PublishPress Permissions Free 4.8.2 - en to fil translation catalogue (1084 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Permissions allows you to enable or deny access to posts, pages, categories, tags and more.
fil: Ang PublishPress Permissions ay nagbibigay-daan sa iyo na payagan o tanggihan ang pag-access sa mga post, pahina, kategorya, tag at iba pa.

en: Edit Tag for All Post Types
fil: I-edit ang Tag para sa Lahat ng Uri ng Post

en: Edit Tag for Posts
fil: I-edit ang Tag para sa mga Post

en: Control front-end access to Field Groups with advanced permission management.
fil: Kontrolin ang access sa front-end sa Field Groups gamit ang advanced permission management.

en: Control access to Field Groups
fil: Kontrolin ang access sa mga Field Groups

en: Front-end visibility restrictions
fil: Mga paghihigpit sa visibility sa harapang bahagi

en: Integration with permission groups
fil: Pagsasama sa mga grupo ng pahintulot

en: Compatibility with Edit Permissions in Beaver Builder.
fil: Pagkakatugma sa Edit Permissions sa Beaver Builder.

en: Beaver editor integration
fil: Pagsasama ng Beaver editor

en: Widget-level permission controls
fil: Mga kontrol ng pahintulot sa antas ng widget

en: Template access restrictions
fil: Mga paghihigpit sa access ng template

en: Forum-specific permissions for bbPress with detailed control over forum access and participation.
fil: Mga pahintulot na tiyak sa forum para sa bbPress na may detalyadong kontrol sa access at pakikilahok sa forum.

en: Forum-specific permissions
fil: Mga pahintulot na tiyak sa forum

en: Topic creation restrictions
fil: Mga limitasyon sa paglikha ng paksa

en: Forum access controls
fil: Mga kontrol sa pag-access ng forum

en: Assign post and term permissions to BuddyPress groups for enhanced content control.
fil: Magtalaga ng mga pahintulot sa post at termino sa mga grupo ng BuddyPress para sa pinahusay na kontrol sa nilalaman.

en: Assign post permissions to BuddyPress groups
fil: Italaga ang mga pahintulot sa post sa mga grupo ng BuddyPress

en: Assign term permissions to BuddyPress groups
fil: Italaga ang mga pahintulot sa term sa mga grupo ng BuddyPress

en: Group-based content permissions
fil: Mga pahintulot sa nilalaman batay sa grupo

en: Compatibility with Edit Permissions in CMS Tree View.
fil: Pagkakatugma sa Pag-edit ng mga Pahintulot sa CMS Tree View.

en: Permission-aware tree view
fil: Tree view na may kaalaman sa pahintulot

en: Hierarchical content controls
fil: Hierarchical na kontrol sa nilalaman

en: Compatibility with Edit Permissions in Elementor.
fil: Pagkakatugma sa Pag-edit ng mga Pahintulot sa Elementor.

en: Elementor editor integration
fil: Pagsasama ng editor ng Elementor

en: Apply permission controls to events and event-related content.
fil: Mag-apply ng mga kontrol sa pahintulot sa mga kaganapan at mga nilalaman na may kaugnayan sa kaganapan.

en: Event post permissions
fil: Mga pahintulot sa post ng kaganapan

en: Event taxonomy controls
fil: Mga kontrol sa taxonomy ng kaganapan

en: Compatibility with Edit Permissions in Nested Pages.
fil: Pagkakatugma sa Pag-edit ng mga Pahintulot sa Nested Pages.

en: Permission-aware nested view
fil: Nakatagong tanawin na may pahintulot

en: Quick edit integration
fil: Pagsasama ng mabilis na pag-edit

en: PublishPress Statuses
fil: Mga Status ng PublishPress

en: Compatibility with PublishPress Statuses plugin.
fil: Pagkakatugma sa plugin ng Mga Status ng PublishPress.

en: Custom status permissions
fil: Mga pahintulot sa pasadyang status

en: Workflow-specific access controls
fil: Mga kontrol sa pag-access na tiyak sa daloy ng trabaho

en: Status-based editing capabilities
fil: Mga kakayahan sa pag-edit batay sa status

en: Filter search results based on View Permissions for secure content discovery.
fil: I-filter ang mga resulta ng paghahanap batay sa View Permissions para sa secure na pagtuklas ng nilalaman.

en: Search result filtering
fil: Pag-filter ng mga resulta ng paghahanap

en: Permission-aware indexing
fil: Nakatagong pag-index na may pahintulot

en: Secure content discovery
fil: Ligtas na pagtuklas ng nilalaman

en: Compatibility with SearchWP term filtering for advanced search capabilities.
fil: Pagkakatugma sa pag-filter ng termino ng SearchWP para sa mga advanced na kakayahan sa paghahanap.

en: Permission-aware search results
fil: Nakatagong mga resulta ng paghahanap na may pahintulot

en: Term-based filtering
fil: Pag-filter batay sa termino

en: Advanced search controls
fil: Mga kontrol sa advanced na paghahanap

en: Apply permission controls to WooCommerce products and product categories.
fil: Ilapat ang mga kontrol sa pahintulot sa mga produkto ng WooCommerce at mga kategorya ng produkto.

en: Product permissions
fil: Mga pahintulot sa produkto

en: Product category controls
fil: Mga kontrol sa kategorya ng produkto

en: Multilingual support with permission synchronization across content translations.
fil: Suporta sa maraming wika na may pagkakasabay-sabay ng pahintulot sa mga pagsasalin ng nilalaman.

en: Permission synchronization across translations
fil: Synchronisasyon ng pahintulot sa mga pagsasalin

en: Language-specific content access
fil: Access sa nilalaman ayon sa wika

en: Multilingual permission management
fil: Pamamahala ng pahintulot na multilingguwal

en: Exclude restricted posts from XML sitemaps to maintain proper SEO indexing.
fil: Iwasan ang mga pinigilang post mula sa XML sitemaps upang mapanatili ang wastong SEO indexing.

en: Sitemap filtering for restricted content
fil: Pag-filter ng sitemap para sa pinigilang nilalaman

en: Search engine visibility controls
fil: Mga kontrol ng visibility sa search engine

en: Permission-aware XML sitemaps
fil: Mga XML sitemaps na may kamalayan sa pahintulot

en: Compatibility with YooTheme builder and term permissions.
fil: Kompatibilidad sa YooTheme builder at mga pahintulot ng termino.

en: Builder interface compatibility
fil: Kompatibilidad ng interface ng builder

en: Term permission integration
fil: Pagsasama ng pahintulot ng termino

en: Template access controls
fil: Mga kontrol sa access ng template

en: Viewing
fil: Pagtingin

en: Access Circles
fil: Mga Bilog ng Access

en: Editing Permissions
fil: Pag-edit ng mga Pahintulot

en: Compatibility Pack
fil: Kompatibilidad ng Pakete

en: File Access
fil: Pag-access ng File

en: User Posts
fil: Mga Post ng User

en: Visibility Circles and Editorial Circles block access to content not authored by other group members.
fil: Ang Visibility Circles at Editorial Circles ay humaharang sa pag-access sa nilalaman na hindi isinulat ng iba pang mga miyembro ng grupo.

en: Post-specific and category-specific permissions for creation and editing.
fil: Mga pahintulot na tiyak sa post at kategorya para sa paglikha at pag-edit.

en: Integration with ACF, bbPress, BuddyPress, Relevanssi, WPML and other plugins; enhanced Multisite support.
fil: Pagsasama sa ACF, bbPress, BuddyPress, Relevanssi, WPML at iba pang mga plugin; pinahusay na suporta para sa Multisite.

en: On the site front end, display teaser text for unreadable posts instead of hiding them.
fil: Sa front end ng site, ipakita ang teaser text para sa mga unreadable na post sa halip na itago ang mga ito.

en: Restrict direct file requests based on user's access to the page a file is attached to.
fil: Limitahan ang mga direktang kahilingan para sa mga file batay sa access ng gumagamit sa pahina kung saan nakakabit ang file.

en: Time-limit access customizations by delaying or expiring Permission Group membership.
fil: I-customize ang limitasyon sa oras ng access sa pamamagitan ng pag-antala o pag-expire ng membership sa Permission Group.

en: Auto-create a page for each user of specified roles. Compatible with several Team / Staff plugins.
fil: Awtomatikong lumikha ng isang pahina para sa bawat gumagamit ng tinukoy na mga tungkulin. Tugma sa ilang Team / Staff na mga plugin.

en: Visibility Circles and Editorial Circles block access to content not authored by other group members. Any WP Role, BuddyPress Group or custom Group can be marked as a Circle for specified post types.
fil: Ang Visibility Circles at Editorial Circles ay humaharang sa pag-access sa nilalaman na hindi isinulat ng iba pang mga miyembro ng grupo. Anumang WP Role, BuddyPress Group o custom Group ay maaaring markahan bilang Circle para sa tinukoy na mga uri ng post.

en: Supports content-specific permissions for editing, term assignment and page parent selection. In combination with other modules, supports workflow statuses, PublishPress and PublishPress Revisions.
fil: Sumusuporta sa mga tiyak na pahintulot sa nilalaman para sa pag-edit, pagtatalaga ng termino at pagpili ng magulang na pahina. Sa kumbinasyon ng iba pang mga module, sumusuporta sa mga estado ng workflow, PublishPress at PublishPress Revisions.

en: Adds compatibility or integration with ACF, bbPress, Relevanssi, CMS Tree Page View, Custom Post Type UI, Subscribe2, WPML, various other plugins. Configure any BuddyPress Group as a Permissions Group. For multisite, provides network-wide Permission Groups.
fil: Nagdaragdag ng compatibility o integration sa ACF, bbPress, Relevanssi, CMS Tree Page View, Custom Post Type UI, Subscribe2, WPML, at iba pang mga plugin. I-configure ang anumang BuddyPress Group bilang Permission Group. Para sa multisite, nagbibigay ng network-wide Permission Groups.

en: On the site front end, replace non-readable content with placeholder text. Can be enabled for any post type. Custom filters are provided but no programming is required for basic usage.
fil: Sa front end ng site, palitan ang non-readable na nilalaman ng placeholder text. Maaaring i-enable para sa anumang uri ng post. Nagbibigay ng mga custom filters ngunit walang kinakailangang programming para sa pangunahing paggamit.

en: Filters direct file access, based on user's access to post(s) which the file is attached to. No additional configuration required. Creates/modifies .htaccess file in uploads folder (and in main folder for multisite).
fil: I-filter ang direktang pag-access sa file, batay sa access ng gumagamit sa post(s) kung saan nakakabit ang file. Walang kinakailangang karagdagang configuration. Lumilikha/nagbabago ng .htaccess file sa uploads folder (at sa pangunahing folder para sa multisite).

en: Allows Permission Group membership to be date-limited (delayed and/or scheduled for expiration). Simple date picker UI alongside group membership selection.
fil: Pinapayagan ang membership sa Permission Group na may limitasyon sa petsa (naantala at/o naka-iskedyul para sa pag-expire). Simple na UI ng date picker kasabay ng pagpili ng membership sa grupo.

en: Create or synchronize posts to match users. Designed for Team / Staff plugins, but with broad usage potential.
fil: Lumikha o i-synchronize ang mga post upang tumugma sa mga gumagamit. Idinisenyo para sa Team / Staff na mga plugin, ngunit may malawak na potensyal na paggamit.

en: If you like %s, please leave us a %s rating. Thank you!
fil: Kung gusto mo ang %s, mangyaring iwanan kami ng %s rating. Salamat!

en: About PublishPress Permissions
fil: Tungkol sa PublishPress Permissions

en: About
fil: Tungkol

en: Permissions Documentation
fil: Dokumentasyon ng Mga Pahintulot

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Contact the PublishPress team
fil: Makipag-ugnayan sa koponan ng PublishPress

en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

en: Permission Group
fil: Grupo ng Pahintulot

en: Specific Permissions: restrictions ('Blocked') take priority over additions ('Enabled')
fil: Mga Tiyak na Pahintulot: ang mga paghihigpit ('Blocked') ay may priyoridad sa mga karagdagan ('Enabled')

en: Specific Permissions: no restrictions ('Blocked') can be applied to custom-defined groups
fil: Mga Tiyak na Pahintulot: walang mga paghihigpit ('Blocked') na maaaring ilapat sa mga custom-defined groups

en: Extra Roles assignment available for {All} and {Anonymous} metagroups
fil: Magagamit ang karagdagang mga tungkulin para sa {All} at {Anonymous} na metagroups

en: Allow the {All} and {Anonymous} metagroups to be granted specific reading permissions for private content
fil: Payagan ang {All} at {Anonymous} na mga metagroups na bigyan ng tiyak na mga pahintulot sa pagbabasa para sa pribadong nilalaman

en: Users who have specific editing permissions for a post or attachment can also delete it
fil: Ang mga gumagamit na may tiyak na mga pahintulot sa pag-edit para sa isang post o attachment ay maaari ring burahin ito

en: Users who have custom editing permissions for an attachment can also delete it
fil: Ang mga gumagamit na may custom na mga pahintulot sa pag-edit para sa isang attachment ay maaari ring burahin ito

en: Disable front end filtering if logged user is a content administrator (normally filter to force inclusion of readable private posts in get_pages() listing, post counts, etc.
fil: I-disable ang front end filtering kung ang nakalog-in na gumagamit ay isang content administrator (karaniwang filter upang pilitin ang pagsasama ng mga readable private posts sa get_pages() listing, count ng post, atbp.

en: Disable front end filtering for all users (subject to limitation by PP_UNFILTERED_FRONT_TYPES)
fil: I-disable ang front end filtering para sa lahat ng gumagamit (napapailalim sa limitasyon ng PP_UNFILTERED_FRONT_TYPES)

en: Comma-separated list of post types to limit the effect of PP_UNFILTERED_FRONT and apply_filters( 'presspermit_skip_cap_filtering' )
fil: Listahan ng mga uri ng post na pinaghihiwalay ng kuwit upang limitahan ang epekto ng PP_UNFILTERED_FRONT at apply_filters('presspermit_skip_cap_filtering')

en: Specific Permissions: additions ('Enabled') are not applied, cannot be assigned
fil: Mga Tiyak na Pahintulot: ang mga karagdagan ('Enabled') ay hindi nalalapat, hindi maaaring italaga

en: Don't assign or apply specific permissions for the 'post' type
fil: Huwag italaga o i-apply ang tiyak na mga pahintulot para sa uri ng 'post'

en: Don't assign or apply specific permissions for the 'page' type
fil: Huwag italaga o i-apply ang tiyak na mga pahintulot para sa uri ng 'page'

en: Don't assign or apply specific permissions for the 'media' type
fil: Huwag italaga o i-apply ang tiyak na mga pahintulot para sa uri ng 'media'

en: Don't assign or apply specific permissions for the specified custom post type
fil: Huwag italaga o ilapat ang mga tiyak na pahintulot para sa tinukoy na custom post type

en: Include scheduled posts in the posts query if user can edit them
fil: Isama ang mga nakaiskedyul na post sa query ng mga post kung ang gumagamit ay maaaring i-edit ang mga ito

en: Don't filter term post counts in get_terms() call
fil: Huwag i-filter ang bilang ng term post sa tawag na get_terms()

en: Leave unreadable posts on WP Navigation Menus
fil: Iwanan ang mga hindi mababasang post sa WP Navigation Menus

en: Don't apply CSS to hide empty Nav Menus
fil: Huwag mag-apply ng CSS upang itago ang mga walang laman na Nav Menus

en: For legacy Nav Menus, hide empty nav menu div
fil: Para sa mga legacy Nav Menus, itago ang walang laman na div ng nav menu

en: Leave terms with no readable posts on WP Navigation Menus
fil: Iwanan ang mga term na walang mababasang post sa WP Navigation Menus

en: When Teaser is applied with Redirect enabled, append original url as redirect_to argument
fil: Kapag ang Teaser ay inilapat na may Redirect na enabled, idagdag ang orihinal na url bilang redirect_to argument

en: For Teaser compatibility, specify a redirect argument to use instead of redirect_to
fil: Para sa compatibility ng Teaser, tukuyin ang isang redirect argument na gagamitin sa halip na redirect_to

en: For Teaser compatibility, specify an additional redirect argument other than redirect_to
fil: Para sa compatibility ng Teaser, tukuyin ang isang karagdagang redirect argument bukod sa redirect_to

en: For Teaser compatibility, prevent the pp_permissions argument from being appended to redirects
fil: Para sa compatibility ng Teaser, hadlangan ang pp_permissions argument mula sa pagdaragdag sa redirects

en: Filter priority for 'get_pages' filter (default: 1)
fil: Filter priority para sa 'get_pages' filter (default: 1)

