณาลองใหม่อีกครั้ง

en: These categories exist only on this site and were not part of the forwarded consent. The visitor will be prompted to set their preferences for these when they visit this site directly.
th: หมวดหมู่เหล่านี้มีเฉพาะในเว็บไซต์นี้เท่านั้นและไม่ได้เป็นส่วนหนึ่งของความยินยอมที่ส่งต่อ ผู้เยี่ยมชมจะถูกขอให้ตั้งค่าความชอบสำหรับหมวดหมู่เหล่านี้เมื่อพวกเขาเยี่ยมชมเว็บไซต์นี้โดยตรง

en: These region codes already exist in another rule: %s
th: รหัสภูมิภาคเหล่านี้มีอยู่แล้วในกฎอื่น: %s

en: Third-party
th: บุคคลที่สาม

en: This Cookie Policy explains how %s uses cookies and similar tracking technologies when you visit our website. It describes what these technologies are, why we use them, and your rights to control our use of them.
th: นโยบายคุกกี้นี้อธิบายว่า %s ใช้คุกกี้และเทคโนโลยีการติดตามที่คล้ายกันอย่างไรเมื่อคุณเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา อธิบายว่าเทคโนโลยีเหล่านี้คืออะไร ทำไมเราถึงใช้ และสิทธิ์ของคุณในการควบคุมการใช้ของเรา

en: This consent was shared with %d connected site. Deleting it here will also erase the copy from that site (GDPR Art. 17).
th: ความยินยอมนี้ถูกแชร์กับเว็บไซต์ที่เชื่อมต่อ %d แห่ง การลบที่นี่จะลบสำเนาจากเว็บไซต์ดังกล่าวด้วย (GDPR มาตรา 17)

en: This content is blocked because it requires %s cookies.
th: เนื้อหานี้ถูกบล็อกเนื่องจากต้องการคุกกี้ %s

en: This content is currently blocked.
th: เนื้อหานี้ถูกบล็อกในขณะนี้

en: This document is automatically generated by the SureCookie plugin and serves as proof of user consent for cookie usage and data processing in accordance with GDPR and other applicable privacy regulations. The information contained in this document is accurate and complete to the best of our knowledge at the time of generation.
th: เอกสารนี้ถูกสร้างขึ้นโดยอัตโนมัติโดยปลั๊กอิน SureCookie และทำหน้าที่เป็นหลักฐานการยินยอมของผู้ใช้สำหรับการใช้คุกกี้และการประมวลผลข้อมูลตาม GDPR และข้อบังคับความเป็นส่วนตัวที่เกี่ยวข้อง ข้อมูลที่อยู่ในเอกสารนี้ถูกต้องและครบถ้วนตามความรู้ของเราในเวลาที่สร้าง

en: This document serves as legal proof of consent given by the user in accordance with GDPR and other applicable privacy regulations.
th: เอกสารนี้เป็นหลักฐานทางกฎหมายของการยินยอมที่ผู้ใช้ให้ไว้ตาม GDPR และข้อบังคับความเป็นส่วนตัวที่เกี่ยวข้อง

en: This field contains the scanning status results only.
th: ช่องนี้มีเพียงผลลัพธ์สถานะการสแกนเท่านั้น

en: This is a preview
th: นี่คือตัวอย่าง

en: This layout highlights the consent banner and may affect user experience. Ensure it aligns with your regional consent requirements.
th: เลย์เอาต์นี้เน้นแบนเนอร์ความยินยอมและอาจส่งผลต่อประสบการณ์ผู้ใช้ โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่าเป็นไปตามข้อกำหนดความยินยอมในภูมิภาคของคุณ

en: This plugin is network-activated and must be deactivated by a Network Administrator from Network Admin > Plugins.
th: ปลั๊กอินนี้ถูกเปิดใช้งานในเครือข่ายและต้องถูกปิดใช้งานโดยผู้ดูแลระบบเครือข่ายจาก เครือข่ายผู้ดูแล > ปลั๊กอิน

en: This site is running on a local or development environment that our cloud scanner cannot reach. Cookie scanning will be available once your site is live on a publicly accessible domain.
th: ไซต์นี้กำลังทำงานบนสภาพแวดล้อมท้องถิ่นหรือสภาพแวดล้อมการพัฒนาที่เครื่องสแกนคลาวด์ของเราไม่สามารถเข้าถึงได้ การสแกนคุกกี้จะพร้อมใช้งานเมื่อไซต์ของคุณเปิดใช้งานบนโดเมนที่เข้าถึงได้สาธารณะ

