TaxoPress 3.51.0 - en to yo translation catalogue (651 entries)

note: Description of the plugin
en: TaxoPress allows you to create and manage Tags, Categories, and all your WordPress taxonomy terms.
yo: TaxoPress gba ọ laaye lati ṣẹda ati ṣakoso Tags, Categories, ati gbogbo awọn ọrọ taxonomy WordPress rẹ.

en: Here
yo: Nibi

en:  Select current post
yo: Yan ifiweranṣẹ lọwọlọwọ

en: Current Posts (TaxoPress)
yo: Ifiweranṣẹ lọwọlọwọ (TaxoPress)

en: this page.
yo: oju-iwe yii.

en: Select related post
yo: Yan ifiweranṣẹ to jọra

en: Related Posts (TaxoPress)
yo: Ifiweranṣẹ to jọra (TaxoPress)

en: Select Terms Display
yo: Yan Awọn ọrọ Ifihan

en: Terms Display (TaxoPress)
yo: Awọn ọrọ Ifihan (TaxoPress)

en: Related Posts
yo: Ifiweranṣẹ to jọra

en: No related posts.
yo: Ko si ifiweranṣẹ to jọra.

en: Settings updated successfully.
yo: Awọn eto ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Related Posts successfully deleted.
yo: Ifiweranṣẹ to jọra ti paarẹ ni aṣeyọri.

en: Related Posts not found.
yo: Ko si ifiweranṣẹ to jọra ti a rii.

en: Related Post
yo: Ifiweranṣẹ to jọra

en: Title
yo: Akole

en: Post Types
yo: Iru Awọn Ifiweranṣẹ

en: Automatic display
yo: Ifihan laifọwọyi

en: No item avaliable.
yo: Ko si nkan ti o wa.

en: Edit
yo: Ṣatunkọ

en: Delete
yo: Paarẹ

en: Current post type
yo: Iru ifiweranṣẹ lọwọlọwọ

en: All
yo: Gbogbo

en: Default
yo: Aiyipada

en: Homepage
yo: Ile-ibẹ

en: Blog display
yo: Ifihan Blog

en: Single post display
yo: Ifihan ifiweranṣẹ kan

en: No
yo: Bẹẹkọ

en: Taxopress Related Posts Shortcode
yo: TaxoPress Relate Posts Shortcode

en: Related Posts are added on
yo: Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan ti wa ni afikun lori

en: Select widget Related Posts.
yo: Yan widget Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan.

en: No Related Posts shortcode available. Add new shortcode
yo: Ko si shortcode Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan ti o wa. Fi shortcode tuntun kun

en: Number of items per page
yo: Iye awọn nkan fun oju-iwe

en: Add New Related Post
yo: Fi Ifiweranṣẹ Ti o ni ibatan Tuntun kun

en: The Related Posts feature works by checking for shared taxonomy terms. If your post has the terms “WordPress” and “Website”, then Related Posts will display other posts that also have the terms “WordPress” and “Website”.
yo: Iṣẹ ẹya Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan n ṣiṣẹ nipa ṣayẹwo fun awọn ọrọ taxonomy ti o pin. Ti ifiweranṣẹ rẹ ba ni awọn ọrọ “WordPress” ati “Website”, lẹhinna Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan yoo ṣe afihan awọn ifiweranṣẹ miiran ti o tun ni awọn ọrọ “WordPress” ati “Website”.

note: translators: %s: search keywords
en: Search results for &#8220;%s&#8221;
yo: Awọn abajade wiwa fun &#8220;%s&#8221;

en: Search Related Posts
yo: Wa Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: Description here.
yo: Apejuwe nibi.

en: Manage Related Posts
yo: Ṣakoso Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: Preview Related Posts
yo: Ṣe ayẹwo Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: Toggle panel
yo: Yipada panẹli

en: Preview
yo: Ṣe ayẹwo

en: Edit Related Posts
yo: Ṣatunkọ Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: Add new Related Posts
yo: Fi awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan tuntun kun

en: To create more Related Posts, please upgrade to TaxoPress Pro.
yo: Lati ṣẹda diẹ ẹ sii Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan, jọwọ mu igbesoke si TaxoPress Pro.

en: With TaxoPress Pro, you can create unlimited Related Posts. You can create Related Posts for any taxonomy and then display those Related Posts anywhere on your site.
yo: Pẹlu TaxoPress Pro, o le ṣẹda awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan laisi opin. O le ṣẹda Awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan fun eyikeyi taxonomy ki o si ṣe afihan awọn Ifiweranṣẹ ti o ni ibatan wọpọ ni ibikibi lori aaye rẹ.

en: General
yo: Gbogbogbo

en: Display
yo: Ṣafihan

en: Design
yo: Apẹrẹ

en: Layout
yo: Ipele

en: Display format
yo: Fọọmu ifihan

en: Options
yo: Awọn aṣayan

en: Advanced
yo: Ipele ilọsiwaju

en: False
yo: Iwọn

en: True
yo: Otito

en: Hide title in output ?
yo: Ṣe o fẹ pa akọle mọ́ nínú ìtẹ̀jáde?

en: None
yo: Kò sí

en: Title header
yo: Akọle àkọsílẹ̀

en: Font size minimum
yo: Iwọn fọ́ńtì kéré jùlọ

en: Font size maximum
yo: Iwọn fọ́ńtì tó pọ̀ jùlọ

en: Point
yo: Pọ́ńtì

en: Pixel
yo: Píksẹ́lì

en: Percent
yo: Ogorun

en: Unit font size
yo: Iwọn fọ́ńtì ẹyọ

en: Enable colors for terms
yo: Mú àwọ̀ ṣiṣẹ́ fún àwọn ọrọ̀

en: Font color minimum
yo: Àwọ̀ fọ́ńtì kéré jùlọ

en: This is the color of the least popular term.
yo: Eyi ni àwọ̀ ti ọrọ̀ ti ko gbajúmọ̀ jùlọ.

en: Font color maximum
yo: Iwọn awọ Font

en: This is the color of the most popular term.
yo: Eyi ni awọ ti ọrọ ti o gbajumo julọ.

en: Posts
yo: Awọn ifiweranṣẹ

en: Maximum related posts to display
yo: Iwọn to pọ julọ ti awọn ifiweranṣẹ ti o yẹ ki o han

en: Specify the number of related posts to display.
yo: Ṣe pato nọmba awọn ifiweranṣẹ ti o yẹ ki o han.

en: Attempt to automatically display related posts
yo: Gbiyanju lati han awọn ifiweranṣẹ ti o jọra laifọwọyi

en: TaxoPress will attempt to automatically display related posts in this content. It may not be successful for all post types and layouts.
yo: TaxoPress yoo gbiyanju lati han awọn ifiweranṣẹ ti o jọra laifọwọyi ninu akoonu yii. O le ma ṣaṣeyọri fun gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ ati awọn ilana.

en: Box List
yo: Akojọ Apoti

en: Unordered List (UL/LI)
yo: Akojọ ti ko ni ilana (UL/LI)

en: Ordered List (OL/LI)
yo: Akojọ ti a ti ṣe ilana (OL/LI)

en: Term link format
yo: Fọọmu ọna asopọ ọrọ

en: This settings allows to customize the appearance of Related Post links. You can find tokens and explanations in the sidebar and %1sin the documentation%2s.
yo: Iwọn yii ngbanilaaye lati ṣe akanṣe irisi awọn ọna asopọ Ifiweranṣẹ ti o jọra. O le wa awọn ami ati awọn alaye ninu ẹgbẹ ẹgbẹ ati %1$sni iwe aṣẹ%2$s.

en: TaxoPress will display related posts from selected post types.
yo: TaxoPress yoo han awọn ifiweranṣẹ ti o jọra lati awọn iru ifiweranṣẹ ti a yan.

en: Text to display before posts list
yo: Texto lati han ṣaaju akojọ awọn ifiweranṣẹ

en: Enter the text that should be displayed before the posts list.
yo: Tẹ ọrọ ti o yẹ ki o han ṣaaju akojọ awọn ifiweranṣẹ.

en: Text to display after posts list
yo: Texto lati han lẹhin akojọ awọn ifiweranṣẹ

en: Enter the text that should be display after the posts list.
yo: Tẹ ọrọ ti o yẹ ki o han lẹhin akojọ awọn ifiweranṣẹ.

en: 24 hours
yo: 24 wakati

en: 7 days
yo: 7 ọjọ

en: 2 weeks
yo: 2 ọsẹ

en: 1 month
yo: oṣù 1

en: 6 months
yo: oṣù 6

en: 1 year
yo: ọdún 1

en: No limit
yo: Ko si ihamọ

en: Limit related posts based on timeframe
yo: Ihamọ awọn ifiweranṣẹ ti o ni ibatan da lori akoko

en: Least common tags between posts
yo: Awọn aami ti o wọpọ julọ laarin awọn ifiweranṣẹ

en: Most common tags between posts
yo: Awọn aami ti o wọpọ julọ laarin awọn ifiweranṣẹ

en: Older Entries
yo: Awọn Ifojusi Atijọ

en: Newer Entries
yo: Awọn Ifojusi Tuntun

en: Alphabetical
yo: Alifabeti

en: Inverse Alphabetical
yo: Alifabeti idakeji

en: Random
yo: Airotẹlẹ

en: Related Posts Order
yo: Ilana Awọn Ifiweranṣẹ Ti o Ni Ibase

en: Text to show when there is no related post
yo: Ọrọ lati fihan nigbati ko si ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: Hide output if no related post is found ?
yo: Ṣe o fẹ pa jade ti ko ba si ifiweranṣẹ ti o ni ibatan ti a ri?

