MetaSlider Slideshow 3.110.0 - en to fil translation catalogue (975 entries)

note: Description of the plugin
en: MetaSlider gives you the power to create a beautiful slideshow, carousel, or gallery on your WordPress site.
fil: MetaSlider nagbibigay sa iyo ng kapangyarihan upang lumikha ng isang magandang slideshow, carousel, o gallery sa iyong WordPress site.

en: Some of these features are available in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Ilan sa mga tampok na ito ay magagamit sa MetaSlider Slideshow Pro

en: This feature is available with MetaSlider Gallery
fil: Ang tampok na ito ay magagamit sa MetaSlider Gallery

en: Activate MetaSlider Gallery to show your slides in a lightbox window.
fil: I-activate ang MetaSlider Gallery upang ipakita ang iyong mga slide sa isang lightbox window.

en: Activate MetaSlider Gallery
fil: I-activate ang MetaSlider Gallery

en: Install MetaSlider Gallery to show your slides in a lightbox window.
fil: I-install ang MetaSlider Gallery upang ipakita ang iyong mga slide sa isang lightbox window.

en: Install MetaSlider Gallery
fil: I-install ang MetaSlider Gallery

en: Activate MetaSlider Gallery to convert this slideshow into a gallery.
fil: I-activate ang MetaSlider Gallery upang i-convert ang slideshow na ito sa isang gallery.

en: Install MetaSlider Gallery to convert this slideshow into a gallery.
fil: I-install ang MetaSlider Gallery upang i-convert ang slideshow na ito sa isang gallery.

en: Spice up your site with animated layers and video slides with MetaSlider Slideshow Pro
fil: Pagandahin ang iyong site gamit ang mga animated na layer at mga video slide sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Increase your revenue and conversion with video slides and many more MetaSlider Slideshow Pro features
fil: Palakihin ang iyong kita at conversion gamit ang mga video slide at iba pang mga tampok ng MetaSlider Slideshow Pro

en: Can you translate? Want to improve MetaSlider Slideshow for speakers of your language?
fil: Maaari ka bang magsalin? Gusto mo bang pagbutihin ang MetaSlider Slideshow para sa mga nagsasalita ng iyong wika?

en: Do you want to display your slideshow media inside a lightbox?
fil: Gusto mo bang ipakita ang iyong slideshow media sa loob ng isang lightbox?

en: weeks
fil: mga linggo

en: Let's Start &rarr;
fil: Magsimula Tayo &rarr;

en: Find out more &rarr;
fil: Alamin pa &rarr;

en: Get MetaSlider Slideshow Pro &rarr;
fil: Kumuha ng MetaSlider Slideshow Pro &rarr;

en: Sign up &rarr;
fil: Mag-sign up &rarr;

en: Go there &rarr;
fil: Pumunta doon &rarr;

en: Click to install the MetaSlider Gallery plugin &rarr;
fil: I-click upang i-install ang MetaSlider Gallery plugin &rarr;

en: Read more
fil: Magbasa ng higit pa

en: The security check failed. Please refresh the page and try again.
fil: Nabigo ang pagsusuri sa seguridad. Mangyaring i-refresh ang pahina at subukang muli.

en: Access denied. Sorry, you do not have permission to complete this task.
fil: Access denied. Paumanhin, wala kang pahintulot upang tapusin ang gawaing ito.

en: Bad request
fil: Masamang kahilingan

en: This item does not exist. Please refresh the page and try again.
fil: Walang ganitong item. Mangyaring i-refresh ang pahina at subukang muli.

en: The option was successfully updated
fil: Matagumpay na na-update ang opsyon

en: The requested data does not exist.
fil: Walang ganitong data na hinihiling.

en: The attempt to update the option failed.
fil: Nabigo ang pagtatangkang i-update ang opsyon.

en: Thanks for using MetaSlider, the WordPress slideshow plugin
fil: Salamat sa paggamit ng MetaSlider, ang WordPress slideshow plugin

en: Dismiss
fil: Isara

en: Invalid ad identifier
fil: Hindi wastong tag ng ad

en: There was an error dimissing the quickstart ad
fil: Nagkaroon ng error sa pag-dismiss ng quickstart ad

en: The quickstart ad was successfully hidden!
fil: Matagumpay na naitago ang quickstart ad!

en: New Window
fil: Bago Bintana

en: Please confirm that you would like to delete this slideshow.
fil: Mangyaring kumpirmahin na nais mong tanggalin ang slideshow na ito.

en: Undo
fil: Bawiin

en: Slide restored
fil: Naibalik ang slide

en: Slide deleted
fil: Nawalang slide

en: Success
fil: Tagumpay

en: Item was copied to your clipboard
fil: Ang item ay nakopya sa iyong clipboard

en: Creating slideshow...
fil: Ngumawa ng slideshow...

en: Press to undo
fil: Pindutin upang mag-undo

en: Select replacement image
fil: Pumili ng kapalit na imahe

en: Caution: This setting is for advanced developers only. If you're unsure, leave it checked.
fil: Babala: Ang setting na ito ay para sa mga advanced na developer lamang. Kung hindi ka sigurado, iwanan itong naka-check.

en: Tone
fil: Tono

en: Hide on Smartphone
fil: Itago sa Smartphone

en: Hide on Tablet
fil: Itago sa Tablet

en: Hide on Laptop
fil: Itago sa Laptop

en: Hide on Desktop
fil: Itago sa Desktop

en: Add Button
fil: Magdagdag ng Button

en: Add Image
fil: Magdagdag ng Imahe

en: Add Icon
fil: Magdagdag ng Icon

en: Search icons...
fil: Maghanap ng mga icon...

en: No icons found.
fil: Walang nahanap na mga icon.

en: Clear search
fil: I-clear ang paghahanap

en: Close
fil: Isara

en: Insert
fil: Ipasok

en: Please enter a valid URL.
fil: Mangyaring maglagay ng wastong URL.

en: Please enter link text for the button.
fil: Mangyaring maglagay ng teksto ng link para sa button.

en: Open in new window
fil: Buksan sa bagong bintana

en: The request format was not valid.
fil: Ang format ng request ay hindi wasto.

en: This slideshow is no longer available.
fil: Ang slideshow na ito ay hindi na available.

en: Nothing to import.
fil: Walang ma-import.

en: This was not a slideshow, so we cannot delete it.
fil: Ito ay hindi isang slideshow, kaya hindi namin ito ma-delete.

en: This was not a slideshow, so we cannot update the setting.
fil: Ito ay hindi isang slideshow, kaya hindi namin ma-update ang setting.

en: The title cannot be empty.
fil: Ang pamagat ay hindi maaaring walang laman.

en: The field (%s) cannot be empty
fil: Ang field (%s) ay hindi maaaring walang laman

en: Maximum Number of Custom Field in Post Feed Sliders
fil: Maximum na Bilang ng Custom Field sa Post Feed Sliders

en: Import slug not found
fil: Hindi natagpuan ang import slug

en: Import data could not be processed
fil: Ang import data ay hindi ma-proseso

en: We could not find any images to import.
fil: Hindi kami makahanap ng anumang mga larawan upang i-import.

en: New Slideshow
fil: Bagong Slideshow

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Import file is invalid.
fil: Hindi wasto ang import file.

en: Failed to import video from URL: %s.
fil: Nabigo na i-import ang video mula sa URL: %s.

en: Failed to import text track from URL: %s.
fil: Nabigo na i-import ang text track mula sa URL: %s.

en: Failed to import image from URL: %s.
fil: Nabigo ang pag-import ng imahe mula sa URL: %s.

en: Only http/https URLs are allowed.
fil: Tanging http/https URLs ang pinapayagan.

en: URL does not point to an allowed file type.
fil: Ang URL ay hindi tumutukoy sa isang pinapayagang uri ng file.

en: URL resolves to a disallowed address.
fil: Ang URL ay nagreresolba sa isang hindi pinapayagang address.

en: No themes found.
fil: Walang natagpuang mga tema.

en: We removed your selected theme as it could not be found. Was the folder deleted?
fil: Inalis namin ang iyong napiling tema dahil hindi ito matagpuan. Nabura ba ang folder?

en: You don't have any trashed slideshows.
fil: Wala kang anumang mga trashed na slideshow.

en: You don't have any slideshows yet. Click %shere%s to create a new slideshow.
fil: Wala ka pang anumang mga slideshow. I-click ang %shere%s upang lumikha ng bagong slideshow.

en: Restore
fil: Ibalik

en: Delete Permanently
fil: Permanenteng Burahin

en: Trash
fil: Basura

en: Title
fil: Pamagat

en: Type of Slides
fil: Uri ng Slides

en: Number of Slides
fil: Bilang ng Slides

en: Theme
fil: Tema

en: Created
fil: Nagawa

en: Usage
fil: Paggamit

en: Edit
fil: I-edit

en: Click to copy shortcode.
fil: I-click upang kopyahin ang shortcode.

en: Not found.
fil: Hindi natagpuan.

en: View Usage
fil: Tingnan ang Paggamit

en: Content Using This Slideshow
fil: Nilalaman na Gumagamit ng Slideshow na Ito

en: Theme Setting
fil: Setting ng Tema

en: Option
fil: Opsyon

en: All Themes
fil: Lahat ng Tema

en: (No Theme)
fil: (Walang Tema)

en: Filter
fil: Salain

note: translators: %s is the number of weeks the notice will be hidden
en: (%s Weeks)
fil: ( %s Linggo)

en: Slideshows
fil: Mga Slideshow

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

note: Translators: %d is the number of slideshows moved to the Trash.
en: %d slideshow moved to the Trash. | %d slideshows moved to the Trash.
fil[0]: %d slideshow na inilipat sa Basurahan.
fil[1]: %d slideshows na inilipat sa Basurahan.

note: Translators: %d is the number of slideshows restored from the Trash.
en: %d slideshow restored from the Trash. | %d slideshows restored from the Trash.
fil[0]: %d slideshow na naibalik mula sa Basurahan.
fil[1]: %d slideshows na naibalik mula sa Basurahan.

note: Translators: %d is the number of slideshows permanently deleted.
en: %d slideshow permanently deleted. | %d slideshows permanently deleted.
fil[0]: %d slideshow na permanenteng tinanggal.
fil[1]: %d slideshows na permanenteng tinanggal.

en: Slideshows permanently deleted.
fil: Mga slideshow na permanenteng tinanggal.

en: Search
fil: Maghanap

en: Browser upgrade required
fil: Kinakailangan ang pag-upgrade ng browser

en: It looks like you are using %s. While MetaSlider does support %s on the frontend of the website where users see your slideshows, some of the tools we provide back here require a modern browser.
fil: Mukhang gumagamit ka ng %s. Habang sinusuportahan ng MetaSlider ang %s sa frontend ng website kung saan nakikita ng mga gumagamit ang iyong mga slideshow, ang ilan sa mga tool na ibinibigay namin dito ay nangangailangan ng modernong browser.

en: Update Internet Explorer
fil: I-update ang Internet Explorer

en: Search settings
fil: Mga setting ng paghahanap

en: No settings found.
fil: Walang nahanap na mga setting.

en: Loading...
fil: Naglo-load...

en: Main Options
fil: Pangunahing Mga Pagpipilian

en: Width
fil: Lapad

en: Slideshow width
fil: Lapad ng Slideshow

en: Height
fil: Taas

en: Slideshow height
fil: Taas ng Slideshow

en: Arrows
fil: Mga Arrow

en: Show the Previous / Next arrows.
fil: Ipakita ang mga arrow ng Nakaraan / Susunod.

en: Hidden
fil: Nakatago

en: Visible
fil: Nakikita

en: Visible On Hover
fil: Nakikita sa Hover

en: Navigation
fil: Nabigasyon

en: Show navigation options so that users can browse the slides.
fil: Ipakita ang mga opsyon sa nabigasyon upang makapag-browse ang mga gumagamit sa mga slide.

en: Dots
fil: Mga Tuldok

en: Dots - Visible On Hover
fil: Mga Tuldok - Nakikita sa Hover

en: Thumbnails (Pro)
fil: Mga Thumbnail (Pro)

en: Thumbnails - Visible On Hover (Pro)
fil: Mga Thumbnail - Nakikita sa Hover (Pro)

en: Filmstrip - Visible On Hover (Pro)
fil: Filmstrip - Nakikita Sa Hover (Pro)

en: 100% Width
fil: 100% Lapad

en: If the space for the slideshow is larger than the "Width" setting, the slideshow output will expand to fill all of that space.
fil: Kung ang espasyo para sa slideshow ay mas malaki kaysa sa setting na "Lapad", ang output ng slideshow ay lalawak upang punan ang lahat ng espasyong iyon.

en: Adjust Width to Target Element
fil: Ayusin ang Lapad sa Target na Elemento

en: This will force the slideshow to use the full width of the target CSS element (Beta). Result may vary from theme to theme.
fil: Ito ay pipilitin ang slideshow na gamitin ang buong lapad ng target na elemento ng CSS (Beta). Ang resulta ay maaaring mag-iba mula tema patungo sa tema.