en: Don't include readable private pages in the Pages widget or other wp_list_pages() / get_pages() results
fil: Huwag isama ang mga readable private pages sa Pages widget o iba pang wp_list_pages() / get_pages() na resulta

en: If some pages have been suppressed from get_pages() results, change child pages' corresponding post_parent values to a visible ancestor
fil: Kung ang ilang mga pahina ay na-suppress mula sa mga resulta ng get_pages(), baguhin ang mga katumbas na post_parent values ng mga child pages sa isang nakikitang ninuno

en: Never modify the post_parent value in the get_pages() result set, even if some pages have been suppressed
fil: Huwag kailanman baguhin ang post_parent value sa set ng resulta ng get_pages(), kahit na ang ilang mga pahina ay na-suppress

en: For performance, change the get_pages() database query to return only a subset of fields, excluding post_content
fil: Para sa pagganap, baguhin ang database query ng get_pages() upang ibalik lamang ang isang subset ng mga fields, na hindi kasama ang post_content

en: Don't apply content teaser to get_pages() results (leave unreadable posts hidden)
fil: Huwag ilapat ang content teaser sa mga resulta ng get_pages() (iwanang nakatago ang mga unreadable na post)

en: If some terms have been suppressed from get_terms() results, change child terms' corresponding parent values to a visible ancestor
fil: Kung ang ilang mga termino ay na-suppress mula sa mga resulta ng get_terms(), baguhin ang mga katumbas na parent values ng mga child terms sa isang nakikitang ninuno

en: Never modify the parent value in the get_terms() result set, even if some terms have been suppressed
fil: Huwag kailanman baguhin ang parent value sa set ng resulta ng get_terms(), kahit na ang ilang mga termino ay na-suppress

en: Set Author to current user if autoset_post_author / autoset_page_author capability is assigned
fil: Itakda ang May-Akda sa kasalukuyang gumagamit kung ang autoset_post_author / autoset_page_author capability ay naitalaga

en: Leave Media Library with normal access criteria based on user's role capabilities
fil: Iwanang ang Media Library na may normal na mga pamantayan sa pag-access batay sa kakayahan ng tungkulin ng gumagamit

en: Accommodate front end uploading solutions that require page editing capabilities for the async upload request
fil: I-accommodate ang mga solusyon sa pag-upload sa front end na nangangailangan ng mga kakayahan sa pag-edit ng pahina para sa async upload request

en: Treat media attached to unregistered post types as unattached, to avoid improper and confusing filtering
fil: Ituring ang media na nakakabit sa mga unregistered post types bilang unattached, upang maiwasan ang hindi tamang at nakakalitong filtering

en: Attached Files Private setting available
fil: Naka-attach na Mga File Pribadong setting na available

en: Comma-separated list of mime types to exclude from File Access filtering
fil: Listahan ng mga mime type na pinaghiwalay ng kuwit na ibubukod mula sa pag-filter ng File Access

en: Comma-separated list of mime types to include in File Access filtering (bypassing others)
fil: Listahan ng mga mime types na pinaghihiwalay ng kuwit upang isama sa File Access filtering (na lumalampas sa iba)

en: When file access is blocked, do not set the WP_Query 404 / 403 property
fil: Kapag ang pag-access sa file ay naharang, huwag itakda ang WP_Query 404 / 403 na katangian

en: HTTP status code to send when file access is blocked
fil: HTTP status code na ipapadala kapag ang pag-access sa file ay naharang

en: On Users listing, Permission groups in custom column are list filter links instead of group edit links
fil: Sa listahan ng mga Gumagamit, ang mga Permission group sa custom column ay list filter links sa halip na mga link sa pag-edit ng grupo

en: Unlock Permissions > Settings > Core > Admin Back End > 'Hide non-editable posts'
fil: I-unlock ang Permissions > Settings > Core > Admin Back End > 'Itago ang mga non-editable na post'

en: Within the async-upload.php script, filter author's retrieval of the attachment they just uploaded
fil: Sa loob ng script na async-upload.php, i-filter ang pagkuha ng may-akda ng attachment na kanilang na-upload

en: Don't filter comment display or moderation within wp-admin
fil: Huwag i-filter ang pagpapakita ng komento o moderasyon sa loob ng wp-admin

en: Allow Administrators to be added to Permission Groups, even though they are not restricted
fil: Payagan ang mga Administrators na maidagdag sa Permission Groups, kahit na sila ay hindi limitado

en: If propagating permissions are assigned to a page branch, overwrite any explicitly assigned permissions in sub-pages
fil: Kung ang mga propagating permissions ay naitalaga sa isang branch ng pahina, isusulat ang anumang tahasang naitalagang mga pahintulot sa mga sub-pahina

en: Max number of specific permissions to insert in a single database query (default 1000)
fil: Max na bilang ng mga tiyak na pahintulot na ipapasok sa isang solong database query (default 1000)

en: Don't tweak the admin menu indexes to position Permissions menu under Users
fil: Huwag i-tweak ang mga index ng admin menu upang ilagay ang Permissions menu sa ilalim ng Mga Gumagamit

en: Don't add a Permissions menu. Instead, add menu items to the Users and Settings menus.
fil: Huwag magdagdag ng menu ng Permissions. Sa halip, magdagdag ng mga item ng menu sa Users at Settings menus.

en: Customize Permissions screen title for Groups
fil: I-customize ang pamagat ng screen ng Permissions para sa mga Grupo

en: Customize Permission Groups caption on user profile
fil: I-customize ang caption ng Permission Groups sa profile ng gumagamit

en: Only one group is selectable on Add User screen
fil: Isang grupo lamang ang maaaring piliin sa screen ng Magdagdag ng Gumagamit

en: Only one group is selectable on Edit User screen
fil: Isang grupo lamang ang maaaring piliin sa screen ng I-edit ang Gumagamit

en: Display a custom hint on Permissions > User Groups
fil: Ipakita ang isang pasaduring pahiwatig sa Mga Pahintulot > Mga Grupo ng Gumagamit

en: Max number of non-hierarchical posts / terms to display at one time (per page)
fil: Max na bilang ng mga non-hierarchical posts / terms na ipapakita sa isang pagkakataon (bawat pahina)

en: Max number of hierarchical posts / terms to display at one time (per page)
fil: Max na bilang ng mga hiyarkikal na post / termino na ipapakita sa isang pagkakataon (bawat pahina)

en: Disable auto-determination of how many levels of page tree to make visble by default. Instead, use specified value.
fil: I-disable ang auto-determination ng kung gaano karaming mga antas ng puno ng pahina ang gagawing nakikita sa default. Sa halip, gumamit ng tinukoy na halaga.

en: Target number of visible pages/terms, used for auto-determination of number of visible levels
fil: Target na bilang ng mga nakikitang pahina/terms, na ginagamit para sa auto-determination ng bilang ng mga nakikitang antas

en: Make search function on the post selection metabox look at post content
fil: Gawing tingnan ng function ng paghahanap sa metabox ng pagpili ng post ang nilalaman ng post

en: Make search function on the post selection metabox look at post excerpt
fil: Gawing tingnan ng function ng paghahanap sa metabox ng pagpili ng post ang excerpt ng post

en: Search by last name instead of display name
fil: Maghanap ayon sa apelyido sa halip na display name

en: User field to search by default
fil: User field na hahanapin bilang default

en: User meta fields selectable for search (comma-separated)
fil: Mga user meta field na maaaring piliin para sa paghahanap (pinaghihiwalay ng kuwit)

en: User meta fields which should be treated as numeric (comma-separated)
fil: Mga user meta field na dapat ituring na numeriko (pinaghihiwalay ng kuwit)

en: User meta fields which should be treated as boolean (comma-separated)
fil: Mga user meta field na dapat ituring na boolean (pinaghihiwalay ng kuwit)

en: Use display name for search results instead of user_login
fil: Gumamit ng display name para sa mga resulta ng paghahanap sa halip na user_login

en: When synchronizing role metagroups to currently defined WP roles, don't delete groups for previously defined WP roles.
fil: Kapag nagsasama-sama ng role metagroups sa kasalukuyang tinukoy na WP roles, huwag tanggalin ang mga grupo para sa mga naunang tinukoy na WP roles.

en: Force detection of WP user roles which are appended dynamically but not stored to the WP database.
fil: Pilitin ang pagtuklas ng WP user roles na dinagdag nang dinamikong ngunit hindi nakaimbak sa WP database.

en: To save memory on front end access, don't register any filters related to content editing
fil: Upang makatipid ng memorya sa pag-access sa front end, huwag magrehistro ng anumang filters na may kaugnayan sa pag-edit ng nilalaman

en: Attached media do not have any comments, so don't append clauses to comment queries for them
fil: Ang mga nakakabit na media ay walang anumang komento, kaya huwag magdagdag ng mga clause sa mga query ng komento para sa kanila

en: Reduce overhead of pages query (in get_pages() and wp-admin) by defaulting fields to a set list that does not include post_content
fil: Bawasan ang overhead ng query ng mga pahina (sa get_pages() at wp-admin) sa pamamagitan ng pag-default ng mga fields sa isang set list na hindi kasama ang post_content

en: Reduce overhead of wp-admin posts query by defaulting fields to a set list that does not include post_content
fil: Bawasan ang overhead ng wp-admin posts query sa pamamagitan ng pag-default ng mga fields sa isang set list na hindi kasama ang post_content

en: Reduce overhead of wp-admin Media query by defaulting fields to a set list that does not include post_content
fil: Bawasan ang overhead ng wp-admin Media query sa pamamagitan ng pag-default ng mga fields sa isang set list na hindi kasama ang post_content

en: Reduce overhead of wp-admin query for specified custom post type by defaulting fields to a set list that does not include post_content
fil: Bawasan ang overhead ng wp-admin query para sa tinukoy na custom post type sa pamamagitan ng pag-default ng mga fields sa isang set list na hindi kasama ang post_content

en: Work around database setup warnings (at plugin activation) on some servers
fil: Lutasin ang mga babala sa setup ng database (sa pag-activate ng plugin) sa ilang mga server

en: Development use only (suppresses post_status = 'publish' clause for unfiltered post types with anonymous user)
fil: Para sa paggamit sa pag-unlad lamang (nagsusupil sa post_status = 'publish' clause para sa unfiltered post types na may anonymous user)

en: Development use only (on front end, do not replace 'post_status = 'publish'' clause with filtered equivalent)
fil: Para sa paggamit sa pag-unlad lamang (sa front end, huwag palitan ang 'post_status = 'publish'' clause na may filtered na katumbas)

en: Logged In
fil: Naka-log In

en: Not Logged In
fil: Hindi Naka-log In

en: Everyone
fil: Lahat

en: Change Request Notifications
fil: Mga Abiso ng Kahilingan sa Pagbabago

en: Scheduled Change Notifications
fil: Mga Nakatakdang Abiso ng Pagbabago

en: Scheduled Revision Monitors
fil: Mga Monitor ng Nakatakdang Rebisyon

en: Authenticated site users, except for Administrators
fil: Mga awtorisadong gumagamit ng site, maliban sa mga Administrator

en: Anonymous users (not logged in)
fil: Mga anonymous na gumagamit (hindi naka-log in)

en: All users (including anonymous)
fil: Lahat ng gumagamit (kasama ang mga anonymous)

en: All users with the WordPress role of %s
fil: Lahat ng gumagamit na may WordPress na papel na %s

en: %1$s won&#39;t work until you upgrade PHP to version %2$s or later. Current version: %3$s
fil: %1$s ay hindi gagana hanggang i-upgrade mo ang PHP sa bersyon %2$s o mas mataas. Kasalukuyang bersyon: %3$s

en: %1$s won&#39;t work until you upgrade %2$s to version %3$s or later.
fil: %1$s ay hindi gagana hanggang i-upgrade mo ang %2$s sa bersyon %3$s o mas mataas.

en: %1$s won&#39;t work until you upgrade WordPress to version %2$s or later.
fil: %1$s ay hindi gagana hanggang i-upgrade mo ang WordPress sa bersyon %2$s o mas mataas.

en: This version of %1$s cannot work with your current %2$s version. Please upgrade it to %3$s or later.
fil: Ang bersyon na ito ng %1$s ay hindi makakagawa sa iyong kasalukuyang %2$s na bersyon. Mangyaring i-upgrade ito sa %3$s o mas mataas.

en: Duplicate %1$s module activated (%2$s in folder %3$s).
fil: Naka-duplicate na %1$s module na na-activate (%2$s sa folder %3$s).

en: Dismiss
fil: Isara

en: Custom Group
fil: Pasadyang Grupo

en: Custom Groups
fil: Mga Pasadyang Grupo

en: Groups
fil: Mga Grupo

en: (using default capabilities due to invalid %s definition)
fil: (gamit ang default na kakayahan dahil sa hindi wastong %s na depinisyon)

en: Your license key has expired. For updates to PublishPress Permissions Pro and priority support, %splease renew%s.
fil: Nawalan ng bisa ang iyong license key. Para sa mga update sa PublishPress Permissions Pro at priority support, %s mangyaring i-renew %s.

en: All users with a WordPress %s role
fil: Lahat ng mga gumagamit na may WordPress %s na tungkulin

en: All users who are logged in and have a role on the site
fil: Lahat ng mga gumagamit na naka-log in at may tungkulin sa site

en: Users to notify when revisions are submitted
fil: Mga gumagamit na dapat abisuhan kapag ang mga rebisyon ay isinumite

en: Users to notify when scheduled revisions are published
fil: Mga gumagamit na dapat abisuhan kapag ang mga nakaiskedyul na rebisyon ay nailathala

en: (login timed out)
fil: (nag-time out ang pag-login)

en: View
fil: Tingnan

en: Control assignment of selected terms to %s.
fil: Kontrolin ang pagtalaga ng napiling mga termino sa %s.

en: Control if this %s can be selected as a Parent Page.
fil: Kontrolin kung ang %s na ito ay maaaring piliin bilang Parent Page.

en: Control editing of selected %s.
fil: Kontrolin ang pag-edit ng napiling %s.

en: Control publishing of selected %s.
fil: Kontrolin ang pag-publish ng napiling %s.

en: Control deletion of selected %s.
fil: Kontrolin ang pagbura ng napiling %s.

en: Control term management for selected %s.
fil: Kontrolin ang pamamahala ng termino para sa napiling %s.

en: Control frontend viewing of selected %s.
fil: Kontrolin ang pagtingin sa frontend ng napiling %s.

en: Control who can create a revision of this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring lumikha ng isang rebisyon ng %s.

en: Control who can submit a revision of this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring magsumite ng isang rebisyon ng %s.

en: Control which terms can be set as a Parent of other terms.
fil: Kontrolin ang mga termino na maaaring itakda bilang Magulang ng ibang mga termino.

en: Allow users to manage selected terms.
fil: Payagan ang mga gumagamit na pamahalaan ang napiling mga termino.

en: Control management of selected groups.
fil: Kontrolin ang pamamahala ng mga napiling grupo.

en: Enable
fil: Paganahin

en: Block
fil: Hadlangan

en: Limit to
fil: Limitahan sa

en: Expand access to allow specified items regardless of role capabilities or restrictions.
fil: Palawakin ang access upang payagan ang tinukoy na mga item anuman ang kakayahan ng tungkulin o mga paghihigpit.

en: Restrict access by blocking specified items unless an "Enabled" exception is also stored.
fil: Limitahan ang access sa pamamagitan ng pagharang sa tinukoy na mga item maliban kung mayroong "Enabled" na pagbubukod na naka-imbak din.

en: Restrict access by limiting role capabilities to apply only for specified items. Users still need capabilities in their main role or extra roles.
fil: Limitahan ang access sa pamamagitan ng paglimita sa mga kakayahan ng tungkulin na mailapat lamang para sa tinukoy na mga item. Kailangan pa ring magkaroon ng mga kakayahan ang mga gumagamit sa kanilang pangunahing tungkulin o dagdag na mga tungkulin.

en: Using group membership to block access is not recommended. Consider reducing the user's role capabilities and using group membership to add access.
fil: Ang paggamit ng membership sa grupo upang harangan ang access ay hindi inirerekomenda. Isaalang-alang ang pagbabawas ng mga kakayahan ng tungkulin ng gumagamit at paggamit ng membership sa grupo upang magdagdag ng access.

en: Selected:
fil: Napili:

en: Selected %s:
fil: Napiling %s:

en: All Statuses
fil: Lahat ng Statuses

en: No user/group specified.
fil: Walang tinukoy na gumagamit/grupo.

en: You are not permitted to do that.
fil: Hindi ka pinahihintulutang gawin iyon.

en: Invalid user ID.
fil: Hindi wastong ID ng gumagamit.

en: Invalid group ID.
fil: Hindi wastong ID ng grupo.

en: Roles updated.
fil: Na-update ang mga tungkulin.

