Send Emails with Mandrill - en to vi translation catalogue (158 entries)

en:  emails
vi:  email

en: $message[\"html\"] = array( array(\"name\" => region_name_1\", \"content\" => \"My awesome content for Region 1\"), ... , array( \"name\" => region_name_2\", \"content\" => \"My awesome content for Region 2\") )
vi: $message[\"html\"] = array( array(\"name\" => region_name_1\", \"content\" => \"Nội dung tuyệt vời cho Vùng 1\"), ... , array( \"name\" => region_name_2\", \"content\" => \"Nội dung tuyệt vời ch

en: &lt;?php $mandrill = Mandrill($my_api_key); echo $mandrill->ping(); ?&gt;
vi:  Vùng 2\") )&lt;?php $mandrill = Mandrill($my_api_key); echo $mandrill-

en: &lt;?php wpMandrill::mail($to, $subject, $html, $headers = \\'\\', $attachments = array(), $tags = array(), $from_name = \\'\\', $from_email = \\'\\', $template_name = \\'\\'); ?&gt;
vi: ping(); ?&gt;&lt;?php wpMandrill::mail($to, $subject, $html, $headers = \\'\\', $attachments = array(), $tags = array(), $from_name = \\'\\', $from_email = \\'\\', $template_name =

en: &lt;?php wp_mail(\\'your@address.com\\', \\'Your subject\\', \\'Your message\\'); ?&gt;
vi: \'\\'); ?&gt;&lt;?php wp_mail(\\'your@address.com\\', \\'Chủ đề\\', \\'

en: /day
vi: ội

en: <br /><small>Check this if your WooCommerce emails are spaced incorrectly after enabling the <br/> setting above.</small>
vi: ung\\'); ?&gt;/ngày<br /><small>Chọn mục này nếu email WooCommerce của bạn bị giãn cách sai sau

en: <br /><small>If you are sending HTML emails already keep this setting deactivated.<br/>But if you are sending text only emails (WordPress default) this option might help your emails look better.</small>
vi: hi bật cài đặt <br/> ở trên.</small><br /><small>Nếu bạn đã gửi email HTML, hãy giữ cài đặt này tắt.<br/>Nhưng nếu bạn gửi email chỉ có văn bả

en: <br /><small>The selected template must have a <strong><em>mc:edit=\"main\"</em></strong> placeholder defined. The message will be shown there.</small>
vi:  (mặc định WordPress), tùy chọn này có thể giúp email trông đẹp hơn.</small><br /><small>Mẫu được chọn phải có phần

en: <strong>wpMandrill is activated!</strong> Each site on your network must be connected individually by an admin on that site.
vi: giữ chỗ <strong><em>mc:edit=\"main\"</em></strong> được định nghĩa. Nội dung sẽ được hiển thị ở đó.</small

en: A valid sender email address.
vi: <strong>wpMandrill đã được k

en: API Key
vi: �ch ho�

en: API Settings
vi: t!</strong>

en: All-time statistics since %s:
vi: Mỗi trang web trên m�

en: Also keep in mind that you can add or remove tags using the <em><a href=\"#\" onclick=\"jQuery(\\'a#contextual-help-link\\').trigger(\\'click\\');return false;\">mandrill_payload</a></em> WordPress filter.
vi: �ng của bạn phải được kết nối riêng bởi quản trị viên của trang đó.Một địa chỉ email người gửi hợp lệ.Khóa APICài đặt APIThống kê toàn bộ

en: Also note that if any error occurs while sending the email, the plugin will try to send the message again using the native WordPress mailing capabilities.
vi: ừ %s: Cũng lưu ý rằng bạn có thể thêm hoặc xóa thẻ bằng bộ lọc WordPress <em><a href=\"#\" onclick=\"jQuery(\

en: And if you want an even greater integration between your application and Mandrill, we\\'ve created a convenient call to send emails from within your plugins.
vi: 'a#contextual-help-link\\').trigger(\\'click\\');return false;\">mandrill_payload</a></em>.Cũng lưu ý rằng nếu có bất kỳ l�

en: Average Sending Volume
vi: �i nào xảy ra khi gử

en: Average Volume per Day
vi:  email, plugin sẽ thử gử

en: Average Volume per Period
vi:  lại tin nhắn bằng ch�

en: Bounced or Rejected
vi: �c năng gửi email gốc

en: But if you need Mandrill Powers, we have included a full-featured PHP class called Mandrill. It has every API call defined in Mandrill\\'s API. Check it out at <em>/wp-content/plugin/wpmandrill/lib/mandrill.class.php</em>.
vi: của WordPress.Và nếu bạn muốn tích hợp sâu hơn giữa ứng dụng và Mandrill, chúng tôi đã tạo một lệnh gọi tiện lợi để gửi email từ trong plugin của bạn.Khối lượng gửi trung bìnhKh�

en: By default, wpMandrill uses only one editable section of your templates: <em>main</em> so its use is transparent for the you.
vi: �i lượng trung bình mỗi ngàyKhối lượng trung bình mỗi kỳBị trả lại hoặc bị từ chốiNhưng nếu bạn cần s

en: Click Rate
vi: ��c mạnh

en: Complaints:
vi: Mandrill,

en: Confirm that any change you made to the payload is in line with the <a href=\"http://mandrillapp.com/api/docs/\" target=\"_blank\">Mandrill\\'s API\\'s documentation</a>. Also, the <em>X-*:</em> headers, must be in line with the <a href=\"http://help.mandrill.com/forums/20689696-smtp-integration\" target=\"_blank\">SMTP API documentation</a>. By using this plugin, you agree that you and your website will adhere to <a href=\"http://www.mandrill.com/terms/\" target=\"_blank\">Mandrill\\'s Terms of Use</a> and <a href=\"http://mandrill.com/privacy/\" target=\"_blank\">Privacy Policy</a>.
vi: húng tôi đã bao gồm một lớp PHP đầy đủ tính năng gọi là Mandrill. Nó có mọi lệnh gọi API được định nghĩa trong API của Mandrill. Xem tại <em>/wp-content/plugin/wpmandrill/lib/mandrill.class.php</em>.Theo mặc định, wpMandrill chỉ sử dụng một phần có thể chỉnh sửa trong mẫu của bạn: <em>main</em> nên việc sử dụng hoàn toàn minh bạch với bạn.Tỷ lệ nhấpKhiếu nại:Xác nhận rằng mọi thay đổi bạn thực hiện trên payload phù hợp với <a href=\"http://mandrillapp.com/api/docs

en: Content
vi: \" targe

en: Current backlog:
vi: =\"_blank\">tài l

en: Daily Sending Volume and Open/Click Rate
vi: ệu API của Mandrill</a>. Ngoài ra, c

en: Day
vi: �c h

en: Days
vi: ader

en: Display:
vi: <em>X-*:<

en: Emails delivered:
vi: em> phải phù

en: Emails sent:
vi: ợp với <a

en: FROM Email
vi: href=\"http://h

en: FROM Name
vi: lp.mandrill.c

en: Fetch new data
vi: m/forums/206896

en: Filter by:
vi: 6-smtp-in

en: Filtered statistics:
vi: egration\" targe

en: For example:
vi: =\"_bl

en: For more detailed statistics, please visit your Mandrill Dashboard
vi: nk\">tài liệu SMTP API</a>. Bằng việc sử dụng plugin này, bạn đ�

en: General Design
vi: ng ý rằng b

en: General Tags
vi: ��n và t

en: Hey! You\\'ve been using %1$s for a while now. If you\\'re enjoying it, would you mind %2$sleaving a 5-star review%3$s? It helps us keep improving! �
vi: ang web của bạn sẽ tuân thủ <a href=\"http://www.mandrill.com/terms/\" target=\"_blank\">Điều khoản sử dụng của Mandrill</a> và <a href=\"http://man