en: Related Posts div class
yo: Kilasi div ti Awọn Ifiweranṣẹ Ti o Ni Ibase

en: Term link class
yo: Kilasi ọna asopọ ọrọ kan

en: d.m.Y (e.g., 09.10.2024)
yo: d.m.Y (apẹẹrẹ, 09.10.2024)

en: F j, Y (e.g., October 9, 2024)
yo: F j, Y (apẹẹrẹ, Oṣù Kẹwa 9, 2024)

en: Y-m-d (e.g., 2024-10-09)
yo: Y-m-d (apẹẹrẹ, 2024-10-09)

en: Post date format
yo: Fọọmu ọjọ ifiweranṣẹ

en: Maximum characters of post content to display
yo: Iye awọn ohun kikọ ti o pọ julọ ti akoonu ifiweranṣẹ lati fihan

en: Maximum number of categories
yo: Iye ti awọn ẹka ti o pọ julọ

en: You must set zero (0) to display all post categories.
yo: O gbọdọ ṣeto odo (0) lati fihan gbogbo awọn ẹka ifiweranṣẹ.

en: Maximum number of tags
yo: Iye ti awọn aami ti o pọ julọ

en: You must set zero (0) to display all post tags.
yo: O gbọdọ ṣeto odo (0) lati fihan gbogbo awọn aami ifiweranṣẹ.

en: Large (1024x1024)
yo: Nla (1024x1024)

en: 1536x1536 (High Res)
yo: 1536x1536 (Giga Res)

en: 2048x2048 (Ultra High Res)
yo: 2048x2048 (Ultra Giga Res)

en: Thumbnail image resolution
yo: Iwọn ipinnu aworan thumbnail

en: Default post thumbnail
yo: Thumbnail ifiweranṣẹ aiyipada

en: Using default TaxoPress image
yo: Nlo aworan TaxoPress aiyipada

en: Select Media
yo: Yan Media

en: Use Default Image
yo: Lo Aworan Aiyipada

en: Remove Image
yo: Yọ Aworan

en: Select the default %post_thumb_url% to be used when a post doesn't have a featured image.
yo: Yan %post_thumb_url% aiyipada lati lo nigbati ifiweranṣẹ ko ba ni aworan afihan.

en: You're using TaxoPress Free.
                                                The Pro version has more features and support.
yo: O n lo TaxoPress Free.
                                                Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin.

en: Upgrade to Pro
yo: Gba si Pro

en: Save Related Posts
yo: Fipamọ Awọn Ifiweranṣẹ Ti o Ni Ibatan

en: Add Related Posts
yo: Fi Awọn Ifiweranṣẹ Ti o Ni Ibatan kun

en: Related Posts format
yo: fọọmu Awọn Ifiweranṣẹ Ti o Ni Ibatan

en: Here are the tokens you can use for related posts format
yo: Eyi ni awọn ami ti o le lo fun fọọmu awọn ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: The URL of the post
yo: URL ti ifiweranṣẹ naa

en: The title of the post
yo: Ak title ifiweranṣẹ naa

en: The date of the post (this shows inside a tooltip)
yo: Ọjọ ifiweranṣẹ naa (eyi n fihan inu tooltip kan)

en: The number of tags used by both posts
yo: Iye awọn ami ti a lo nipasẹ awọn ifiweranṣẹ mejeeji

en: The number of comments on the post
yo: Iye awọn ọrọ asọye lori ifiweranṣẹ naa

en: The ID of the post
yo: ID ti ifiweranṣẹ naa

en: A list of tags used by both the current post and the related post
yo: Akojọ awọn ami ti a lo nipasẹ ifiweranṣẹ lọwọlọwọ ati ifiweranṣẹ ti o ni ibatan

en: The post excerpt
yo: Iṣejade ifiweranṣẹ naa

en: The post featured image url
yo: URL aworan pataki ifiweranṣẹ naa

en: The post content
yo: Akopọ ifiweranṣẹ naa

en: The post category
yo: Ẹka ifiweranṣẹ naa

en: The font size of the post
yo: Iwọn font ti ifiweranṣẹ naa

en: The color of the post title
yo: Color ti akọle ifiweranṣẹ naa

en: Please complete the following required fields to save your changes:
yo: Jọwọ pari awọn aaye to ṣe pataki wọnyi lati fipamọ awọn ayipada rẹ:

en: Okay
yo: O dara

en: Yes
yo: Bẹẹni

en: Security check failed.
yo: Iṣayẹwo aabo kuna.

en: Permission denied.
yo: Iwe-aṣẹ kọ.

en: Select a post to see a preview.
yo: Yan ifiweranṣẹ kan lati wo itọka.

en: No related posts found.
yo: Ko si awọn ifiweranṣẹ ti o ni ibatan ti a ri.

en: Post type
yo: post type

en: Terms added
yo: Awọn ofin ti a fi kun

en: Date
yo: Ọjọ

en: Schedule log is empty.
yo: Iwe itan-akọọlẹ ti wa ni ofo.

en: Edit Main Post
yo: Ṣatunkọ Ifiweranṣẹ Pataki

en: Delete Log
yo: Pa Iwe itan-akọọlẹ

en: Auto Terms Schedule
yo: Aiyipada Awọn Ofin Iṣeto

en: Schedule is disabled. Please enable a schedule frequency to run a test.
yo: Aiyipada ti wa ni pipade. Jọwọ mu igbohunsafẹfẹ iṣeto ṣiṣẹ lati ṣe idanwo kan.

en: Scheduled the cron event %s to run now. The original event will not be affected.
yo: A ti ṣeto iṣẹlẹ cron %s lati ṣiṣẹ bayi. Iṣẹlẹ atilẹba ko ni ni ipa.

en: An error occured.
yo: A ṣẹlẹ aṣiṣe kan.

en: Limit per batches is required.
yo: Iye to pọju fun awọn ẹgbẹ jẹ dandan.

en: Batches wait time is required.
yo: Akoko idaduro awọn ẹgbẹ jẹ dandan.

en: Schedule is not enabled for selected Auto Terms.
yo: Iṣeto ko ti mu ṣiṣẹ fun Awọn ọrọ Aifọwọyi ti a yan.

en: This feature allows you to run the Auto Terms feature on a schedule. This is helpful if you regularly import content into WordPress. TaxoPress can run on a schedule and add terms to your imported content.
yo: Iṣe yii jẹ ki o ṣiṣẹ ẹya Awọn ọrọ Aifọwọyi lori iṣeto. Eyi wulo ti o ba n gbe akoonu si WordPress nigbagbogbo. TaxoPress le ṣiṣẹ lori iṣeto ki o si fi awọn ọrọ kun akoonu ti o gbe wọle.

en: Settings
yo: Awọn eto

en: Select an option...
yo: Yan aṣayan...

en: Auto Terms setting
yo: Iṣeto Awọn ọrọ Aifọwọyi

en: Select Auto Terms settings to use when running the "Schedule" feature.
yo: Yan awọn eto Awọn ọrọ Aifọwọyi lati lo nigbati o ba ṣiṣẹ ẹya "Iṣeto".

en: Do not run on a schedule
yo: Ma ṣe ṣiṣẹ lori iṣeto

en: Weekly
yo: Ọsẹ kọọkan

en: Schedule Frequency
yo: Iwọn Iṣeto

en: Disable 'Do not run on a schedule' to select schedule frequency.
yo: Pa 'Ma ṣe ṣiṣẹ lori iṣeto' kuro lati yan iwọn iṣeto.

en: Exclude previously analyzed content
yo: Yọ akoonu ti a ti ṣe itupalẹ tẹlẹ

en: This enables you to skip posts that have already been analyzed by the Schedule feature.
yo: Eyi n gba ọ laaye lati fo awọn ifiweranṣẹ ti a ti ṣe itupalẹ tẹlẹ nipasẹ ẹya Iṣeto.

en: Limit per batches
yo: Iye to pọju fun awọn ẹgbẹ

en: This enables your scheduled Auto Terms to run in batches. If you have a lot of content, set this to a lower number to avoid timeouts.
yo: Eyi n gba awọn ọrọ Aifọwọyi ti a ṣeto rẹ laaye lati ṣiṣẹ ni awọn ẹgbẹ. Ti o ba ni akoonu pupọ, ṣeto eyi si nọmba kekere lati yago fun awọn idaduro akoko.

en: Batches wait time
yo: Akoko idaduro awọn ẹgbẹ

en: This is the wait time (in seconds) between processing batches of Auto Terms. If you have a lot of existing content, set this to a higher number to avoid timeouts.
yo: Eyi ni akoko idaduro (ni awọn aaya) laarin processing awọn ẹgbẹ ti Awọn ọrọ Aifọwọyi. Ti o ba ni akoonu pupọ ti o wa tẹlẹ, ṣeto eyi si nọmba ti o ga julọ lati yago fun awọn idaduro akoko.

en: 24 hours ago
yo: Wakati 24 sẹyin

en: 7 days ago
yo: Ọjọ 7 sẹyin

en: 2 weeks ago
yo: ọsẹ 2 sẹyin

en: 1 month ago
yo: osù 1 sẹyin

en: 6 months ago
yo: oṣu mẹfa sẹyin

en: 1 year ago
yo: ọdún 1 sẹyin

en: Limit Auto Terms, based on published date
yo: Limiti Awọn Ọrọ Aifọwọyi, da lori ọjọ ti a tẹjade

en: This setting can limit your scheduled Auto Terms query to only recent content. We recommend using this feature to avoid timeouts on large sites.
yo: Iṣeto yii le ṣe idiwọ ibeere Awọn Ọrọ Aifọwọyi rẹ ti a ṣe eto si akoonu tuntun nikan. A ṣe iṣeduro lilo ẹya yii lati yago fun awọn akoko idaduro lori awọn aaye nla.