en: This website
th: เว็บไซต์นี้

en: This website uses cookies to enhance your browsing experience, personalize content, provide social media features, and analyze our traffic. You can review and manage your cookie settings at any time, or accept all cookies to proceed.
th: เว็บไซต์นี้ใช้คุกกี้เพื่อเพิ่มประสบการณ์การท่องเว็บของคุณ ปรับแต่งเนื้อหา ให้ฟีเจอร์โซเชียลมีเดีย และวิเคราะห์การเข้าชม คุณสามารถตรวจสอบและจัดการการตั้งค่าคุกกี้ได้ตลอดเวลา หรือยอมรับคุกกี้ทั้งหมดเพื่อดำเนินการต่อ

en: Timestamp
th: เวลาบันทึก

en: To connect AI clients to your site, the %s plugin is required. Download the latest release from GitHub, upload it via Plugins > Add New > Upload Plugin, and activate.
th: ในการเชื่อมต่อไคลเอนต์ AI กับไซต์ของคุณ จำเป็นต้องใช้ปลั๊กอิน %s ดาวน์โหลดเวอร์ชันล่าสุดจาก GitHub อัปโหลดผ่าน ปลั๊กอิน > เพิ่มใหม่ > อัปโหลดปลั๊กอิน และเปิดใช้งาน

en: Toggle Preview
th: สลับตัวอย่าง

en: Toggle to show SureCookie in the main menu or under Settings → SureCookie.
th: สลับเพื่อแสดง SureCookie ในเมนูหลักหรือภายใต้ การตั้งค่า → SureCookie

en: Too many requests. Please try again later.
th: คำขอมากเกินไป กรุณาลองใหม่ภายหลัง

en: Top
th: บน

en: Total Records
th: จำนวนระเบียนทั้งหมด

en: Tracks consent log sessions for audit purposes.
th: ติดตามบันทึกความยินยอมสำหรับการตรวจสอบ

en: Type
th: ประเภท

en: Types of Cookies We Use
th: ประเภทของคุกกี้ที่เราใช้

en: Unable to determine the current user.
th: ไม่สามารถระบุผู้ใช้ปัจจุบันได้

en: Unauthorized user.
th: ผู้ใช้ไม่ได้รับอนุญาต.

en: Uncategorized
th: ไม่ได้จัดหมวดหมู่

en: Uncategorized Cookies
th: คุกกี้ที่ไม่ได้จัดหมวดหมู่

en: Unexpected response from server.
th: ได้รับการตอบกลับที่ไม่คาดคิดจากเซิร์ฟเวอร์.

en: United Kingdom
th: สหราชอาณาจักร

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Unknown error occurred.
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่ทราบ.

en: Unlock Consent Forwarding
th: ปลดล็อกการส่งต่อความยินยอม

en: Unlock Google Additional Consent - Coming Soon
th: ปลดล็อกความยินยอมเพิ่มเติมของ Google - เร็วๆ นี้

en: Unlock IAB TCF 2.3 Compliance - Coming Soon
th: ปลดล็อกความสอดคล้องกับ IAB TCF 2.3 - เร็วๆ นี้

en: Unlock Regional Targeting
th: ปลดล็อกการกำหนดเป้าหมายภูมิภาค

en: Unlock this feature
th: ปลดล็อกฟีเจอร์นี้

en: Unsaved changes
th: การเปลี่ยนแปลงที่ยังไม่ได้บันทึก

en: Update Category
th: อัปเดตหมวดหมู่

en: Update Cookie
th: อัปเดตคุกกี้

en: Update the environment variables
th: อัปเดตตัวแปรสภาพแวดล้อม

en: Upgrade
th: อัปเกรด

en: Upgrade Now
th: อัปเกรดตอนนี้

en: Upgrade to Pro
th: อัปเกรดเป็น Pro

en: Upgrade to Pro to download CSV report for legal audits and GDPR Article 7 documentation.
th: อัปเกรดเป็น Pro เพื่อดาวน์โหลดรายงาน CSV สำหรับการตรวจสอบทางกฎหมายและเอกสาร GDPR บทความที่ 7

en: Upgrade to Pro to unlock advanced features like Geo Rules, Advanced Scanning, and more.
th: อัปเกรดเป็น Pro เพื่อปลดล็อกฟีเจอร์ขั้นสูง เช่น กฎภูมิศาสตร์, การสแกนขั้นสูง และอื่นๆ