en: Specific Permissions updated.
fil: Na-update ang mga Tiyak na Pahintulot.

en: Roles and Permissions copied.
fil: Nakopya ang mga Tunguhin at Pahintulot.

en: Group updated.
fil: Na-update ang grupo.

en: Back to permissions list
fil: Bumalik sa listahan ng pahintulot

en: Edit User Permissions
fil: I-edit ang Pahintulot ng Gumagamit

en: Add User Permissions
fil: Magdagdag ng Pahintulot ng Gumagamit

en: Edit Permissions
fil: I-edit ang mga Pahintulot

en: Edit Permissions (%s)
fil: I-edit ang mga Pahintulot (%s)

en: %sEdit WordPress Role%s
fil: %sI-edit ang Papel sa WordPress%s

en: Edit role capabilities directly
fil: Direktang i-edit ang mga kakayahan ng papel

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Name:
fil: Pangalan:

en: Primary Role:
fil: Pangunahing Papel:

en: User ID:
fil: ID ng Gumagamit:

en: Member since:
fil: Miyembro simula:

en: Description:
fil: Deskripsyon:

en: Update Permissions
fil: I-update ang mga Pahintulot

en: View Full Profile
fil: Tingnan ang Buong Profile

en: Extra Roles %1$s(from primary role or %2$sgroup membership%3$s)%4$s
fil: Mga Karagdagang Papel %1$s(mula sa pangunahing papel o %2$sgroup membership%3$s)%4$s

en: Specific Permissions %1$s(from primary role or %2$sgroup membership%3$s)%4$s
fil: Tiyak na Mga Pahintulot %1$s(mula sa pangunahing papel o %2$sgroup membership%3$s)%4$s

en: View currently stored user permissions:
fil: Tingnan ang kasalukuyang naka-imbak na mga pahintulot ng gumagamit:

en: %1$sUsers who have Extra Roles assigned directly%2$s
fil: %1$sMga Gumagamit na may Direktang Nakatalagang Karagdagang Mga Papel%2$s

en: %1$sUsers who have Specific Permissions assigned directly%2$s
fil: %1$sMga Gumagamit na may Direktang Nakatalagang Espesipikong Mga Pahintulot%2$s

en: %1$sUsers who have Extra Roles or Specific Permissions directly%2$s
fil: %1$sMga Gumagamit na may Extra Roles o Specific Permissions nang direkta%2$s

en: Add Roles
fil: Magdagdag ng Roles

en: Clear
fil: I-clear

en: No statuses selected!
fil: Walang napiling status!

en: Review the selection below, and then click <strong>Save Roles</strong>.
fil: Suriin ang pagpili sa ibaba, at pagkatapos ay i-click ang <strong>I-save ang Mga Role</strong>.

en: Role already selected!
fil: Naunang napiling role!

en: No Action selected!
fil: Walang napiling Aksyon!

en: Saving Roles...
fil: Nagsisave ng Roles...

en: Reload form for further changes to this role
fil: I-reload ang form para sa karagdagang pagbabago sa role na ito

en: Show Groups
fil: Ipakita ang mga Grupo

en: Hide Groups
fil: Itago ang Mga Grupo

en: Add Specific Permissions
fil: Magdagdag ng Specific Permissions

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Review the selection below, and then click <strong>Save Permissions</strong>.
fil: Suriin ang seleksyon sa ibaba, at pagkatapos ay i-click ang <strong>I-save ang mga Pahintulot</strong>.

en: Permission already selected!
fil: Naunang napiling pahintulot!

en: Saving Permissions...
fil: Nagsisave ng Permissions...

en: Reload form for further changes to this permission
fil: I-reload ang form para sa karagdagang pagbabago sa pahintulot na ito

en: Permissions mirrored. Reload form to view newly saved permissions.
fil: Naka-mirror ang mga Pahintulot. I-reload ang form upang makita ang mga bagong na-save na pahintulot.

en: Permissions converted. Reload form to view newly saved permissions.
fil: Naka-convert ang mga Pahintulot. I-reload ang form upang makita ang mga bagong na-save na pahintulot.

en: No Qualification selected!
fil: Walang napiling Kwalipikasyon!

en: No items selected!
fil: Walang napiling item!

en: (no parent)
fil: (walang magulang)

en: (none)
fil: (wala)

en: No results found.
fil: Walang nahanap na resulta.

en: select...
fil: pumili...

en: All Post Types
fil: Lahat ng Uri ng Post

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Post Type
fil: Uri ng Post

en: Operation
fil: Operasyon

en: Adjustment
fil: Pagwawasto

en: Qualification
fil: Kwalipikasyon

en: Statuses
fil: Mga Status

en: for item
fil: para sa item

en: Warning: Content hidden by these Permissions will be displayed if PP is deactivated. Consider setting a private Visibility on Edit Post screen instead.
fil: Babala: Ang nilalaman na nakatago ng mga Pahintulot na ito ay ipapakita kung ang PP ay na-deactivate. Isaalang-alang ang pagtatakda ng isang pribadong Visibility sa Edit Post screen sa halip.

en: To assign page-specific Permissions for editing, parent selection or term assignment, enable the Editing Permissions feature.
fil: Upang italaga ang mga pahintulot na tiyak sa pahina para sa pag-edit, pagpili ng magulang o pagtatalaga ng termino, i-enable ang Editing Permissions feature.

en: To assign forum-specific Permissions for bbPress, activate the Compatibility Pack feature.
fil: Upang italaga ang mga pahintulot na tiyak sa forum para sa bbPress, i-activate ang Compatibility Pack feature.

en: To assign forum-specific Permissions for bbPress, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the Compatibility Pack feature.
fil: Upang italaga ang mga pahintulot na tiyak sa forum para sa bbPress, %1$s i-upgrade sa Permissions Pro %2$s at i-enable ang Compatibility Pack feature.

en: Role
fil: Papel

en: For Statuses
fil: Para sa Mga Status

en: Standard statuses
fil: Mga Karaniwang status

en: Status: Private
fil: Status: Pribado

en: Add Role
fil: Magdagdag ng Papel

en: To assign roles for bbPress forums, activate the Compatibility Pack feature.
fil: Upang magtalaga ng mga papel para sa bbPress forums, i-activate ang tampok na Compatibility Pack.

en: To assign roles for bbPress forums, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the Compatibility Pack feature.
fil: Upang italaga ang mga tungkulin para sa mga forum ng bbPress, %1$s i-upgrade sa Permissions Pro %2$s at i-enable ang Compatibility Pack feature.

en: To assign page-specific PublishPress Revision permissions, enable the Editing Permissions feature.
fil: Upang italaga ang mga pahintulot na tiyak sa PublishPress Revision, i-enable ang Editing Permissions feature.

en: Select %s
fil: Pumili ng %s

en: Status
fil: Katayuan

en: Save Roles
fil: I-save ang mga Papel

en: Save Permissions
fil: I-save ang mga Permiso

en: Add Extra Roles
fil: Magdagdag ng Karagdagang mga Papel

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Extra Roles %1$s(for this user)%2$s
fil: Karagdagang mga Papel %1$s(para sa gumagamit na ito)%2$s

en: Extra Roles
fil: Karagdagang mga Papel

en: Term Management
fil: Pamamahala ng Termino

en: objects
fil: mga bagay

en: Direct-Assigned
fil: Direktang Itinalaga

en: Disabled Type
fil: Naka-disable na Uri

en: %s Roles
fil: %s Mga Papel

en: Apply
fil: I-apply

en: (from primary role or group membership)
fil: (mula sa pangunahing papel o pagiging miyembro ng grupo)

en: (all post types)
fil: (lahat ng uri ng post)

en: items
fil: mga item

en: Group
fil: Grupo

en: unpublished
fil: hindi nailathala

en: this %1$s
fil: itong %1$s

en: sub-%1$s of this %2$s
fil: sub-%1$s ng itong %2$s

en: this %1$s and its sub-%2$s
fil: itong %1$s at ang mga sub-%2$s nito

en: %1$s access for %2$s is ENABLED within %3$s, regardless of role capabilities.
fil: %1$s access para sa %2$s ay ENABLED sa loob ng %3$s, anuman ang kakayahan ng tungkulin.

en: %1$s access for %2$s is BLOCKED within %3$s, unless enabled by another Permission.
fil: %1$s access para sa %2$s ay BLOCKED sa loob ng %3$s, maliban kung na-enable ng ibang Permission.

en: Any role-based %1$s access for %2$s is LIMITED. It applies only within %3$s, along with other specified %4$s.
fil: Anumang role-based %1$s access para sa %2$s ay LIMITADO. Ito ay nalalapat lamang sa loob ng %3$s, kasama ang iba pang tinukoy na %4$s.

en: %1$s access for %2$s is ENABLED, regardless of role capabilities.
fil: %1$s access para sa %2$s ay ENABLED, anuman ang kakayahan ng papel.

en: %1$s access for %2$s is BLOCKED, unless enabled by another Permission.
fil: %1$s access para sa %2$s ay BLOCKED, maliban kung pinagana ng ibang Pahintulot.

en: Any role-based %1$s access for %2$s is LIMITED. It applies to only %3$s, along with other specified %4$s.
fil: Anumang role-based %1$s access para sa %2$s ay LIMITADO. Ito ay nalalapat lamang sa %3$s, kasama ang iba pang tinukoy na %4$s.

en: Assigned for sub-%s only.
fil: Naka-assign para sa sub-%s lamang.

en: Assigned for %s and sub-%s.
fil: Naka-assign para sa %s at sub-%s.

en: This Permission is redundant due to a corresponding Limitation.
fil: Ang Pahintulot na ito ay labis dahil sa isang katumbas na Limitasyon.

en: Edit %s
fil: I-edit ang %s

en: Assign for selected and sub-%s
fil: I-assign para sa napili at sub-%s

en: Assign for selected %s only
fil: I-assign para sa napiling %s lamang

en: Assign for sub-%s only
fil: I-assign para sa sub-%s lamang

en: Assign for selected and sub-terms
fil: I-assign para sa napili at mga sub-termino

en: Assign for selected term only
fil: I-assign para sa napiling termino lamang

en: Assign for sub-terms only
fil: I-assign para sa mga sub-termino lamang

en: Convert to "Enabled"
fil: I-convert sa "Naka-enable"

en: Convert to "Blocked"
fil: I-convert sa "Naka-block"

en: Convert to "Limit to"
fil: I-convert sa "Limitahan sa"

en: Mirror to %s
fil: I-mirror sa %s

en: Mirror to %s %s
fil: I-mirror sa %s %s

en: = Enabled
fil: = Naka-enable

en: = Blocked
fil: = Naka-block

en: = Limitation
fil: = Limitasyon

en: = %1$s and sub-%1$s
fil: = %1$s at sub-%1$s

en: = sub-%s only
fil: = sub-%s lamang

en: Note:
fil: Tandaan:

en: Sub-%1$s Permissions are not separately listed.
fil: Ang mga Sub-%1$s Pahintulot ay hindi hiwalay na nakalista.

en: Show All
fil: Ipakita Lahat

en: Hide auto-assigned Sub-%s Permissions
fil: Itago ang awtomatikong itinalagang Sub-%s Permissions

en: Other plugins (or deactivation of PublishPress Permissions) can prevent sub-page permissions from being properly applied when a new sub-page is created.
fil: Ang ibang mga plugin (o pag-deactivate ng PublishPress Permissions) ay maaaring pigilan ang mga pahintulot ng sub-page na mailapat nang tama kapag ang isang bagong sub-page ay nilikha.

en:  %1$sFix Sub-%2$s Permissions%3$s
fil:  %1$sAyusin ang Sub-%2$s Permissions%3$s

en: %s Permissions
fil: %s Mga Pahintulot

en: Group Restrictions are not available because of a constant definition
fil: Ang Mga Paghihigpit ng Grupo ay hindi available dahil sa isang constant na depinisyon

en: Permissions to enable access are not available because of a constant definition
fil: Ang mga pahintulot upang paganahin ang access ay hindi magagamit dahil sa isang constant definition

en: Group Members
fil: Mga Miyembro ng Grupo

en: Copy Roles and Permissions from:
fil: Kopyahin ang Mga Papel at Pahintulot mula sa:

en: Copy Roles and Permissions
fil: Kopyahin ang Mga Papel at Pahintulot

en: Limit to:
fil: Limitahan sa:

en: Blocked:
fil: Naka-block:

en: Enabled:
fil: Naka-enable:

en: Direct-assigned
fil: Direktang itinalaga

en: Standard Statuses
fil: Mga Karaniwang Katayuan

en: (invalid role definition)
fil: (hindi wastong depinisyon ng papel)

en: eligible (%d):
fil: karapat-dapat (%d):

en: current (%d):
fil: kasalukuyan (%d):

en: view / edit group
fil: tingnan / i-edit ang grupo

en: edit
fil: i-edit

en: Find Users by %s
fil: Hanapin ang Mga Gumagamit ayon sa %s

en: Search Users
fil: Maghanap ng Mga Gumagamit

en: Search Custom Groups
fil: Maghanap ng Mga Custom na Grupo

en: For additional fields, define constant PP_USER_SEARCH_META_FIELDS
fil: Para sa karagdagang mga patlang, tukuyin ang constant na PP_USER_SEARCH_META_FIELDS

en: First Name
fil: Unang Pangalan

en: Last Name
fil: Huling Pangalan

en: Nickname
fil: Palayaw

en: (user field)
fil: (patlang ng gumagamit)

en: (any WP role)
fil: (anumang WP role)

en: Search Results:
fil: Mga Resulta ng Paghahanap:

en: Current Selections:
fil: Mga Kasalukuyang Pagpili:

en: Search for a group
fil: Maghanap ng grupo

en: Search for a user
fil: Maghanap ng gumagamit

en: Search for an author
fil: Maghanap ng may-akda

en: Permissions
fil: Mga Pahintulot

en: Add New Permission Group
fil: Magdagdag ng Bagong Grupo ng Pahintulot

en: Edit
fil: I-edit

en: Role Usage
fil: Paggamit ng Papel

en: Edit Role Usage
fil: I-edit ang Paggamit ng Papel

en: Settings
fil: Mga Setting

en: (Default access)
fil: (Default na access)

en: (Default access: Enabled)
fil: (Default na pag-access: Pinagana)

en: (Default access: Blocked)
fil: (Default na pag-access: Naharang)

en: (No setting)
fil: (Walang setting)

en: Enabled
fil: Pinagana

en: Blocked
fil: Nakaharang

en: (Blocked)
fil: (Nakaharang)

en: Unblocked
fil: Hindi Nakaharang

en: Roles
fil: Mga Papel

en: User
fil: Gumagamit

en: This %s
fil: Ito %s

en: Default All
fil: Default Lahat

en: Group restrictions are not recommended.
fil: Hindi inirerekomenda ang mga paghihigpit ng grupo.

en: Control who can assign terms to this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring magtalaga ng mga termino sa %s.

en: Control who can select this page as parent %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring pumili ng pahinang ito bilang magulang na %s.

en: Control editing of this %s.
fil: Kontrolin ang pag-edit ng %s.

en: Control publishing of this %s.
fil: Kontrolin ang pag-publish ng %s.

en: Control deletion of this %s.
fil: Kontrolin ang pagtanggal ng %s.

en: Control term management for this %s.
fil: Kontrolin ang pamamahala ng termino para sa %s.

en: Control frontend viewing of this %s.
fil: Kontrolin ang pagtingin sa frontend ng %s.

en: Control who add this %s to %s.
fil: Kontrolin kung sino ang magdadagdag ng %s sa %s.

en: Control who can edit %s with this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring mag-edit ng %s gamit ang %s.

en: Control who can view %s with this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring mag-view ng %s gamit ang %s.

en: Control who can create a revision of %s with this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring lumikha ng isang rebisyon ng %s gamit ang %s.

en: Control who can submit a revision of %s with this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring magsumite ng isang rebisyon ng %s gamit ang %s.

en: Control who can select this %s as a parent %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring pumili ng %s na ito bilang magulang na %s.

en: Control who add this %s to all post types.
fil: Kontrolin kung sino ang magdadagdag ng %s sa lahat ng uri ng post.

en: Control who can edit all post types in this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring mag-edit ng lahat ng uri ng post sa %s.

en: Control who can view all post types in this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring mag-view ng lahat ng uri ng post sa %s.

en: Control who can create a revision of all post types in this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring lumikha ng isang rebisyon ng lahat ng uri ng post sa %s.

en: Control who can submit a revision of all post types in this %s.
fil: Kontrolin kung sino ang maaaring magsumite ng isang rebisyon ng lahat ng uri ng post sa %s.

en: Roles & Groups
fil: Mga Papel & Grupo

en: Search roles and groups...
fil: Maghanap ng mga papel at grupo...