en: Save Settings
yo: Fipamọ Awọn Eto

en: Test Run
yo: Tẹtesti Iṣiṣẹ

en: Recent Schedule Runs
yo: Awọn Iṣiṣẹ Ẹrọ Tuntun

en: You can see full log details on the %1s screen
yo: O le rii alaye log pipe lori iboju %1s

en: Auto Terms Logs
yo: Awọn Log Awọn Ọrọ Aifọwọyi

en: Terms Display
yo: Ifihan Awọn Ọrọ

en: Terms Display successfully deleted.
yo: Ifihan Awọn Ọrọ ti a paarẹ ni aṣeyọri.

en: Post Type
yo: post type

en: Cloud
yo: Awọsanma

en: Table List
yo: Atokọ Tabeli

en: Border Cloud
yo: Awọsanma Aala

en: Parent / Child
yo: Ẹbi / Ọmọ

en: Add New Terms Display
yo: Fi Awọn Ifihan Ọrọ Tuntun Kun

en: This feature allows you to create a customizable display of all the terms in one taxonomy.
yo: Ẹya yii ngbanilaaye fun ọ lati ṣẹda ifihan ti a le ṣe adani ti gbogbo awọn ọrọ ninu taxonomy kan.

en: Search Terms Display
yo: Ifihan Awọn Ọrọ Wiwa

en: Manage Terms Display
yo: Ṣakoso Ifihan Awọn Ọrọ

en: Preview Terms Display
yo: Ṣayẹwo Ifihan Awọn Ọrọ

en: Move up
yo: Gbe soke

en: Move down
yo: Gbe sẹhin

en: Edit Terms Display
yo: Ṣatunkọ Ifihan Awọn Ọrọ

en: Add new Terms Display
yo: Fi Ifihan Awọn Ọrọ Tuntun kun

en: To create more Terms Display, please upgrade to TaxoPress Pro.
yo: Lati ṣẹda diẹ ẹ sii Ifihan Awọn Ọrọ, jọwọ pọ si TaxoPress Pro.

en: With TaxoPress Pro, you can create unlimited Terms Display. You can create Terms Display for any taxonomy and then display those Terms Display anywhere on your site.
yo: Pẹlu TaxoPress Pro, o le ṣẹda Ifihan Awọn Ọrọ ailopin. O le ṣẹda Ifihan Awọn Ọrọ fun eyikeyi taxonomy ati lẹhinna fi Ifihan Awọn Ọrọ wọle nibikibi lori aaye rẹ.

en: Choose Terms
yo: Yan Awọn Ọrọ

en: Exceptions
yo: Awọn Ikuna

en: Display Format
yo: Fọọmu Ifihan

en: Hide title in output?
yo: Ṣe jẹ ki akọle wa ni abajade?

en: All post types
yo: Gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ

en: All Parent Terms
yo: Gbogbo Awọn Ọrọ Obi

en: Parent Term
yo: Ọrọ Obi

en: Display only Parent Terms
yo: Fi Awọn Ọrọ Obi nikan han

en: Display only Sub-Terms
yo: Fi Awọn Ọrọ-ọrun nikan han

en: Display Parents and Sub-Terms
yo: Fi Awọn Obi ati Awọn Ọrọ-ọrun han

en: Display Mode
yo: Ìmúdàgba Àwòrán

en: Term selection mode
yo: Ìmúdàgba yiyan ọ̀rọ̀

en: Automatic
yo: Àkọ́kọ́

en: Display terms based on settings in the "General" tab.
yo: Ṣàfihàn àwọn ọ̀rọ̀ gẹ́gẹ́ bí àtọka tó wà nínú taabu "Gbogbogbo".

en: Custom
yo: Àwọn ìṣàkóso

en: Display only the specific terms entered in the "Custom terms to display" field below.
yo: Ṣàfihàn àwọn ọ̀rọ̀ pàtó tó wà nínú àgbègbè "Àwọn ọ̀rọ̀ ìṣàkóso láti ṣàfihàn" ní isalẹ.

en: Combined
yo: Apapọ̀

en: Display automatic terms plus any additional custom terms specified below.
yo: Ṣàfihàn àwọn ọ̀rọ̀ àkọ́kọ́ pẹ̀lú àwọn ìṣàkóso míì tó wà ní isalẹ.

en: Custom terms to display
yo: Àwọn ọ̀rọ̀ ìṣàkóso láti ṣàfihàn

en: Enter terms (comma-separated) to display. Used in Custom and Combined modes.
yo: Tẹ̀síwájú àwọn ọ̀rọ̀ (pẹlu àmì kóma) láti ṣàfihàn. A lo nínú Àwọn ìṣàkóso àti Apapọ̀.

en: Limit terms based on timeframe
yo: Dín àwọn ọ̀rọ̀ kù gẹ́gẹ́ bí àkókò

en: Ascending
yo: Ọ̀nà gígùn

en: Descending
yo: Ọ̀nà kìkà

en: Ordering for choosing terms for display
yo: Ìtòsọ́tọ̀ fún yiyan àwọn ọ̀rọ̀ láti ṣàfihàn

en: Text to display before terms list
yo: Ọ̀rọ̀ láti ṣàfihàn kí àwọn ọ̀rọ̀ tó wà nínú àtòka

en: Enter the text that should be display before terms list. This field accepts basic HTML.
yo: Tẹ̀síwájú ọ̀rọ̀ tó yẹ kí ó ṣàfihàn kí àwọn ọ̀rọ̀ tó wà nínú àtòka. Àgbègbè yìí gba HTML ipilẹ.

en: Text to display after terms list
yo: Ọ̀rọ̀ láti ṣàfihàn lẹ́yìn àtòka àwọn ọ̀rọ̀

en: Enter the text that should be display after terms list. This field accepts basic HTML.
yo: Tẹ̀síwájú ọ̀rọ̀ tó yẹ kí ó ṣàfihàn lẹ́yìn àtòka àwọn ọ̀rọ̀. Àgbègbè yìí gba HTML ipilẹ.

en: Exclude terms from terms display
yo: Yọ àwọn ọ̀rọ̀ kúrò nínú àfihàn àwọn ọ̀rọ̀

en: Enter terms (comma-separated) to exclude from the terms display.
yo: Tẹ̀síwájú àwọn ọ̀rọ̀ (pẹlu àmì kóma) láti yọ kúrò nínú àfihàn àwọn ọ̀rọ̀.

en: Exclude hidden terms from Terms Display?
yo: Ṣe o fẹ lati yọ awọn ọrọ ti a pa mọ kuro ninu ifihan Awọn ọrọ?

en: Hide display output if no terms?
yo: Ṣe o fẹ lati pa ifihan jade ti ko ba si awọn ọrọ?

en: Maximum terms to display
yo: Iye to pọ julo ti awọn ọrọ lati fi han

en: This is the color of the least popular term
yo: Eyi ni awọ ti ọrọ ti ko gbajumọ julọ

en: This is the color of the most popular term
yo: Eyi ni awọ ti ọrọ ti o gbajumọ julọ

en: Term display div class
yo: Iru ifihan ọrọ div kilasi

en: This option allows you to change the format of your terms. You can use any of the tokens in the "Terms Display format" sidebar". Find more details %1sin the documentation%2s.
yo: Yiyan yii jẹ ki o yipada ọna kika ti awọn ọrọ rẹ. O le lo eyikeyi ninu awọn ami ni " ọna kika ifihan Awọn ọrọ" sidebar". Wa alaye diẹ sii %1sni iwe-itumọ%2s.

en: You're using TaxoPress Free.
                                            The Pro version has more features and support.
yo: O nlo TaxoPress Free. 
                                            Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin.

en: Font size minimum must not be greater than Font size maximum value.
yo: Iwọn fonti ti o kere ju ko gbọdọ tobi ju iye iwọn fonti ti o pọ julo lọ.

en: Save Terms Display
yo: Fipamọ Ifihan Awọn ọrọ

en: Add Terms Display
yo: Fikun awọn Ifihan Awọn ọrọ

en: Terms Display format
yo: Ọna kika Ifihan Awọn ọrọ

en: Here are the tokens you can use for Term link format
yo: Eyi ni awọn ami ti o le lo fun ọna kika ọna asopọ ọrọ

en: The URL of the term
yo: URL ti ọrọ naa

en: The ID of the term
yo: ID ti ọrọ naa

en: The weighted size of the term in the display
yo: Iwọn ti a ṣe akiyesi ti ọrọ naa ninu ifihan

en: The number of times the term is used
yo: Iye igba ti ọrọ naa ti lo

en: This provides rel tag markup
yo: Eyi n pese akọle tag rel

en: it creates
yo: o n ṣẹda

en: The font size for the term
yo: Iwọn fonti fun ọrọ naa

en: The font color for the term
yo: Ẹ̀dá àwọ̀ fún ìsọ̀rọ̀

en: The name of the term
yo: Orúkọ ìsọ̀rọ̀

en: The name of the term with any HTML stripped out
yo: Orúkọ ìsọ̀rọ̀ pẹ̀lú HTML kankan tí a yọkúrò

en: The description of the term
yo: Àpejuwe ìsọ̀rọ̀

en: Invalid nonce
yo: Nonce tí kò tọ́

en: Missing display ID.
yo: ID àfihàn tí a padà sílẹ̀.

en: Invalid terms display configuration.
yo: Ìṣètò àfihàn ìsọ̀rọ̀ tí kò tọ́.