en: Target Element
fil: Target na Elemento

en: The slideshow will use the full width of this target element (Beta). If the target element is not 'body', you may need to enable 'Center Align'.
fil: Gagamitin ng slideshow ang buong lapad ng target na elementong ito (Beta). Kung ang target na elemento ay hindi 'body', maaaring kailanganin mong i-enable ang 'Center Align'.

en: Center align the slideshow in the available space on your website.
fil: I-center align ang slideshow sa magagamit na espasyo sa iyong website.

en: Hide Arrows On
fil: Itago ang Mga Arrow Sa

en: When enabled this setting will hide the arrows on screen widths less than %spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang mga arrow sa mga lapad ng screen na mas mababa sa %spx.

en: When enabled this setting will hide the arrows on screen widths of %1$spx to %2$spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang mga arrow sa mga lapad ng screen mula %1$spx hanggang %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the arrows on screen widths equal to or greater than %spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang mga arrow sa mga lapad ng screen na katumbas o mas malaki sa %spx.

en: Hide Navigation On
fil: Itago ang Navigation Sa

en: When enabled this setting will hide the navigation on screen widths less than %spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang navigation sa mga lapad ng screen na mas mababa sa %spx.

en: When enabled this setting will hide the navigation on screen widths of %1$spx to %2$spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang navigation sa mga lapad ng screen mula %1$spx hanggang %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the navigation on screen widths equal to or greater than %spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang navigation sa mga lapad ng screen na katumbas o mas malaki sa %spx.

en: Hide Captions On
fil: Itago ang Mga Caption Sa

en: When enabled this setting will hide the captions on screen widths less than %spx.
fil: Kapag na-enable, itatagong setting na ito ang mga caption sa mga lapad ng screen na mas mababa sa %spx.

en: When enabled this setting will hide the captions on screen widths of %1$spx to %2$spx.
fil: Kapag nakabukas, itinatago ng setting na ito ang mga caption sa lapad ng screen mula %1$spx hanggang %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the captions on screen widths equal to or greater than %spx.
fil: Kapag nakabukas, itinatago ng setting na ito ang mga caption sa lapad ng screen na katumbas o higit pa sa %spx.

en: Hide Slideshow On
fil: Itago ang Slideshow Sa

en: When enabled this setting will hide the slideshow on screen widths less than %spx.
fil: Kapag nakabukas, itinatago ng setting na ito ang slideshow sa lapad ng screen na mas mababa sa %spx.

en: When enabled this setting will hide the slideshow on screen widths of %1$spx to %2$spx.
fil: Kapag nakabukas, itinatago ng setting na ito ang slideshow sa lapad ng screen mula %1$spx hanggang %2$spx.

en: When enabled this setting will hide the slideshow on screen widths equal to or greater than %spx.
fil: Kapag nakabukas, itinatago ng setting na ito ang slideshow sa lapad ng screen na katumbas o higit pa sa %spx.

en: Gallery Options
fil: Mga Opsyon sa Gallery

en: Open In Gallery
fil: Buksan Sa Gallery

en: All slides will open in a gallery, using MetaSlider Gallery
fil: Lahat ng slides ay magbubukas sa isang gallery, gamit ang MetaSlider Gallery

en: Transition Options
fil: Mga Opsyon sa Paglipat

en: Transition Effect
fil: Epekto ng Paglipat

en: This animation is used when changing slides.
fil: Ginagamit ang animation na ito kapag nagpapalit ng slides.

en: Rain
fil: Ulan

en: Straight
fil: Tuwid

en: Slice Down
fil: Hatiin pababa

en: Slice Up
fil: Hatiin pataas

en: Slice Up Left
fil: Hatiin pataas kaliwa

en: Slide Up Down
fil: Slide pataas pababa

en: Slice Up Down Left
fil: Hatiin pataas pababa kaliwa

en: Fold
fil: Tiklop

en: Slide in Right
fil: Slide pumasok kanan

en: Slide in Left
fil: Slide pumasok kaliwa

en: Box Random
fil: Kahon Random

en: Box Rain
fil: Kahon Ulan

en: Box Rain Reverse
fil: Kahon Ulan Baligtad

en: Box Rain Grow
fil: Kahon Ulan Lumalaki

en: Box Rain Grow Reverse
fil: Kahon Ulan Lumalaki Baligtad

en: How long to display each slide, in milliseconds.
fil: Gaano katagal ipapakita ang bawat slide, sa milisegundo.

en: Transition Speed
fil: Bilis ng Paglipat

en: Choose the speed of the animation in milliseconds. You can select the animation in the "Transition Effect" field.
fil: Pumili ng bilis ng animasyon sa milisegundo. Maaari mong piliin ang animasyon sa larangan ng "Epekto ng Paglipat".

en: Number of Slices
fil: Bilang ng mga Hatiin

en: Number of Squares
fil: Bilang ng mga Parisukat

en: Number of squares
fil: Bilang ng mga parisukat

en: Slide Direction
fil: Direksyon ng Slide

en: Select the direction that slides will move. Vertical will not work if "Carousel mode" is enabled or "Transition Effect" is set to "Fade".
fil: Pumili ng direksyon kung saan gagalaw ang mga slide. Ang patayo ay hindi gagana kung ang "Carousel mode" ay naka-enable o ang "Transition Effect" ay nakatakdang "Fade".

en: Horizontal
fil: Pahalang

en: Vertical
fil: Patayo

en: Reverse
fil: Baligtad

en: Reverse the slide direction.
fil: Baligtarin ang direksyon ng slide.

en: Image Animation
fil: Animasyon ng Larawan

en: This feature adds gradual acceleration and deceleration to slide transitions, rather than abrupt starts and stops. This feature only works with the "Slide" Transition Effect.
fil: Idinadagdag ng tampok na ito ang unti-unting pagbilis at pagbagal sa mga transition ng slide, sa halip na biglaang simula at paghinto. Ang tampok na ito ay gumagana lamang sa "Slide" Transition Effect.

en: Extra Effect
fil: Karagdagang Epekto

en: Extra effect for slides.
fil: Karagdagang epekto para sa mga slide.

en: None
fil: Wala

en: This adds an animation when the slideshow loads. It only uses the "Fade" transition effect.
fil: Idinadagdag nito ang isang animasyon kapag nag-load ang slideshow. Gumagamit lamang ito ng "Fade" transition effect.

en: Carousel Options
fil: Mga Opsyon ng Carousel

en: Carousel Mode
fil: Mode ng Carousel

en: Display multiple slides at once. The slideshow output will default to using 100% width and the 'Slide' Transition Effect.
fil: Ipinapakita ang maraming slide nang sabay-sabay. Ang output ng slideshow ay default na gumagamit ng 100% na lapad at ang 'Slide' Transition Effect.

en: Loop Carousel Continuously
fil: Ulitin ang Carousel ng Tuloy-tuloy

en: Infinite loop of slides when Carousel Mode is enabled. This option disables arrows and navigation. The slideshow width must be less than or equal to the width of the container where it is inserted.
fil: Walang katapusang pag-ulit ng mga slide kapag ang Mode ng Carousel ay naka-enable. Ang opsyong ito ay nag-disable ng mga arrow at nabigasyon. Ang lapad ng slideshow ay dapat mas mababa o katumbas ng lapad ng lalagyan kung saan ito ipinasok.

en: Carousel Margin
fil: Margin ng Carousel

en: Pixel margin between slides in carousel.
fil: Margin ng pixel sa pagitan ng mga slide sa carousel.

en: Display Minimum
fil: Ipakita ang Minimum

en: Minimum number of slides to be displayed at the same time in the carousel.
fil: Minimum na bilang ng mga slide na ipapakita nang sabay-sabay sa carousel.

en: Display Maximum
fil: Ipakita ang Maximum

en: Maximum number of slides to be displayed at the same time in the carousel. Set to 0 to adjust automatically.
fil: Maximum na bilang ng mga slide na ipapakita nang sabay-sabay sa carousel. Itakda sa 0 upang awtomatikong ayusin.

en: Slides per Navigation Click
fil: Mga Slide bawat Pag-click ng Navigation

en: Number of slides to move when clicking next or previous.
fil: Bilang ng mga slide na lilipat kapag nag-click sa susunod o nakaraang.

en: Force Height
fil: Pilitin ang Taas

en: If the slideshow looks small, force slideshow height when using Carousel mode. Please note when is enabled slides may look cropped.
fil: Kung mukhang maliit ang slideshow, pilitin ang taas ng slideshow kapag gumagamit ng Carousel mode. Pakitandaan kapag ito ay pinagana, maaaring magmukhang naputol ang mga slide.

en: Image Options
fil: Mga Opsyon sa Imahe

en: Image Crop
fil: Pag-crop ng Imahe

en: Standard
fil: Pamantayan

en: Disabled
fil: Naka-disable

en: Disabled (Smart Pad)
fil: Naka-disable (Smart Pad)

en: Smart Crop ensures your responsive slides are cropped to a ratio that results in a consistent slideshow size.
fil: Ang Smart Crop ay tinitiyak na ang iyong mga responsive slide ay naka-crop sa isang ratio na nagreresulta sa isang pare-parehong sukat ng slideshow.

en: Image Crop Source
fil: Pinagmulan ng Pag-crop ng Imahe

en: Slideshow width/height
fil: Lapad/Taas ng Slideshow

en: Custom width/height (Pro)
fil: Custom na lapad/taas (Pro)

en: By default, MetaSlider Slideshow will crop images using the main width and height of the slideshow. If you want smaller images, select Custom width/height and make sure the values are less than the main width and height.
fil: Sa default, ang MetaSlider Slideshow ay mag-crop ng mga imahe gamit ang pangunahing lapad at taas ng slideshow. Kung nais mo ng mas maliliit na imahe, piliin ang Custom na lapad/taas at siguraduhing ang mga halaga ay mas mababa sa pangunahing lapad at taas.

en: Image Crop Size
fil: Sukat ng Pag-crop ng Imahe

en: This will increase the size of the images in your slideshow. Larger images are higher quality. Smaller images load more quickly.
fil: Ito ay magpapalaki sa sukat ng mga imahe sa iyong slideshow. Ang mas malalaking imahe ay mas mataas ang kalidad. Ang mas maliliit na imahe ay mas mabilis mag-load.

en: Lazy Load Images
fil: Lazy Load ng mga Imahe

en: This feature can speed up your site. MetaSlider Slideshow will only load slides when they are required by your slideshow.
fil: Ang tampok na ito ay maaaring magpabilis sa iyong site. Ang MetaSlider Slideshow ay maglo-load lamang ng mga slide kapag kinakailangan ng iyong slideshow.

en: Advanced Options
fil: Mga Advanced na Opsyon

en: Transition between slides automatically.
fil: Awtomatikong lumipat sa pagitan ng mga slide.

en: Play / Pause Button
fil: Button ng Play / Pause

en: This allows user to pause or resume Auto Play on the slideshow.
fil: Pinapayagan nito ang gumagamit na ipahinto o ipagpatuloy ang Auto Play sa slideshow.

en: Show Play / Pause Button Text
fil: Ipakita ang Teksto ng Button ng Play / Pause

en: Show text options for Play / Pause Button
fil: Ipakita ang mga opsyon sa teksto para sa Button ng Play / Pause

en: Play Text
fil: Teksto ng Play

en: Enter text for the Play/Pause Button. Leave the field empty to use the icon only.
fil: Ilagay ang teksto para sa Button ng Play/Pause. Iwanang walang laman ang field upang gamitin lamang ang icon.

en: Pause Text
fil: Teksto ng Pause

en: Progress Bar
fil: Bar ng Progreso

en: Displays a visual indicator showing the time left before the next slide.
fil: Nagpapakita ng isang visual na tagapagpahiwatig na nagpapakita ng natitirang oras bago ang susunod na slide.

en: Pause the slideshow when hovering over slider, then resume when no longer hovering.
fil: Ipahinto ang slideshow kapag nag-hover sa slider, pagkatapos ay ipagpatuloy kapag hindi na nag-hover.

en: If you choose "Loop endlessly", the slides will loop infinitely. If you choose "Stop on first slide after looping", the slideshow will stop on the first slide after showing all the items. If you choose "Stop on last slide", the slides will stop on the last slide.
fil: Kung pipiliin mo ang "Loop endlessly", ang mga slide ay mag-loop nang walang hanggan. Kung pipiliin mo ang "Stop on first slide after looping", ang slideshow ay titigil sa unang slide matapos ipakita ang lahat ng mga item. Kung pipiliin mo ang "Stop on last slide", ang mga slide ay titigil sa huling slide.

en: Loop Endlessly
fil: Umiikot nang Walang Hanggan

en: Stop On Last Slide
fil: Huminto sa Huling Slide

en: Stop On First Slide After Looping
fil: Huminto sa Unang Slide Matapos ang Pag-uulit

en: Smooth Height
fil: Maayos na Taas

en: Allow navigation to follow the slide's height smoothly.
fil: Pahintulutan ang nabigasyon na sundan ang taas ng slide nang maayos.

en: Slide Order
fil: Ayos ng Slide

en: Newest First
fil: Pinakabago Una

en: Oldest First
fil: Pinakamatanda Una

en: A to Z (by filename)
fil: A hanggang Z (ayon sa pangalan ng file)

en: Z to A (by filename)
fil: Z hanggang A (ayon sa pangalan ng file)

en: Drag-and-drop
fil: I-drag at I-drop

en: Select the order in which slides appear in the slideshow. This impacts the frontend view.
fil: Pumili ng ayos kung paano lilitaw ang mga slide sa slideshow. Nakakaapekto ito sa frontend view.