en: Upgrade to SureCookie Pro to access this feature.
th: อัปเกรดเป็น SureCookie Pro เพื่อเข้าถึงฟีเจอร์นี้

en: Upgrade to SureCookie Pro to pick custom primary, secondary, foreground, and background colors for your banner.
th: อัปเกรดเป็น SureCookie Pro เพื่อเลือกสีหลัก สีรอง สีหน้า และสีพื้นหลังที่กำหนดเองสำหรับแบนเนอร์ของคุณ

en: Upgrade to hide it on selected pages, posts, archives, or on specific user roles.
th: อัปเกรดเพื่อซ่อนบนหน้าที่เลือก, โพสต์, แฟ้มเก็บ หรือบนบทบาทผู้ใช้เฉพาะ

en: Upload Logo
th: อัปโหลดโลโก้

en: Use <b>.surecookie-accept-btn</b>, <b>.surecookie-decline-btn</b> for buttons
th: ใช้ <b>.surecookie-accept-btn</b>, <b>.surecookie-decline-btn</b> สำหรับปุ่ม

en: Use <b>.surecookie-banner</b> to target the cookie banner (works in both preview and frontend)
th: ใช้ <b>.surecookie-banner</b> เพื่อกำหนดเป้าหมายแบนเนอร์คุกกี้ (ใช้งานได้ทั้งในตัวอย่างและหน้าเว็บไซต์)

en: Use the same experience for everyone, regardless of location.
th: ใช้ประสบการณ์เดียวกันสำหรับทุกคนโดยไม่คำนึงถึงตำแหน่ง

en: Use this logo
th: ใช้โลโก้นี้

en: Use this shortcode to display the Cookie Preferences link anywhere on your site. When clicked, it opens the consent preferences modal directly.
th: ใช้รหัสย่อนี้เพื่อแสดงลิงก์การตั้งค่าคุกกี้ที่ใดก็ได้บนเว็บไซต์ของคุณ เมื่อคลิกจะเปิดหน้าต่างการตั้งค่าความยินยอมโดยตรง

en: Use this shortcode to display the cookie policy with a dynamically generated cookie table on any page or post. The table always reflects the latest scanned and custom cookies.
th: ใช้ shortcode นี้เพื่อแสดงนโยบายคุกกี้พร้อมตารางคุกกี้ที่สร้างขึ้นแบบไดนามิกบนหน้าใดก็ได้ ตารางนี้จะแสดงคุกกี้ที่สแกนและกำหนดเองล่าสุดเสมอ

en: Used to show you relevant ads based on your interests.
th: ใช้เพื่อแสดงโฆษณาที่เกี่ยวข้องกับความสนใจของคุณ

en: Value
th: ค่า

en: Verify Node.js version
th: ตรวจสอบเวอร์ชัน Node.js

en: Version:
th: เวอร์ชัน:

en: View All Logs
th: ดูบันทึกทั้งหมด

en: View Changes
th: ดูการเปลี่ยนแปลง

en: View Cookies
th: ดูคุกกี้

en: View Logs
th: ดูบันทึก

en: View Page
th: ดูหน้า

en: View Scanning Logs
th: ดูบันทึกการสแกน

en: View logs from the most recent cookie scanning process.
th: ดูบันทึกจากกระบวนการสแกนคุกกี้ล่าสุด

en: Visibility
th: การมองเห็น

en: Visitors won't be able to update their cookie preferences unless you add a menu item or place the shortcode on a page. You can safely ignore this if the shortcode is already added.
th: ผู้เยี่ยมชมจะไม่สามารถอัปเดตการตั้งค่าคุกกี้ได้ เว้นแต่คุณจะเพิ่มเมนูหรือวาง shortcode บนหน้า คุณสามารถละเว้นได้อย่างปลอดภัยหากได้เพิ่ม shortcode แล้ว

en: WP-Cron disabled - scans won’t run automatically
th: WP-Cron ถูกปิดใช้งาน - การสแกนจะไม่ทำงานโดยอัตโนมัติ

en: Wait Time (milliseconds)
th: เวลารอ (มิลลิวินาที)

en: Want More Control over Your Cookie Banner?
th: ต้องการควบคุมแบนเนอร์คุกกี้ของคุณมากขึ้นหรือไม่?

en: Want custom brand colors?
th: ต้องการสีแบรนด์ที่กำหนดเองหรือไม่?