en: �� | Hide WP Dashboard Wid
vi[0]: rill.com/privacy/\" target=\

en: et | H
vi[0]: _bl

en: ur | Hourly Sending Volume and Open/Click R
vi[0]: nk\">Chính sách bảo mật</a>.
vi[1]: Nội

en: te | Ho
vi[0]: dun

en: rs | However, if you need to customize any part of the email before sending, you can do so by using the WordPress filter <strong>mandrill_payload</stron
vi[1]: Hàng đợi hiện tại:
vi[2]: Khối lượng gửi hàng ngày và Tỷ lệ mở/nhấp
vi[3]: Ngày
vi[4]: Ngày
vi[5]: Hiển thị:
vi[6]: Email đã chuyển:
vi[7]: Email đã gửi:

en: >. | If there are tags that you want appended to every call, list them here, one per line:<br
vi[0]: mail người gửi
vi[1]: Tên người gửi
vi[2]: Lấy dữ liệu mới
vi[3]: Lọc theo:
vi[4]: Thống

en: /> | If you are a Plugin Developer and you need to create a deep integration between Mandrill and your WordPress installation, wpMandrill will make your life easi
vi[0]: ê đã lọc:
vi[1]: Ví dụ:
vi[2]: Để xem thống kê chi tiết hơn, vui lòng truy cập Bảng điều khiển Mandrill của bạn
vi[3]: Thiết k�

en: r. | If you need to use more than one, <em>main</em> included, you need to provided an array with the content to use for each editable region involved. This array should be supply in the field \"html\" of the paylo
vi[0]: � chung
vi[1]: Thẻ chung
vi[2]: Xin chào! Bạn đã sử dụng %1$s được một thời gian rồi. Nếu bạn thấy hài lòng, bạn có thể %2$sđể lại đánh giá 5 sao%3$s được không? Điều �

en: d. | If you want further customization, you can use the <strong>mandrill_payload</strong> filter we\\'ve provid
vi[0]: ó giúp chúng tôi cải thiện hơn! 🙏
vi[1]: Ẩn Widget bảng điều khiển WP
vi[2]: Giờ
vi[3]: Khối lượng gửi h�

en: d. | If you\\'re a Plugin Developer, and you need to send a regular email using wpMandrill, you don\\'t need to learn anything else. You can use the good ol\\' <strong>wp_mail</strong> function, as you would normally do if you were not using this plug
vi[0]: ng giờ và Tỷ lệ mở/nhấp
vi[1]: Giờ
vi[2]: Tuy nhiên, nếu bạn cần tùy chỉnh bất kỳ phần nào của email trước khi gửi, bạn có thể làm điều đó bằng bộ lọc WordPress <strong>

en: n. | Invalid API
vi[0]: andrill_payload</stro

en: ey | Just by setting it up, all the emails sent from your WordPress installation will be sent using the power of Mandri
vi[0]: g>.
vi[1]: Nếu có các thẻ bạn muốn thêm vào mỗi lần gọi, liệt kê ở đây, mỗi d�

en: l. | Last 30 D
vi[0]: ng một th

en: ys | Last 60 D
vi[0]: ��:<br />
vi[1]: N

en: ys | Last 7 D
vi[0]: ��u bạn

en: ys | Last 90 D
vi[0]: à nhà ph�

en: ys | Leave a Rev
vi[0]: t triển Plugi

en: ew | Leave blank to use the FROM Email. If you want to override this setting, you must use the <em><a href=\"#\" onclick=\"jQuery(\\'a#contextual-help-link\\').trigger(\\'click\\');return false;\">mandrill_payload</a></em> WordPress filt
vi[0]:  và cần tạo tích hợp sâu giữa Mandrill và trang WordPress của bạn, wpMandrill sẽ giúp việc này dễ dàng hơn.
vi[1]: Nếu bạn cần sử dụng nhiều hơn một vùng, bao gồm <em>main</em>, bạn cần cung