en: Allow touch swipe navigation of the slider on touch-enabled devices.
fil: Pahintulutan ang touch swipe navigation ng slider sa mga device na may touch-enabled.

en: Loading Indicator
fil: Tagapagpahiwatig ng Pag-load

en: Displays a visual indicator while the slideshow is loading.
fil: Nagpapakita ng visual na tagapagpahiwatig habang naglo-load ang slideshow.

en: Previous Text
fil: Teksto ng Nakaraang

en: Set the text for the "previous" direction item.
fil: Itakda ang teksto para sa item na "nakaraang" direksyon.

en: Next Text
fil: Teksto ng Susunod

en: Set the text for the "next" direction item.
fil: Itakda ang teksto para sa item na "susunod" direksyon.

en: Enter custom CSS classes to apply to the slider wrapper. Separate multiple classes with a space.
fil: Maglagay ng mga pasadyang CSS class na ilalapat sa slider wrapper. Paghiwalayin ang maraming klase gamit ang isang espasyo.

en: Print CSS
fil: I-print ang CSS

en: Uncheck this if you would like to include your own CSS.
fil: Alisin ang tsek na ito kung nais mong isama ang iyong sariling CSS.

en: Print JS
fil: I-print ang JS

en: Uncheck this if you would like to include your own Javascript.
fil: Alisin ang tsek na ito kung nais mong isama ang iyong sariling Javascript.

en: No Conflict Mode
fil: Mode ng Walang Konflik

en: Delay adding the flexslider class to the slideshow.
fil: Mag-antala ng pagdaragdag ng flexslider class sa slideshow.

en: Trashed Slides
fil: Nakatapon na Slides

en: View trashed slides
fil: Tingnan ang mga nakatapon na slides

en: Convert to Gallery
fil: I-convert sa Gallery

en: Convert this slideshow into a MetaSlider Gallery
fil: I-convert ang slideshow na ito sa isang MetaSlider Gallery

en: Add a new slide
fil: Magdagdag ng bagong slide

en: Add Slide
fil: Magdagdag ng Slide

en: Save & open the preview
fil: I-save at buksan ang preview

en: Add a new slideshow
fil: Magdagdag ng bagong slideshow

en: New
fil: Bago

en: Duplicate this slideshow
fil: Ulitin ang slideshow na ito

en: Duplicate
fil: Ulitin

en: Adding custom CSS is a MetaSlider Slideshow Pro feature. Click to learn more.
fil: Ang pagdaragdag ng mga pasadyang CSS ay isang tampok ng MetaSlider Slideshow Pro. I-click upang matuto nang higit pa.

en: Add CSS
fil: Magdagdag ng CSS

en: Save slideshow
fil: I-save ang slideshow

en: Save
fil: I-save

en: Return to Published Slides
fil: Bumalik sa Na-publish na mga Slide

en: Settings
fil: Mga Setting

en: Help Center
fil: Sentro ng Tulong

en: Import
fil: Mag-import

en: Export
fil: Mag-export

en: MetaSliderQuickstart class does not exists.
fil: Ang klase ng MetaSliderQuickstart ay hindi umiiral.

en: Creating slideshow... Please wait!
fil: Gumagawa ng slideshow... Pakihintay!

en: Redirecting...
fil: Nire-redirect...

en: Quick Start
fil: Mabilis na Simula

en: Start with a demo
fil: Magsimula sa isang demo

en: Use your own media
fil: Gamitin ang iyong sariling media

en: Blank slideshow
fil: Blangkong slideshow

en: Import a demo slideshow
fil: Mag-import ng demo slideshow

en: Use sample slides to quickly create a new slideshow.
fil: Gumamit ng mga sample na slide upang mabilis na makagawa ng bagong slideshow.

en: Slide Type
fil: Uri ng Slide

en: Image
fil: Larawan

en: External Image
fil: Panlabas na Larawan

en: External Video
fil: Panlabas na Video

en: Features
fil: Mga Tampok

en: Boxed
fil: Naka-box

en: Full-width
fil: Buong lapad

en: Video Caption
fil: Caption ng Video

en: Animation Type
fil: Uri ng Animasyon

en: Integration
fil: Pagsasama

en: Free and Pro
fil: Libre at Pro

en: Free only
fil: Libre lamang

en: Pro only
fil: Pro lamang

en: Reset Filters
fil: I-reset ang mga Filter

en: No demos match your filters.
fil: Walang mga demo na tumutugma sa iyong mga filter.

en: Create %s slideshow?
fil: Lumikha ng %s slideshow?

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes, please!
fil: Oo, pakiusap!

en: Get MetaSlider Slideshow Pro!
fil: Kumuha ng MetaSlider Slideshow Pro!

en: Upgrade now to unlock this demo slideshow!
fil: I-upgrade ngayon upang i-unlock ang demo slideshow na ito!

en: Upgrade now
fil: Mag-upgrade ngayon

en: Create a slideshow with your images
fil: Lumikha ng slideshow gamit ang iyong mga larawan

en: Choose your own images to start a new slideshow.
fil: Pumili ng iyong sariling mga larawan upang simulan ang isang bagong slideshow.

en: Uploading images...
fil: Nagre-upload ng mga larawan...

en: Open Media Library
fil: Buksan ang Media Library

en: Introducing the Theme Editor in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Ipinapakilala ang Theme Editor sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Create your own MetaSlider Themes
fil: Lumikha ng iyong sariling mga Tema ng MetaSlider

en: The Theme Editor is an easy and powerful way to design themes that exactly match your site.
fil: Ang Theme Editor ay isang madaling at makapangyarihang paraan upang magdisenyo ng mga tema na eksaktong tugma sa iyong site.

en: The Theme Editor allows you to customize almost every aspect of your slideshow themes. You can change the arrows, navigation, captions, Play / Pause button, and other slideshow details.
fil: Ang Theme Editor ay nagbibigay-daan sa iyo upang i-customize ang halos bawat aspeto ng iyong mga tema ng slideshow. Maaari mong baguhin ang mga arrow, nabigasyon, captions, Play / Pause na button, at iba pang detalye ng slideshow.

en: Upgrade to MetaSlider Slideshow Pro and you can create a beautiful WordPress slideshow in minutes.
fil: Mag-upgrade sa MetaSlider Slideshow Pro at makakagawa ka ng isang magandang WordPress slideshow sa loob ng ilang minuto.

en: Comparison Chart
fil: Tsart ng Paghahambing

en: Free
fil: Libre

en: Installed
fil: Na-install

en: Create unlimited slideshows
fil: Lumikha ng walang limitasyong mga slideshow

en: Create and manage as many slideshows as you need.
fil: Lumikha at pamahalaan ang maraming slideshow na kailangan mo.

en: Regular updates
fil: Regular na mga update

en: We keep MetaSlider compatible with the latest versions of WordPress.
fil: Pinapanatili naming tugma ang MetaSlider sa pinakabagong bersyon ng WordPress.

en: Intelligent image cropping
fil: Matalinong pag-crop ng larawan

en: Unique Smart Crop functionality ensures your slides are perfectly resized.
fil: Ang natatanging Smart Crop na kakayahan ay tinitiyak na ang iyong mga slide ay perpektong na-resize.

en: Toggle your slide's visibility
fil: I-toggle ang visibility ng iyong slide

en: Hide any slide, without having to delete them.
fil: Itago ang anumang slide, nang hindi kinakailangang tanggalin ang mga ito.

en: Thumbnail navigation
fil: Thumbnail na nabigasyon

en: Allow users to browse your slideshows using thumbnail navigation.
fil: Payagan ang mga gumagamit na mag-browse sa iyong mga slideshow gamit ang thumbnail na nabigasyon.

en: Add YouTube, Vimeo and Tiktok slides
fil: Magdagdag ng mga slide mula sa YouTube, Vimeo at TikTok

en: Easily include videos hosted by YouTube, Vimeo or TikTok.
fil: Madaling isama ang mga video na naka-host sa YouTube, Vimeo o TikTok.

en: Add local video slides
fil: Magdagdag ng mga lokal na video slide

en: Create slideshows with videos from your WordPress media library.
fil: Lumikha ng mga slideshow gamit ang mga video mula sa iyong WordPress media library.

en: Add external video slides
fil: Magdagdag ng mga external na video slide

en: Create slideshows with external videos.
fil: Lumikha ng mga slideshow gamit ang mga external na video.

en: Extra premium themes
fil: Extra na premium na tema

en: MetaSlider Slideshow Pro provides stylish and exclusive themes for your slideshows.
fil: Ang MetaSlider Slideshow Pro ay nagbibigay ng naka-istilong at eksklusibong mga tema para sa iyong mga slideshow.

en: Add slide layers
fil: Magdagdag ng mga layer ng slide

en: Add layers to your slides with over 50 available transition effects.
fil: Magdagdag ng mga layer sa iyong mga slide na may higit sa 50 na magagamit na mga epekto ng transition.

en: Add Post Feed slides
fil: Magdagdag ng mga slide ng Post Feed

en: Easily build slides based on your WordPress posts.
fil: Madaling bumuo ng mga slide batay sa iyong mga post sa WordPress.

en: Add Custom HTML slides
fil: Magdagdag ng mga Custom HTML slide

en: Design slides using images, HTML and CSS
fil: Disenyo ng mga slide gamit ang mga imahe, HTML at CSS

en: Add Background Color slides
fil: Magdagdag ng mga slide ng Background Color

en: Create slides using a solid or gradient background color and text.
fil: Lumikha ng mga slide gamit ang isang solid o gradient na background color at teksto.

en: Add Post Images slides
fil: Magdagdag ng mga slide ng Post Images

en: Extract images from the current post and displays them as slides.
fil: Kunin ang mga larawan mula sa kasalukuyang post at ipakita ang mga ito bilang mga slide.

en: Add custom CSS
fil: Magdagdag ng custom na CSS

en: Customize your slideshows to fit with your website.
fil: I-customize ang iyong mga slideshow upang umangkop sa iyong website.

en: Schedule your slides
fil: I-schedule ang iyong mga slide

en: Add a start/end date to individual slides.
fil: Magdagdag ng simula/pagtatapos na petsa sa mga indibidwal na slide.

en: WooCommerce integrations
fil: Mga integrasyon ng WooCommerce

en: Display your products as slides with support for product galleries.
fil: Ipakita ang iyong mga produkto bilang mga slide na may suporta para sa mga gallery ng produkto.

en: Advanced Custom Fields integrations
fil: Mga integrasyon ng Advanced Custom Fields

en: Display ACF image and gallery fields.
fil: Ipakita ang ACF na mga larawan at gallery na mga field.

en: The Events Calendar integrations
fil: Mga integrasyon ng The Events Calendar

en: Display your events as slides.
fil: Ipakita ang iyong mga kaganapan bilang mga slide.

en: Repeating Slides support
fil: Suporta para sa Paulit-ulit na Slides

en: Repeat a slide multiple times.
fil: Ulitin ang isang slide ng maraming beses.

en: Premium support
fil: Premium na suporta

en: Have your specific queries addressed directly by our experts.
fil: I-address ang iyong mga partikular na katanungan nang direkta ng aming mga eksperto.

en: Custom delay for this slide
fil: Custom na pagka-antala para sa slide na ito

en: Requires the Auto play setting to be enabled for this slideshow. When active on video slides, playback (by user or video autoplay) controls when the slideshow advances.
fil: Nangangailangan ng Auto play na setting na naka-enable para sa slideshow na ito. Kapag aktibo sa mga video slides, ang playback (sa pamamagitan ng user o video autoplay) ay nagkokontrol kung kailan umuusad ang slideshow.

en: Custom delay is available in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Available ang custom na pagka-antala sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Repeat this slide
fil: Ulitin ang slide na ito

en: The slide is repeated after the specified number of original slides until the end of the slider. If multiple slides have this feature enabled, only the original (non-repeated) slides are considered when determining the positions of the repeated slides.
fil: Ang slide ay inuulit pagkatapos ng tinukoy na bilang ng mga orihinal na slide hanggang sa katapusan ng slider. Kung maraming slide ang may feature na ito na naka-enable, tanging ang mga orihinal (hindi inuulit) na slide lamang ang isinasaalang-alang kapag tinutukoy ang mga posisyon ng mga inuulit na slide.

en: Repeat slide is available in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Ang ulitin na slide ay available sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Custom thumbnail
fil: Pasadyang thumbnail

en: When Navigation is Thumbnails or Filmstrip, select a thumbnail to replace the default one.
fil: Kapag ang Navigation ay Thumbnails o Filmstrip, pumili ng thumbnail upang palitan ang default na isa.

en: Custom thumbnail is available in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Ang pasadyang thumbnail ay available sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Custom CSS classes
fil: Pasadyang CSS classes

en: Add custom CSS classes separated with empty spaces to slide li tag.
fil: Magdagdag ng pasadyang CSS classes na pinaghihiwalay ng mga puwang sa slide li tag.