en: There are no terms in this taxonomy.
yo: Kò sí ìsọ̀rọ̀ nínú taxonomy yìí.

en: Please provide a taxonomy to delete
yo: Jọ̀wọ́ pèsè taxonomy kan láti pa

en: Please provide a taxonomy name
yo: Jọ̀wọ́ pèsè orúkọ taxonomy kan

en: Object
yo: Ohun kan

en: %s has been successfully added
yo: %s ti ṣàfikún pẹ̀lú aṣeyọrí

en: %s has failed to be added
yo: %s ti kuna láti ṣàfikún

en: %s has been successfully updated
yo: %s ti ṣe àtúnṣe pẹ̀lú aṣeyọrí

en: %s has failed to be updated
yo: %s ti kuna láti ṣe àtúnṣe

en: %s has been successfully deleted
yo: %s ti pa pẹ̀lú aṣeyọrí

en: %s has failed to be deleted
yo: %s ti kuna láti pa

en: Nonce failed verification
yo: Nonce ti kuna ìmúlò

en: Please choose a different taxonomy name. %s is already registered.
yo: Jọ̀wọ́ yan orúkọ taxonomy míràn. %s ti forúkọsílẹ̀ tẹlẹ.

en: Please provide a post type to attach to.
yo: Jọ̀wọ́ pèsè post type kan láti so pọ̀ mọ́.

en: Please choose a different post type name. %s matches an existing page slug, which can cause conflicts.
yo: Jọwọ yan orukọ post type miiran. %s ba a slug oju-iwe to wa tẹlẹ mu, eyi le fa awọn ariyanjiyan.

en: Please do not use quotes in post type/taxonomy names or rewrite slugs
yo: Jọwọ ma ṣe lo awọn ẹtọ ninu awọn orukọ post type/taxonomy tabi tun kọ awọn slug

en: %s has been successfully imported
yo: %s ti gbe wọle ni aṣeyọri

en: %s has failed to be imported
yo: %s ti kuna lati gbe wọle

en: Add new %s
yo: Fi %s tuntun kun

en: Edit %s
yo: Ṣatunkọ %s

en: New %s
yo: Tuntun %s

en: View %s
yo: Wo %s

en: All %s
yo: Gbogbo %s

en: Search %s
yo: Wa %s

en: No %s found.
yo: Ko si %s ti a ri.

en: No %s found in trash.
yo: Ko si %s ti a ri ninu ikọsẹ.

en: Popular %s
yo: Olokiki %s

en: Parent %s
yo: Ibi %s

en: Parent %s:
yo: Ibi %s:

en: Update %s
yo: Ṣatunkọ %s

en: New %s name
yo: Orukọ %s tuntun

note: translators: Used for autofill
en: Separate %s with commas
yo: Ya %s lọtọ pẹlu awọn koma

en: Add or remove %s
yo: Fi %s kun tabi yọkuro

note: translators: Used for autofill
en: Choose from the most used %s
yo: Yan lati inu %s ti a lo julọ

en: Kindly select an action in bulk action dropdown!
yo: Jọwọ yan iṣe kan ninu akojọ aṣayan iṣe bulọọki!

en: Kindly select atleast one taxonomy to proceed
yo: Jọwọ yan o kere ju taxonomy kan lati tẹsiwaju

en: Taxonomy has been successfully deactivated
yo: Taxonomy ti wa ni aṣeyọri ti wa ni pa

en: Taxonomy has been successfully activated
yo: Taxonomy ti wa ni aṣeyọri ti wa ni mu ṣiṣẹ

en: Taxonomy has been successfully deleted
yo: Taxonomy ti wa ni aṣeyọri ti wa ni paarẹ

en: Are you sure you want to delete this? Deleting will NOT remove created content.
yo: Ṣe o da ọ loju pe o fẹ pa eyi? Piparẹ kii yoo yọ akoonu ti a ṣẹda kuro.

en: Please select at least one post type.
yo: Jọwọ yan o kere ju ọkan ninu awọn iru ifiweranṣẹ.

en: Taxonomy slug cannot be numbers only.
yo: Taxonomy slug ko le jẹ awọn nọmba nikan.

en: Add New
yo: Fi Tuntun Kun

en: This feature allows you to create new taxonomies and edit all the settings for each taxonomy.
yo: Iwọn yi n jẹ ki o ṣẹda awọn taxonomy titun ati satunkọ gbogbo awọn eto fun ọkọọkan taxonomy.

en: Search Taxonomies
yo: Wa Taxonomies

en: All Taxonomies
yo: Gbogbo Taxonomies

en: Public Taxonomies
yo: Taxonomies Gbogbo eniyan

en: Private Taxonomies
yo: Taxonomies Ikọkọ

en: All Post Types
yo: Gbogbo Awọn iru Ifiweranṣẹ

en: Invalid nonce. Request is not authorized.
yo: Nonce ti ko wulo. Ibeere ko ni aṣẹ.

en: Manage Taxonomy
yo: Ṣakoso Taxonomy

en: Edit Taxonomy
yo: Ṣatunkọ Taxonomy

en: Add new Taxonomy
yo: Fi Taxonomy tuntun kun

en: Slug has changed
yo: Slug ti yipada

en: Slug already exists
yo: Slug ti wa tẹlẹ

en: Special character not allowed in slug.
yo: A ko gba ohun kikọ pataki laaye ninu slug.

en: The “slug” is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and underscores.
yo: “slug” ni ẹya ti o dara fun URL ti orukọ. O maa n jẹ gbogbo lẹta kekere ati pe o ni awọn lẹta, awọn nọmba, ati awọn underscore nikan.

en: DO NOT EDIT the taxonomy slug unless also planning to migrate terms. Changing the slug registers a new taxonomy entry.
yo: MA ṢE ṢATUNKỌ slug taxonomy ayafi ti o ba gbero lati gbe awọn ọrọ naa. Yiyipada slug n gba iforukọsilẹ titun ti taxonomy.

en: Migrate terms to newly renamed taxonomy?
yo: Ṣe gbe awọn ọrọ si taxonomy ti a tun pe ni tuntun?

en: Parent-Child Relationships
yo: Ibasepo Ọmọ-Ẹbi

en: Can terms in this taxonomy be organized into hierarchical relationships?
yo: Ṣe awọn ọrọ ninu taxonomy yii le ṣe eto sinu ibasepọ hierarchical?

en: Description
yo: Apejuwe

en: Describe what your taxonomy is used for.
yo: Ṣalaye ohun ti taxonomy rẹ nlo fun.

en: Default Terms
yo: Àwọn Ọrọ Àkọ́kọ́

en: Set the default terms for this taxonomy. These will be automatically added to all new posts. Enter the term names or slugs. Separate multiple terms with by comma.
yo: Ṣeto awọn ọrọ àkọ́kọ́ fun taxonomy yii. Awọn wọnyi yoo jẹ aifọwọyi fi kun gbogbo awọn ifiweranṣẹ tuntun. Tẹ awọn orukọ ọrọ tabi awọn slugs. Ya awọn ọrọ pupọ pẹlu koma.

en: Archive page result
yo: Abajade oju-iwe akọọlẹ

en: Normally, WordPress will only show one post type on taxonomy archive pages. Enable this feature to show content from all selected posts types.
yo: Ni deede, WordPress yoo fihan iru ifiweranṣẹ kan ṣoṣo lori awọn oju-iwe akọọlẹ taxonomy. Mu ẹya yii ṣiṣẹ lati fihan akoonu lati gbogbo awọn iru ifiweranṣẹ ti a yan.

en: Rewrite
yo: Tun kọ

en: WordPress can use a custom permalink for this taxonomy. It does not have to match the slug.
yo: WordPress le lo permalink aṣa fun taxonomy yii. Ko gbọdọ ba slug mu.

en: (default: taxonomy name)
yo: (aifọwọyi: orukọ taxonomy)

en: Custom Rewrite Slug
yo: Aṣa Tun Kọ Slug

en: Custom taxonomy rewrite slug.
yo: Slug tun kọ taxonomy aṣa.

en: Rewrite With Front
yo: Tun Kọ Pẹlu Iwaju

en: Should the permastruct be prepended with the front base.
yo: Ṣe permastruct yẹ ki o wa ni a fi kun pẹlu ipilẹ iwaju.

en: Rewrite Hierarchical
yo: Tun Kọ Hierarchical

en: Should the permastruct allow hierarchical urls.
yo: Ṣe permastruct gba awọn URL hierarchical laaye.

en: Show user interface
yo: Fihan oju-iwe olumulo

en: Should there be a visible interface in the WordPress admin area to manage these terms?
yo: Ṣe yẹ ki o wa oju-iwe ti o han ni agbegbe iṣakoso WordPress lati ṣakoso awọn ọrọ wọnyi?

en: Show in admin menus
yo: Fihan ninu awọn akojọ aṣayan alakoso

en: Should there be links to this taxonomy in the WordPress admin menus?
yo: Ṣe yẹ ki o wa awọn ọna asopọ si taxonomy yii ninu awọn akojọ aṣayan alakoso WordPress?

en: Show in frontend menus
yo: Fihan ninu awọn akojọ aṣayan iwaju

en: Should this taxonomy be available for the frontend “Menus” and “Navigation” options?
yo: Ṣe taxonomyi yi yẹ ki o wa fun awọn aṣayan “Menus” ati “Navigation” ni iwaju?

en: Show admin column
yo: Fi iha admin han

en: Should a column for this taxonomy appear on screens such as “Posts” and “Pages”?
yo: Ṣe iha fun taxonomyi yi yẹ ki o han lori awọn iboju bii “Posts” ati “Pages”?