en: Search roles...
fil: Maghanap ng mga papel...

en: Users
fil: Mga Gumagamit

en: Sort by:
fil: I-sort ayon sa:

en: Name (A-Z)
fil: Pangalan (A-Z)

en: Name (Z-A)
fil: Pangalan (Z-A)

en: Most Users
fil: Pinakamaraming Gumagamit

en: Fewest Users
fil: Pinakamaliit na Gumagamit

en: Select All
fil: Pumili ng Lahat

en: Bulk Actions
fil: Bulk na Mga Aksyon

en: Set to Enabled
fil: Itakda sa Nakabukas

en: Set to Blocked
fil: Itakda sa Naka-block

en: Set to Default
fil: Itakda sa Default

en: selected
fil: napili

en: Search and add users...
fil: Maghanap at magdagdag ng mga gumagamit...

en: No role exceptions set
fil: Walang itinakdang mga eksepsiyon sa tungkulin

en: No specific user permissions. Use the search box to add users.
fil: Walang tiyak na pahintulot para sa mga gumagamit. Gamitin ang kahon ng paghahanap upang magdagdag ng mga gumagamit.

en: Remove Selected
fil: Alisin ang Napili

en: Login State
fil: Estado ng Pag-login

en: Sub-Sections
fil: Mga Sub-Seksyon

en: This Section
fil: Ang Seksyong Ito

en: Remove custom permissions for user
fil: Tanggalin ang mga pasadyang pahintulot para sa gumagamit

en: PublishPress Permissions needs directions. Please go to %1$sPermissions > Settings%2$s and indicate which Post Types and Taxonomies should be filtered.
fil: Ang PublishPress Permissions ay nangangailangan ng mga direksyon. Mangyaring pumunta sa %1$s Permissions > Settings %2$s at ituro kung aling Mga Uri ng Post at Taxonomies ang dapat i-filter.

en: Please upgrade PublishPress Authors to version 3.8.0 or later for Permissions integration.
fil: Mangyaring i-upgrade ang PublishPress Authors sa bersyon 3.8.0 o mas mataas para sa Permissions integration.

en: Editing can't be granted to non-users.
fil: Hindi maibigay ang pag-edit sa mga hindi gumagamit.

en: You can now set individual permissions for
fil: Maaari mo nang itakda ang mga indibidwal na pahintulot para sa

en: All
fil: Lahat

en: Please select a bulk action first.
fil: Mangyaring pumili ng isang aksyon ng maramihan muna.

en: Please select at least one item.
fil: Mangyaring pumili ng hindi bababa sa isang item.

en: Are you sure you want to remove the selected user(s) from exceptions?
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang napiling gumagamit mula sa mga eksepsyon?

en: Remove the custom permisisons for "%s"?
fil: Tanggalin ang mga pasadyang pahintulot para kay "%s"?

en: Permissions Settings
fil: Mga Setting ng Pahintulot

en: Permissions: %s
fil: Mga Pahintulot: %s

en: Permissions: Select this %s as Parent
fil: Mga Pahintulot: Piliin ang %s na ito bilang Magulang

en: Permissions: Assign Terms to this %s
fil: Mga Pahintulot: Italaga ang mga Termino sa %s na ito

en: Permissions: %s this %s
fil: Mga Pahintulot: %s ito %s

en: enable custom permissions for %s
fil: paganahin ang mga pasadyang pahintulot para sa %s

en: Select as Parent
fil: Pumili bilang Magulang

en: Assign Terms
fil: Italaga ang mga Tuntunin

en: Specific Permissions %1$s(for this user)%2$s
fil: Mga Espesipikong Pahintulot %1$s(para sa gumagamit na ito)%2$s

en: Extra Roles %1$s(from primary role or group membership)%2$s
fil: Karagdagang Mga Papel %1$s(mula sa pangunahing papel o pagkakasapi sa grupo)%2$s

en: Specific Permissions (from primary role or group membership)
fil: Mga Espesipikong Pahintulot (mula sa pangunahing papel o pagkakasapi sa grupo)

en: Permission Groups
fil: Mga Grupo ng Pahintulot

en: This user is not a member of any custom Permission Groups.
fil: Ang gumagamit na ito ay hindi miyembro ng anumang pasadyang Grupo ng Pahintulot.

en: Edit this user's group membership
fil: I-edit ang pagkakasapi ng grupo ng gumagamit na ito

en: Note: BuddyPress Groups and other externally defined groups are not listed here, even if they modify permissions
fil: Tandaan: Ang mga BuddyPress Groups at iba pang externally defined groups ay hindi nakalista dito, kahit na binabago nila ang mga pahintulot

en: %s, more...
fil: %s, higit pa...

en: edit user permissions
fil: i-edit ang mga pahintulot ng gumagamit

en: Assign to %s
fil: Italaga sa %s

en: Assign (All Types)
fil: Italaga (Lahat ng Uri)

en: %s (All Types)
fil: %s (Lahat ng Uri)

en: Permissions: %1$s in %2$s
fil: Mga Pahintulot: %1$s sa %2$s

en: Displayed permissions are those assigned for the "%1$s" type. You can also %2$sdefine universal %3$s permissions which apply to all related post types%4$s.
fil: Ang mga ipinapakitang pahintulot ay yaong naitalaga para sa ""%1$s" na uri. Maaari mo ring %2$s tukuyin ang unibersal na %3$s na mga pahintulot na nalalapat sa lahat ng kaugnay na mga uri ng post %4$s.

en: Permissions: Assign this %2$s to %3$s
fil: Mga Pahintulot: Italaga ang %2$s na ito sa %3$s

en: Permissions: Assign this %2$s for All Post Types
fil: Mga Pahintulot: Italaga ang %2$s na ito para sa Lahat ng Mga Uri ng Post

en: Permissions: %1$s %2$s in this %3$s
fil: Mga Pahintulot: %1$s %2$s sa %3$s na ito

en: Permissions: %1$s all content in this %2$s for All Post Types
fil: Mga Pahintulot: %1$s lahat ng nilalaman sa %2$s na ito para sa Lahat ng Mga Uri ng Post

en: Permissions: %1$s this %2$s
fil: Mga Pahintulot: %1$s ito %2$s

en: Displayed permissions are those assigned for the "%1$s" type.%2$sYou can also %3$sdefine universal %4$s permissions which apply to all related post types%5$s.
fil: Ang mga ipinapakitang pahintulot ay yaong naitalaga para sa ""%1$s" na uri. %2$s Maaari mo ring %3$s tukuyin ang unibersal na %4$s na mga pahintulot na nalalapat sa lahat ng kaugnay na mga uri ng post %5$s.

en: Listed permissions are those assigned for the "%1$s" type. You can also %2$sdefine universal %3$s permissions which apply to all related post types%4$s.
fil: Ang mga nakalistang pahintulot ay yaong naitalaga para sa ""%1$s" na uri. Maaari mo ring %2$s tukuyin ang unibersal na %3$s na mga pahintulot na nalalapat sa lahat ng kaugnay na mga uri ng post %4$s.

en: Click to list/edit universal permissions
fil: I-click upang ilista/i-edit ang mga unibersal na pahintulot

en: %1$s Permissions %2$s*%3$s
fil: %1$s Mga Pahintulot %2$s*%3$s

en: Universal Permissions
fil: Mga Unibersal na Pahintulot

en: Permissions&hellip;
fil: Mga Pahintulot&hellip;

en: Add
fil: Magdagdag

en: Add selected users to Permission Group
fil: Magdagdag ng mga napiling gumagamit sa Grupo ng Pahintulot

en: Remove selected users from Permission Group
fil: Alisin ang mga napiling gumagamit mula sa Grupo ng Pahintulot

en: Click to show only users who have no group
fil: I-click upang ipakita lamang ang mga gumagamit na walang grupo

en: Click to show only users who have extra roles
fil: I-click upang ipakita lamang ang mga gumagamit na may karagdagang mga tungkulin

en: Click to show only users who have Specific Permissions assigned directly
fil: I-click upang ipakita lamang ang mga gumagamit na may mga Partikular na Pahintulot na itinalaga nang direkta

en: Specific Permissions
fil: Partikular na mga Pahintulot

en: edit group
fil: i-edit ang grupo

en: %s more
fil: %s pang

en: Group created.
fil: Nalikha ang grupo.

en: Create New Permission Group
fil: Lumikha ng Bagong Grupo ng Pahintulot

en: Create New %s
fil: Lumikha ng Bago %s

en: Name
fil: Pangalan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Note: Groups are a more flexible alternative to user roles. You can create groups of users and give or deny them access to areas of your site.
fil: Tandaan: Ang mga grupo ay isang mas nababaluktot na alternatibo sa mga tungkulin ng gumagamit. Maaari kang lumikha ng mga grupo ng mga gumagamit at bigyan o tanggihan ang mga ito ng access sa mga bahagi ng iyong site.

en: Create Group
fil: Lumikha ng Grupo

en: Shop manager
fil: Tagapamahala ng Tindahan

en: Translator
fil: Tagasalin

en: Customer
fil: Kustomer

en: You have specified this group for deletion: | You have specified these groups for deletion:
fil[0]: Itinukoy mo ang grupong ito para sa pagtanggal:
fil[1]: Itinukoy mo ang mga grupong ito para sa pagtanggal:

en: There are no valid groups selected for deletion.
fil: Walang wastong grupong napili para sa pagtanggal.

en: %s group deleted | %s groups deleted
fil[0]: %s grupo ay tinanggal
fil[1]: %s mga grupo ay tinanggal

en: New group created.
fil: Bagong grupo na nilikha.

en: Add New Group
fil: Magdagdag ng Bagong Grupo

en: User Groups
fil: Mga Grupo ng Gumagamit

en: WordPress Role
fil: Tungkulin sa WordPress

en: WordPress Roles
fil: Mga Tungkulin sa WordPress

en: %1$sGroup Type:%2$s %3$s
fil: %1$sUri ng Grupo:%2$s %3$s

en: Has Permissions
fil: May Mga Pahintulot

en: Has Specific Permissions
fil: May Mga Tiyak na Pahintulot

en: Has Extra Roles
fil: May Mga Karagdagang Tungkulin

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
fil: Mga Resulta ng Paghahanap para sa &#8220;%s&#8221;

en: Search Groups
fil: Mga Grupo ng Paghahanap

en: All Users
fil: Lahat ng Mga Gumagamit

en: Has Permissions Set Directly
fil: May Mga Pahintulot na Itinakda nang Direkta

en: No Custom Group
fil: Walang Pasadyang Grupo

en: No matching groups were found.
fil: Walang natagpuang tumutugmang grupo.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Workflow
fil: Daloy ng Trabaho

en: edit group permissions
fil: i-edit ang mga pahintulot ng grupo

en: ERROR
fil: MALFUNCTION

en: Please enter a group name.
fil: Mangyaring maglagay ng pangalan ng grupo.

en: This group name is already registered. Please choose another one.
fil: Ang pangalang ito ng grupo ay nakarehistro na. Mangyaring pumili ng iba.

en: You can&#8217;t delete that group.
fil: Hindi mo maaring tanggalin ang grupong iyon.

en: To block direct access to unreadable files, activate the File Access feature.
fil: Upang harangan ang direktang access sa mga unreadable na file, i-activate ang File Access feature.

en: To block direct access to unreadable files, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the File Access feature.
fil: Upang harangan ang direktang access sa mga unreadable na file, %1$s i-upgrade sa Permissions Pro %2$s at i-enable ang File Access feature.

en: To customize editing permissions, enable the Editing Permissions feature.
fil: Upang i-customize ang mga pahintulot sa pag-edit, paganahin ang tampok na Editing Permissions.

en: Block URL access
fil: Harangan ang pag-access sa URL

en: To block direct URL access to attachments of unreadable posts, activate the File Access feature.
fil: Upang harangan ang direktang URL access sa mga attachments ng unreadable na post, i-activate ang File Access feature.

en: To block direct URL access to attachments of unreadable posts, %1$supgrade to Permissions Pro%2$s and enable the File Access feature.
fil: Upang harangan ang direktang URL access sa mga attachments ng unreadable na post, %1$s i-upgrade sa Permissions Pro %2$s at i-enable ang File Access feature.

en: Customize
fil: I-customize

en: To customize publication workflow, %1$sinstall PublishPress Statuses%2$s.
fil: Upang i-customize ang daloy ng publikasyon, %1$sinstall PublishPress Statuses%2$s.

en: Show list of Permissions Pro features and screencasts
fil: Ipakita ang listahan ng mga tampok at screencast ng Permissions Pro

en: Knowledge Base
fil: Kaalaman Base

en: Detailed Feature Grid
fil: Detalyadong Grido ng Tampok

en: Contact Us
fil: Makipag-ugnayan sa Amin

en: Purchase
fil: Bumili

en: Hide
fil: Itago

en: None. All %ss will be hidden by default.
fil: Wala. Lahat ng %ss ay itatago sa default.

en: Add Selected Permissions
fil: Idagdag ang Napiling mga Pahintulot

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong hiling na tampok, ipaalam sa amin.

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Detalyadong dokumentasyon ay available din sa website ng plugin.

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Kaalaman Base

en: All settings were updated.
fil: Na-update ang lahat ng mga setting.

en: All settings were reset to defaults.
fil: Na-reset ang lahat ng mga setting sa mga default.

en: Save Changes
fil: I-save ang mga Pagbabago

en: Upgrade to Permissions Pro
fil: Mag-upgrade sa Permissions Pro

en: Need Permissions Support?
fil: Kailangan ng Suporta sa Pahintulot?

en: If disabled, manually "blocked" posts can be unblocked by specific Category / Term Permissions.
fil: Kung na-disable, ang mga "blocked" na post ay maaaring ma-unblock ng mga tiyak na Pahintulot sa Kategorya / Term.

en: If enabled, corresponding Media edit and delete capabilities must be added to existing roles.
fil: Kung na-enable, ang mga kaukulang kakayahan sa pag-edit at pagbura ng Media ay dapat idagdag sa umiiral na mga tungkulin.

en: For specialized Media Library permissions, enable the Editing Permissions feature.
fil: Para sa mga espesyal na pahintulot sa Media Library, i-enable ang Editing Permissions feature.

en: To customize bbPress forum permissions, activate the Compatibility Pack feature.
fil: Upang i-customize ang mga pahintulot ng forum ng bbPress, i-activate ang Compatibility Pack feature.

en: To customize bbPress forum permissions, activate your Permissions Pro license key.
fil: Upang i-customize ang mga pahintulot ng bbPress forum, i-activate ang iyong Permissions Pro license key.

en: Remove the "Private:" and "Protected" prefix from Post, Page titles.
fil: Alisin ang prefix na "Pribado:" at "Protektado" mula sa mga pamagat ng Post, Page.

en: If the user is blocked from reading posts in a category, also block access to category archive page.
fil: Kung ang gumagamit ay naka-block mula sa pagbabasa ng mga post sa isang kategorya, i-block din ang pag-access sa pahina ng archive ng kategorya.

en: Remove unreadable Menu Items. If menu rendering problems occur with a third party plugin, disable this setting.
fil: Tanggalin ang mga hindi mababasang Item ng Menu. Kung may mga problema sa pag-render ng menu na dulot ng isang third party plugin, huwag paganahin ang setting na ito.

en: Unmodified from WordPress default behavior. To enable filtering, remove constant definition PP_ADMIN_READONLY_LISTABLE.
fil: Hindi binago mula sa default na pag-uugali ng WordPress. Upang paganahin ang pag-filter, alisin ang constant definition na PP_ADMIN_READONLY_LISTABLE.

en: Note: Groups and Roles are always displayed on the Edit User screen.
fil: Tandaan: Ang mga Grupo at Mga Tunguhin ay palaging ipinapakita sa Edit User screen.

en: Disable Permissions filtering for users who are not logged in.
fil: Huwag paganahin ang filtering ng Pahintulot para sa mga user na hindi naka-login.

en: Legacy compatibility: front end term filters are not applied on some sites.
fil: Legacy compatibility: ang mga term filters sa front end ay hindi naaangkop sa ilang mga site.

en: If checked, pages blocked from the "All" or "Logged In" groups will still be listed to Administrators.
fil: Kung naka-check, ang mga pahina na naka-block mula sa mga grupo ng "Lahat" o "Naka-log In" ay mananatiling nakalista sa mga Administrator.

en: Display a role dropdown alongside the user search input box to narrow results.
fil: I-display ang dropdown ng role sa tabi ng input box para sa paghahanap ng gumagamit upang mapaliit ang mga resulta.

en: Display descriptive captions on Permissions screens.
fil: Ipakita ang mga nakabubuong caption sa mga screen ng Pahintulot.