en: Custom CSS classes is available in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Ang pasadyang CSS classes ay available sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Choose how images are cropped if they are too large for the slideshow. This works if "Smart Crop" is selected in the "Image Crop" settings.
fil: Pumili kung paano pinutol ang mga imahe kung masyado silang malaki para sa slideshow. Ito ay gumagana kung ang "Smart Crop" ay napili sa "Image Crop" settings.

en: Top Left
fil: Itaas Kaliwa

en: Top Center
fil: Itaas Gitna

en: Top Right
fil: Itaas Kanan

en: Center Left
fil: Gitna Kaliwa

en: Center Center
fil: Gitna Gitna

en: Center Right
fil: Gitna Kanan

en: Bottom Left
fil: Ibaba Kaliwa

en: Bottom Center
fil: Ibaba Gitna

en: Bottom Right
fil: Ibaba Kanan

en: Re-crop image
fil: I-recrop ang imahe

en: When visitors click on your image slide, they will be taken to this URL. Alternatively, if your theme has a button, the link will be applied to the button.
fil: Kapag nag-click ang mga bisita sa iyong larawan slide, dadalhin sila sa URL na ito. Bilang alternatibo, kung ang iyong tema ay may button, ang link ay ilalapat sa button.

en: New window
fil: B bagong bintana

en: Open link in a new window
fil: Buksan ang link sa isang bagong bintana

en: Image Link Alt Text
fil: Alt Teksto ng Link ng Larawan

en: This text is used by search engines and visitors using screen readers. Adding Alt text for links is highly recommended.
fil: Ang tekstong ito ay ginagamit ng mga search engine at mga bisita na gumagamit ng screen reader. Lubos na inirerekomenda ang pagdagdag ng Alt text para sa mga link.

en: Enter text here
fil: Ilagay ang teksto dito

en: Hide slide on:
fil: Itago ang slide sa:

en: When enabled this setting will hide the slide on screen widths equal to or greater than %spx
fil: Kapag pinagana, itatagong setting na ito ang slide sa mga lapad ng screen na katumbas o higit pa sa %spx

en: When enabled this setting will hide the slide on screen widths of %1$spx to %2$spx
fil: Kapag pinagana, itatagong setting na ito ang slide sa mga lapad ng screen mula %1$spx hanggang %2$spx

en: Hide caption on:
fil: Itago ang caption sa:

en: When enabled this setting will hide the caption on screen widths equal to or greater than %spx
fil: Kapag pinagana, itatagong setting na ito ang caption sa mga lapad ng screen na katumbas o higit pa sa %spx

en: When enabled this setting will hide the caption on screen widths of %1$spx to %2$spx
fil: Kapag pinagana, itatagong setting na ito ang caption sa mga lapad ng screen mula %1$spx hanggang %2$spx

en: Schedule this slide
fil: I-schedule ang slide na ito

en: Schedule is available in MetaSlider Slideshow Pro
fil: Available ang schedule sa MetaSlider Slideshow Pro

en: %s time
fil: %s oras

en: UTC%s timezone
fil: UTC%s time zone

en: %sUses your settings timezone%s
fil: %sGinagamit ang iyong time zone%s

en: Current server time
fil: Kasalukuyang oras ng server

en: Image Title Text
fil: Alt Teksto ng Pamagat ng Larawan

en: Visitors will see this text if they hover over your image slide. Adding Title text is useful but not required.
fil: Makikita ng mga bisita ang tekstong ito kung sila ay mag-hover sa iyong larawan slide. Ang pagdagdag ng Title text ay kapaki-pakinabang ngunit hindi kinakailangan.

en: Enable this to inherit the image title
fil: I-enable ito upang ipamana ang pamagat ng larawan

en: Use the image title
fil: Gamitin ang pamagat ng larawan

en: Image Alt Text
fil: Teksto ng Alternatibong Larawan

en: This text is used by search engines and visitors using screen readers. Adding Alt text is highly recommended.
fil: Ang tekstong ito ay ginagamit ng mga search engine at mga bisita na gumagamit ng screen reader. Lubos na inirerekomenda ang pagdaragdag ng Alt text.

en: Enable this to inherit the image alt text
fil: I-enable ito upang ipamana ang alternatibong teksto ng larawan

en: Use the image alt text
fil: Gamitin ang alternatibong teksto ng larawan

en: Nature Site
fil: Pook ng Kalikasan

en: Travel Itinerary
fil: Itinerary ng Paglalakbay

en: City Guide
fil: Gabay sa Lungsod

en: Black and White Photography
fil: Itim at Puti na Potograpiya

en: Productivity Guide
fil: Gabay sa Produktibidad

en: Real Estate Listings
fil: Listahan ng Real Estate

en: Landscape Photography
fil: Potograpiya ng Tanawin

en: Client Logos
fil: Mga Logo ng Kliyente

en: Wildlife Photography
fil: Potograpiya ng Wildlife

en: Images
fil: Mga Larawan

en: Image Carousel
fil: Carousel ng Larawan

en: Image Carousel with Captions
fil: Carousel ng Larawan na may mga Caption

en: Creative Process
fil: Malikhain na Proseso

en: Architecture
fil: Arkitektura

en: Emerging Perspectives
fil: Umusbong na mga Perspektibo

en: Sporting Spirit
fil: Diwa ng Isports

en: Marathon Journey
fil: Paglalakbay ng Marathon

en: Cars Display
fil: Ipinapakitang mga Sasakyan

en: Watch Shop Hero
fil: Bituin ng Tindahan ng Reloj

en: Creative Agency Hero
fil: Bituin ng Ahensya ng Kreatibo

en: Fashion Trends
fil: Mga Uso sa Moda

en: Entertainment YouTube Shorts Feed
fil: Feed ng Mga YouTube Shorts ng Libangan

en: Album Cover Showcase
fil: Tampok na Pabalat ng Album

en: Business Presentation
fil: Pagtatanghal ng Negosyo

en: Books by Genre
fil: Mga Libro ayon sa Genre

en: Testimonials
fil: Mga Patotoo

en: Skincare Routine Guide
fil: Gabay sa Rutin ng Pangangalaga sa Balat

en: Indoor Plant Selection Guide
fil: Gabay sa Pagpili ng Panloob na Halaman

en: TikTok Vertical Videos
fil: Mga Patayo na Video ng TikTok

en: Daily Routine Videos
fil: Mga Video ng Araw-araw na Rutin

en: Coffee Brewing Guide
fil: Gabay sa Paggawa ng Kape

en: Upcoming City Events
fil: Mga Paparating na Kaganapan sa Lungsod

en: Product Categories
fil: Mga Kategorya ng Produkto

en: Recent WooCommerce Products
fil: Mga Kamakailang Produkto ng WooCommerce

en: Latest News Posts
fil: Pinakabagong Mga Post sa Balita

en: Product Demo
fil: Demo ng Produkto

en: Trending Videos
fil: Mga Trending na Video

en: Hotel Rooms
fil: Mga Silid ng Hotel

en: Client Testimonials
fil: Mga Patotoo ng Kliyente

en: Meet the Team
fil: Kilalanin ang Koponan

en: Curated Videos
fil: Mga Piniling Video

en: Natural Skincare Presentation
fil: Presentasyon ng Natural na Pampaganda ng Balat

en: YouTube Shorts Carousel
fil: Carousel ng YouTube Shorts

en: TikTok Carousel
fil: Carousel ng TikTok

en: Layer Slides
fil: Mga Layer na Slides

en: Bold Motion
fil: Matapang na Galaw

en: Playful Pets
fil: Masayahing Mga Alaga

en: Your settings might not be saving properly due to a configuration on your server. %s is currently set to %s, but we recommend a setting of 4000. Please see %s for more information. The php.ini file is being loaded from here: %s
fil: Maaaring hindi naitatala nang maayos ang iyong mga setting dahil sa isang configuration sa iyong server. %s ay kasalukuyang nakatakda sa %s, ngunit inirerekomenda naming itakda ito sa 4000. Mangyaring tingnan ang %s para sa karagdagang impormasyon. Ang php.ini file ay niloload mula dito: %s

en: this article
fil: artikulong ito

en: Warning:
fil: Babala:

en: Title:
fil: Pamagat:

en: Select Slider:
fil: Pumili ng Slider:

en: No slideshows found
fil: Walang natagpuang slideshow

en: The requested image does not exist. Please try again.
fil: Ang hiniling na larawan ay wala. Pakisubukang muli.

en: The image was successfully updated.
fil: Matagumpay na na-update ang larawan.

en: There was an error updating the image. Please try again
fil: Nagkaroon ng error sa pag-update ng larawan. Pakisubukang muli

en: There was an error while updating the database. Please try again.
fil: Nagkaroon ng error habang ina-update ang database. Pakisubukang muli.

en: Trash slide
fil: Basurang slide

en: Update slide image
fil: I-update ang larawan ng slide

en: Duplicate slide
fil: Gumawa ng kopya ng slide

en: Hide slide
fil: Itago ang slide

en: This isn't a valid image format. Please try again.
fil: Ito ay hindi isang wastong format ng larawan. Pakisubukang muli.

en: Image Slide
fil: Larawan ng Slide

en: Warning: The image data does not exist. Please re-upload the image.
fil: Babala: Ang data ng larawan ay wala. Pakisubukang i-upload muli ang larawan.

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Crop
fil: I-crop

en: Schedule
fil: Iskedyul

en: View Slide Details
fil: Tingnan ang Detalye ng Slide

en: Edit Slideshow
fil: I-edit ang Slideshow

en: Play
fil: I-play

en: Pause
fil: I-pause

en: MetaSlider Slideshow Pro is installed but is out of date. You may update it %shere%s. Learn more about this notice %shere%s
fil: MetaSlider Slideshow Pro ay naka-install ngunit hindi na ito updated. Maaari mo itong i-update %shere%s. Alamin ang higit pa tungkol sa paunawang ito %shere%s

en: Settings & Help
fil: Mga Setting & Tulong

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: All Slideshows
fil: Lahat ng Slideshows

en: Create Slideshow
fil: Lumikha ng Slideshow

en: Add to slideshow
fil: Idagdag sa slideshow

en: Image Folder
fil: Folder ng Imahe

en: Post Images
fil: Mga Post ng Imahe

en: The slide was successfully restored
fil: Ang slide ay matagumpay na naibalik

en: The attempt to restore the slide failed.
fil: Nabigo ang pagtatangkang ibalik ang slide.

en: The slide was successfully trashed
fil: Ang slide ay matagumpay na na-trash

en: The slide was permanently deleted
fil: Ang slide ay permanenteng natanggal

en: Please consider moving your slides to <b>FlexSlider</b>. We're adding all new MetaSlider Slideshow features to this option. <a href="%s">Find out more</a>.
fil: Mangyaring isaalang-alang ang paglipat ng iyong mga slide sa <b>FlexSlider</b>. Idinadagdag namin ang lahat ng bagong tampok ng MetaSlider Slideshow sa opsyong ito. <a href="%s">Alamin ang higit pa</a>.

en: Slide permanently deleted.
fil: Slide permanenteng natanggal.

en: Slide restored.
fil: Slide naibalik.

en: Toggle slide reorder panel
fil: I-toggle ang panel ng reorder ng slide

en: You are viewing slides that have been trashed, which will be automatically deleted in %s days.
fil: Tinutukoy mo ang mga slide na na-trash, na awtomatikong mabubura sa loob ng %s na araw.

en: Move slideshow to trash
fil: Ilipat ang slideshow sa trash

en: Add slideshow
fil: Magdagdag ng slideshow

en: Choose slideshow
fil: Pumili ng slideshow

en: Insert slideshow
fil: Ipasok ang slideshow

en: Create slides by adding text, videos and more to your images
fil: Gumawa ng mga slide sa pamamagitan ng pagdaragdag ng teksto, mga video at higit pa sa iyong mga larawan

en: With Layer slides, you can create beautiful, stylish layers of different elements.
fil: Sa Layer slides, makakagawa ka ng maganda at modernong mga layer ng iba't ibang elemento.

en: You start with an image and then can add text, video, colors, animations, more images, and even shortcodes.
fil: Nagsisimula ka sa isang larawan at pagkatapos ay makakagdag ka ng teksto, video, kulay, animations, higit pang mga larawan, at kahit na mga shortcode.

en: Find out more about MetaSlider Slideshow Pro
fil: Alamin ang higit pa tungkol sa MetaSlider Slideshow Pro

en: Create slideshows with your Vimeo videos
fil: Gumawa ng mga slideshow gamit ang iyong mga video sa Vimeo

en: With Vimeo slides, you can build beautiful slideshows with your Vimeo videos.
fil: Sa Vimeo slides, makakagawa ka ng magaganda at kaakit-akit na slideshow gamit ang iyong mga video sa Vimeo.

en: Vimeo slides will display your videos with auto play, mute, the ability to hide controls, and much more.
fil: Ipinapakita ng Vimeo slides ang iyong mga video na may auto play, mute, kakayahang itago ang mga kontrol, at marami pang iba.

en: Create slideshows with your YouTube videos
fil: Gumawa ng mga slideshow gamit ang iyong mga video sa YouTube

en: With YouTube slides, you can build beautiful slideshows with your YouTube videos.
fil: Sa YouTube slides, makakagawa ka ng magaganda at kaakit-akit na slideshow gamit ang iyong mga video sa YouTube.