en: Show in "Quick Edit" and "Bulk Edit"
yo: Fi han ni "Quick Edit" ati "Bulk Edit"

en: Should this taxonomy be available in editing tools on screens such as “Posts” and “Pages”?
yo: Ṣe taxonomyi yi yẹ ki o wa ninu awọn irinṣẹ ṣiṣatunkọ lori awọn iboju bii “Posts” ati “Pages”?

en: Show in Filter
yo: Fi han ninu Àlẹmọ

en: Should this taxonomy be available in filters on screens such as “Posts” and “Pages”?
yo: Ṣe taxonomyi yi yẹ ki o wa ninu awọn àlẹmọ lori awọn iboju bii “Posts” ati “Pages”?

en: Menu Name
yo: Orukọ Menu

en: Custom admin menu name for your taxonomy.
yo: Orukọ menu admin aṣa fun taxonomyi rẹ.

en: (e.g. All Jobs)
yo: (e.g. Gbogbo Awọn Iṣẹ)

en: All Items
yo: Gbogbo Awọn nkan

en: Used as tab text when showing all terms for hierarchical taxonomy while editing post.
yo: Lo bi ọrọ taabu nigbati o ba n ṣafihan gbogbo awọn ọrọ fun taxonomy hierarchical nigba ṣiṣatunkọ ifiweranṣẹ.

en: (e.g. Edit Job)
yo: (e.g. Ṣatunkọ Iṣẹ)

en: Edit Item
yo: Ṣatunkọ Nkan

en: Used at the top of the term editor screen for an existing taxonomy term.
yo: Lo ni oke iboju olootu ọrọ fun ọrọ taxonomy to wa tẹlẹ.

en: (e.g. View Job)
yo: (e.g. Wo Iṣẹ)

en: View Item
yo: Wo Nkan

en: Used in the admin bar when viewing editor screen for an existing taxonomy term.
yo: Lo ninu bar admin nigbati o ba n wo iboju olootu fun ọrọ taxonomy to wa tẹlẹ.

en: (e.g. Update Job Name)
yo: (e.g. Imudojuiwọn Orukọ Iṣẹ)

en: Update Item Name
yo: Imudojuiwọn Orukọ Nkan

en: Custom taxonomy label. Used in the admin menu for displaying taxonomies.
yo: Aami taxonomy aṣa. Ti lo ninu akojọ admin fun ifihan taxonomies.

en: Update %s name
yo: Imudojuiwọn %s orukọ

en: (e.g. Add New Job)
yo: (e.g. Fi Iṣẹ Tuntun Kún)

en: Add New Item
yo: Fi Ohun Tuntun Kún

en: Used at the top of the term editor screen and button text for a new taxonomy term.
yo: Ti lo ni oke iboju olootu ọrọ ati ọrọ bọtini fun ọrọ taxonomy tuntun.

en: (e.g. New Job Name)
yo: (e.g. Orukọ Iṣẹ Tuntun)

en: New Item Name
yo: Orukọ Ohun Tuntun

en: (e.g. Parent Job)
yo: (e.g. Iṣẹ Abáni)

en: Parent Item
yo: Ohun Abáni

en: (e.g. Parent Job:)
yo: (e.g. Iṣẹ Abáni:)

en: Parent Item Colon
yo: Kolonu Ohun Abáni

en: (e.g. Search Jobs)
yo: (e.g. Wa Awọn Iṣẹ)

en: Search Items
yo: Wa Awọn Ohun

en: (e.g. Popular Jobs)
yo: (e.g. Awọn Iṣẹ Olokiki)

en: Popular Items
yo: Awọn Ohun Olokiki

en: (e.g. Separate Jobs with commas)
yo: (e.g. Ya Awọn Iṣẹ pẹlu awọn koma)

en: Separate Items with Commas
yo: Ya Awọn Ohun pẹlu Awọn Koma

en: (e.g. Add or remove Jobs)
yo: (e.g. Fi tabi yọ Awọn Iṣẹ)

en: Add or Remove Items
yo: Fi tabi Yọ Awọn Ohun

en: (e.g. Choose from the most used Jobs)
yo: (e.g. Yan lati ọdọ Awọn Iṣẹ ti a lo julọ)

en: Choose From Most Used
yo: Yan Lati Ọpọ Ti A Lo Jùlọ

en: (e.g. No jobs)
yo: (àpẹẹrẹ: Ko si iṣẹ)

en: No terms
yo: Ko si awọn ọrọ

en: Used when indicating that there are no terms in the given taxonomy associated with an object.
yo: Lo nigbati o ba tọka si pe ko si awọn ọrọ ninu taxonomy ti a fun ni ti o ni nkan kan.

en: No %s
yo: Ko si %s

en: (e.g. Jobs list navigation)
yo: (àpẹẹrẹ: Iṣakojọpọ iṣẹ)

en: Items List Navigation
yo: Iṣakojọpọ Awọn ohun

en: Screen reader text for the pagination heading on the term listing screen.
yo: Ọrọ kika iboju fun akọle pagination lori iboju atokọ ọrọ.

en: %s list navigation
yo: %s iṣakojọpọ

en: (e.g. Jobs list)
yo: (àpẹẹrẹ: Atokọ iṣẹ)

en: Items List
yo: Atokọ Awọn ohun

en: Screen reader text for the items list heading on the term listing screen.
yo: Ọrọ kika iboju fun akọle atokọ awọn ohun lori iboju atokọ ọrọ.

en: %s list
yo: %s atokọ

en: (e.g. No jobs found)
yo: (àpẹẹrẹ: Ko si iṣẹ ti a rii)

en: Not Found
yo: Ko ri

en: The text displayed via clicking ‘Choose from the most used items’ in the taxonomy meta box when no items are available.
yo: Ọrọ ti a fihan nipasẹ titẹ ‘Yan lati awọn ohun ti a lo jùlọ’ ninu apoti meta taxonomy nigbati ko si awọn ohun ti o wa.

en: No %s found
yo: Ko si %s ti a rii

en: (e.g. &larr; Back to jobs
yo: (àpẹẹrẹ: &larr; Pada si awọn iṣẹ

en: Back to Items
yo: Pada si Awọn ohun

en: The text displayed after a term has been updated for a link back to main index.
yo: Ọrọ ti a fihan lẹyin ti a ti ṣe imudojuiwọn ọrọ kan fun ọna asopọ pada si itọsọna akọkọ.

en: Back to %s
yo: Pada si %s

en: Show in REST API
yo: Fihan ni REST API

en: Add the taxonomy to the WordPress wp-json API.
yo: Fi taxonomy kun si WordPress wp-json API.

en: REST API base slug
yo: REST API ipilẹ slug

en: The base slug that this taxonomy will use in the REST API.
yo: Slug ipilẹ ti taxonomy yii yoo lo ninu REST API.

en: REST API controller class
yo: REST API olukọni kilasi

en: The name of a custom Rest Controller class instead of WP_REST_Terms_Controller.
yo: Orukọ ti kilasi Olukọni Rest aṣa dipo WP_REST_Terms_Controller.

en: Custom controller to use instead of WP_REST_Terms_Controller.
yo: Olukọni aṣa lati lo dipo WP_REST_Terms_Controller.

en: The taxonomy is for public use. It can be seen by frontend users.
yo: Taxonomy yii jẹ fun lilo gbogbogbo. O le ri i nipasẹ awọn olumulo iboju iwaju.

en: The taxonomy is publicly queryable.
yo: Taxonomy yii jẹ ti a le beere ni gbogbogbo.

en: Enable a custom query_var key for this taxonomy.
yo: Mu bọtini query_var aṣa ṣiṣẹ fun taxonomy yii.

en: Custom Query Var String
yo: Akọsile Query Var Aṣa

en: Sets a custom query_var slug for this taxonomy.
yo: Ṣeto slug query_var aṣa fun taxonomy yii.

en: Metabox callback
yo: Metabox ipe

en: Sets a callback function name for the meta box display. Hierarchical default: post_categories_meta_box, non-hierarchical default: post_tags_meta_box. To remove the metabox completely, use "false".
yo: Ṣeto orukọ iṣẹ ipe fun ifihan apoti meta. Aiyipada hierarchical: post_categories_meta_box, aiyipada ti kii ṣe hierarchical: post_tags_meta_box. Lati yọ metabox naa patapata, lo "false".

en: This feature controls the order of %s when you're editing posts, and in frontend displays.
yo: Iṣẹ yii n ṣakoso aṣẹ ti %s nigbati o ba n ṣatunkọ awọn ifiweranṣẹ, ati ni awọn ifihan iboju iwaju.

en: Enable TaxoPress ordering
yo: Mu aṣẹ TaxoPress ṣiṣẹ

en: Enable TaxoPress ordering for this taxonomy in the frontend and admin area.
yo: Mu aṣẹ TaxoPress ṣiṣẹ fun taxonomy yii ni iwaju ati agbegbe admin.

en: Re-activate Taxonomy
yo: Tun-ṣe aṣẹ Taxonomy

en: Deactivate Taxonomy
yo: Pa aṣẹ Taxonomy

en: Delete Taxonomy
yo: Pa Taxonomy

en: Delete TaxoPress Edit Data
yo: Pa Data Edit TaxoPress

en: You can only delete taxonomies created with TaxoPress. However, you can delete any changes or edit made from TaxoPress which will remove TaxoPress version edit restoring original taxonomies data or removing it if already deleted
yo: O le pa awọn taxonomy nikan ti a ṣẹda pẹlu TaxoPress. Sibẹsibẹ, o le pa eyikeyi awọn ayipada tabi awọn atunṣe ti a ṣe lati TaxoPress ti o yoo yọ awọn ayipada ẹya TaxoPress ti o mu data taxonomy atilẹba pada tabi yọ o ti o ba ti pa a tẹlẹ

en: Save Taxonomy
yo: Fipamọ Taxonomy

en: Add Taxonomy
yo: Fi Taxonomy kun

en: Term copied successfully.
yo: Ọrọ ti a daakọ ni aṣeyọri.