en: Display descriptive captions for features available in missing or deactivated modules.
fil: I-display ang mga deskriptibong caption para sa mga tampok na available sa mga nawawalang o deactivated na mga module.

en: Extra Roles cause "_posts" capabilities in the Pattern Role (Author, Editor, etc.) to be assigned for the selected post type. Enable this setting to also include all other capabilities in the Pattern Role.
fil: Ang Extra Roles ay nagiging sanhi ng mga kakayahang "_posts" sa Pattern Role (May-akda, Editor, atbp.) na maitalaga para sa napiling uri ng post. I-enable ang setting na ito upang isama rin ang lahat ng ibang kakayahan sa Pattern Role.

en: Detect user roles which are appended dynamically but not stored to the WP database. May be useful for sites that sync with Active Directory or other external user registration systems.
fil: Tukuyin ang mga role ng gumagamit na dinagdag nang dinamiko ngunit hindi nakaimbak sa WP database. Maaaring maging kapaki-pakinabang para sa mga site na nag-synchronize sa Active Directory o iba pang mga panlabas na sistema ng rehistrasyon ng gumagamit.

en: You can adjust some Permissions behavior by %1$s adding capabilities to a WordPress role%2$s.
fil: Maaari mong ayusin ang ilang pag-uugali ng Permissions sa pamamagitan ng %1$s pagdaragdag ng mga kakayahan sa isang WordPress role%2$s.

en: You can add Permissions capabilities to a role using the %1$s plugin.
fil: Maaari kang magdagdag ng mga kakayahan sa Permissions sa isang papel gamit ang %1$s plugin.

en: Regardless of this setting, the pp_set_view_permissions capability is also required.
fil: Kahit ano pa man ang setting na ito, kailangan din ang kakayahang pp_set_view_permissions.

en: Regardless of this setting, the pp_set_edit_permissions capability is also required.
fil: Kahit ano pa man ang setting na ito, kailangan din ang kakayahang pp_set_edit_permissions.

en: Settings related to content editing permissions, provided by the %s module.
fil: Mga setting na may kaugnayan sa pag-edit ng nilalaman, na ibinibigay ng %s module.

en: If this setting is disabled, you can enable a role by giving it capabilities: list_others_posts, list_others_published_pages, etc.
fil: Kung ang setting na ito ay hindi nakabukas, maaari mong i-enable ang isang role sa pamamagitan ng pagbibigay dito ng mga kakayahan: list_others_posts, list_others_published_pages, atbp.

en: Display a custom column on Edit Posts screen for all related taxonomies which are enabled for Permissions filtering.
fil: I-display ang isang custom na column sa Edit Posts screen para sa lahat ng kaugnay na taxonomy na naka-enable para sa Permissions filtering.

en: Allows creation of a new post (of any type) for each selected user, using an existing post as the pattern.
fil: Pinapayagan ang paglikha ng isang bagong post (anumang uri) para sa bawat napiling gumagamit, gamit ang isang umiiral na post bilang pattern.

en: Other users will be unable to publish new top-level pages (Parent = "Main Page"), or move a published page from "Main Page" to a different Parent.
fil: Ang ibang mga gumagamit ay hindi makakapag-publish ng mga bagong top-level na pahina (Magulang = "Pangunahing Pahina"), o ilipat ang isang na-publish na pahina mula "Pangunahing Pahina" patungo sa ibang Magulang.

en: This feature has been moved to PublishPress Capabilities > Editor Features > Element IDs. Please use the Capabilities plugin for better organization and enhanced functionality.
fil: Ang tampok na ito ay nailipat sa PublishPress Capabilities > Mga Tampok ng Editor > Element IDs. Mangyaring gamitin ang Capabilities plugin para sa mas mahusay na organisasyon at pinahusay na functionality.

en: The following settings are currently overridden by the constant PP_MEDIA_LIB_UNFILTERED (defined in wp-config.php or some other file you maintain). Media Library access will not be altered by Permissions.
fil: Ang mga sumusunod na setting ay kasalukuyang pinalitan ng constant na PP_MEDIA_LIB_UNFILTERED (na tinukoy sa wp-config.php o ibang file na iyong pinapanatili). Ang access sa Media Library ay hindi mababago ng Permissions.

en: Show files uploaded by others users if they are attached to a post the user is allowed to view.
fil: Ipakita ang mga file na na-upload ng ibang mga gumagamit kung sila ay nakakabit sa isang post na pinapayagan ng gumagamit na tingnan.

en: Show files uploaded by other users if they are attached to a post the user is allowed to edit.
fil: Ipakita ang mga file na na-upload ng ibang mga gumagamit kung sila ay nakakabit sa isang post na pinapayagan ng gumagamit na i-edit.

en: Allow users to edit files uploaded by other users if they are attached to a post the user is allowed to edit.
fil: Payagan ang mga gumagamit na i-edit ang mga file na kanilang na-upload, anuman ang ibang mga limitasyon.

en: Show users all the files in the Media Library. Unchecking this box will hide media files that are uploaded by other users.
fil: Ipakita sa mga gumagamit ang lahat ng mga file sa Media Library. Ang hindi pag-check sa kahon na ito ay magtatago ng mga media file na na-upload ng ibang mga gumagamit.

en: Stop users from editing files uploaded by other users unless they are attached to a post the user is allowed to edit.
fil: Itigil ang mga gumagamit mula sa pag-edit ng mga file na na-upload ng ibang mga gumagamit maliban kung sila ay nakakabit sa isang post na pinapayagan ng gumagamit na i-edit.

en: Allow users to edit files they have uploaded, regardless of other restrictions.
fil: Payagan ang mga gumagamit na i-edit ang mga file na kanilang na-upload, anuman ang ibang mga paghihigpit.

en: Allow non-Administrators to rename menu items they cannot fully edit. Menu items will be locked into current positions.
fil: Payagan ang mga hindi Administrator na palitan ang pangalan ng mga item sa menu na hindi nila lubos na ma-edit. Ang mga item sa menu ay magiging naka-lock sa kasalukuyang mga posisyon.

en: Prevent creation or editing of custom items for non-Administrators who lack edit_theme_options capability.
fil: Pigilan ang paglikha o pag-edit ng mga pasadyang item para sa mga hindi Administrator na walang kakayahan sa edit_theme_options.

en: Prevent non-Administrators with user editing permissions from editing or viewing a higher-level user or assigning a role higher than their own.
fil: Pigilan ang mga hindi Administrator na may pahintulot sa pag-edit ng gumagamit na mag-edit o tumingin sa mas mataas na antas ng gumagamit o magtalaga ng isang tungkulin na mas mataas kaysa sa kanilang sariling.

en: Circle members will be blocked from accessing Revisions authored by non-members.
fil: Ang mga miyembro ng Circle ay mahaharang mula sa pag-access sa mga Rebisyon na isinulat ng mga hindi miyembro.

en: Enable post contributors or authors with pp_set_edit_permissions capability to set editing Permissions on posts authored by others
fil: I-enable ang mga kontribyutor ng post o mga may-akda na may kakayahang pp_set_edit_permissions na itakda ang mga pahintulot sa pag-edit sa mga post na isinulat ng iba

en: Permissions setting 'Pages can be set or removed from Top Level by' applies to 'page' type only
fil: Ang setting ng pahintulot na 'Maaaring itakda o alisin ang mga Pahina mula sa Top Level ng' ay nalalapat lamang sa uri ng 'pahina'

en: If user cannot generally save pages to top level but a page they are editing is already there, allow it to stay at top level even if not yet published
fil: Kung ang gumagamit ay hindi karaniwang makasave ng mga pahina sa top level ngunit ang isang pahina na kanilang ini-edit ay naroroon na, payagan itong manatili sa top level kahit hindi pa nailathala

en: Circle membership does not limit page association (page parent setting) ability
fil: Ang pagiging miyembro ng Circle ay hindi naglilimita sa kakayahang kaugnay ng pahina (setting ng magulang ng pahina)

en: Determines the default value of Permissions > Settings > Editing > Auto-assign default term
fil: Tinutukoy ang default na halaga ng Pahintulot > Mga Setting > Pag-edit > Auto-assign default term

en: Always auto-assign a category if none are selected and user lacks permission for default category
fil: Palaging awtomatikong magtalaga ng isang kategorya kung walang napili at ang gumagamit ay walang pahintulot para sa default na kategorya

en: Always auto-assign a post tag if none are selected
fil: Palaging awtomatikong itakda ang isang tag ng post kung walang napili

en: Always auto-assign a term of this taxonomy if none are selected
fil: Palaging awtomatikong itakda ang isang termino ng taxonomy na ito kung walang napili

en: Determines the default setting of Permissions > Settings > Editing > Auto-assign default terms
fil: Tinutukoy ang default na setting ng Pahintulot > Mga Setting > Pag-edit > Auto-assign default terms

en: Do not auto-assign a category (except standard default category if user has permission)
fil: Huwag awtomatikong magtalaga ng isang termino (maliban sa karaniwang default na kategorya kung ang gumagamit ay may pahintulot)

en: Do not auto-assign a post tag
fil: Huwag awtomatikong itakda ang isang tag ng post

en: Do not auto-assign a term of this taxonomy
fil: Huwag awtomatikong itakda ang isang termino ng taxonomy na ito

en: Do not auto-assign a term if the user has permission for more than one term in the taxonomy
fil: Huwag awtomatikong magtalaga ng isang termino kung ang gumagamit ay may pahintulot para sa higit sa isang termino sa taxonomy

en: If auto-assign term setting is enabled, apply it even if user does not have term assignment limitations
fil: Kung ang setting ng auto-assign term ay pinagana, ilapat ito kahit na ang gumagamit ay walang mga limitasyon sa pagtatalaga ng termino

en: Don't define an 'Approved' status, even if Status Control feature is active
fil: Huwag tukuyin ang isang status na 'Naaprubahan', kahit na ang tampok na Kontrol sa Status ay aktibo

en: If user has Nav Menu management capabilities but can't 'edit_theme_options', strip link out of wp-admin Appearance Menu instead of linking it to nav-menus
fil: Kung ang gumagamit ay may kakayahan sa pamamahala ng Nav Menu ngunit hindi makapag 'edit_theme_options', alisin ang link mula sa wp-admin Appearance Menu sa halip na i-link ito sa nav-menus

en: Don't credit implicit 'manage_nav_menus' capability to users who have 'edit_theme_options' or 'switch_themes' capability
fil: Huwag bigyan ng kredito ang implicit na 'manage_nav_menus' na kakayahan sa mga gumagamit na may 'edit_theme_options' o 'switch_themes' na kakayahan

en: Prevent non-Administrators from adding new Nav Menu items to top level (add below existing editable items instead)
fil: Pigilan ang mga hindi Administrator na magdagdag ng mga bagong item sa Nav Menu sa top level (magdagdag sa ibaba ng umiiral na mga editable item sa halip)

en: For non-Administrators, new Nav Menu items default to being a child of first editable item
fil: Para sa mga hindi Administrator, ang mga bagong item sa Nav Menu ay default na maging anak ng unang editable item

en: Don't require any additional capabilities for management of Nav Menu settings (normally require 'manage_menu_settings', 'edit_others_pages' or 'publish_pages')
fil: Huwag humiling ng anumang karagdagang kakayahan para sa pamamahala ng mga setting ng Nav Menu (karaniwang nangangailangan ng 'manage_menu_settings', 'edit_others_pages' o 'publish_pages')

en: Eliminate extra filtering queries on Nav Menu update, even for non-Administrators
fil: Alisin ang mga sobrang query ng pag-filter sa pag-update ng Nav Menu, kahit para sa mga hindi Administrator

en: Don't allow non-Administrators to see others' unattached uploads, regardless of Permissions settings.  Their own unattached uploads are still accessible unless option 'own_attachments_always_editable' is set false
fil: Huwag payagan ang mga hindi Administrator na makita ang mga hindi nakakabit na uploads ng iba, anuman ang mga setting ng Permissions. Ang kanilang sariling hindi nakakabit na uploads ay mananatiling maa-access maliban kung ang opsyon na 'own_attachments_always_editable' ay nakatakdang false

en: Limited User Editors can assign their own role
fil: Ang mga Limitadong User Editors ay maaaring magtalaga ng kanilang sariling papel

en: Post Meta fields to copy when using 'Add Author Page' dropdown on Users screen
fil: Mga Post Meta field na kokopyahin kapag gumagamit ng 'Add Author Page' dropdown sa screen ng Mga Gumagamit

en: Manage PublishPress Permissions plugin settings.
fil: Pamahalaan ang mga setting ng PublishPress Permissions plugin.

en: Access the Teaser settings admin screen.
fil: I-access ang admin screen ng mga setting ng Teaser.

en: PublishPress Permissions will not apply any Extra Roles or Permissions to limit or expand viewing or editing access.
fil: Ang PublishPress Permissions ay hindi maglalapat ng anumang Extra Roles o Permissions upang limitahan o palawakin ang pag-access sa pagtingin o pag-edit.

en: Manage other user's Permissions. Also grants capabilities for all post types and statuses.
fil: Pamahalaan ang Permissions ng ibang gumagamit. Nagbibigay din ng kakayahan para sa lahat ng uri ng post at status.

en: Create new Permission Groups and set the name and description.
fil: Lumikha ng bagong Permission Groups at itakda ang pangalan at paglalarawan.

en: Edit the name and description of existing Permission Groups.
fil: I-edit ang pangalan at paglalarawan ng mga umiiral na Permission Groups.

en: Delete Permission Groups.
fil: Burahin ang Permission Groups.

en: If group editing is allowed, can also modify group membership.
fil: Kung pinapayagan ang pag-edit ng grupo, maaari ring baguhin ang pagiging miyembro ng grupo.

en: Assign Extra Roles or Permissions on the Edit Permissions screen.
fil: Magtalaga ng Karagdagang Papel o Permissions sa Edit Permissions screen.

en: Set Viewing Permissions for specific Posts, Categories or Terms.
fil: Itakda ang Viewing Permissions para sa mga partikular na Post, Kategorya o Termino.

en: Set Editing Permissions for specific Posts, Categories or Terms.
fil: Itakda ang Editing Permissions para sa mga partikular na Post, Kategorya o Termino.

en: Set Revision Permissions for specific Posts, Categories or Terms.
fil: Itakda ang Revision Permissions para sa mga partikular na Post, Kategorya o Termino.

en: Set "Set as Parent" Permissions for specific Posts.
fil: Itakda ang "Itakda bilang Magulang" Permissions para sa mga partikular na Post.

en: Set Term Assignment Permissions.
fil: Itakda ang Permissions sa Pag-assign ng Term.

en: Set Term Management Permissions.
fil: Itakda ang Permissions sa Pamamahala ng Term.

en: Set "Set as Parent" Permissions for specific Categories or Terms.
fil: Itakda ang "Itakda bilang Magulang" na Mga Pahintulot para sa mga tiyak na Kategorya o Mga T termino.

en: Edit own file uploads, even if they become attached to an uneditable post.
fil: I-edit ang sariling pag-upload ng file, kahit na sila ay maging nakakabit sa isang hindi ma-edit na post.

en: See other user's unattached file uploads in Media Library.
fil: Tingnan ang mga hindi nakakabit na pag-upload ng file ng ibang user sa Media Library.

en: Can bypass restrictive "Set as Parent" Permissions (for all hierarchical post types).
fil: Maaaring lampasan ang mga restrictibong "Itakda bilang Magulang" na Permissions (para sa lahat ng hierarchical post types).

en: Do not alter the Media Library listing provided by WordPress.
fil: Huwag baguhin ang listahan ng Media Library na ibinigay ng WordPress.

en: On the Posts screen, satisfy a missing edit_posts capability by listing uneditable drafts.
fil: Sa screen ng Mga Post, masiyahan ang nawawalang edit_posts na kakayahan sa pamamagitan ng paglista ng mga hindi ma-edit na draft.

en: On the Posts screen, satisfy a missing edit_others_posts capability by listing other user's uneditable posts.
fil: Sa screen ng Mga Post, masiyahan ang nawawalang edit_others_posts na kakayahan sa pamamagitan ng paglista ng mga hindi ma-edit na post ng ibang gumagamit.

en: On the Pages screen, satisfy a missing edit_private_pages capability by listing uneditable private pages.
fil: Sa screen ng Mga Pahina, masiyahan ang nawawalang edit_private_pages na kakayahan sa pamamagitan ng paglista ng mga hindi ma-edit na pribadong pahina.

en: Allow non-Administrators to Quick Edit or Bulk Edit (possibly allowing them to bypass restrictions).
fil: Payagan ang mga hindi Administrator na Quick Edit o Bulk Edit (posibleng pinapayagan silang lampasan ang mga restriksyon).