en: YouTube slides will display your videos with auto play, mute, lazy load, the ability to hide controls, and much more.
fil: Ipinapakita ng YouTube slides ang iyong mga video na may auto play, mute, lazy load, kakayahang itago ang mga kontrol, at marami pang iba.

en: Create slideshows with your posts
fil: Gumawa ng mga slideshow gamit ang iyong mga post

en: With Post Feed slides, you can build slideshows with your latest posts, events, or WooCommerce products.
fil: Sa Post Feed slides, makakagawa ka ng mga slideshow gamit ang iyong pinakabagong mga post, mga kaganapan, o mga produkto ng WooCommerce.

en: Post Feed slides will automatically display your posts with images, text, custom fields, and much more.
fil: Awtomatikong ipapakita ng Post Feed slides ang iyong mga post na may mga larawan, teksto, mga custom field, at marami pang iba.

en: Create slideshows with images stored outside of WordPress
fil: Gumawa ng mga slideshow gamit ang mga larawan na nakaimbak sa labas ng WordPress

en: With External URL slides, you can load images directly from non-WordPress sources such as CDNs or image hosts.
fil: Sa mga slide na may External URL, maaari kang mag-load ng mga imahe nang direkta mula sa mga hindi WordPress na pinagmulan tulad ng mga CDN o mga host ng imahe.

en: External URL slides give you all the power of MetaSlider Slideshow, using images stored anywhere you want.
fil: Ang mga slide na may External URL ay nagbibigay sa iyo ng lahat ng kapangyarihan ng MetaSlider Slideshow, gamit ang mga imaheng naka-imbak kahit saan mo gusto.

en: Create slideshows with videos in your media library
fil: Gumawa ng mga slideshow na may mga video sa iyong media library

en: With Local Video slides, you can build beautiful slideshows with videos in your WordPress media library.
fil: Sa mga slide na may Local Video, maaari kang bumuo ng magagandang slideshow na may mga video sa iyong WordPress media library.

en: Local Video slides will display your MP4, WebM, and MOV videos with cover images, auto play, mute, lazy load, the ability to hide controls, and much more.
fil: Ang mga slide na may Local Video ay ipapakita ang iyong mga MP4, WebM, at MOV na video na may mga cover image, auto play, mute, lazy load, ang kakayahang itago ang mga control, at marami pang iba.

en: Create slideshows with videos stored outside of WordPress
fil: Gumawa ng mga slideshow na may mga video na naka-imbak sa labas ng WordPress

en: With External Video slides, you can add videos directly from non-WordPress sources.
fil: Sa mga slide na may External Video, maaari mong idagdag ang mga video nang direkta mula sa mga hindi WordPress na pinagmulan.

en: External Video Slides will display your MP4, WebM, and MOV videos. Features include text captions, cover images, auto play, mute, lazy load, the ability to hide controls, and much more.
fil: Ang mga slide na may External Video ay ipapakita ang iyong mga MP4, WebM, at MOV na video. Kasama sa mga tampok ang mga text caption, mga cover image, auto play, mute, lazy load, ang kakayahang itago ang mga control, at marami pang iba.

en: Create slideshows with custom HTML
fil: Gumawa ng mga slideshow na may custom HTML

en: With Custom HTML slides, you can design slides using images, HTML and CSS. This gives you complete control over the layout and styling.
fil: Sa mga slide na may Custom HTML, maaari mong idisenyo ang mga slide gamit ang mga imahe, HTML at CSS. Ito ay nagbibigay sa iyo ng kumpletong kontrol sa layout at styling.

en: Create slides with background colors and text
fil: Lumikha ng mga slide na may mga background color at teksto

en: With Background Color slides, you can create slides using a solid or gradient background color. Perfect for text-only slides, calls to action or quick banners.
fil: Sa mga slide ng Background Color, maaari kang lumikha ng mga slide gamit ang isang solid o gradient na background color. Perpekto para sa mga slide na may teksto lamang, mga tawag sa aksyon o mabilis na banner.

en: Create slideshows with Tiktok Videos
fil: Gumawa ng mga slideshow na may mga Tiktok Videos

en: A TikTok Slide will display a video in your slideshow directly from TikTok.com.
fil: Ang isang TikTok Slide ay ipapakita ang isang video sa iyong slideshow nang direkta mula sa TikTok.com.

en: Create slideshows with images from a folder
fil: Gumawa ng mga slideshow na may mga imahe mula sa isang folder

en: The Image Folder slide type extracts images from a specified folder and displays them as slides.
fil: Ang uri ng slide na Image Folder ay kumukuha ng mga imahe mula sa isang tinukoy na folder at ipinapakita ang mga ito bilang mga slide.

en: This slide type displays images from folders in your WordPress Media Library.
fil: Ang uri ng slide na ito ay nagpapakita ng mga imahe mula sa mga folder sa iyong WordPress Media Library.

en: Create slideshows with Post Images
fil: Gumawa ng mga slideshow na may mga Post Images

en: The Post Images slide type extracts images from the current post and displays them as slides.
fil: Ang uri ng slide na Post Images ay kumukuha ng mga imahe mula sa kasalukuyang post at ipinapakita ang mga ito bilang mga slide.

en: This slide type supports featured images, post content images, WooCommerce galleries, Advanced Custom Fields images and galleries.
fil: Sinusuportahan ng uri ng slide na ito ang mga featured images, mga imahe ng nilalaman ng post, mga WooCommerce gallery, mga advanced custom fields images at galleries.

en: Create slideshows with your WooCommerce products
fil: Gumawa ng mga slideshow na may iyong mga produkto sa WooCommerce

en: With WooCommerce slides, you can build slideshows with your WooCommerce products.
fil: Sa mga slide na WooCommerce, maaari kang bumuo ng mga slideshow na may iyong mga produkto sa WooCommerce.

en: WooCommerce slides will automatically display your products with images, text, custom fields, and much more.
fil: Ang mga slide ng WooCommerce ay awtomatikong ipapakita ang iyong mga produkto na may mga larawan, teksto, pasadyang mga patlang, at marami pang iba.

en: Premium Support
fil: Premium na Suporta

en: Support
fil: Suporta

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Leave a review
fil: Mag-iwan ng pagsusuri

en: Uploading...
fil: Nag-upload...

en: Upload Complete
fil: Kumpletong Pag-upload

en: Import file is missing
fil: Nawawala ang import na file

en: You attempted to edit a slideshow that does not exist. Perhaps it was moved to trash?
fil: Sinubukan mong i-edit ang isang slideshow na hindi umiiral. Marahil ito ay inilipat sa basurahan?

en: Icon Colors
fil: Mga Kulay ng Icon

en: Icon Size
fil: Sukat ng Icon

en: Border Color
fil: Kulay ng Hangganan

en: Border Width
fil: Lapad ng Hangganan

en: Border Style
fil: Estilo ng Hangganan

en: Dashed
fil: Dotted

en: Distance from Navigation
fil: Distansya mula sa Navigasyon

en: Border Radius
fil: Sirkumference ng Hangganan

en: Focus Outline Color
fil: Kulayan ng Focus Outline

en: Use a high-contrast color. The outline color shows as a ring around the arrows when navigated to via keyboard. This improves accessibility for the arrows.
fil: Gumamit ng mataas na kaibahan na kulay. Ang kulay ng balangkas ay lumalabas bilang isang singsing sa paligid ng mga arrow kapag ito ay navi-navigate gamit ang keyboard. Pinapabuti nito ang accessibility para sa mga arrow.

en: Focus Outline Width
fil: Lapad ng Focus Outline

en: The width of the outline shown around an arrow when it receives focus, for accessibility.
fil: Ang lapad ng outline na ipinapakita sa paligid ng arrow kapag ito ay nakatanggap ng focus, para sa accessibility.

en: Focus Outline Offset
fil: Offset ng Focus Outline

en: The distance between the outline and the arrow when it receives focus, for accessibility.
fil: Ang distansya sa pagitan ng outline at ng arrow kapag ito ay nakatanggap ng focus, para sa accessibility.

en: Active
fil: Aktibo

en: Numbers Underline Color
fil: Kulay ng Underline ng Mga Numero

en: Numbers Color
fil: Kulay ng Mga Numero

en: Numbers Size
fil: Sukat ng Mga Numero

en: Numbers Line Height
fil: Taas ng Linya ng Mga Numero

en: Distance Between Numbers
fil: Distansya sa Pagitan ng Mga Numero

en: Colors
fil: Mga Kulay

en: Text
fil: Teksto

en: Links
fil: Mga Link

en: Font Size
fil: Sukat ng Font

en: The Font Size uses em units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
fil: Gumagamit ang Sukat ng Font ng mga yunit na em. Ang pagpapakita ay kaugnay sa CSS ng iyong tema kaya ang preview ay maaaring iba sa pagpapakita sa frontend.

en: Line Height
fil: Taas ng Linya

en: The Line Height uses em units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
fil: Gumagamit ang Taas ng Linya ng mga yunit na em. Ang pagpapakita ay kaugnay sa CSS ng iyong tema kaya ang preview ay maaaring iba sa pagpapakita sa frontend.

en: Text Align
fil: Pag-aayos ng Teksto

en: Left
fil: Kaliwa

en: Right
fil: Kanan

en: Center
fil: Sentro

en: Vertical Position
fil: Pahalang na Posisyon

en: Top
fil: Itaas

en: Bottom
fil: Ibaba

en: Vertical Position Offset
fil: Pag-offset ng Pahalang na Posisyon

en: Based on "Position".
fil: Batay sa "Posisyon".

en: Horizontal Position
fil: Pahalang na Posisyon

en: Horizontal Position Offset
fil: Pag-offset ng Pahalang na Posisyon

en: Based on "Horizontal Position".
fil: Batay sa "Pahalang na Posisyon".

en: Distance from Edge
fil: Distansya mula sa Gilid

en: Alignment
fil: Pag-aayos

en: Dots Border Radius
fil: Radius ng Hangganan ng mga Tuldok

en: Dots Width
fil: Lapad ng mga Tuldok

en: Dots Height
fil: Taas ng mga Tuldok

en: Distance Between Dots
fil: Distansya sa Pagitan ng mga Tuldok

en: Number Underline Width
fil: Lapad ng Underline ng Numero

en: Numbers Underline Style
fil: Estilo ng Underline ng mga Numero

en: Numbers
fil: Mga Numero

en: Number Size
fil: Sukat ng Numero

en: Number Line Height
fil: Taas ng Linya ng Numero

en: The Font Size uses rem units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
fil: Ang Laki ng Font ay gumagamit ng mga yunit na rem. Ang display ay kaugnay sa CSS ng iyong tema kaya ang preview ay maaaring iba sa display ng frontend.

en: The Line Height uses rem units. The display is relative to your theme's CSS so the preview be different from the frontend display.
fil: Ang Taas ng Linya ay gumagamit ng mga yunit na rem. Ang display ay kaugnay sa CSS ng iyong tema kaya ang preview ay maaaring iba sa display ng frontend.

en: Dots Border Width
fil: Lapad ng Hangganan ng Dots

en: Position
fil: Posisyon

en: Visible in active and hover navigation dot
fil: Nakikita sa aktibong at hover na navigation dot

en: Dots Border Style
fil: Estilo ng Hangganan ng Dots

en: This background color is used when a slide does not fill the whole width and height of the slide area.
fil: Ang kulay ng background na ito ay ginagamit kapag ang slide ay hindi pumupuno sa buong lapad at taas ng slide area.

en: Based on "Vertical Position".
fil: Batay sa "Vertical Position".

en: Distance from Center
fil: Distansya mula sa Gitna

en: This is the default MetaSlider Slideshow theme.
fil: Ito ang default na tema ng MetaSlider Slideshow.

en: Bitono is a minimalist theme with a 2-color scheme. Recommended for Image, External Image and Post feed slides.
fil: Ang Bitono ay isang minimalist na tema na may 2-kulay na scheme. Inirerekomenda para sa mga slide ng Imahe, Panlabas na Imahe at Post feed.

en: Clarity is focused on accessibility. It has easy-to-read fonts, and a straightforward, distraction-free interface.
fil: Ang Clarity ay nakatuon sa accessibility. Mayroon itong madaling basahin na font, at isang tuwid, walang sagabal na interface.

en: Databold is a modern, business theme with lots of room for your captions. Databold is recommended for Image, External Image, and Post Feed slides.
fil: Ang Databold ay isang modernong tema ng negosyo na may maraming espasyo para sa iyong mga caption. Inirerekomenda ang Databold para sa mga slide ng Imahe, Panlabas na Imahe, at Post Feed.

en: Draxler is a stylish theme that places the navigation arrows in the top-right corner. There's also plenty of room for your captions.
fil: Ang Draxler ay isang naka-istilong tema na inilalagay ang mga navigation arrow sa kanang itaas na sulok. Mayroon ding maraming espasyo para sa iyong mga caption.

en: Featuring a built-in button with custom link, Nexus seamlessly integrates key points and interactive elements, making your presentation both engaging and navigable.
fil: Naglalaman ng built-in na button na may custom link, ang Nexus ay walang putol na nag-iintegrate ng mga pangunahing punto at interactive na elemento, na ginagawang kapana-panabik at madaling i-navigate ang iyong presentasyon.