en: Term deleted successfully.
yo: Ọrọ ti a pa ni aṣeyọri.

en: Term removed from all posts successfully.
yo: Ọrọ ti a yọ lati gbogbo awọn ifiweranṣẹ ni aṣeyọri.

en: Count
yo: Iye

en: Custom URL
yo: URL aṣa

en: Synonyms
yo: Awọn ọrọ itumọ

en: Linked Terms
yo: Awọn ọrọ ti o so pọ

en: Status
yo: Ipo

en: Copy
yo: Daakọ

en: Select Destination Taxonomy
yo: Yan Taxonomy Ibi-afẹde

en: Search posts
yo: Wa awọn ifiweranṣẹ

en: Select Destination %s
yo: Yan Ibi %s

en: Filter
yo: Fọ́ọ́tù

en: Terms deleted successfully.
yo: Àwọn ìtàn ti parẹ́ ní aṣeyọrí.

en: Term(s) copied successfully.
yo: Ìtàn(à) ti daakọ́ ní aṣeyọrí.

en: Hidden
yo: Títọ́

en: Live
yo: Míì

en: No terms found.
yo: Kò sí ìtàn tí a rí.

note: translators: %s: Taxonomy term name.
en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
yo: Àtúnṣe kíákíá &#8220;%s&#8221; inú

en: Quick&nbsp;Edit
yo: Àtúnṣe&nbsp;Kíákíá

en: Remove From All Posts
yo: Yọ Kúrò Nínú Gbogbo Àwọn Ìtàn

en: View
yo: Wo

en: Quick Edit
yo: Àtúnṣe Kíákíá

en: Cancel
yo: Fagile

en: Update
yo: Ṣàtúnṣe

en: Terms
yo: Àwọn ìtàn

en: This screen allows you to search and edit all the terms on your site.
yo: Ibè yi n jẹ́ kí o wa àti ṣe àtúnṣe gbogbo àwọn ìtàn lórí aaye rẹ.

en: This screen allows you to order terms via drag and drop.
yo: Ibè yi n jẹ́ kí o paṣẹ àwọn ìtàn nípasẹ̀ fifi wọn soke àti ṣiṣan wọn.

en: Search Terms
yo: Wa Àwọn Ìtàn

en: Media Tags
yo: Àwọn Tágì Media

en: Media Tag
yo: Àkọsílẹ Media

en: All Media Tags
yo: Gbogbo Àkọsílẹ Media

en: Edit Media Tag
yo: Ṣatunkọ Àkọsílẹ Media

en: View Media Tag
yo: Wo Àkọsílẹ Media

en: Update Media Tag name
yo: Ṣatunkọ orukọ Àkọsílẹ Media

en: Add new Media Tag
yo: Fi Àkọsílẹ Media tuntun kun

en: New Media Tag name
yo: Orukọ Àkọsílẹ Media tuntun

en: Parent Media Tag
yo: Àkọsílẹ Media Obi

en: Parent Media Tag:
yo: Àkọsílẹ Media Obi:

en: Search Media Tags
yo: Wa Àkọsílẹ Media

en: Popular Media Tags
yo: Àkọsílẹ Media olokiki

en: Separate Media Tags with commas
yo: Ya Àkọsílẹ Media pẹlu awọn koma

en: Add or remove Media Tags
yo: Fi tabi yọ Àkọsílẹ Media

en: Choose from the most used Media Tags
yo: Yan lati inu Àkọsílẹ Media ti a lo julọ

en: No Media Tags found
yo: Ko si Àkọsílẹ Media ti a ri

en: No Media Tags
yo: Ko si Àkọsílẹ Media

en: Media Tags list navigation
yo: Iṣakoso atokọ Àkọsílẹ Media

en: Media Tags list
yo: Atokọ Àkọsílẹ Media

en: Back to Media Tags
yo: Pada si Àkọsílẹ Media

en: Search TaxoPress Logs
yo: Wa Awọn igbasilẹ TaxoPress

en: Edit TaxoPress Logs
yo: Ṣatunkọ Awọn igbasilẹ TaxoPress

en: Update TaxoPress Logs
yo: Ṣe imudojuiwọn Awọn igbasilẹ TaxoPress

en: Add New TaxoPress Logs
yo: Fi Awọn igbasilẹ TaxoPress Tuntun Kun

en: New TaxoPress Logs
yo: Awọn igbasilẹ TaxoPress Tuntun

en: You're using TaxoPress Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
yo: O nlo TaxoPress Free. Ẹya Pro ni awọn ẹya diẹ sii ati atilẹyin. %sGbe si Pro%s

en: Upgrade to TaxoPress Pro
yo: Gbe si TaxoPress Pro

en: Enhance the power of TaxoPress with the Pro version:
yo: Mu agbara TaxoPress pọ pẹlu ẹya Pro:

en: Unlimited “Term Display”
yo: “Ifihan Ọrọ” ti ko ni ihamọ

en: Unlimited “Terms for Current Posts”
yo: “Awọn Ọrọ fun Awọn ifiweranṣẹ Tẹlẹ” ti ko ni ihamọ

en: Unlimited “Related Posts”
yo: “Awọn ifiweranṣẹ ti o ni ibatan” ti ko ni ihamọ

en: Unlimited “Auto Links”
yo: “Awọn ọna asopọ aifọwọyi” ti ko ni ihamọ

en: Unlimited “Auto Terms”
yo: “Awọn Ọrọ aifọwọyi” ti ko ni ihamọ

en: Create new terms using OpenAI and other sources
yo: Ṣẹda awọn ọrọ tuntun nipa lilo OpenAI ati awọn orisun miiran

en: Use Linked Terms
yo: Lo Awọn Ọrọ ti a So

en: Use Synonyms
yo: Lo Awọn ọrọ ti o jọra

en: Schedule Auto Terms to run automatically
yo: Ṣeto Awọn Ọrọ aifọwọyi lati ṣiṣẹ laifọwọyi

en: Control the display of term metaboxes
yo: Ṣakoso ifihan ti awọn apoti metabox ọrọ

en: Fast, professional support
yo: Atilẹyin yarayara, ọjọgbọn

en: No ads inside the plugin
yo: Ko si awọn ipolowo ninu afikun naa

en: Need TaxoPress Support?
yo: Ṣe o nilo atilẹyin TaxoPress?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
yo: Ti o ba nilo iranlọwọ tabi ti o ni ibeere ẹya tuntun, jẹ ki a mọ.

en: Request Support
yo: Beere Atilẹyin

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
yo: Iwe aṣẹ alaye ni a tun wa lori oju opo wẹẹbu afikun naa.

en: View Knowledge Base
yo: Wo Ibi Ẹkọ

en: OpenAI Integration
yo: Isopọ OpenAI

en: TaxoPress Pro allows you to integrate OpenAI to analyze your content and suggest terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati dapọ OpenAI lati ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ.

en: IBM Watson Integration
yo: Isopọ IBM Watson

en: TaxoPress Pro allows you to integrate Watson to analyze your content and suggest terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati dapọ Watson lati ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ.

en: Dandelion Integration
yo: Isopọ Dandelion

en: TaxoPress Pro allows you to integrate Dandelion to analyze your content and suggest terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati dapọ Dandelion lati ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ.

en: LSEG / Refinitiv Integration
yo: Isopọ LSEG / Refinitiv

en: TaxoPress Pro allows you to integrate LSEG / Refinitiv to analyze your content and suggest terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati dapọ LSEG / Refinitiv lati ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ.

en: Suggest terms using AI
yo: Daba awọn ọrọ nipa lilo AI

en: TaxoPress Pro allows you to suggest new terms for your content using the OpenAI. This service can analyze your content and suggest new terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati daba awọn ọrọ tuntun fun akoonu rẹ nipa lilo OpenAI. Iṣẹ yii le ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ tuntun.

en: TaxoPress Pro allows you to suggest new terms for your content using the IBM Watson. This service can analyze your content and suggest new terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati daba awọn ọrọ tuntun fun akoonu rẹ nipa lilo IBM Watson. Iṣẹ yii le ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ tuntun.

en: Copy with Metadata
yo: Daakọ pẹlu Metadata

en: Auto terms using AI
yo: Awọn ọrọ aifọwọyi nipa lilo AI

en: TaxoPress Pro allows you to generate new terms for your content using the OpenAI, IBM Watson, Dandelion and Open Calais services. These services can analyze your content and add new terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati ṣẹda awọn ọrọ tuntun fun akoonu rẹ nipa lilo OpenAI, IBM Watson, Dandelion ati awọn iṣẹ Open Calais. Awọn iṣẹ wọnyi le ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si fi awọn ọrọ tuntun kun.

en: TaxoPress Pro allows you to suggest new terms for your content using the OpenAI, IBM Watson, Dandelion and Open Calais services. These services can analyze your content and suggest new terms.
yo: TaxoPress Pro gba ọ laaye lati daba awọn ọrọ tuntun fun akoonu rẹ nipa lilo OpenAI, IBM Watson, Dandelion ati awọn iṣẹ Open Calais. Awọn iṣẹ wọnyi le ṣe itupalẹ akoonu rẹ ki o si daba awọn ọrọ tuntun.