en: (Statuses Pro capability)
fil: (Kakayahan ng Statuses Pro)

en: Advanced
fil: Sopistikado

en: Advanced Settings
fil: Mga Sopistikadong Setting

en: Network-Wide Settings
fil: Mga Setting sa Buong Network

en: Editor Options
fil: Mga Opsyon ng Editor

en: Page Structure
fil: Istruktura ng Pahina

en: Permissions Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng Pahintulot

en: Front End
fil: Harapang Dulo

en: User Management
fil: Pamamahala ng User

en: Constants
fil: Mga Constant

en: Role Integration
fil: Pagsasama ng Papel

en: Nav Menu Editing
fil: Pag-edit ng Nav Menu

en: Miscellaneous
fil: Iba pa

en: Display all advanced settings
fil: Ipakita ang lahat ng advanced settings

en: Use modern tabbed metabox interface
fil: Gumamit ng modernong tabbed metabox interface

en: Delete settings on plugin deletion
fil: Tanggalin ang mga setting sa pagtanggal ng plugin

en: Post-specific Permissions take priority
fil: Ang mga pahintulot na partikular sa Post ay may priyoridad

en: Search Results include Media
fil: Kasama sa mga Resulta ng Paghahanap ang Media

en: Regulate access to Category archive pages
fil: Regulahin ang pag-access sa mga pahina ng archive ng Kategorya

en: Performance: Don't filter category / tag counts
fil: Pagganap: Huwag i-filter ang mga bilang ng kategorya / tag

en: Filter Menu Items
fil: I-filter ang mga Menu Items

en: Page Parent selection for editable pages only
fil: Pagpili ng Page Parent para sa mga editable na pahina lamang

en: Auto-assign available term if default term is unavailable
fil: Auto-assign ng available term kung ang default term ay hindi available

en: List other user's uneditable posts
fil: Ilista ang mga hindi ma-edit na post ng ibang user

en: Pages can be set or removed from Top Level by:
fil: Maaaring itakda o tanggalin ang mga Pahina mula sa Top Level sa pamamagitan ng:

en: Tag creation requires Tag edit capability
fil: Ang paglikha ng Tag ay nangangailangan ng kakayahan sa pag-edit ng Tag

en: Type-specific Extra Roles grant all capabilities in Pattern Role
fil: Ang Type-specific Extra Roles ay nagbibigay ng lahat ng kakayahan sa Pattern Role

en: Suppress "Private: " Caption
fil: Itago ang "Private: " Caption

en: Select Permission Groups at User creation
fil: Pumili ng Permission Groups sa paglikha ng User

en: Permission Groups on User Profile
fil: Permission Groups sa Profile ng User

en: Extra Roles on User Profile
fil: Extra Roles sa Profile ng User

en: Order Page Parent dropdown by Title
fil: I-order ang dropdown ng Parent ayon sa Pamagat

en: Add taxonomy columns to Edit Posts screen
fil: Magdagdag ng mga kolum ng taxonomy sa screen ng Pag-edit ng Mga Post

en: Allow Renaming of uneditable Items
fil: Payagan ang Pagpapalit ng pangalan ng mga hindi ma-edit na Item

en: Lock custom menu items
fil: I-lock ang mga custom na item ng menu

en: Bulk Add Author Pages on Users screen
fil: Maramihang Magdagdag ng mga Pahina ng May-akda sa screen ng Mga Gumagamit

en: %1$sDisable%2$s all filtering for anonymous users
fil: %1$sHuwag paganahin%2$s ang lahat ng pag-filter para sa mga hindi nagpapakilalang gumagamit

en: %1$sDo not apply%2$s metagroup permissions for Administrators
fil: %1$sHuwag i-aplay%2$s ang mga pahintulot ng metagroup para sa mga Administrator

en: Limit front-end category / term filtering
fil: Limitahan ang pag-filter ng kategorya / termino sa front-end

en: User Search: Filter by WP role
fil: Paghahanap ng Gumagamit: I-filter ayon sa papel ng WP

en: Display Administrative Hints
fil: I-display ang mga Administrative Hints

en: Display Module Hints
fil: I-display ang mga Module Hints

en: Detect Dynamically Mapped WP Roles
fil: Tukuyin ang mga Dinamikong Na-map na Papel ng WP

en: Non-Administrators can set Reading Permissions for their editable posts
fil: Maaaring itakda ng mga Non-Administrator ang mga Pahintulot sa Pagbasa para sa kanilang mga ma-edit na post

en: Bulk Add / Remove Groups on Users Screen
fil: Maramihang Magdagdag / Mag-alis ng Mga Grupo sa Screen ng Mga Gumagamit

en: Non-Administrators can set Editing Permissions for their editable posts
fil: Maaaring itakda ng mga Non-Administrator ang mga Pahintulot sa Pag-edit para sa kanilang mga ma-edit na post

en: Assign Publish Permissions separate from Edit Permissions
fil: I-assign ang mga Pahintulot sa Pag-publish na hiwalay mula sa mga Pahintulot sa Pag-edit

en: Limit user editing capabilities by role level
fil: Limitahan ang mga kakayahan sa pag-edit ng gumagamit ayon sa antas ng tungkulin

en: note: Plugin settings and configuration data will be deleted, but only after the last copy of Permissions / Permissions Pro is deleted.
fil: tandaan: Ang mga setting ng Plugin at data ng configuration ay mabubura, ngunit lamang pagkatapos mabura ang huling kopya ng Permissions / Permissions Pro.

en: The following would revert to default settings:
fil: Ang mga sumusunod ay babalik sa mga default na setting:

en: The following would change from defaults to previously stored settings:
fil: Ang mga sumusunod ay magbabago mula sa mga default patungo sa mga naunang naka-imbak na setting:

en: no Page Parent filter
fil: walang Page Parent filter

en: Page Authors, Editors and Administrators
fil: Mga May-akda, Pat编辑 at Mga Administrator

en: Page Editors and Administrators
fil: Mga Pat编辑 at Mga Administrator

en: Administrators
fil: Mga Administrator

en: When saving a post, if the default term is not selectable, substitute first available.
fil: Kapag nagsasagawa ng pag-save ng post, kung ang default na term ay hindi mapipili, palitan ng unang available.

en: Some term-limited editing configurations require this.
fil: Ang ilang mga configuration na may limitadong termino sa pag-edit ay nangangailangan nito.

en: If enabled, users cannot create new tags for a post unless they have the edit_tags capability. You can manage this with a WordPress role editor like PublishPress Capabilities.
fil: Kung naka-enable, ang mga gumagamit ay hindi makakalikha ng mga bagong tag para sa isang post maliban kung mayroon silang edit_tags na kakayahan. Maaari mong pamahalaan ito gamit ang isang WordPress role editor tulad ng PublishPress Capabilities.

en: If enabled, users cannot create new tags for a post unless they have the edit_tags capability. You can manage this with Capabilities > Capabilities > Taxonomies for any role.
fil: Kung naka-enable, ang mga gumagamit ay hindi makakalikha ng mga bagong tag para sa isang post maliban kung mayroon silang edit_tags na kakayahan. Maaari mong pamahalaan ito sa Capabilities > Capabilities > Taxonomies para sa anumang role.

en: Display all permission operations in a single metabox with tabs (modern UI). When disabled, each operation has a separate metabox (legacy UI).
fil: I-display ang lahat ng operasyon ng permission sa isang solong metabox na may mga tab (modernong UI). Kapag hindi naka-enable, ang bawat operasyon ay may hiwalay na metabox (legacy UI).

en: %sPosts / Pages Listing:%s %s
fil: %sMga Post / Pahina na Listahan:%s %s

en: User editing capabilities apply for
fil: Ang mga kakayahan sa pag-edit ng gumagamit ay nalalapat para sa

en: equal or lower role levels
fil: pantay o mas mababang antas ng papel

en: lower role levels
fil: mas mababang antas ng papel

en: To control how Extra Roles are applied, see %1$sRole Usage%2$s.
fil: Upang kontrolin kung paano nalalapat ang Extra Roles, tingnan ang %1$sPaggamit ng Papel%2$s.

en: Defined Constant
fil: Tinatukoy na Constant

en: Available Constant
fil: Magagamit na Constant

en: To modify one or more default settings network-wide, <strong>copy</strong> the following code into your theme's <strong>functions.php</strong> file (or some other file which is always executed and not auto-updated) and modify as desired:
fil: Upang baguhin ang isa o higit pang default na setting sa buong network, <strong>kopyahin</strong> ang sumusunod na code sa <strong>functions.php</strong> file ng iyong tema (o ibang file na palaging isinasagawa at hindi auto-updated) at baguhin ayon sa nais:

en: To force the value of one or more settings network-wide, <strong>copy</strong> the following code into your theme's <strong>functions.php</strong> file (or some other file which is always executed and not auto-updated) and modify as desired:
fil: Upang pilitin ang halaga ng isa o higit pang setting sa buong network, <strong>kopyahin</strong> ang sumusunod na code sa <strong>functions.php</strong> file ng iyong tema (o ibang file na palaging isinasagawa at hindi auto-updated) at baguhin ayon sa nais:

en: All settings in this form (including those on undisplayed tabs) will be reset to DEFAULTS.  Are you sure?
fil: Lahat ng setting sa form na ito (kabilang ang mga nasa undisplayed na tab) ay ire-reset sa DEFAULTS. Sigurado ka ba?

en: Revert to Defaults
fil: Ibabalik sa mga Default

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Taxonomies
fil: Mga Taxonomies

en: Post Types
fil: Mga Uri ng Post

en: Database Maintenance
fil: Pagpapanatili ng Database

en: Enforce distinct edit, delete capability requirements for Media
fil: Ipatupad ang natatanging mga kinakailangan para sa pag-edit at pagtanggal ng Media

en: Modify permissions for these Taxonomies:
fil: I-modify ang mga pahintulot para sa mga Taxonomies na ito:

en: Modify permissions for these Post Types:
fil: I-modify ang mga pahintulot para sa mga Uri ng Post na ito:

en: This causes unique capabilities to be required for editing each post type.
fil: Nagreresulta ito sa mga natatanging kakayahan na kinakailangan para sa pag-edit ng bawat uri ng post.

en: Nav Menus (Block)
fil: Mga Nav Menus (Block)

en: Metabox enabled
fil: Nakabukas ang Metabox

en: Metabox disabled
fil: Nakasara ang Metabox

en: Permissions screen enabled
fil: Nakabukas ang screen ng mga pahintulot

en: Permissions screen disabled
fil: Nakasara ang screen ng mga pahintulot

en: This feature allows you to restrict access to Media Library files when they are accessed via WordPress. To restrict viewing of files when they are visited directly via the URL, use the "File Access" feature.
fil: Ang tampok na ito ay nagpapahintulot sa iyo na limitahan ang pag-access sa mga file ng Media Library kapag sila ay na-access sa pamamagitan ng WordPress. Upang limitahan ang pagtingin sa mga file kapag sila ay binisita nang direkta sa pamamagitan ng URL, gamitin ang tampok na "File Access".

en: Enable metabox on %s editing screen
fil: I-enable ang metabox sa %s na screen ng pag-edit

en: Enable on Permissions screen
fil: I-enable sa screen ng mga pahintulot

en: Make Unattached Files Private
fil: Gawing Pribado ang Mga Unattached na File

en: Small Thumbnails Unfiltered
fil: Maliit na Thumbnails na Walang Filter

en: Compatibility Mode: Apply extra redirect
fil: Mode ng Kompatibilidad: Mag-apply ng karagdagang redirect

en: Media File Protection
fil: Proteksyon ng Media File

en: Control direct access to Media files
fil: Kontrolin ang direktang pag-access sa mga Media file

en: Automatic .htaccess file management
fil: Awtomatikong pamamahala ng .htaccess file

en: File Access key with on-demand regeneration
fil: Susi sa Access ng File na may on-demand na muling paglikha

en: Pro Feature
fil: Pro na Tampok

en: Upgrade to Pro to unlock advanced file protection capabilities
fil: Mag-upgrade sa Pro upang i-unlock ang mga advanced na kakayahan sa proteksyon ng file

en: Learn More
fil: Alamin Pa

en: Privacy & Performance
fil: Pribadong & Pagganap

en: Limit attachment access by post permissions
fil: Limitahan ang pag-access sa attachment ayon sa mga pahintulot ng post

en: Make unattached files private
fil: Gawing pribado ang mga walang attachment na file

en: Directly control specific files
fil: Direktang kontrolin ang mga tiyak na file

en: Optimize your site with advanced privacy and performance controls
fil: I-optimize ang iyong site gamit ang mga advanced na kontrol sa privacy at pagganap

en: Advanced Integration
fil: Advanced na Pagsasama

en: Nginx integration support
fil: Suporta para sa pagsasama ng Nginx

en: Process externally uploaded files
fil: Iproseso ang mga externally na na-upload na file

en: Supports network (multisite) installs
fil: Sumusuporta sa mga network (multisite) na pag-install

en: Get advanced integration features with Nginx, FTP, and more
fil: Kumuha ng mga advanced na tampok sa pagsasama sa Nginx, FTP, at iba pa

en: Ready to secure your files?
fil: Handa ka na bang i-secure ang iyong mga file?

en: Upgrade to Pro and get advanced file access control with all these features and more.
fil: Mag-upgrade sa Pro at makuha ang advanced file access control kasama ang lahat ng mga tampok na ito at higit pa.

en: Integrations
fil: Mga Pagsasama

en: Compatibility Packs
fil: Mga Compatibility Packs

en: Unlock Pro Integrations
fil: I-unlock ang Pro Integrations

en: Upgrade to the Pro version for optimal compatibility and prompt, professional support.
fil: Mag-upgrade sa Pro na bersyon para sa pinakamainam na pagkakatugma at mabilis, propesyonal na suporta.

en: Community
fil: Komunidad

en: Events
fil: Mga Kaganapan

en: Fields
fil: Mga Patlang

en: Commerce
fil: Kalakalan

en: Active Plugin
fil: Aktibong Plugin

en: Integration Active
fil: Aktibong Integrasyon

en: Upgrade to Pro to enable this integration
fil: I-upgrade sa Pro upang paganahin ang integrasyong ito

en: Unlock %s integration to enhance your revisions solution.
fil: I-unlock ang %s na integrasyon upang mapabuti ang iyong solusyon sa pagbabago.

en: Active Plugin Integration
fil: Aktibong Pagsasama ng Plugin

en: Supported Plugin Integration
fil: Suportadong Pagsasama ng Plugin

en: Enable Circles
fil: Paganahin ang mga Bilog

en: Time-limited Membership
fil: Miyembro na may Limitadong Oras

en: Membership Notifications
fil: Mga Abiso sa Miyembro

en: Limit access based on post authorship and group membership for more granular permissions control.
fil: Limitahan ang access batay sa may-akda ng post at pagiging miyembro ng grupo para sa mas detalyadong kontrol sa pahintulot.

en: Modify viewing or editing access
fil: Baguhin ang pagtingin o pag-edit ng access

en: Use any Role or Permission Group
fil: Gumamit ng anumang Papel o Grupo ng Pahintulot

en: Circle member's capabilities apply only for other member's posts
fil: Ang mga kakayahan ng miyembro ng bilog ay nalalapat lamang sa mga post ng ibang miyembro

en: Upgrade to Pro to limit access based on post author relationships
fil: Mag-upgrade sa Pro upang limitahan ang access batay sa mga relasyon ng may-akda ng post

en: Create time-limited permission group memberships with automatic expiration.
fil: Lumikha ng mga miyembro ng grupo ng pahintulot na may limitadong oras na may awtomatikong pag-expire.

en: Delay membership start date
fil: Ipagpaliban ang petsa ng pagsisimula ng pagiging miyembro

en: Set membership expiration date
fil: Itakda ang petsa ng pag-expire ng pagiging miyembro

en: Group membership grants access to content of your choice
fil: Ang pagiging miyembro ng grupo ay nagbibigay ng access sa nilalaman ng iyong pinili

en: Go Pro for time-limited group membership
fil: Mag-Pro para sa pagiging miyembro ng grupo na may limitadong oras

en: Ready to enhance your membership features?
fil: Handa ka na bang pagbutihin ang iyong mga tampok sa pagiging miyembro?

en: Upgrade to Pro and get advanced membership management with circles, time-limited memberships, and more.
fil: Mag-upgrade sa Pro at makuha ang advanced na pamamahala ng pagiging miyembro gamit ang mga bilog, may limitasyong pagiging miyembro, at iba pa.