en: A standard slideshow layout with a modern design and large, clear arrows.
fil: Isang karaniwang layout ng slideshow na may modernong disenyo at malalaki, malinaw na arrow.

en: A clean, subtle theme that features block arrows and bold design.
fil: Isang malinis, banayad na tema na may mga block arrow at bold na disenyo.

en: A fun, circular design to brighten up your site. This theme works well with dark images
fil: Isang masaya, bilog na disenyo upang pasiglahin ang iyong site. Ang temang ito ay mahusay sa mga madidilim na imahe

en: A smart, contemporary design that is built to blend seamlessly into any theme.
fil: Isang matalino, kontemporaryong disenyo na ginawa upang walang putol na sumanib sa anumang tema.

en: This theme places the controls vertically for a unique look.
fil: Ang temang ito ay naglalagay ng mga kontrol nang patayo para sa isang natatanging hitsura.

en: A futuristic and linear design that has a unique, horizontal navigation.
fil: Isang makabago at tuwid na disenyo na may natatanging, pahalang na nabigasyon.

en: This lightweight design uses numbers for the navigation. The navigation, caption, and arrows are share the same line.
fil: Ang magaan na disenyo na ito ay gumagamit ng mga numero para sa nabigasyon. Ang nabigasyon, caption, at mga arrows ay nasa iisang linya.

en: This theme has a special additional functionality that uses image titles as the slide navigation.
fil: Ang temang ito ay may espesyal na karagdagang functionality na gumagamit ng mga pamagat ng larawan bilang nabigasyon sa slide.

en: If you would like to use the image titles as the navigation, you can do so by editing the image title in the media library or manually on the slide (SEO tab).
fil: Kung nais mong gamitin ang mga pamagat ng larawan bilang nabigasyon, maaari mo itong gawin sa pamamagitan ng pag-edit ng pamagat ng larawan sa media library o manu-manong sa slide (SEO tab).

en: This theme has a unique design that gives it a sophisticated look.
fil: Ang temang ito ay may natatanging disenyo na nagbibigay dito ng sopistikadong hitsura.

en: A bold and clear design that works well on a darker images.
fil: Isang matapang at malinaw na disenyo na mahusay na gumagana sa mas madidilim na mga larawan.

en: A minimalist theme that gets out of the way so you can showcasing your beautiful pictures. Best used with Image Slides.
fil: Isang minimalist na tema na hindi nakakasagabal upang maipakita mo ang iyong magagandang larawan. Pinakamainam gamitin sa mga Image Slides.

en: Cascade is a minimalist theme ideal for vertical sliding.
fil: Ang Cascade ay isang minimalist na tema na perpekto para sa patayong pag-slide.

en: The Nivo Light theme included here for legacy purposes. Note: only works with Nivo Slider
fil: Ang Nivo Light na tema na nakapaloob dito para sa mga layuning legacy. Tandaan: gumagana lamang sa Nivo Slider

en: The Nivo Bar theme included here for legacy purposes. Note: only works with Nivo Slider
fil: Ang Nivo Bar na tema na nakapaloob dito para sa mga layuning legacy. Tandaan: gumagana lamang sa Nivo Slider

en: The Nivo Dark theme included here for legacy purposes. Note: only works with Nivo Slider
fil: Ang Nivo Dark na tema na nakapaloob dito para sa mga layuning legacy. Tandaan: gumagana lamang sa Nivo Slider

en: A 2 columns minimalistic theme to split your images and captions.
fil: Isang 2 columns na minimalist na tema upang hatiin ang iyong mga larawan at caption.

en: Image, External URL and Post Feed slides are displayed in 2 columns, while the others slide types are displayed in 1 column.
fil: Ang mga slide ng Larawan, External URL at Post Feed ay ipinapakita sa 2 columns, habang ang iba pang mga uri ng slide ay ipinapakita sa 1 column.

en: videos
fil: mga video

en: vertical
fil: patayo

en: A theme to showcase vertical images and videos.
fil: Isang tema upang ipakita ang mga patayong larawan at video.

en: Ideal for Images, Post Feed slides, YouTube and Vimeo vertical videos.
fil: Perpekto para sa mga Larawan, Post Feed slides, YouTube at Vimeo na patayong mga video.

en: A dynamic slideshow theme that emphasizes the active slide by scaling it larger than the surrounding slides, creating a hero-like focal point that draws the viewer's attention.
fil: Isang dynamic na tema ng slideshow na nagbibigay-diin sa aktibong slide sa pamamagitan ng pagpapalaki nito kumpara sa mga nakapaligid na slides, na lumilikha ng isang hero-like na pokus na umaakit sa atensyon ng manonood.

en: It should be used with 100% Width and Carousel Mode disabled, Transition Effect set to Slide and Center Align enabled. Currently works on all slide types except External Image and Tiktok Videos.
fil: Dapat itong gamitin sa 100% Lapad at naka-disable na Carousel Mode, ang Transition Effect ay nakatakdang Slide at ang Center Align ay naka-enable. Sa kasalukuyan ay gumagana ito sa lahat ng uri ng slide maliban sa External Image at Tiktok Videos.

en: A slideshow theme that unveils captions on hover, adding a dynamic touch to portfolios and showcases.
fil: Isang tema ng slideshow na nagbubukas ng mga caption kapag hover, na nagdadagdag ng dynamic na ugnay sa mga portfolio at showcase.

en: Best used on slideshows with captions.
fil: Pinakamainam na gamitin sa mga slideshow na may mga caption.

en: A modern slideshow theme with captions positioned at the top, showcasing features with sleek elegance.
fil: Isang modernong tema ng slideshow na may mga caption na nakaposisyon sa itaas, na nagtatampok ng mga katangian na may makinis na kagandahan.

en: When using this theme with Carousel Mode, adjust the Carousel Margin setting to create space between the slides.
fil: Kapag ginagamit ang temang ito na may Carousel Mode, ayusin ang Carousel Margin setting upang lumikha ng espasyo sa pagitan ng mga slide.

en: A dynamic slideshow theme that emphasizes the active slide by using grayscale and opacity for the surrounding slides, creating a focal point that draws the viewer's attention.
fil: Isang dynamic na tema ng slideshow na nagbibigay-diin sa aktibong slide sa pamamagitan ng paggamit ng grayscale at opacity para sa mga nakapaligid na slide, na lumilikha ng isang pokus na umaakit sa atensyon ng manonood.

en: A dynamic slideshow theme to display testimonials that emphasizes the active slide by using grayscale for the surrounding slides, creating a focal point that draws the viewer's attention.
fil: Isang dynamic na tema ng slideshow upang ipakita ang mga testimonial na nagbibigay-diin sa aktibong slide sa pamamagitan ng paggamit ng grayscale para sa mga nakapaligid na slide, na lumilikha ng isang pokus na umaakit sa atensyon ng manonood.

en: Best used with Image slides. It should also be used with Hidden Arrows, Carousel Mode disabled, Transition Effect set to Slide, Smart Crop enabled and Crop Source set to "Custom width/height".
fil: Pinakamainam na gamitin sa mga Image slide. Dapat din itong gamitin na may Hidden Arrows, naka-disable na Carousel Mode, ang Transition Effect ay nakatakdang Slide, Smart Crop ay naka-enable at ang Crop Source ay nakatakdang "Custom width/height".

en: Image, External Image, Post Feed, Local Video and External Video slides are displayed in 2 columns, while the other slide types are displayed in 1 column.
fil: Ang mga Image, External Image, Post Feed, Local Video at External Video slides ay ipinapakita sa 2 kolum, habang ang iba pang uri ng slide ay ipinapakita sa 1 kolum.

en: A 2 rows modern theme to split your images and captions ideal for WooCommerce products.
fil: Isang modernong tema na may 2 hanay upang hatiin ang iyong mga imahe at caption na perpekto para sa mga produkto ng WooCommerce.

en: A stylish theme ideal for WooCommerce products.
fil: Isang stylish na tema na perpekto para sa mga produkto ng WooCommerce.

en: A modern theme with a clean design to display your captions below the slides.
fil: Isang modernong tema na may malinis na disenyo upang ipakita ang iyong mga caption sa ibaba ng mga slide.

en: Captions from Image, External Image, Local Video, External video, YouTube and Vimeo slides are displayed below the slideshow.
fil: Ang mga caption mula sa mga Image, External Image, Local Video, External video, YouTube at Vimeo slides ay ipinapakita sa ibaba ng slideshow.

en: This is the default MetaSlider Slideshow theme. Use this theme to adjust colors to your preference.
fil: Ito ang default na MetaSlider Slideshow theme. Gamitin ang temang ito upang ayusin ang mga kulay ayon sa iyong kagustuhan.

en: To add a button to the Nexus theme, enter the URL and the button text into the "Link" tab.
fil: Upang magdagdag ng button sa Nexus theme, ilagay ang URL at ang teksto ng button sa tab na "Link".

en: Click Here
fil: I-click Dito

en: Text and Numbers
fil: Teksto at Mga Numero

en: Color
fil: Kulay

en: Font Size for Active Number
fil: Sukat ng Font para sa Aktibong Numero

en: Line Height for Active Number
fil: Taas ng Linya para sa Aktibong Numero

en: Font Size for Count Number
fil: Sukat ng Font para sa Bilang ng Numero

en: Line Height for Count Number
fil: Taas ng Linya para sa Bilang ng Numero

en: Previous Slide
fil: Nakaraang Slide

en: Next Slide
fil: Susunod na Slide

en: Preparing 1 slide...
fil: Naghahanda ng 1 slide...

en: 1 slide added successfully
fil: 1 slide naidagdag nang matagumpay

en: Slide Types
fil: Mga Uri ng Slide

en: Opening add slide UI...
fil: Binubuksan ang UI para magdagdag ng slide...

en: Closing add slide UI...
fil: Isinasara ang UI para magdagdag ng slide...

en: Updating slide...
fil: Nina-update ang slide...

en: Slide updated successfully
fil: Nina-update ang slide nang matagumpay

en: Stop on first slide after looping
fil: Huminto sa unang slide pagkatapos ng pag-uulit

en: Crop position saved and image cropped
fil: Naisave ang posisyon ng crop at na-crop ang larawan

en: There was an error when saving crop position or cropping the image
fil: Nagkaroon ng error sa pag-save ng posisyon ng crop o sa pag-crop ng larawan

en: Device options are enabled for this slide. Adjust using the Device tab.
fil: Ang mga opsyon sa device ay nakabukas para sa slide na ito. Ayusin gamit ang tab na Device.

en: CSS Manager notice opened
fil: Naka-bukas na abiso ng CSS Manager

en: CSS Manager notice closed
fil: Naka-sara na abiso ng CSS Manager

en: Easily add custom CSS to your slideshows to create the perfect design for your sites.
fil: Madaling magdagdag ng custom na CSS sa iyong mga slideshow upang lumikha ng perpektong disenyo para sa iyong mga site.

en: Built-in text editor full of features.
fil: Naka-built-in na text editor na puno ng mga tampok.

en: Loads only on the front-end where needed.
fil: Nagtatakbo lamang sa front-end kung saan kinakailangan.

en: Includes recipes to solve common scenarios.
fil: Kasama ang mga recipe upang malutas ang mga karaniwang senaryo.

en: Analytics notice opened
fil: Naka-bukas na abiso ng Analytics

en: Analytics notice closed
fil: Naka-sara na abiso ng Analytics

en: We'd also like to send you infrequent emails with important security and feature updates. See our %s for more details.
fil: Gusto rin naming magpadala sa iyo ng mga hindi madalas na email na may mahalagang mga update sa seguridad at mga tampok. Tingnan ang aming %s para sa karagdagang detalye.

en: privacy policy
fil: patakaran sa privacy

en: Thanks for using MetaSlider Slideshow
fil: Salamat sa paggamit ng MetaSlider Slideshow

en: We are currently building the next version of MetaSlider Slideshow. Can you help us out by sharing non-sensitive diagnostic information?
fil: Kasalukuyan naming binubuo ang susunod na bersyon ng MetaSlider Slideshow. Maaari mo ba kaming tulungan sa pamamagitan ng pagbabahagi ng hindi sensitibong impormasyon sa diagnostic?

en: Agree and continue
fil: Sumasang-ayon at magpatuloy

en: No thanks
fil: Hindi, salamat

en: Gallery convert notice opened
fil: Naka-bukas na abiso ng gallery convert

en: Gallery convert notice closed
fil: Nakasara ang paunawa ng Gallery

en: Duplicating...
fil: Nadinuduplicate...

en: To edit this slide, click "Restore" and then "Return to Published Slides"
fil: Upang i-edit ang slide na ito, i-click ang "Ibalik" at pagkatapos ay "Bumalik sa Nailathalang Slides"

en: MetaSlider Slideshow dashboard loaded
fil: Na-load ang dashboard ng MetaSlider Slideshow

en: Saving...
fil: Nagsasave...

en: Saving %s slides. This may take a few moments.
fil: Nagsasave ng %s slides. Maaaring tumagal ito ng ilang sandali.

en: Saving %s slides.
fil: Nagsasave ng %s slides.

en: Slideshow saved
fil: Naka-save ang Slideshow

en: Duplicated successfully. Reloading...
fil: Matagumpay na naduplicate. Nagre-reload...

en: Settings saved
fil: Naka-save ang mga setting

en: Still working... %s slides remaining...
fil: Patuloy na nagtatrabaho... %s slides ang natitira...

en: Tour cancelled successfully
fil: Matagumpay na nakansela ang tour

en: Tour cancelled unsuccessfully
fil: Hindi matagumpay na nakansela ang tour

en: Are you sure?
fil: Sigurado ka ba?

en: This slideshow will be moved to the "Trash" area.
fil: Ililipat ang slideshow na ito sa "Basurahan" na lugar.