en: r. | Let\\'s say you\\'re using the <a href=\"http://wordpress.org/extend/plugins/cart66-lite/\" target=\"_blank\">Cart66 Lite Ecommerce plugin</a> and you want to modify the emails sent from this plugin. Here\\'s what you should
vi[0]: ấp một mảng với nội dung cho mỗi vùng có thể chỉnh sửa liên quan. Mảng này cần được cung cấp trong trường \"html\" của payload.
vi[1]: Nếu bạn muốn tùy chỉnh thêm, bạn có th

en: o: | Mandr
vi[0]: �� sử

en: ll | Mandrill How-
vi[0]: ụng bộ lọc <strong>m

en: os | Mandrill Recent Statist
vi[0]: ndrill_payload</strong> mà c

en: cs | Mandrill Repo
vi[0]: úng tôi đã c

en: ts | Mandrill Service Rep
vi[0]: ng cấp.
vi[1]: Nếu bạn l�

en: rt | Mandrill Setti
vi[0]:  nhà phát tri�

en: gs | Mandrill: How to modify a certain email using the <em>mandrill_payload</em> WordPress filt
vi[0]: �n Plugin và cần gửi email thông thường bằng wpMandrill, bạn khôn

en: r. | Mandrill: How to send a regular ema
vi[0]:  cần học thêm gì. Bạn có th�

en: l. | Mandrill: How to send emails from within your plugi
vi[0]:  sử dụng hàm <strong>wp_mail</strong> quen t

en: s. | Mandrill: How to tell WordPress to change line feeds by BR tags in a certain email using the <em>mandrill_nl2br</em> WordPress filt
vi[0]: uộc, như bạn vẫn làm khi không dùng plugin này.
vi[1]: Khóa API không hợp lệ
vi[2]: Chỉ cần thiết lập, tất cả email t

en: r. | Mandrill: How to tell WordPress to use wpMandri
vi[0]: �� trang WordPress của bạn sẽ được gửi b�

en: l. | Mandrill: How to use multiple editable regions in your templa
vi[0]: ng sức mạnh của Mandrill.
vi[1]: 30 ngày qua
vi[2]: 60 ngày qua
vi[3]: 7 ngày qua

en: e. | Mandrill: wp_mail has been declared by another process or plugin, so you won\\'t be able to use Mandrill until the problem is solv
vi[0]: 90 ngày qua
vi[1]: Để lại đánh giá
vi[2]: Để trống để sử dụng Email người gửi. Nếu bạn muốn ghi đè cài đặt này, bạn p

en: d. | Maybe La
vi[0]: ải s

en: er | Mess
vi[0]: �� dụn

en: ge | Miscellane
vi[0]:  b�

en: us | Name of the sub account you wish to use (optiona
vi[0]:  lọc WordPress <em><a href=\"#\" onclick=\"j

en: ): | Name the recipients will see in their email clien
vi[0]: uery(\\'a#contextual-help-link\\').trigger(\\'click\\'

en: s: | No fil
vi[0]: ;return f

en: er | No templates fou
vi[0]: lse;\">mandrill_payload

en: d. | Note that if you\\'re sending additional headers in your emails, the only valid headers are <em>From:</em>, <em>Reply-To:</em>, and <em>X-*:</em>. <em>Bcc:</em> is also valid, but Mandrill will send the blind carbon copy to only the first address, and the remaining will be silently discard
vi[0]: /a></em>.
vi[1]: Giả sử bạn đang sử dụng <a href=\"http://wordpress.org/extend/plugins/cart66-lite/\" target=\"_blank\">plugin Cart66 Lite Ecommerce</a> và bạn muốn chỉnh sửa email được gửi từ plugin này. Đây là những gì b

en: d. | Once it has been properly configured, it will replace the regular WordPress emailing processes, so it\\'s basically transparent for you and for WordPre
vi[0]: ��n cần làm:
vi[1]: Mandrill
vi[2]: Hướng dẫn sử dụng Mandrill
vi[3]: Thống kê gần đây của Mandrill
vi[4]: Báo cáo Mandrill
vi[5]: Báo cáo dịch vụ Mandrill
vi[6]: C�

en: s. | Once you have properly configured the settings, the plugin will take care of all the emails sent through your WordPress installati
vi[0]: i đặt Mandrill
vi[1]: Mandrill: Cách chỉnh sửa email bằng bộ lọc WordPress <em>mandrill_payload</e

en: n. | Open & Click R
vi[0]: >.
vi[1]: Mandrill: C�

en: te | Open R
vi[0]: ch gửi

en: te | Ope
vi[0]: email

en: ed | Peri
vi[0]: th

en: ds | Quo
vi[0]: �ng thư

en: a: | Rejec
vi[0]: ��ng.
vi[1]: Mandr

en: s: | Replace all line feeds (\"\\n\") by &lt;br/&gt; in the message bo
vi[0]: ll: Cách gửi email từ trong plugin của bạn.
vi[1]: Mandrill: Cách thiết l�

en: y? | Reply-To Em
vi[0]: �p WordPress

en: il | Repo
vi[0]: huyển

en: ts | Reputati
vi[0]: đổi

en: n: | Save Chan
vi[0]: ấu xuống

en: es | Security check fail
vi[0]: dòng thành thẻ BR tron

en: d. | Select the template to u
vi[0]:  email bằng bộ l

en: e: | Send Emails with Mandrill requires PHP 5.6 or higher. Please upgrade your version of PHP to activa
vi[0]: ��c WordPress <em>mandrill_nl2br</em>.
vi[1]: Mandrill: Cách thiết lập WordPress sử dụng wpMan

en: e. | Send T
vi[0]: rill.
vi[1]: M

en: st | Send a test email using these setti
vi[0]: ndrill: Cách sử dụng nhiều

en: gs | Send
vi[0]: vùng c

en: to | Sender Setti
vi[0]: � thể chỉnh s

en: gs | Send
vi[0]: ��a trong

en: r: | Sending Vol
vi[0]: ẫu của b�

en: me | Setti
vi[0]: n.
vi[1]: Mand

en: gs | Se
vi[0]: ill: wp_m

en: up | Simply install wpMandrill and configure it to make it handle all the email functions of your WordPress installati
vi[0]: il đã được khai báo bởi tiến trình hoặc plugin khác, vì vậy bạn sẽ không thể

en: n. | Sorry. Invalid API k
vi[0]: ử dụng Mandrill cho đến

en: y. | Sub Acco
vi[0]: hi vấn đ�

en: nt | Subj
vi[0]:  đư�

en: ct | T
vi[0]: �c g

en: g: | T
vi[0]: ả

en: gs | Templ
vi[0]:  qu

en: te | Test executed: %1$d emails sent, %2$d emails queued and %3$d emails rejec
vi[0]: ết.
vi[1]: Để sau
vi[2]: Nội dung
vi[3]: Khác
vi[4]: Tên tài khoản phụ bạn muốn sử dụng (tù

en: ed | Test failed. Please verify the following:\n<ol>\n<li>That your web server has either cURL installed or is able to use fsock*() functions (if you don\\'t know what this means, you may want to check with your hosting provider for more details);</li>\n<li>That your API key is active (this can be viewed on the <a href=\"https://mandrillapp.com/settings/index\" target=\"_blank\">SMTP & API Credentials</a> page in your Mandrill account);</li>\n</
vi[0]:  chọn):
vi[1]: Tên mà người nhận sẽ thấy trong ứng dụng email của họ:
vi[2]: Không lọc
vi[3]: Không tìm thấy mẫu nào.
vi[4]: Lưu ý rằng nếu bạn gửi thêm header trong email, các header hợp lệ duy nhất là <em>From:</em>, <em>Reply-To:</em> và <em>X-*:</em>. <em>Bcc:</em> cũng hợp lệ, nhưng Mandrill sẽ chỉ gửi bản sao ẩn đến địa chỉ đầu tiên, các địa chỉ còn lại sẽ bị b�

en: l> | That\\'s easy! Just do something like th
vi[0]: � qua.
vi[1]: Sau khi được cấu hình đ