en: Features
fil: Mga Tampok

en: settings
fil: mga setting

en: Active
fil: Aktibo

en: Inactive
fil: Hindi

en: User Posts Synchronization
fil: Pagsasabay ng Mga Post ng User

en: Synchronize User Posts
fil: Isabay ang Mga Post ng User

en: Bulk Create Author Posts
fil: Maramihang Pagsasagawa ng Mga Post ng May-akda

en: Smart User Matching
fil: Matalinong Pagkakatugma ng User

en: Role-Based Synchronization
fil: Pagsasabay Batay sa Papel

en: Create Posts for Your Users
fil: Lumikha ng Mga Post para sa Iyong Mga User

en: Automatically generate posts for users
fil: Awtomatikong bumuo ng mga post para sa mga user

en: Set up posts for existing users
fil: I-set up ang mga post para sa mga umiiral na user

en: Produce posts for users when they register
fil: Magsagawa ng mga post para sa mga user kapag sila ay nagparehistro

en: Upgrade to Pro to automatically generate posts for users
fil: Mag-upgrade sa Pro upang awtomatikong bumuo ng mga post para sa mga user

en: Bulk Page Creation
fil: Maramihang Paglikha ng Pahina

en: Generate posts for user roles that you select
fil: Bumuo ng mga post para sa mga papel ng user na iyong pinili

en: Choose how many posts to create per user
fil: Pumili kung gaano karaming mga post ang lilikhain bawat user

en: Decide which status to use for new posts
fil: Magpasya kung aling katayuan ang gagamitin para sa mga bagong post

en: Upgrade to Pro to unlock bulk page creation features
fil: Mag-upgrade sa Pro upang i-unlock ang mga tampok ng maramihang paglikha ng pahina

en: Advanced Configuration
fil: Advanced na Konpigurasyon

en: Automatically detect and avoid duplicate posts
fil: Awtomatikong tukuyin at iwasan ang mga duplicate na post

en: Add new pages to a parent page
fil: Magdagdag ng mga bagong pahina sa isang magulang na pahina

en: Allow users to edit their new posts
fil: Payagan ang mga user na i-edit ang kanilang mga bagong post

en: Unlock advanced user synchronization features
fil: I-unlock ang mga advanced na tampok ng pagsasabay ng gumagamit

en: Ready to automatically generate posts for your users?
fil: Handa na bang awtomatikong bumuo ng mga post para sa iyong mga gumagamit?

en: Upgrade to Pro and get advanced user post generation with all these features and more.
fil: Mag-upgrade sa Pro at makuha ang advanced na pagbuo ng post ng gumagamit na may lahat ng mga tampok na ito at iba pa.

en: Username
fil: Pangalan ng Gumagamit

en: Specific Permissions %1$s
fil: Tiyak na mga Pahintulot %1$s

en: Specific Permissions assigned directly to the user
fil: Tiyak na mga Pahintulot na itinalaga nang direkta sa gumagamit

en: Specific Permissions assigned to the user or one of their groups
fil: Tiyak na mga Pahintulot na itinalaga sa gumagamit o isa sa kanilang mga grupo

en: User Roles %1$s
fil: Mga Papel ng Gumagamit %1$s

en: Roles %1$s
fil: Mga Papel %1$s

en: Roles assigned directly to the user
fil: Mga Papel na itinalaga nang direkta sa gumagamit

en: Roles assigned to the user or one of their groups
fil: Mga Papel na itinalaga sa gumagamit o isa sa kanilang mga grupo

en: Edit User
fil: I-edit ang Gumagamit

en: Set Viewing permissions for specific Posts, Categories or Terms.
fil: I-set ang mga pahintulot sa Pagtingin para sa mga tiyak na Post, Kategorya o mga Tuntunin.

en: Set Editing permissions for specific Posts, Categories or Terms.
fil: I-set ang mga pahintulot sa Pag-edit para sa mga tiyak na Post, Kategorya o mga Tuntunin.

en: Set "Set as Parent" permissions for specific Pages.
fil: I-set ang mga pahintulot na "Itakda bilang Magulang" para sa mga tiyak na Pahina.

en: Set Assign Term permissions.
fil: I-set ang mga pahintulot sa Pag-assign ng Tuntunin.

en: Set "Manage This Term" permissions for specific terms.
fil: Itakda ang mga pahintulot na "Pamahalaan ang Terminong Ito" para sa mga tiyak na termino.

en: Set "Set as Parent" permissions for specific Categories or Terms.
fil: I-set ang mga pahintulot na "Itakda bilang Magulang" para sa mga tiyak na Kategorya o mga Tuntunin.

en: Set Copy Permissions for specific Posts.
fil: Itakda ang Mga Pahintulot sa Kopya para sa tiyak na Mga Post.

en: Permissions & Access
fil: Mga Pahintulot & Access

en: Full editing access for all post types. Also gives the ability to edit Permissions for user roles.
fil: Buong buong pag-edit ng akses para sa lahat ng uri ng post. Nagbibigay din ito ng kakayahang i-edit ang mga Pahintulot para sa mga tungkulin ng gumagamit.

en: Access to the Settings screen.
fil: Access sa screen ng Mga Setting.

en: Access to the Teaser screen.
fil: Access sa screen ng Teaser.

en: All Enabled and Blocked Permissions are ignored for this role.
fil: Lahat ng Pinagana at Nakatagong Pahintulot ay hindi isinasama para sa papel na ito.

en: Create Custom Groups.
fil: Lumikha ng Pasadyang Mga Grupo.

en: View Custom Groups on the Permissions screen. Also allows access to the editing screen for Custom Groups.
fil: Tingnan ang Mga Pasadyang Grupo sa screen ng Pahintulot. Nagbibigay din ito ng akses sa screen ng pag-edit para sa Mga Pasadyang Grupo.

en: Delete Custom Groups.
fil: Tanggalin ang Pasadyang Mga Grupo.

en: Manage members in Custom Groups.
fil: Pamahalaan ang mga miyembro sa Pasadyang Mga Grupo.

en: Set Permissions in Post or Term Editing Screen
fil: Itakda ang mga Pahintulot sa Post o Term Editing Screen

en: Subscribers
fil: Mga Tagasubaybay

en: Contributors
fil: Mga Kalahok

en: Authors
fil: Mga May-akda

en: Editors
fil: Mga Pat editors

en: You're using PublishPress Permissions Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
fil: Gumagamit ka ng PublishPress Permissions Free. Ang Pro na bersyon ay may higit pang mga tampok at suporta. %sMag-upgrade sa Pro%s

en: Promo file not found.
fil: Hindi natagpuan ang promo file.

en: Upgrade to Pro to unlock seamless integration.
fil: I-upgrade sa Pro upang i-unlock ang walang putol na pagsasama.

en: Posts Teaser
fil: Mga Teaser ng Post

en: Show a teaser message or login prompt for protected content. Available in PublishPress Permissions Pro.
fil: Ipakita ang teaser message o login prompt para sa nakatagong nilalaman. Available sa PublishPress Permissions Pro.

en: Post Statuses for Editorial Workflow
fil: Mga Status ng Post para sa Editorial Workflow

en: Control access to custom post statuses. This workflow feature is available in PublishPress Permissions Pro.
fil: Kontrolin ang access sa mga custom na status ng post. Ang tampok na workflow na ito ay available sa PublishPress Permissions Pro.

en: Automatically generate a personal page for each user. This feature is available in PublishPress Permissions Pro.
fil: Awtomatikong bumuo ng personal na pahina para sa bawat gumagamit. Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Permissions Pro.

en: Post Visibility Statuses
fil: Mga Status ng Visibility ng Post

en: Control access to post visibility statuses. This workflow feature is available in PublishPress Permissions Pro.
fil: Kontrolin ang access sa mga status ng visibility ng post. Ang tampok na workflow na ito ay available sa PublishPress Permissions Pro.

en: License
fil: Lisensya

en: Version
fil: Bersyon

en: Version info was refreshed.
fil: Na-refresh ang impormasyon ng bersyon.

en: Further details for your installation:
fil: Karagdagang detalye para sa iyong installation:

en: Your presspermit.com key has expired, but a <a href="%s">PublishPress renewal</a> discount may be available.
fil: Ang iyong presspermit.com key ay nag-expire na, ngunit maaaring may <a href="%s">diskwento sa renewal ng PublishPress</a> na available.

en: Permissions Pro was previously active. You are now running the free version, with fewer features.
fil: Ang Permissions Pro ay dati nang aktibo. Nasa libreng bersyon ka na ngayon, na may mas kaunting mga tampok.

en: A presspermit.com key appears to be active. <a href="%s" target="_blank">Contact us</a> for assistance in migrating your account to publishpress.com.
fil: Mukhang aktibo ang isang presspermit.com key. <a href="%s" target="_blank">Makipag-ugnayan sa amin</a> para sa tulong sa paglilipat ng iyong account sa publishpress.com.

en: PublishPress Permissions Version: %1$s %2$s
fil: Bersyon ng PublishPress Permissions: %1$s %2$s

en: %s&nbsp;details
fil: %s&nbsp;detalye

en: Installation History
fil: Kasaysayan ng Installation

en: %s (previous install)
fil: %s (nakaraang install)

en: WordPress Version: %s
fil: Bersyon ng WordPress: %s

en: PHP Version: %s
fil: Bersyon ng PHP: %s

en: %1$s queries in %2$s seconds. %3$s MB used.
fil: %1$s mga query sa %2$s segundo. %3$s MB ang nagamit.

en: Term
fil: Termino

en: Terms
fil: Mga Termino

en: %s Manager
fil: %s Tagapamahala

en: You do not have permission to update that Navigation Menu
fil: Wala kang pahintulot na i-update ang Navigation Menu na iyon

en: You do not have permission to create new Navigation Menus
fil: Wala kang pahintulot na lumikha ng mga bagong Navigation Menu

en: You do not have permission to delete that Navigation Menu.
fil: Wala kang pahintulot na tanggalin ang Navigation Menu na iyon.

en: The %s was saved, but you can no longer edit it.
fil: Ang %s ay nai-save, ngunit hindi mo na ito ma-edit.

en: Go to %s
fil: Pumunta sa %s

en: The requested modification was processed, but you can no longer edit the post.
fil: Ang hiniling na pagbabago ay na-proseso, ngunit hindi mo na ma-edit ang post.

en: You do not have permission to move the menu item "%1$s"
fil: Wala kang pahintulot na ilipat ang menu item na "%1$s"

en: Return to Menu Editor
fil: Bumalik sa Menu Editor

en: You do not have permission to delete the menu item "%1$s"
fil: Wala kang pahintulot na tanggalin ang menu item na "%1$s"

en: You do not have permission to edit the menu item "%1$s"
fil: Wala kang pahintulot na i-edit ang menu item na "%1$s"

en: Editing
fil: Nag-e-edit

en: Publishing
fil: Nag-publish

en: Working Copy of
fil: Nagtatrabaho na Kopya ng

en: Working Copy
fil: Nagtatrabaho na Kopya

en: Submit Changes to
fil: Isumite ang Mga Pagbabago sa

en: Submit Changes
fil: Isumite ang Mga Pagbabago

en: Request
fil: Hiling

en: Create Revision of
fil: Lumikha ng Rebisyon ng

en: Create Revision
fil: Lumikha ng Rebisyon

en: New Revision
fil: Bagong Rebisyon

en: Submit Revision of
fil: Isumite ang Rebisyon ng

en: Submit Revision
fil: Isumite ang Rebisyon

en: Submitted Revision
fil: Isinumiteng Rebisyon

en: Revise
fil: Baguhin

en: Revision
fil: Rebisyon

en: Assign Term
fil: Tugunan ang Termino

en: Assignment
fil: Tatalaga

en: Management
fil: Pamamahala

en: (unpublished)
fil: (hindi nailathala)

en: You are not permitted to manage menu locations
fil: Hindi ka pinapayagan na pamahalaan ang mga lokasyon ng menu

en: Post Approved
fil: Naaprubahan ang Post

en: Page Approved
fil: Naaprubahan ang Pahina

en: Limited Editing Elements feature has moved to <a href="%s">Capabilities > Editor Features</a>.
fil: Ang Limited Editing Elements na tampok ay inilipat sa <a href="%s">Mga Kakayahan > Mga Tampok ng Editor</a>.

en: Limited Editing Elements feature requires <a href="%s" target="_blank">PublishPress Capabilities</a> plugin.
fil: Ang Limited Editing Elements na tampok ay nangangailangan ng <a href="%s" target="_blank">PublishPress Capabilities</a> plugin.

en: Author Search / Select
fil: Paghahanap / Pagpili ng May-akda

en: select other
fil: pumili ng iba

en: close
fil: isara

en: Permissions: Select this %1$s as Parent for All Post Types
fil: Mga Pahintulot: Piliin ang %1$s bilang Magulang para sa Lahat ng Uri ng Post

en: Permissions: %1$s this %2$s for All Post Types
fil: Mga Pahintulot: %1$s ang %2$s para sa Lahat ng Uri ng Post

en: You do not have permission to select that Parent
fil: Wala kang pahintulot na piliin ang Magulang na iyon

en: %s author page added | %s author pages added
fil[0]: %s pahina ng may-akda na idinagdag
fil[1]: %s mga pahina ng may-akda na idinagdag

en: No users selected
fil: Walang napiling gumagamit

en: Selected users already have specified author page
fil: Ang mga napiling gumagamit ay mayroon nang tinukoy na pahina ng may-akda

en: Add Author Page&hellip;
fil: Magdagdag ng Pahina ng May-akda&hellip;

en: make each selected user the author of a new page
fil: gawing may-akda ng isang bagong pahina ang bawat napiling gumagamit

en: pattern post sets default content and categories for author post
fil: nag-set ng default na nilalaman at mga kategorya para sa post ng may-akda

en: pattern post sets parent, default content and template for author page
fil: nag-set ng magulang, default na nilalaman at template para sa pahina ng may-akda

en: pattern page sets parent and default content for author page
fil: nag-set ng magulang at default na nilalaman para sa pahina ng may-akda

en: patterned on&hellip;
fil: naka-pattern sa&hellip;

en: patterned on...
fil: naka-pattern sa...

en: Pattern ID:
fil: ID ng Pattern:

en: enter post ID/slug
fil: ipasok ang ID/slug ng post

en: Title:
fil: Pamagat:

en: supported tags are [username] and [userid]
fil: sinusuportahang mga tag ay [username] at [userid]

en: Add Pages
fil: Magdagdag ng Mga Pahina

en: (select...)
fil: (pumili...)

en: Role Usage edited.
fil: Nai-edit na Paggamit ng Papel.

en: These optional settings customize how PublishPress Permissions applies extra roles. Your existing WP Role Definitions can be applied in two different ways:
fil: Ang mga opsyonal na setting na ito ay nag-customize kung paano inilalapat ng PublishPress Permissions ang mga karagdagang tungkulin. Ang iyong umiiral na WP Role Definitions ay maaaring ilapat sa dalawang magkaibang paraan:

en: Pattern Roles convert 'post' capabilities to the corresponding type-specific capability.  In a normal WP installation, this is the easiest solution.
fil: Ang Pattern Roles ay nagko-convert ng mga kakayahan ng 'post' sa naaangkop na uri-ng-tukoy na kakayahan. Sa isang normal na WP installation, ito ang pinakamadaling solusyon.

en: With Direct Assignment, capabilities are applied without modification.
fil: Sa Direktang Pag-at asign, ang mga kakayahan ay inilalapat nang walang pagbabago.

en: All Role Usage settings will be reset to DEFAULTS.  Are you sure?
fil: Lahat ng mga setting ng Paggamit ng Papel ay ibabalik sa DEFAULTS. Sigurado ka ba?

en: Role Usage updated.
fil: Nai-update na Paggamit ng Papel.

en: Role Usage: %s
fil: Paggamit ng Papel: %s

en: Usage
fil: Paggamit

en: no supplemental assignment
fil: walang karagdagang asignasyon

en: Direct Assignment
fil: Direktang Asignasyon

en: Post Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng Post

en: Type-specific and/or status-specific equivalents of the following capabilities are included in supplemental %s roles:
fil: Ang mga uri-tukoy at/o status-tukoy na katumbas ng mga sumusunod na kakayahan ay kasama sa mga supplemental %s na tungkulin:

en: The following capabilities are included in supplemental %s roles:
fil: Ang mga sumusunod na kakayahan ay kasama sa karagdagang %s na mga role:

en: Role Capabilities
fil: Kakayahan ng Role

en: All capabilities defined for this WordPress role will be applied in supplemental assignments:
fil: Lahat ng mga kakayahan na tinukoy para sa papel na ito sa WordPress ay ilalapat sa mga supplemental na asignasyon:

en: Notes regarding Pattern Roles
fil: Mga Tala tungkol sa Pattern Roles

en: Back to Role Usage List
fil: Bumalik sa Listahan ng Paggamit ng Role

en: Notes
fil: Mga Tala

en: The 'posts' capabilities in a WP role determine its function as a Pattern Role for supplemental assignment to Permission Groups. When you assign the 'Author' pattern role for Pages, edit_posts and edit_published_posts become edit_pages and edit_published_pages.
fil: Ang mga kakayahan ng 'posts' sa isang WP role ay nagtatakda ng kanyang function bilang isang Pattern Role para sa supplemental na asignasyon sa Permission Groups. Kapag inassign mo ang 'Author' na pattern role para sa Pages, ang edit_posts at edit_published_posts ay nagiging edit_pages at edit_published_pages.