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Invalid nonce token
fil: Di-wasto ang nonce token

en: Unable to proceed due to invalid nonce token.
fil: Hindi makapagpatuloy dahil sa di-wasto ang nonce token.

en: Something went wrong
fil: May nangyaring mali

en: Preparing slideshow for duplication...
fil: Naghahanda ng slideshow para sa pagkopya...

en: Doing something...
fil: Gumagawa ng isang bagay...

en: No error message provided.
fil: Walang ibinigay na mensahe ng error.

en: Undefined error occurred
fil: Isang hindi natukoy na error ang nangyari

en: No error message reported.
fil: Walang naiulat na mensahe ng error.

en: We recommend you enable %1$s"Recommended Theme Options"%2$s to automatically adjust slideshow settings when selecting a new theme.
fil: Inirerekomenda naming i-enable ang %1$s"Inirerekomendang Mga Opsyon ng Tema"%2$s para awtomatikong ayusin ang mga setting ng slideshow kapag pumipili ng bagong tema.

en: Saving theme...
fil: Nagse-save ng tema...

en: Theme saved
fil: Naka-save ang tema

en: Slideshow Theme
fil: Tema ng Slideshow

en: This theme was designed for FlexSlider. Please choose the FlexSlider option for the best display.
fil: Ang temang ito ay dinisenyo para sa FlexSlider. Mangyaring pumili ng opsyon ng FlexSlider para sa pinakamahusay na pagpapakita.

en: Dismiss this notice.
fil: I-dismiss ang paunawang ito.

en: theme
fil: tema

en: Custom theme
fil: Custom na tema

en: Remove
fil: Alisin

en: Change
fil: Palitan

en: Change the design of your slideshow with a stylish MetaSlider Slideshow theme!
fil: Palitan ang disenyo ng iyong slideshow gamit ang isang stylish na tema ng MetaSlider Slideshow!

en: Select a custom theme
fil: Pumili ng custom na tema

en: All themes
fil: Lahat ng tema

en: Upgrade now to unlock this theme!
fil: Mag-upgrade ngayon upang i-unlock ang temang ito!

en: Upgrade now to build your own custom themes!
fil: Mag-upgrade ngayon upang bumuo ng iyong sariling custom na mga tema!

en: MetaSlider Slideshow Pro is installed!
fil: Naka-install ang MetaSlider Slideshow Pro!

en: You can create your own themes with our theme editor
fil: Maaari kang lumikha ng iyong sariling mga tema gamit ang aming tagapag-edit ng tema

en: Get started
fil: Magsimula

en: Theme Details
fil: Mga Detalye ng Tema

en: Theme Instructions
fil: Mga Tagubilin sa Tema

en: Tags
fil: Mga Tag

en: Style Details
fil: Mga Detalye ng Estilo

en: This style was created with the Theme Editor.
fil: Ang istilong ito ay nilikha gamit ang Tema Editor.

en: This theme was created through the theme editor.
fil: Ang temang ito ay nilikha sa pamamagitan ng tema editor.

en: How To Use
fil: Paano Gamitin

en: Select a theme on the left to use on this slideshow. Click the theme for more details.
fil: Pumili ng tema sa kaliwa upang gamitin sa slideshow na ito. I-click ang tema para sa higit pang detalye.

en: MetaSlider Slideshow Pro gives you access to extra themes. You can also create completely new themes that can easily be added to new slideshows.
fil: MetaSlider Slideshow Pro ay nagbibigay sa iyo ng access sa mga karagdagang tema. Maaari ka ring lumikha ng ganap na bagong mga tema na madaling maidaragdag sa mga bagong slideshow.

en: Error: No themes were found.
fil: Error: Walang natagpuang mga tema.

en: Preview slideshow
fil: I-preview ang slideshow

en: Select
fil: Pumili

en: Dark / Light Mode (Use L key)
fil: Madilim / Maliwanag na Mode (Gamitin ang L key)

en: Toggle full width (Use F key)
fil: I-toggle ang buong lapad (Gamitin ang F key)

en: Exit preview
fil: Lumabas sa preview

en: This feature is not fully supported in this browser.
fil: Ang tampok na ito ay hindi ganap na sinusuportahan sa browser na ito.

en: Media caption
fil: Pamagat ng media

en: Media description
fil: Paglalarawan ng media

en: Manual entry
fil: Manu-manong pagpasok

en: This will override the Caption Link Color option in the "Theme" area of the right sidebar.
fil: Ito ay papalitan ang pagpipilian sa Kulay ng Caption Link sa bahagi ng "Tema" sa kanang sidebar.

en: Enter text that will appear with your image slide.
fil: Ilagay ang teksto na lalabas kasama ng iyong slide ng larawan.

en: Automatically updates directly from the WP Media Library
fil: Awtomatikong nag-uupdate nang direkta mula sa WP Media Library

en: No default was found
fil: Walang default na natagpuan

en: You may use HTML here
fil: Maaari kang gumamit ng HTML dito

en: Filter by type
fil: I-filter ayon sa uri

en: All media items
fil: Lahat ng item ng media

en: Search Unsplash API
fil: Maghanap sa Unsplash API

en: Search unsplash.com...
fil: Maghanap sa unsplash.com...

en: Load more
fil: Mag-load ng higit pa

en: Photo by %s on Unsplash
fil: Larawan ni %s sa Unsplash

en: Photo on Unsplash
fil: Larawan sa Unsplash

en: Opening Unsplash tab...
fil: Binubuksan ang tab ng Unsplash...

en: Unsplash tab closed
fil: Nagsara ang tab ng Unsplash

en: No photots found.
fil: Walang natagpuang larawan.

en: Photo by %s
fil: Larawan ni %s

en: Deselect
fil: Huwag piliin

en: Attachment Details
fil: Mga Detalye ng Attachment

en: view original
fil: tingnan ang orihinal

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Quality
fil: Kalidad

en: All photos published on Unsplash can be used for free.
fil: Lahat ng mga larawan na nailathala sa Unsplash ay maaaring gamitin nang libre.

en: view license
fil: tingnan ang lisensya

en: Complete!
fil: Kumpleto!

en: Crunching...
fil: Nagre-render...

en: Import Slides
fil: I-import ang mga Slide

en: Import slides
fil: I-import ang mga slide

en: You currently do not have any slides to preview. If you want, we can import some image slides for you.
fil: Sa kasalukuyan, wala kang anumang mga slide na maaaring tingnan. Kung nais mo, maaari naming i-import ang ilang mga slide ng imahe para sa iyo.

en: No valid files found
fil: Walang natagpuang wastong mga file

en: Drag and drop interface not available.
fil: Hindi magagamit ang drag and drop interface.

en: Drop images here
fil: I-drop ang mga larawan dito

en: Press %s to save or %s to cancel.
fil: Pindutin ang %s upang i-save o %s upang kanselahin.

en: Shortcode copied
fil: Nakopya ang shortcode

en: Shortcode unable to be copied automatically
fil: Shortcode hindi maaring kopyahin nang awtomatically

en: Failed to open utility modal...
fil: Nabigong buksan ang utility modal...

en: Opening utility modal...
fil: Binubuksan ang utility modal...

en: Closing utility modal...
fil: Isinasara ang utility modal...

en: No slides
fil: Walang slides

en: Current
fil: Kasalukuyan

en: last updated: %s
fil: huling na-update: %s

en: Viewing 1 slideshow
fil: Tinitingnan ang 1 slideshow

en: Viewing %s out of %s slideshows
fil: Tinitingnan ang %s mula sa %s slideshows

en: Search slideshows (Press ctrl + / to focus)‎
fil: Maghanap ng slideshows (Pindutin ang ctrl + / upang tumutok)‎

en: Searching slideshows...
fil: Naghahanap ng slideshows...

en: Viewing %s out of %s slideshows (%s loaded)
fil: Tinitingnan ang %s mula sa %s slideshows (%s na-load)

en: Indexing %s slideshows into local storage...
fil: Naka-index ang %s slideshows sa lokal na imbakan...

en: All Slideshows loaded
fil: Lahat ng Slideshows ay na-load

en: Fetching slideshows...
fil: Kunin ang slideshows...

en: Finished
fil: Natapos

en: Indexing slideshows... %s remaining
fil: Naka-index ng slideshows... %s ang natitira

en: This feature is not fully supported in Internet Explorer 11 and you may experience slow search result times.
fil: Ang tampok na ito ay hindi ganap na suportado sa Internet Explorer 11 at maaari kang makaranas ng mabagal na oras ng resulta ng paghahanap.

en: Sort by title
fil: Ayusin ayon sa pamagat

en: Sort by modified date
fil: Ayusin ayon sa petsang binago

en: Filter slideshows‎
fil: Salain ang mga slideshow‎

en: Searching...
fil: Naghahanap...

en: Updating...
fil: Nagrerepaso...

en: Load all
fil: I-load ang lahat

en: Clear cache
fil: I-clear ang cache

en: Load remaining %s slideshows
fil: I-load ang natitirang %s na slideshow

en: Press to clear the slideshow cache from your web browser
fil: Pindutin upang i-clear ang cache ng slideshow mula sa iyong web browser

en: Loading slideshows...
fil: Nagloload ng mga slideshow...

en: Browse slideshows
fil: Mag-browse ng mga slideshow

en: Collapse
fil: Bawasan

en: Press to expand
fil: Pindutin upang palawakin

en: Copy all
fil: Kopyahin ang lahat

en: All settings saved
fil: Lahat ng mga setting ay na-save

en: Here you will find documentation, and two support tiers to choose from. Additionally, you may supply us with extra information specific to your website, server, etc.
fil: Dito makikita mo ang dokumentasyon, at dalawang antas ng suporta na mapagpipilian. Bukod dito, maaari kang magbigay sa amin ng karagdagang impormasyon na tiyak sa iyong website, server, atbp.

en: Documentation 📚
fil: Dokumentasyon 📚

en: Check out our documentation page for examples, and more information about what you can do with MetaSlider Slideshow.
fil: Tingnan ang aming pahina ng dokumentasyon para sa mga halimbawa, at higit pang impormasyon tungkol sa kung ano ang maaari mong gawin gamit ang MetaSlider Slideshow.

en: Visit documentation
fil: Bisitahin ang dokumentasyon

en: Free Basic Support 🚀
fil: Libre Pangunahing Suporta 🚀

en: For users of the free version of MetaSlider Slideshow, we offer full free support on the wordpress.org forums.
fil: Para sa mga gumagamit ng libreng bersyon ng MetaSlider Slideshow, nag-aalok kami ng kumpletong libreng suporta sa mga forum ng wordpress.org.

en: Visit wordpress.org
fil: Bisitahin ang wordpress.org

en: Paid Premium Support 🌟
fil: Bayad na Premium Suporta 🌟

en: Paid users of the premium plugin can open a ticket on our private support center to receive personalized support and faster response times.
fil: Ang mga bayad na gumagamit ng premium na plugin ay makakabukas ng tiket sa aming pribadong sentro ng suporta upang makatanggap ng personalisadong suporta at mas mabilis na oras ng pagtugon.

en: Visit metaslider.com
fil: Bisitahin ang metaslider.com

en: Site Information
fil: Impormasyon ng Site

en: For your convenience, you can copy the basic site information before to help us speed up the debugging process. Be sure to verify that no personal information is included that you might want to keep private.
fil: Para sa iyong kaginhawaan, maaari mong kopyahin ang pangunahing impormasyon ng site bago upang tulungan kaming pabilisin ang proseso ng pag-debug. Tiyaking suriin na walang personal na impormasyon na kasama na gusto mong panatilihing pribado.

en: Change the default title that will be used when creating a new slideshow. Use %s and it will be replaced by the current slideshow ID.
fil: Palitan ang default na pamagat na gagamitin kapag lumilikha ng bagong slideshow. Gumamit ng %s at papalitan ito ng kasalukuyang ID ng slideshow.

en: If you are a pro member, enter your license key here to receive updates. %s
fil: Kung ikaw ay isang pro member, ilagay ang iyong license key dito upang makatanggap ng mga update. %s

en: Upgrade here
fil: I-upgrade dito

en: Thumbnails - Visible On Hover
fil: Mga Thumbnail - Nakikita sa Hover

en: Filmstrip - Visible On Hover
fil: Filmstrip - Nakikita sa Hover

en: Slideshow settings saved
fil: Nai-save ang mga setting ng Slideshow

en: Global settings saved
fil: Nai-save ang mga global na setting

en: Pro settings saved
fil: Nai-save ang mga setting ng Pro

en: Slideshow Defaults
fil: Mga Default ng Slideshow

en: Update the default settings used when creating new slideshows.
fil: I-update ang mga default na setting na ginamit kapag lumilikha ng mga bagong slideshow.