en: s: | The purpose of this how-to is to show you how easy it is to start using the awesome platform that Mandrill offers to handle your transactional emai
vi[0]: �ng, nó sẽ thay thế quy trình gửi email thông thường của WordPress, vì vậy về cơ bản nó hoàn toàn minh bạch với bạn v�

en: s. | There was a problem retrieving statisti
vi[0]:  WordPress.
vi[1]: Sau khi bạn cấu

en: s. | This address will be used as the recipient where replies from the users will be sent
vi[0]: hình đúng các cài đặt, plugin sẽ xử lý tất cả e

en: o: | This address will be used as the sender of the outgoing emai
vi[0]: ail được gửi qua trang WordPress của bạn.
vi[1]: Tỷ l�

en: s: | This array has the same structure of the parameter <em>template_content</em> of the API call <a href=\"https://mandrillapp.com/api/docs/messages.html#method=send-template\" target=\"_blank\">send-template</
vi[0]: � mở & nhấp
vi[1]: Tỷ lệ mở
vi[2]: Đã mở
vi[3]: Kỳ
vi[4]: Hạn mức:
vi[5]: Bị từ chối:
vi[6]: Thay thế tất cả dấu xuống dòng (\"\\n\") bằng &lt;br/&gt; trong nội dung email?
vi[7]: Email trả lời
vi[8]: Báo

en: >: | This filter has the same structure as Mandrill\\'s API call <a href=\"http://mandrillapp.com/api/docs/messages.html#method=send\" target=\"_blank\">/messages/send</a>, except that it can have one additional parameter when the email is based on a template. The parameter is called \"<em>template</em>\", which is an associative array of two elements (the first element, a string whose key is \"<em>template_name</em>\", and a second parameter whose key is \"<em>template_content</em>\". Its value is an array with the same structure of the parameter \"<em>template_content</em>\" in the call <a href=\"http://mandrillapp.com/api/docs/messages.html#method=send-template\" target=\"_blank\">/messages/send-template</a
vi[0]: cáo
vi[1]: Uy tín:
vi[2]: Lưu thay đổi
vi[3]: Kiểm tra bảo mật thất bại.
vi[4]: Chọn mẫu để sử dụng:
vi[5]: Send Emails with Mandrill yêu cầu PHP 5.6 trở lên. Vui lòng nâng cấp phiên bản PHP để kích hoạt.
vi[6]: Gửi thử
vi[7]: Gửi email thử với các cài đặt này
vi[8]: Gửi đến
vi[9]: Cài đặt người gửi
vi[10]: Người gửi:
vi[11]: Khối lượng gửi
vi[12]: Cài đặt
vi[13]: Thiết lập
vi[14]: Chỉ cần cài đặt wpMandrill và cấu hình để nó xử lý tất cả chức năng email của trang WordPress của bạn.
vi[15]: Xin lỗi. Khóa API không hợp lệ.
vi[16]: Tài khoản phụ
vi[17]: Chủ đề
vi[18]: Thẻ:
vi[19]: Thẻ
vi[20]: Mẫu
vi[21]: Kiểm tra đã thực hiện: %1$d email đã g�

en: .) | To get your API key, please visit your <a href=\"http://mandrillapp.com/settings/index\" target=\"_blank\">Mandrill Settings<
vi[0]: �i, %2$d email đang chờ và %3$d email bị từ chối
vi[1]: Kiểm tra thất bại. Vui lòng xác nhận những điều sau:\n<ol

en: a> | To test wpMandrill, log out, and try to use the <em>Forgot your password?</em> feature in WordPress (you don\\'t need to reset your password though. Just check the headers of the email that it sends you, and you\\'ll see that it comes from Mandrill\\'s server
vi[0]: \n<li>Máy chủ web của bạn đã cài đặt cURL hoặc có thể sử dụng các hàm fsock*() (nếu bạn không hiểu điều này, hãy kiểm tra với nhà cung cấp hosting để biết thêm chi tiết);</li