en: Role capabilities defined for other post types (i.e. 'edit_others_pages', 'edit_things') are ignored unless Role Usage is set to Direct Assignment.
fil: Ang mga kakayahan ng papel na itinakda para sa ibang mga uri ng post (i.e. 'edit_others_pages', 'edit_things') ay hindi isasaalang-alang maliban kung ang Paggamit ng Papel ay itinatakda sa Direktang Pagbibigay.

en: If one of the default roles is deleted from the WP database, it will remain available as a pattern role with default WP capabilities (but can be disabled here).
fil: Kung ang isa sa mga default na papel ay tinanggal mula sa WP database, mananatili itong magagamit bilang isang pattern role na may default na kakayahan ng WP (ngunit maaaring hindi paganahin dito).

en: No matching roles were found.
fil: Walang natagpuang mga katugmang role.

en: Media Library
fil: Aklatan ng Media

en: Posts / Pages Listing
fil: Listahan ng Mga Post / Pages

en: List other users' files if attached to a editable post
fil: Ilista ang mga file ng ibang gumagamit kung nakakabit sa isang editable na post

en: List other users' files if attached to a viewable post
fil: Ilista ang mga file ng ibang mga gumagamit kung nakakabit sa isang makikitang post

en: List other users' unattached files by default
fil: Ilista ang mga hindi nakakabit na file ng ibang mga gumagamit bilang default

en: Edit other users' files if attached to an editable post
fil: I-edit ang mga file ng ibang mga gumagamit kung nakakabit sa isang na-edit na post

en: Prevent editing files if attached to a non-editable post
fil: Pigilan ang pag-edit ng mga file kung nakakabit sa isang hindi ma-edit na post

en: Users can always edit their own files
fil: Maaaring palaging i-edit ng mga gumagamit ang kanilang sariling mga file

en: Limited Editing Elements
fil: Limitadong Mga Elemento sa Pag-edit

en: Feature Moved
fil: Inilipat ang Tampok

en: The Limited Editing Elements feature has been moved to %1$sCapabilities > Editor Features > Element IDs%2$s for better organization and enhanced functionality.
fil: Ang tampok na Limitadong Pag-edit ng mga Elemento ay inilipat sa %1$sKakayahan > Mga Tampok ng Editor > Mga ID ng Elemento%2$s para sa mas mahusay na organisasyon at pinahusay na pag-andar.

en: The Limited Editing Elements feature has been moved to the PublishPress Capabilities plugin. Please install %1$sPublishPress Capabilities%2$s to access this functionality.
fil: Ang tampok na Limitadong Pag-edit ng mga Elemento ay inilipat sa plugin ng PublishPress Capabilities. Mangyaring i-install ang %1$sPublishPress Capabilities%2$s upang ma-access ang ganitong pag-andar.

en: Current Settings:
fil: Kasalukuyang Mga Setting:

en: HTML Element IDs:
fil: Mga ID ng HTML Element:

en: List Files
fil: Ilista ang Mga File

en: The following settings apply to users who are able to access the Media Library. Normally this requires the upload_files or edit_files capability.
fil: Ang mga sumusunod na setting ay naaangkop sa mga gumagamit na may kakayahang ma-access ang Media Library. Karaniwan, nangangailangan ito ng kakayahan na upload_files o edit_files.

en: Edit Files
fil: I-edit ang Mga File

en: You are not allowed to create new %s
fil: Hindi ka pinapayagang lumikha ng bagong %s

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Revisors
fil: Mga Revisor

en: To read the full content, please log in to this site.
fil: Upang basahin ang buong nilalaman, mangyaring mag-log in sa site na ito.

en: Content requires additional permissions.
fil: Ang nilalaman ay nangangailangan ng karagdagang pahintulot.

en: Read More
fil: Magbasa Nang Higit Pa

en: Teaser Type
fil: Uri ng Teaser

en: Coverage
fil: Saklaw

en: Teaser Text
fil: Teksto ng Teaser

en: Read More Notice
fil: Abiso ng Magbasa Nang Higit Pa

en: Redirect
fil: I-redirect

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Hidden Content Teaser
fil: Nakatagong Teaser ng Nilalaman

en: Display mode for readable private posts
fil: Mode ng pagpapakita para sa mababasang pribadong mga post

en: Display mode for readable non-private posts
fil: Mode ng pagpapakita para sa mababasang hindi pribadong mga post

en: Feed Replacement Text (use %permalink% for post URL)
fil: Teksto ng Pagpapalit ng Feed (gamitin ang %permalink% para sa URL ng post)

en: Login Notice Message
fil: Mensahe ng Abiso sa Pag-login

en: Hide Featured Image when Teaser is applied
fil: Itago ang Itinatampok na Imahe kapag ang Teaser ay inilapat

en: "Hide Private" settings only apply to custom privacy (Member, Premium, Staff, etc.)
fil: "Itago ang Pribado" na mga setting ay naaangkop lamang sa pasadyang privacy (Miyembro, Premium, Kawani, atbp.)

en: %s is a PRO feature
fil: %s ay isang PRO na tampok

en: 🔓 Unlock %s
fil: 🔓 I-unlock ang %s

en: This feature is available in PublishPress Permissions PRO
fil: Ang tampok na ito ay available sa PublishPress Permissions PRO

en: Upgrade to PRO
fil: Mag-upgrade sa PRO

en: Compare Features
fil: Ihambing ang mga Tampok

en: All post teaser settings were updated.
fil: Lahat ng mga setting ng teaser ng post ay na-update.

en: All post teaser settings were reset to defaults.
fil: Lahat ng mga setting ng teaser ng post ay na-reset sa mga default.

en: Teaser Settings
fil: Mga Setting ng Teaser

en: Display for readable private posts:
fil: I-display para sa mga nababasang pribadong post:

en: Full Content
fil: Buong Nilalaman

en: Excerpt Only
fil: Tanging Sipit

en: Title Only
fil: Tanging Pamagat

en: Display for readable non-private posts:
fil: I-display para sa mga nababasang di-pribadong post:

en: Feed Replacement Text:
fil: Teksto ng Pagpapalit ng Feed:

en: Use %s for post URL
fil: Gamitin ang %s para sa URL ng post

en: Select Post Type to Configure
fil: Pumili ng Uri ng Post na Iko-configure

en: Choose which post type you want to configure teaser settings for.
fil: Pumili ng uri ng post na nais mong i-configure ang mga setting ng teaser para sa.

en: Pages and custom post types are available in %sPRO%s
fil: Ang mga Pahina at pasadyang uri ng post ay magagamit sa %sPRO%s

en: WordPress default. Show "Page not found" screen
fil: Default ng WordPress. Ipakita ang "Hindi natagpuan ang Pahina" na screen

en: Teaser text
fil: Teksto ng Teaser

en: Use content before Read More link as teaser text
fil: Gamitin ang nilalaman bago ang link na Basahin Pa bilang teksto ng teaser

en: Use Excerpt as teaser text
fil: Gamitin ang Sipit bilang teksto ng teaser

en: Use Excerpt or pre-More as teaser text
fil: Gamitin ang Sipit o pre-More bilang teksto ng teaser

en: Use Excerpt, pre-More or First X Characters as teaser text
fil: Gamitin ang Sipit, pre-More o Unang X na mga Karakter bilang teksto ng teaser

en: Redirect to another post
fil: I-redirect sa ibang post

en: No teaser will be applied
fil: Walang teaser na ilalapat

en: Use configured teaser text to replace or supplement content
fil: Gamitin ang nakatakdang teaser text upang palitan o dagdagan ang nilalaman

en: Show a "Read More" link that requires login
fil: Ipakita ang "Magbasa Nang Higit Pa" na link na nangangailangan ng pag-login

en: Use the post excerpt as teaser content
fil: Gamitin ang excerpt ng post bilang teaser na nilalaman

en: Use excerpt or content before More tag
fil: Gamitin ang excerpt o nilalaman bago ang More tag

en: Show the first X characters of the post content
fil: Ipakita ang unang X na karakter ng nilalaman ng post

en: Redirect users to another page when they try to access restricted content
fil: I-redirect ang mga gumagamit sa ibang pahina kapag sinubukan nilang ma-access ang nakatagong nilalaman

en: Use first X characters of content as teaser text
fil: Gamitin ang unang X na karakter ng nilalaman bilang teaser text

en: Use excerpt or first X characters of content
fil: Gamitin ang excerpt o unang X na karakter ng nilalaman

en: Teaser Settings for %s
fil: Mga Setting ng Teaser para sa %s

en: Teaser Type:
fil: Uri ng Teaser:

en: Read More links, excerpts, and redirects are available in %sPRO%s
fil: Ang mga Read More link, excerpt, at redirect ay magagamit sa %sPRO%s

en: Show only the first
fil: Ipakita lamang ang una

en: Chars
fil: Mga Karakter

en: characters
fil: mga karakter

en: characters (leave empty for full excerpt)
fil: mga karakter (iwanang walang laman para sa buong excerpt)

en: Teaser Application:
fil: Aplikasyon ng Teaser:

en: List and Single view
fil: Listahan at Tanging tanawin

en: Single view only
fil: Tanging view lamang

en: Both
fil: Pareho

en: Not Logged In Users
fil: Hindi Nakalogin na mga User

en: Logged In Users
fil: Nakalogin na mga User

en: Navigation Menus:
fil: Mga Menu ng Nabigasyon:

en: Display links if user doesn't have access
fil: Ipakita ang mga link kung ang user ay walang access

en: Hide links if user doesn't have access
fil: Itago ang mga link kung ang user ay walang access

en: Private Posts:
fil: Mga Pribadong Post:

en: Apply Teaser to Private Posts
fil: Ilapat ang Teaser sa mga Pribadong Post

en: Hide Private Posts if user doesn't have access
fil: Itago ang mga Pribadong Post kung ang user ay walang access

en: Hide for Custom Visibility
fil: Itago para sa Custom na Visibility

en: Featured Image:
fil: Itinatampok na Imahe:

en: Show featured image
fil: Ipakita ang itinatampok na imahe

en: Hide featured image when teaser is applied
fil: Itago ang itinatampok na imahe kapag ang teaser ay inilapat

en: Teaser Message Style:
fil: Estilo ng Mensahe ng Teaser:

en: Use Default Teaser Message Style
fil: Gamitin ang Default na Estilo ng Mensahe ng Teaser

en: Use Custom Teaser Message Style
fil: Gamitin ang Custom na Estilo ng Mensahe ng Teaser

en: Choose whether to use the default message style or customize the appearance of teaser messages.
fil: Pumili kung gagamitin ang default na estilo ng mensahe o i-customize ang hitsura ng mga teaser na mensahe.

en: Teaser Message
fil: Mensahe ng Teaser

en: Replace the post content entirely with custom content for users who don't have access.
fil: Ganap na palitan ang nilalaman ng post ng pasadyang nilalaman para sa mga gumagamit na walang access.

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang larangang ito.

en: Replace Post Content With:
fil: Palitan ang Nilalaman ng Post Ng:

en: Insert a login form by using %s[login_form]%s shortcode.
fil: Mag-insert ng login form sa pamamagitan ng paggamit ng %s[login_form]%s shortcode.

en: Teaser Text Configuration
fil: Pagsasaayos ng Teksto ng Teaser

en: Configure custom teaser text for this post type.
fil: I-configure ang pasadyang teksto ng teaser para sa ganitong uri ng post.

en: post title
fil: pamagat ng post

en: post content
fil: nilalaman ng post

en: Before %s:
fil: Bago ang %s:

en: After %s:
fil: Pagkatapos ng %s:

en: Redirect Settings
fil: Mga Setting ng Redirection

en: Redirect functionality is available in PRO
fil: Available ang functionality ng redirection sa PRO

en: Automatically redirect users to a login page or custom page when they try to access restricted content.
fil: Awtomatikong i-redirect ang mga gumagamit sa isang pahina ng login o pasadyang pahina kapag sinusubukan nilang ma-access ang mga nilalamang limitado.

en: Target Post Type
fil: Target na Uri ng Post

en: Select Post
fil: Pumili ng Post

en: Not Logged In:
fil: Hindi Nakalogin:

en: No redirect
fil: Walang redirect

en: Redirect to WordPress login
fil: I-redirect sa WordPress login

en: Redirect to a custom post
fil: I-redirect sa isang pasadyang post

en: This is a custom login page
fil: Ito ay isang pasadyang pahina ng pag-login

en: After the user logs in, they will be redirected back to the original post they were viewing.
fil: Pagkatapos mag-login ng gumagamit, sila ay ire-redirect pabalik sa orihinal na post na kanilang tinitingnan.

en: Logged in Users:
fil: Mga Nakalogin na Gumagamit:

en: Message for Blocked Users
fil: Mensahe para sa mga Naka-block na Gumagamit

en: Customize the message shown to users who are blocked from viewing the full content when using the "Read More" teaser type.
fil: I-customize ang mensahe na ipinapakita sa mga gumagamit na naharang mula sa pagtingin sa buong nilalaman kapag gumagamit ng "Basahin Pa" na uri ng teaser.

en: This message will be displayed in a styled notice box above the teaser content for users who are not logged in.
fil: Ang mensaheng ito ay ipapakita sa isang styled notice box sa itaas ng nilalaman ng teaser para sa mga gumagamit na hindi naka-log in.

en: Customize the login notice message shown to non-logged-in users when using the "Excerpt" teaser type.
fil: I-customize ang mensahe ng notification sa login na ipinapakita sa mga hindi naka-log in na gumagamit kapag gumagamit ng "Excerpt" na uri ng teaser.

en: This message will be displayed in a styled notice box below the excerpt teaser content for users who are not logged in.
fil: Ang mensaheng ito ay ipapakita sa isang styled notice box sa ibaba ng nilalaman ng excerpt teaser para sa mga gumagamit na hindi naka-log in.

en: Customize the login notice message shown to non-logged-in users when using the "First X Characters" teaser type.
fil: I-customize ang mensahe ng notification sa login na ipinapakita sa mga hindi naka-log in na gumagamit kapag gumagamit ng "Unang X na mga Character" na uri ng teaser.

en: This message will be displayed in a styled notice box below the truncated content teaser for users who are not logged in.
fil: Ipapakita ang mensaheng ito sa isang istilisadong kahon ng paabiso sa ibaba ng pinutol na nilalaman para sa mga gumagamit na hindi naka-log in.

en: Teaser Message Style Customization
fil: Pag-customize ng Estilo ng Mensahe ng Teaser

en: Customize the appearance of teaser message displayed to blocked users.
fil: I-customize ang itsura ng mensahe ng teaser na ipinapakita sa mga naka-block na gumagamit.

en: Background Color:
fil: Kulayan ng Likuran:

en: Text Color:
fil: Kulayan ng Teksto:

en: Border Color:
fil: Kulayan ng Hangganan:

en: Border Width (px):
fil: Lapad ng Hangganan (px):

en: Border Position:
fil: Posisyon ng Hangganan:

en: Left
fil: Kaliwa

en: Right
fil: Kanang

en: Top
fil: Itaas

en: Bottom
fil: Ibaba

en: All Sides
fil: Lahat ng Gilid

en: Font Size (px):
fil: Sukat ng Font (px):

en: Live Preview
fil: Tunay na Preview

en: This is how the teaser message will appear on your site. Changes update in real-time.
fil: Ganito ang hitsura ng mensahe ng teaser sa iyong site. Ang mga pagbabago ay nag-a-update sa real-time.

en: No Teaser
fil: Walang Teaser

en: Configured Teaser Text
fil: Naka-configure na Teaser Text

en: This is a PRO feature
fil: Ito ay isang PRO na tampok

en: %s is available in PRO
fil: %s ay available sa PRO

en: Select a page
fil: Pumili ng pahina

en: Select terms
fil: Pumili ng mga termino

en: <strong>This plugin can be deleted.</strong>
fil: <strong>Maaaring tanggalin ang plugin na ito.</strong>

[ctx: user]
en: Select &gt;
fil: Pumili &gt;

[ctx: user]
en: &lt; Unselect
fil: &lt; Huwag Pumili

[ctx: count]
en: Users
fil: Mga Gumagamit

[ctx: count]
en: Specific Permissions
fil: Tiyak na Mga Pahintulot

[ctx: count]
en: Extra Roles
fil: Karagdagang Mga Papel

[ctx: groups per page (screen options)]
en: Groups
fil: Mga Grupo