en: We couldn't fetch your limits right now. Please try again in a moment.
th: เราไม่สามารถดึงขีดจำกัดของคุณได้ในขณะนี้ กรุณาลองใหม่อีกครั้งในอีกสักครู่

en: We may update this Cookie Policy from time to time to reflect changes in technology, legislation, our business operations, or any other reason we determine is necessary or appropriate. Any changes will be posted on this page with an updated revision date. We encourage you to review this Cookie Policy periodically to stay informed about how we are using cookies.
th: เราอาจอัปเดตนโยบายคุกกี้นี้เป็นครั้งคราวเพื่อสะท้อนการเปลี่ยนแปลงทางเทคโนโลยี กฎหมาย การดำเนินธุรกิจของเรา หรือเหตุผลอื่นใดที่เราพิจารณาว่าจำเป็นหรือเหมาะสม การเปลี่ยนแปลงใด ๆ จะถูกโพสต์บนหน้านี้พร้อมวันที่แก้ไขล่าสุด เราขอแนะนำให้คุณตรวจสอบนโยบายคุกกี้นี้เป็นระยะเพื่อรับทราบวิธีที่เราใช้คุกกี้

en: We use cookies and similar technologies to help personalize content, tailor and measure ads, and provide a better experience.
th: เราใช้คุกกี้และเทคโนโลยีที่คล้ายกันเพื่อช่วยปรับเนื้อหาให้เหมาะสม ปรับแต่งและวัดผลโฆษณา และมอบประสบการณ์ที่ดียิ่งขึ้น

en: We use cookies to improve your experience and understand how you use our site. You can review your choices at any time.
th: เราใช้คุกกี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณและเข้าใจวิธีที่คุณใช้เว็บไซต์ของเรา คุณสามารถตรวจสอบตัวเลือกของคุณได้ตลอดเวลา

en: We use different types of cookies for various reasons. The table below provides detailed information about the cookies we use, organized by category, including the name of each cookie, its purpose, duration, and the domain it belongs to. Some cookies are essential for the website to function properly, while others help us understand how visitors interact with our site, remember your preferences, or deliver relevant advertising.
th: เราใช้คุกกี้หลายประเภทด้วยเหตุผลต่าง ๆ ตารางด้านล่างให้ข้อมูลรายละเอียดเกี่ยวกับคุกกี้ที่เราใช้ จัดเรียงตามหมวดหมู่ รวมถึงชื่อของคุกกี้แต่ละตัว วัตถุประสงค์ ระยะเวลา และโดเมนที่คุกกี้นั้นเป็นของ คุกกี้บางตัวจำเป็นสำหรับการทำงานที่ถูกต้องของเว็บไซต์ ในขณะที่คุกกี้อื่น ๆ ช่วยให้เราเข้าใจว่าผู้เยี่ยมชมโต้ตอบกับเว็บไซต์ของเราอย่างไร จำค่าการตั้งค่าของคุณ หรือแสดงโฆษณาที่เกี่ยวข้อง

en: We'll visit these pages to detect all cookies in use. Allowed %d pages per scan due to resource constraints.
th: เราจะเยี่ยมชมหน้าเหล่านี้เพื่อตรวจหาคุกกี้ทั้งหมดที่ใช้งาน อนุญาตให้สแกนได้ %d หน้าเนื่องจากข้อจำกัดของทรัพยากร

en: Website
th: เว็บไซต์

en: Weekly
th: รายสัปดาห์

en: Welcome to SureCookie
th: ยินดีต้อนรับสู่ SureCookie

en: What Are Cookies
th: คุกกี้คืออะไร

en: What Changed in the Last Scan
th: มีการเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างในการสแกนครั้งล่าสุด

en: What's New?
th: มีอะไรใหม่?

en: When enabled, all plugin data including consent logs, settings, and scan results will be permanently deleted when you uninstall SureCookie. Leave disabled to preserve data for compliance records or future reinstallation.
th: เมื่อเปิดใช้งาน ข้อมูลปลั๊กอินทั้งหมดรวมถึงบันทึกความยินยอม การตั้งค่า และผลการสแกนจะถูกลบอย่างถาวรเมื่อคุณถอนการติดตั้ง SureCookie ปล่อยให้ปิดเพื่อเก็บข้อมูลไว้สำหรับบันทึกการปฏิบัติตามกฎระเบียบหรือการติดตั้งใหม่ในอนาคต