en: ). | To use it, just instantiate an object passing your API key, and make the cal
vi[0]: \n<li>Khóa API của bạn đang hoạt động (có thể xem trên trang <a

en: s: | To use it, you must create a function that analyzes the payload that is about to be sent to Mandrill, and modify it based on your requirements. Then you\\'ll need to add this function as the callback of the mentioned filter, using the <em>add_filter</em> WordPress call. And finally, insert it into your theme\\'s functions.php file or you own plugin\\'s fi
vi[0]: href=\"https://mandrillapp.com/settings/index\" target=\"_blank\">Thông tin SMTP & API</a> trong tài khoản Mandrill của bạn);</li>\n</ol>
vi[1]: Thật dễ dàng! Chỉ cần làm như thế này:
vi[2]: Mục đích của hướng dẫn này là cho bạn thấy việc bắt đầu sử dụng nền tảng

en: e. | To use this plugin you will ne
vi[0]: tuyệt vời mà Mandrill cung

en: d: | To
vi[0]: cấp �

en: ay | Total Volume per
vi[0]: ể xử lý email giao

en: ay | Total Volume per Per
vi[0]: ịch dễ dàng như

en: od | Tot
vi[0]: hế nào.

en: l: | Track cli
vi[0]: Đã xảy ra lỗ

en: ks | Track op
vi[0]:  khi lấy thố

en: ns | Tracked clic
vi[0]: g kê.
vi[1]: Địa chỉ n�

en: s: | Tracked ope
vi[0]: y sẽ được sử

en: s: | Track
vi[0]: dụng l

en: ng | Unkn
vi[0]: �m nơi nhận

en: wn | Unknown request t
vi[0]: phản hồi từ người

en: pe | Unope
vi[0]: ùng:
vi[1]: �

en: ed | Vol
vi[0]: ịa chỉ

en: me | We have exposed a simple function that allows you to add tags and specify the template to use, in addition to specifying the To, Subject and Body sections of the ema
vi[0]: này sẽ được sử dụng làm người gửi của các email đi:
vi[1]: Mảng này có cấu trúc giống tham số <em>template_content</em> của l

en: l: | WooCommerce
vi[0]: ��nh gọi API <a h

en: ix | You can change the value of this setting on the fly by using the %1$s filt
vi[0]: ef=\"https://mandrillapp.com/api/docs/messages.html#method=send-templa

en: r. | You can learn more about all of these features right from this pa
vi[0]: e\" target=\"_blank\">send-template</a>:
vi[1]: Bộ lọc này có cấu

en: e. | You can use the following code as an skeleton for your own callbac
vi[0]: rúc giống với lệnh gọi API của Mandrill <a href=\"http:/

en: s: | You do not have sufficient permissions to access this pa
vi[0]: mandrillapp.com/api/docs/messages.html#metho

en: e. | You must define a valid sender ema
vi[0]: =send\" target=\"_blank\">/messages/send</a>, ngo

en: l. | Your Mandrill accou
vi[0]: ��i trừ nó có thể có

en: t. | ema
vi[0]: thêm

en: ls | if you have any question about Mandrill or this plugin, visit the <a href=\"http://help.mandrill.com/\" target=\"_blank\">Mandrill\\'s Support Center</
vi[0]: một tham số khi email dựa trên mẫu. Tham số gọi là \"<em>template</em>\", là một mảng kết hợp gồm hai phần tử (phần tử đầu

en: >. | if you need to fine tune one or some of the emails sent through your WordPress installation, you will need to use the <em>mandrill_payload</em> filt
vi[0]: tiên, một chuỗi có khóa \"<em>template_name</em>\", và tham số thứ hai có khóa \"<em>template_content</em>\". Giá trị

en: r. | in the last 30 d
vi[0]: ủa nó là mộ

en: ys | in the last few d
vi[0]:  mảng có cấu

en: ys | in the last few mon
vi[0]: rúc giống tham s

en: hs | mandrill_nl
vi[0]: �� \"<em>templ

en: br | sends/h
vi[0]: te_cont