en: Add Custom Elements
yo: Fi Awọn eroja adani kun

en: TaxoPress Pro allows you complete control over where Auto Links are added. You can choose to skip any HTML elements that appear in your content.
yo: TaxoPress Pro n jẹ ki o ni iṣakoso pipe lori ibi ti a ti fi Auto Links kun. O le yan lati fo gbogbo awọn eroja HTML ti o han ninu akoonu rẹ.

en: Use Regular Expressions to modify Auto Terms
yo: Lo Awọn ilana deede lati ṣe atunṣe Awọn ọrọ Auto

en: TaxoPress Pro allows you to change how Auto Terms analyzes your posts. You will need to know how to write Regular Expressions to use this feature.
yo: TaxoPress Pro n jẹ ki o yi bi Awọn ọrọ Auto ṣe n ṣe itupalẹ awọn ifiweranṣẹ rẹ pada. Iwọ yoo nilo lati mọ bi a ṣe le kọ Awọn ilana deede lati lo ẹya yii.

en: This feature allows you to connect terms. When the main term or any of these terms are added to the post, all the other terms will be added also.
yo: Eyi jẹ ẹya kan ti o fun laaye lati so awọn ọrọ pọ. Nigbati ọrọ pataki tabi eyikeyi ninu awọn ọrọ wọnyi ba wa ni afikun si ifiweranṣẹ, gbogbo awọn ọrọ miiran yoo tun wa ni afikun.

en: Linked Terms Feature
yo: Ẹya Awọn ọrọ ti o so pọ

en: TaxoPress Pro allows you to create powerful connections between your terms. When one term is added to a post, its linked terms can be automatically added too. This helps maintain consistent organization across your content.
yo: TaxoPress Pro n jẹ ki o ṣẹda awọn asopọ ọlọrọ laarin awọn ọrọ rẹ. Nigbati ọrọ kan ba wa ni afikun si ifiweranṣẹ, awọn ọrọ ti o so mọ rẹ le tun wa ni afikun laifọwọyi. Eyi ṣe iranlọwọ lati pa iṣeto ti o ni iduroṣinṣin kọja akoonu rẹ.

en: This feature allows you to associate additional words with each term. For example, "website" can have synonyms such as "websites", "web site", and "web pages".
yo: Eyi jẹ ẹya kan ti o fun laaye lati so awọn ọrọ afikun pọ pẹlu ọkọọkan ọrọ. Fun apẹẹrẹ, "website" le ni awọn itumọ gẹgẹbi "websites", "web site", ati "web pages".

en: Synonyms Terms Feature
yo: Ẹya Awọn itumọ

en: TaxoPress Pro allows you to have multiple words associated with a single term. If TaxoPress scans your content and finds a synonym, it will act as if it has found the main term.
yo: TaxoPress Pro n jẹ ki o ni awọn ọrọ pupọ ti a so mọ ọrọ kan. Ti TaxoPress ba wo akoonu rẹ ki o si rii itumọ kan, yoo ṣiṣẹ bi ẹnipe o ti ri ọrọ pataki.

en: Taxonomy Display
yo: Ihan taxonomy

en: This feature is available in TaxoPress Pro
yo: Eyi jẹ ẹya ti o wa ni TaxoPress Pro

en: Customize the display of terms in the TaxoPress metabox.
yo: Ṣe adani ihamọ awọn ọrọ ninu metabox TaxoPress.

en: Options include checkboxes and a dropdown list.
yo: Awọn aṣayan pẹlu awọn apoti ayẹwo ati atokọ isalẹ.

en: Copy Term with Metadata
yo: Daakọ Ọrọ pẹlu Metadata

en: To Copy terms with their metadata, please upgrade to pro.
yo: Lati daakọ awọn ọrọ pẹlu metadata wọn, jọwọ ṣe imudojuiwọn si pro.

en: With TaxoPress Pro, you can duplicate taxonomy terms along with all their metadata. This includes term descriptions, images, and custom fields. You can copy terms between taxonomies to maintain consistent organization across your site.
yo: Pẹlu TaxoPress Pro, o le ẹda awọn ọrọ taxonomy pẹlu gbogbo metadata wọn. Eyi pẹlu awọn apejuwe ọrọ, awọn aworan, ati awọn aaye adani. O le daakọ awọn ọrọ laarin awọn taxonomy lati pa iṣeto ti o ni iduroṣinṣin kọja aaye rẹ.

en: Choose the display formats of your terms, options include table list, ordered list, border-cloud and lots more.
yo: Yan awọn ọna kika ihamọ ti awọn ọrọ rẹ, awọn aṣayan pẹlu atokọ tabili, atokọ aṣẹ, awọ-oorun-ọṣọ ati ọpọlọpọ diẹ sii.

en: Hourly
yo: Ni wakati

en: Daily
yo: Ni ọjọ

en: Pro Feature
yo: Ẹya Pro

en: Some of these features are available in TaxoPress Pro
yo: Diẹ ninu awọn ẹya wọnyi wa ni TaxoPress Pro

en: Name (Pro)
yo: Orukọ (Pro)

en: Counter (Pro)
yo: Iṣiro (Pro)

en: Random (Pro)
yo: Ayanfẹ (Pro)

en: Term Order (Pro)
yo: Ilana Ọrọ (Pro)

en: Method for choosing terms for display
yo: Ọna fun yiyan awọn ọrọ fun ifihan

en: Name
yo: Orukọ

en: Counter
yo: Iṣiro

en: Term Order
yo: Ilana Ọrọ

en: Disabled
yo: Dènà

en: You have disabled TaxoPress ordering
yo: O ti dènà ilana TaxoPress

en: Terms in this taxonomy are ordered by %s
yo: Awọn ọrọ ninu taxonomy yii ti wa ni ilana nipasẹ %s

en: Term Order(Pro)
yo: Ilana Ọrọ (Pro)

en: Upgrade to TaxoPress Pro to use Term Order to manually order Terms
yo: Ṣe imudojuiwọn si TaxoPress Pro lati lo Ilana Ọrọ lati ṣe ilana awọn Ọrọ ni ọwọ

en: Request completed.
yo: Ibéèrè ti pari.

en: Security error. Kindly reload this page and try again
yo: Aṣiṣe aabo. Jọwọ tun gba oju-iwe yii ki o gbiyanju lẹẹkansii

en: Permission error. You do not have permission to manage taxopress
yo: Aṣiṣe aṣẹ. O ko ni aṣẹ lati ṣakoso TaxoPress

en: Posts content and title is empty.
yo: Ifiweranṣẹ akoonu ati akọle jẹ ofo.

en: Permission error. You do not have permission to preview this post.
yo: Aṣiṣe igbanilaaye. O ko ni igbanilaaye lati wo ifiweranṣẹ yii.

en: You do not have permission to manage this taxonomy. Enable Metabox Access Taxonomies for this role in %1sTaxoPress Settings%2s.
yo: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso taxonomy yii. Mu Metabox Access Taxonomies ṣiṣẹ fun ipa yii ni %1sTaxoPress Settings%2s.

en: No results found for this post with this taxonomy.
yo: Ko si awọn abajade ti a rii fun ifiweranṣẹ yii pẹlu taxonomy yii.

en: Invalid Auto Term ID. Please save the settings before using preview.
yo: ID Auto Term ti ko tọ. Jọwọ fipamọ awọn eto ṣaaju ki o to lo iworan.

en: You must enable at least one AI integration source to use auto term preview.
yo: O gbọdọ mu orisun iṣọpọ AI kan ṣiṣẹ o kere ju lati lo iworan auto term.

en: This Auto Terms option is not enabled for metaboxes. Please enable it in the Auto Terms settings.
yo: Aṣayan Auto Terms yii ko ti mu ṣiṣẹ fun awọn metaboxes. Jọwọ mu ṣiṣẹ ni awọn eto Auto Terms.

en: Click %1s to select or deselect them from this %2s.
yo: Tẹ %1s lati yan tabi yọ wọn kuro ninu %2s yii.

en: Suggest Existing Terms
yo: Ṣe iṣeduro Awọn Ọrọ Tẹlẹ

en: Update %1s on this %2s
yo: Imudojuiwọn %1s lori %2s yii

en: Existing Terms not found for the selected post type and taxonomies
yo: Ko si Awọn Ọrọ Tẹlẹ ti a rii fun iru ifiweranṣẹ ti a yan ati taxonomies

en: Existing Terms taxonomy is required. Kindly select taxonomies and save the settings before running preview.
yo: Taxonomy Awọn Ọrọ Tẹlẹ jẹ dandan. Jọwọ yan taxonomies ki o si fipamọ awọn eto ṣaaju ki o to ṣe iworan.

en: Result from ajax request.
yo: Abajade lati ibeere ajax.

en: The selected taxonomy is not associated with the selected post type.
yo: Taxonomy ti a yan ko ni asopọ pẹlu iru ifiweranṣẹ ti a yan.

en: No results found for this taxonomy.
yo: Ko si awọn abajade ti a rii fun taxonomy yii.

en: You do not have permission to edit this post.
yo: O ko ni igbanilaaye lati ṣe atunṣe ifiweranṣẹ yii.

en: Click Term to select or deselect from this %1s
yo: Tẹ Term lati yan tabi yọ kuro ninu %1s yi

en: Both Taxonomy and Post are required.
yo: Meji Taxonomy ati Post ni a nilo.

en: No new terms were selected or deselected.
yo: Ko si awọn ọrọ tuntun ti a yan tabi ti yọ kuro.

en: %1s terms added to this %2s.
yo: %1s ọrọ ti a fi kun si %2s yi.

en: %1s terms removed from this %2s.
yo: %1s ọrọ ti a yọ kuro ninu %2s yi.