en: When you first visit our website, you will be shown a cookie consent banner that allows you to accept or decline non-essential cookies. You can change your preferences at any time by clicking the cookie preferences option available on our website. Essential cookies cannot be disabled as they are necessary for the basic functioning of the website.
th: เมื่อคุณเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเราเป็นครั้งแรก คุณจะเห็นแบนเนอร์ขอความยินยอมคุกกี้ที่ให้คุณยอมรับหรือปฏิเสธคุกกี้ที่ไม่จำเป็น คุณสามารถเปลี่ยนการตั้งค่าของคุณได้ตลอดเวลาผ่านตัวเลือกการตั้งค่าคุกกี้ที่มีบนเว็บไซต์ของเรา คุกกี้ที่จำเป็นไม่สามารถปิดใช้งานได้เนื่องจากจำเป็นสำหรับการทำงานพื้นฐานของเว็บไซต์

en: Where should the banner appear?
th: แบนเนอร์ควรแสดงที่ใด?

en: WordPress Abilities API not available
th: ไม่พบ WordPress Abilities API

en: WordPress Cron is Disabled
th: ระบบ WordPress Cron ถูกปิดใช้งาน

en: WordPress cron is disabled
th: WordPress cron ถูกปิดใช้งาน

en: WordPress emails often go missing or land in spam because web hosts aren’t built for reliable delivery. SureMail fixes this by connecting to trusted SMTP services, so your emails reach inboxes, no more lost messages or frustrated customers.
th: อีเมล WordPress มักจะหายไปหรือถูกส่งไปยังสแปมเพราะโฮสต์เว็บไม่ได้ออกแบบมาเพื่อการส่งที่เชื่อถือได้ SureMail แก้ไขปัญหานี้โดยเชื่อมต่อกับบริการ SMTP ที่เชื่อถือได้ เพื่อให้อีเมลของคุณถึงกล่องจดหมาย ไม่มีข้อความสูญหายหรือทำให้ลูกค้าหงุดหงิดอีกต่อไป

en: WordPress updates API not available.
th: ไม่สามารถใช้งาน WordPress updates API ได้

en: Write your custom CSS below. Use <strong>!important</strong> to override inline styles.<br />You can target banner elements using classes like <strong>.surecookie-banner</strong>, <strong>.surecookie-accept-btn</strong>, etc.
th: เขียน CSS ที่กำหนดเองของคุณด้านล่าง ใช้ <strong>!important</strong> เพื่อแทนที่สไตล์อินไลน์<br />คุณสามารถกำหนดเป้าหมายองค์ประกอบแบนเนอร์โดยใช้คลาสเช่น <strong>.surecookie-banner</strong>, <strong>.surecookie-accept-btn</strong> เป็นต้น

en: You can add links and basic formatting like bold/italic to the banner message.
th: คุณสามารถเพิ่มลิงก์และการจัดรูปแบบพื้นฐาน เช่น ตัวหนา/ตัวเอียง ในข้อความแบนเนอร์ได้

en: You can adjust the content and design settings.
th: คุณสามารถปรับเนื้อหาและการตั้งค่าการออกแบบได้

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
th: คุณไม่มีสิทธิ์เพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้

en: You don't have access to do this.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ทำสิ่งนี้

en: You don't have access to this page.
th: คุณไม่มีสิทธิ์เข้าถึงหน้านี้

en: You don't have permission to activate plugins.
th: คุณไม่มีสิทธิ์เปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: You don't have permission to deactivate plugins.
th: คุณไม่มีสิทธิ์ปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: You have %1$d of %2$d daily scans remaining
th: คุณมี %1$d จาก %2$d การสแกนรายวันเหลืออยู่

en: You have selected more than %d pages
th: คุณได้เลือกมากกว่า %d หน้า

en: You're all set! SureCookie is ready to protect your site.
th: คุณพร้อมแล้ว! SureCookie พร้อมที่จะปกป้องเว็บไซต์ของคุณ

en: You're all set. Let's go live 🚀
th: คุณพร้อมแล้ว ไปถ่ายทอดสดกันเถอะ 🚀

en: You've used %1$d of %2$d daily scans. Your credits will refresh automatically tomorrow.
th: คุณใช้ %1$d จาก %2$d การสแกนรายวัน เครดิตของคุณจะรีเฟรชโดยอัตโนมัติในวันพรุ่งนี้

en: You've used all available AI requests in your Free Plan. Upgrade to SureCookie Pro to keep using AI features.
th: คุณใช้คำขอ AI ทั้งหมดในแผนฟรีของคุณแล้ว อัปเกรดเป็น SureCookie Pro เพื่อใช้ฟีเจอร์ AI ต่อไป

en: You've used all your scan credits for today. Your credits will refresh automatically tomorrow.
th: คุณใช้เครดิตสแกนทั้งหมดสำหรับวันนี้ เครดิตของคุณจะรีเฟรชโดยอัตโนมัติในวันพรุ่งนี้

en: Your CSS is saved and will persist after page refresh
th: CSS ของคุณถูกบันทึกและจะคงอยู่หลังจากรีเฟรชหน้า

en: Your WordPress username (prefilled).
th: ชื่อผู้ใช้ WordPress ของคุณ (กรอกไว้ล่วงหน้า)

en: Your consent logs will be displayed here once users interact with the banner
th: บันทึกความยินยอมของคุณจะแสดงที่นี่เมื่อผู้ใช้โต้ตอบกับแบนเนอร์

en: Your existing banner settings apply to all visitors. No geographic targeting is active.
th: การตั้งค่าแบนเนอร์ที่มีอยู่ของคุณใช้กับผู้เยี่ยมชมทุกคน ไม่มีการกำหนดเป้าหมายทางภูมิศาสตร์

en: Your plan supports scanning up to %d pages. Please remove extra pages to continue.
th: แผนของคุณรองรับการสแกนได้สูงสุด %d หน้า กรุณาลบหน้าที่เกินเพื่อดำเนินการต่อ

en: Your scan limit will reset tomorrow.
th: ขีดจำกัดการสแกนของคุณจะรีเซ็ตในวันพรุ่งนี้

en: Your session expired. Please reconnect to continue.
th: เซสชันของคุณหมดอายุ กรุณาเชื่อมต่อใหม่เพื่อดำเนินการต่อ

en: Your session expired. Please refresh the page and try again.
th: เซสชันของคุณหมดอายุ กรุณารีเฟรชหน้าและลองอีกครั้ง

en: Your session expired. Please reload to reconnect.
th: เซสชันของคุณหมดอายุ กรุณารีโหลดเพื่อเชื่อมต่อใหม่

en: Your settings have been successfully saved.
th: การตั้งค่าของคุณถูกบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: Your website is compliant with cookie consent regulations
th: เว็บไซต์ของคุณเป็นไปตามข้อกำหนดการยินยอมคุกกี้

en: Your website is not compliant with cookie consent regulations
th: เว็บไซต์ของคุณไม่เป็นไปตามข้อกำหนดการยินยอมคุกกี้

en: [Your Company Name], [Your Address], [your-email@example.com]
th: [ชื่อบริษัทของคุณ], [ที่อยู่ของคุณ], [your-email@example.com]

en: contact our support team
th: ติดต่อทีมสนับสนุนของเรา

en: cookie
th: คุกกี้

en: days
th: วัน

en: design your banner
th: ออกแบบแบนเนอร์ของคุณ

en: detected by scanner
th: ตรวจพบโดยเครื่องสแกน

en: e.g., .example.com
th: เช่น .example.com

en: e.g., 30
th: เช่น 30

en: e.g., Performance Cookies
th: เช่น คุกกี้ประสิทธิภาพ

en: e.g., Your Company Name
th: เช่น ชื่อบริษัทของคุณ

en: e.g., my_custom_cookie
th: เช่น my_custom_cookie

en: go to Settings → Connectors → Add Connector, paste the endpoint URL, and use your WordPress username + Application Password.
th: ไปที่ การตั้งค่า → ตัวเชื่อมต่อ → เพิ่มตัวเชื่อมต่อ วาง URL จุดสิ้นสุด และใช้ชื่อผู้ใช้ WordPress + รหัสผ่านแอปพลิเคชันของคุณ

en: here
th: ที่นี่

en: log
th: บันทึก

en: new cookie
th: คุกกี้ใหม่

en: new tracker domain
th: โดเมนตัวติดตามใหม่

en: of
th: ของ

en: removed
th: ถูกลบ

en: to remove the "Powered by SureCookie" text from the consent banner and preferences modal.
th: เพื่อลบข้อความ "ขับเคลื่อนโดย SureCookie" ออกจากแบนเนอร์ความยินยอมและโมดอลการตั้งค่า

en: to show a floating cookie preferences button on every page.
th: เพื่อแสดงปุ่มตั้งค่าคุกกี้ลอยบนทุกหน้า

en: · ~%s left
th: · ~%s เหลือ