en: You do not have capability to manage this taxonomy.
yo: Iwọ ko ni agbara lati ṣakoso taxonomy yi.

en: Terms cannot contain the following characters: %s
yo: Awọn ọrọ ko le ni awọn ohun kikọ wọnyi: %s

en: Terms must be at least %d characters long.
yo: Awọn ọrọ gbọdọ jẹ o kere ju %d awọn ohun kikọ lọ.

en: Terms cannot exceed %d characters.
yo: Awọn ọrọ ko le kọja %d awọn ohun kikọ.

en: The Dandelion integration is disabled in the Legacy AI Sources settings.
yo: Iṣopọ Dandelion jẹ ti a pa ni eto Legacy AI Sources.

en: No matched result from the API Server.
yo: Ko si abajade ti o baamu lati API Server.

en: The Dandelion integration requires an API Key. Please add your API Key in the Auto Term settings.
yo: Iṣopọ Dandelion nilo API Key. Jowo fi API Key rẹ kun ni eto Auto Term.

en: Selected content is empty.
yo: Akopọ ti a yan jẹ ofo.

en: Result from cache.
yo: Abajade lati cache.

en: API Error: %1s.
yo: API Aṣiṣe: %1s.

en: Result from api.
yo: Abajade lati api.

en: Error establishing connection with the API server. Try again.
yo: Aṣiṣe ni iṣeto asopọ pẹlu API server. Gbiyanju lẹẹkan si.

en: The LSEG / Refinitiv integration is disabled in the Legacy AI Sources settings.
yo: Iṣopọ LSEG / Refinitiv jẹ ti a pa ni eto Legacy AI Sources.

en: The LSEG / Refinitiv integration requires an API Key. Please add your API Key in the Auto Term settings.
yo: Iṣopọ LSEG / Refinitiv nilo API Key. Jowo fi API Key rẹ kun ni eto Auto Term.

en: API Error: No matched result for content.
yo: API Aṣiṣe: Ko si abajade ti o baamu fun akoonu.

en: The IBM Watson integration is disabled in the Legacy AI Sources settings.
yo: Iṣọpọ IBM Watson ti wa ni pa ni awọn eto Legacy AI Sources.

en: The IBM Watson integration requires an API Key and URL. Please add your API Key in the Auto Term settings.
yo: Iṣọpọ IBM Watson nilo bọtini API ati URL. Jọwọ fi bọtini API rẹ kun ni awọn eto Auto Term.

en: The OpenAI integration requires an API Key. Please add your API Key in the Auto Term settings.
yo: Iṣọpọ OpenAI nilo bọtini API. Jọwọ fi bọtini API rẹ kun ni awọn eto Auto Term.

en: Invalid placeholder(s) detected: {%s}. Valid placeholders are: {content}, {post_terms}, {site_terms}
yo: A ti ṣe awari aṣiṣe placeholder: {%s}. Awọn placeholders ti o wulo ni: {content}, {post_terms}, {site_terms}

en: You added {post_terms} in the prompt but your post does not contain any terms.
yo: O ti fi {post_terms} kun ni iwifunni ṣugbọn ifiweranṣẹ rẹ ko ni eyikeyi awọn ọrọ.

en: You added {site_terms} in the prompt but your site does not contain any terms for this taxonomy.
yo: O ti fi {site_terms} kun ni iwifunni ṣugbọn aaye rẹ ko ni awọn ọrọ fun taxonomy yii.

en: Error: OpenAI says there is an issue with this API key. Please check your plan or billing details.
yo: Aṣiṣe: OpenAI sọ pe iṣoro wa pẹlu bọtini API yii. Jọwọ ṣayẹwo eto rẹ tabi awọn alaye isanwo.

en: Show All Existing Terms
yo: Fihan Gbogbo Awọn Ọrọ Tí Ó Wà

en: Manage Post Terms
yo: Ṣakoso Awọn Ọrọ Ifiweranṣẹ

en: Auto Terms
yo: Awọn Ọrọ Auto

en: Create Terms
yo: Ṣẹda Awọn Ọrọ

en: View Existing Terms
yo: Wo Awọn Ọrọ Tí Ó Wà

en: This feature allows you to browse all the terms in a taxonomy.
yo: Iṣẹ yii fun ọ laaye lati ṣawari gbogbo awọn ọrọ ni taxonomy.

en: View Current Post Terms
yo: Wo Awọn Ọrọ Ifiweranṣẹ lọwọlọwọ

en: This feature allows you to manage all the terms that are currently attached to a post.
yo: Iṣẹ yii fun ọ laaye lati ṣakoso gbogbo awọn ọrọ ti o wa lọwọlọwọ ti o ni asopọ si ifiweranṣẹ kan.

en: View Terms
yo: Wo Awọn Ọrọ

en: This feature allows you to browse based on selected auto terms settings and sources.
yo: Iṣẹ yii fun ọ laaye lati ṣawari da lori awọn eto awọn ọrọ auto ti a yan ati awọn orisun.

en: Suggest Terms
yo: Ṣe iṣeduro Awọn Ọrọ

en: Select all %1s
yo: Yan gbogbo %1s

en: Deselect all %1s
yo: Yọ gbogbo %1s

en: Select %1s
yo: Yan %1s

en: Please choose a post to use with TaxoPress AI.
yo: Jọwọ yan ifiweranṣẹ kan lati lo pẹlu TaxoPress AI.

en: Label can't be empty.
yo: Aami ko le jẹ ofo.

en: Label can't exceed 30 characters.
yo: Aami ko le kọja awọn ohun kikọ 30.

en: Unknown tab type.
yo: Iru taabu ti ko ni imọ.

en: Error saving label.
yo: Aṣiṣe fipamọ aami.

en: Please choose a post to preview.
yo: Jọwọ yan ifiweranṣẹ kan lati ṣe afihan.

en: Metabox Settings
yo: Awọn eto Metabox

en: Metabox Access
yo: Iwọle Metabox

en: This feature allows you to customize the metabox interface you see when adding terms to posts.
yo: Ẹya yii ngbanilaaye fun ọ lati ṣe akanṣe oju-ibaraenisepo metabox ti o rii nigbati o ba n fi awọn ọrọ kun awọn ifiweranṣẹ.

en: Save Changes
yo: Fipamọ Iyipada

en: Select...
yo: Yan...

en: Select %s
yo: Yan %s

en: Invalid request.
yo: Ìbéèrè aṣiṣe.

en: No terms in your WordPress database.
yo: Ko si awọn ọrọ ninu ipilẹ data WordPress rẹ.

en: There's no content to scan.
yo: Ko si akoonu lati ṣawari.

en: No results from your WordPress database.
yo: Ko si awọn esi lati ipilẹ data WordPress rẹ.

en: There are no terms that are relevant to your content.
yo: Ko si awọn ọrọ ti o ni ibatan si akoonu rẹ.

en: Tags
yo: Awọn aami

en: This user does not have access to manage any of this post attached taxonomies. Enable Metabox Access Taxonomies for this role in %1sTaxoPress Settings%2s.
yo: Olumulo yii ko ni iraye si lati ṣakoso eyikeyi ninu awọn taxonomy ti a so mọ ifiweranṣẹ yii. Mu Metabox Access Taxonomies ṣiṣẹ fun ipa yii ni %1sTaxoPress Settings%2s.

en: No TaxoPress Metabox features are enabled for this post type.
yo: Ko si awọn ẹya Metabox TaxoPress ti a mu ṣiṣẹ fun iru ifiweranṣẹ yii.

en: Save, You can also press Enter to save and escape to cancel
yo: Fipamọ, O tun le tẹ Enter lati fipamọ ati Escape lati fagile

en: Search Terms...
yo: Ṣawari Awọn ọrọ...

en: Create Term
yo:  ṣẹda Ọrọ

en: You do not have the required capabilities to manage any of this post attached taxonomies.
yo: Iwọ ko ni awọn agbara ti o nilo lati ṣakoso eyikeyi ninu awọn taxonomy ti a so mọ ifiweranṣẹ yii.

en: You can not edit this label.
yo: Iwọ ko le ṣatunkọ aami yii.

en: Invalid nonce token.
yo: Aami nonce ti ko tọ.

en: Label is too long.
yo: Aami naa ti gun ju.

en: Hey, you've been using TaxoPress for %s on your site. We hope the plugin has been useful. Please could you quickly leave a 5-star rating on WordPress.org? It really does help to keep TaxoPress growing.
yo: Hey, o ti n lo TaxoPress fun %s lori aaye rẹ. A nireti pe afikun naa ti wulo. Jọwọ le ṣe ni kiakia fi diẹ ẹ sii ju 5-star ni WordPress.org? O ṣe iranlọwọ gaan lati jẹ ki TaxoPress n dagba.

en: 1 week
yo: 1 ọsẹ

en: 3 months
yo: 3 osu

en: Click here to add your rating for TaxoPress
yo: Tẹ nibi lati fi eyi rẹ fun TaxoPress

en: Maybe later
yo: Boya nigbamii

en: I already did
yo: Mo ti ṣe tẹlẹ

en: This plugin can be deleted.
yo: Eyi afikun le parẹ.

en: TaxoPress was not activated because TaxoPress Pro is already active. Please keep only TaxoPress Pro enabled.
yo: TaxoPress ko ti mu ṣiṣẹ nitori TaxoPress Pro ti wa ni aktivi tẹlẹ. Jọwọ pa nikan TaxoPress Pro mu ṣiṣẹ.

en: TaxoPress: Options
yo: TaxoPress: Awọn aṣayan

[ctx: term name]
en: Name
yo: Orukọ