en: Default Slideshow Title
fil: Default na Pamagat ng Slideshow

en: Change the default title
fil: Baguhin ang default na pamagat

en: Default Base Image Width
fil: Default na Lapad ng Base Image

en: Update the default width for the base image. This will be used for the slideshow dimensions and base image cropping.
fil: I-update ang default na taas para sa base image. Ito ay gagamitin para sa sukat ng slideshow at pag-crop ng base image.

en: Change the default width
fil: Baguhin ang default na lapad

en: Default Base Image Height
fil: Default na Taas ng Base Image

en: Update the default height for the base image. This will be used for the base image cropping and slideshow dimensions. If set to 100% width, the height will scale accordingly.
fil: I-update ang default na taas para sa base image. Ito ay gagamitin para sa pag-crop ng base image at sukat ng slideshow. Kung itinakda sa 100% na lapad, ang taas ay mag-aangkop nang naaayon.

en: While the width and height defined above will be used for cropping (if enabled) and the base slideshow dimensions, you may also set the slideshow to stretch to its container.
fil: Habang ang lapad at taas na tinukoy sa itaas ay gagamitin para sa pag-crop (kung pinagana) at mga sukat ng base slideshow, maaari mo ring itakda ang slideshow na mag-stretch sa container nito.

en: Default Navigation
fil: Default na Nabigasyon

en: Change the default navigation when creating a new slideshow.
fil: Baguhin ang default na nabigasyon kapag lumilikha ng bagong slideshow.

en: Change the default transition between slides.
fil: Baguhin ang default na transisyon sa pagitan ng mga slide.

en: Global Settings
fil: Pangkalahatang Mga Setting

en: Update the settings used for all the slideshows on your site.
fil: I-update ang mga setting na ginagamit para sa lahat ng mga slideshow sa iyong site.

en: License Key
fil: Susi ng Lisensya

en: Update license key
fil: I-update ang susi ng lisensya

en: Enable Device Settings
fil: Paganahin ang Mga Setting ng Device

en: Add option to hide slides, captions, arrows, navigation, and the slideshow per screen size.
fil: Magdagdag ng opsyon upang itago ang mga slide, caption, arrow, nabigasyon, at ang slideshow ayon sa sukat ng screen.

en: Device Settings
fil: Mga Setting ng Device

en: Set breakpoints for different screen sizes
fil: Itakda ang mga breakpoints para sa iba't ibang sukat ng screen

en: Disable Legacy Libraries
fil: I-disable ang Legacy Libraries

en: This setting allows you to disable the legacy slideshow libraries: Nivo Slider, Coin Slider, and Responsive Slides
fil: Ang setting na ito ay nagpapahintulot sa iyo na i-disable ang mga legacy slideshow libraries: Nivo Slider, Coin Slider, at Responsive Slides

en: We recommend disabling these libraries. You can safely disable the libraries. None of your slideshows use the legacy libraries.
fil: Inirerekomenda naming i-disable ang mga libraries na ito. Maaari mong ligtas na i-disable ang mga libraries. Wala sa iyong mga slideshow ang gumagamit ng mga legacy libraries.

en: You currently have %s slideshows that use legacy libraries.
fil: Kasalukuyan kang may %s na slideshows na gumagamit ng mga legacy libraries.

en: You currently have %s slideshow that uses legacy libraries.
fil: Kasalukuyan kang may %s slideshow na gumagamit ng mga legacy libraries.

en: Enable MetaSlider Slideshow on Admin Bar
fil: I-enable ang MetaSlider Slideshow sa Admin Bar

en: Add and edit slideshows easier by showing MetaSlider Slideshow on your admin bar.
fil: Magdagdag at mag-edit ng slideshows nang mas madali sa pamamagitan ng pagpapakita ng MetaSlider Slideshow sa iyong admin bar.

en: Enable Frontend Edit Links
fil: I-enable ang Frontend Edit Links

en: Edit slideshows easily by showing MetaSlider Slideshow link under each slideshow.
fil: I-edit ang slideshows nang madali sa pamamagitan ng pagpapakita ng MetaSlider Slideshow link sa ilalim ng bawat slideshow.

en: Last
fil: Huli

en: First
fil: Una

en: New slides order
fil: Bagong pagkakasunod-sunod ng slides

en: Select the position for new added slides.
fil: Pumili ng posisyon para sa bagong idinadagdag na slides.

en: Disable Legacy Widget
fil: I-disable ang Legacy Widget

en: This setting allows you to disable the legacy MetaSlider Slideshow widget.
fil: Ang setting na ito ay nagpapahintulot sa iyo na i-disable ang legacy MetaSlider Slideshow widget.

en: Enable TinyMCE
fil: I-enable ang TinyMCE

en: TinyMCE is a WYSIWYG editor you can use in slide captions.
fil: Ang TinyMCE ay isang WYSIWYG editor na maaari mong gamitin sa mga caption ng slide.

en: Fix Touch Swipe
fil: Ayusin ang Touch Swipe

en: If Touch Swipe doesn't work as expected, enable this setting.
fil: Kung ang Touch Swipe ay hindi gumagana ng ayon sa inaasahan, paganahin ang setting na ito.

en: Recommended Theme Options
fil: Inirekumendang Mga Opsyon sa Tema

en: Automatically apply recommended slideshow options when selecting a theme. This will replace some of the previous options.
fil: Awtomatikong ilapat ang mga inirekumendang opsyon sa slideshow kapag pumipili ng tema. Papalitan nito ang ilan sa mga nakaraang opsyon.

en: Dashboard Settings
fil: Mga Setting ng Dashboard

en: Set default sorting options and items per page for your Dashboard.
fil: Itakda ang default na mga opsyon sa pag-uuri at mga item bawat pahina para sa iyong Dashboard.

en: Slideshow ID
fil: ID ng Slideshow

en: Date Created
fil: Petsa ng Paglikha

en: Sort Slideshows By
fil: I-uri ang mga Slideshow Ayon sa

en: Ascending
fil: Pataas

en: Descending
fil: Pababa

en: Order By
fil: Urin ayon sa

en: Items Per Page
fil: Mga Item sa Bawat Pahina

en: Pro Settings
fil: Mga Setting ng Pro

en: Update the MetaSlider Slideshow Pro settings.
fil: I-update ang mga setting ng MetaSlider Slideshow Pro.

en: Flush Cache when Saving Changes
fil: I-flush ang Cache kapag Nagsasagawa ng Mga Pagbabago

en: This setting allows you to automatically flush the cache when saving slideshow changes. Supports WP Rocket, WP Super Cache, W3 Total Cache, WP-Optimize and WP Fastest Cache plugins.
fil: Pinapayagan ng setting na ito na awtomatikong i-flush ang cache kapag nag-save ng mga pagbabago sa slideshow. Sinusuportahan ang WP Rocket, WP Super Cache, W3 Total Cache, WP-Optimize at WP Fastest Cache na mga plugin.

en: Maximum Number of Custom Fields in Post Feed and WooCommerce Slides
fil: Maximum na Bilang ng mga Custom na Patlang sa Post Feed at WooCommerce Slides

en: Select how many custom fields will display in the dropdown menu when you are inserting tags.
fil: Pumili kung gaano karaming custom na patlang ang ipapakita sa dropdown na menu kapag nag-iinsert ng mga tag.

en: Change the maximum custom fields for Post Feed and WooCommerce
fil: Baguhin ang maximum na custom na patlang para sa Post Feed at WooCommerce

en: Enable Legacy Theme Editor
fil: Paganahin ang Legacy Theme Editor

en: This setting allows you to enable the legacy Theme Editor.
fil: Ang setting na ito ay nagpapahintulot sa iyo na paganahin ang legacy Theme Editor.

en: The data in this file does not appear to be valid.
fil: Ang data sa file na ito ay mukhang hindi wasto.

en: Found %s slideshows
fil: Nahanap na %s na slideshows

en: You have no slideshows to import
fil: Wala kang slideshows na i-import

en: Export file is from a local site. Exporting from a local site may cause issues during import. This is because the images and videos need to be accessible from a live server.
fil: Ang export file ay mula sa isang lokal na site. Ang pag-export mula sa isang lokal na site ay maaaring magdulot ng mga isyu sa panahon ng pag-import. Ito ay dahil ang mga larawan at mga video ay kailangang ma-access mula sa isang live server.

en: Some images are missing. Please ensure all images are accessible from the source website before importing.
fil: May ilang mga larawan na nawawala. Mangyaring tiyakin na lahat ng mga larawan ay maa-access mula sa source website bago mag-import.

en: Important!
fil: Mahalaga!

en: Continue
fil: Magpatuloy

en: Importing %s slideshows... This may take a minute
fil: Nag-iimport ng %s na slideshows... Maaaring tumagal ito ng isang minuto

en: Import successful
fil: Matagumpay na na-import

en: Easily import slideshows generated by MetaSlider Slideshow. This requires a file generated from the Export tab.
fil: Madaling mag-import ng mga slideshows na nilikha ng MetaSlider Slideshow. Kinakailangan nito ang isang file na nalikha mula sa Export tab.

en: Load slideshows
fil: I-load ang mga slideshows

en: If you have an export file, you may upload it here to be processed. Information about each slideshow will be presented below. You will be able to confirm before importing.
fil: Kung mayroon kang export file, maaari mo itong i-upload dito upang maproseso. Ang impormasyon tungkol sa bawat slideshow ay ipapakita sa ibaba. Magkakaroon ka ng pagkakataon na kumpirmahin bago mag-import.

en: Importing... Please wait
fil: Nag-iimport... Mangyaring maghintay

en: Processing...
fil: Naproproseso...

en: Upload file
fil: I-upload ang file

en: The import file appears to have been generated on a local development site. Some images or videos may not be imported due to limitations in the WordPress upload system.
fil: Ang import file ay mukhang nalikha sa isang lokal na development site. Ang ilang mga larawan o video ay maaaring hindi ma-import dahil sa mga limitasyon sa sistema ng pag-upload ng WordPress.

en: The import file was created with a previous version of MetaSlider Slideshow. Please make sure you are using the latest version of MetaSlider Slideshow in the source website, generate the import file again and upload it here.
fil: Ang import file ay nilikha gamit ang nakaraang bersyon ng MetaSlider Slideshow. Mangyaring tiyakin na ginagamit mo ang pinakabagong bersyon ng MetaSlider Slideshow sa source website, muling likhain ang import file at i-upload ito dito.

en: Click the Import button to begin the import process.
fil: I-click ang Import button upang simulan ang proseso ng pag-import.

en: Import %s slideshows
fil: Mag-import ng %s na slideshows

en: Select the slideshows you wish to import below. Then click here to import them.
fil: Pumili ng mga slideshow na nais mong i-import sa ibaba. Pagkatapos ay i-click dito upang i-import ang mga ito.

en: No slides found
fil: Walang natagpuang mga slideshow

en: Loading %s slideshows...
fil: Naglo-load ng %s slideshows...

en: You have no slideshows to export
fil: Wala kang mga slideshow na i-export

en: Exporting %s slideshows...
fil: Nagi-export ng %s slideshows...

en: Export successful
fil: Matagumpay ang pag-export

en: No slideshows found.
fil: Walang natagpuang slideshow.

en: Create a new slideshow now
fil: Lumikha ng bagong slideshow ngayon

en: If you have only a few slideshows, we will prepare them automatically. If you have many slideshows, click the "Load" button.
fil: Kung mayroon ka lamang ilang mga slideshow, ihahanda namin ang mga ito nang awtomatiko. Kung mayroon kang maraming slideshow, i-click ang "Load" na button.

en: Choose the slideshows you wish to export.
fil: Pumili ng mga slideshow na nais mong i-export.

en: Click the "Export" button.
fil: I-click ang "Export" na button.

en: A .json file will automatically be downloaded with all your slideshow data.
fil: Isang .json file ang awtomatikong ida-download na naglalaman ng lahat ng iyong data ng slideshow.

en: A few notes on exporting slideshow images and videos:
fil: Ilang tala tungkol sa pag-export ng mga larawan at video ng slideshow:

en: Exporting from a localhost site may cause issues during import. This is because the images and videos need to be accessible from a live server.
fil: Ang pag-export mula sa isang localhost na site ay maaaring magdulot ng mga isyu sa panahon ng pag-import. Ito ay dahil ang mga larawan at video ay kailangang ma-access mula sa isang live na server.

en: You have %s slideshows that can be exported. Information about each slideshow will be presented below.
fil: Mayroon kang %s na mga slideshow na maaaring i-export. Ang impormasyon tungkol sa bawat slideshow ay ipapakita sa ibaba.

en: Refresh
fil: I-refresh

en: Load
fil: I-load

en: Export %s slideshows
fil: I-export ang %s na mga slideshow

en: Select the slideshows you wish to export below, then click here to export them.
fil: Pumili ng mga slideshow na nais mong i-export sa ibaba, pagkatapos ay i-click dito upang i-export ang mga ito.

en: Failed to open the settings page...
fil: Nabigong buksan ang pahina ng mga setting...

en: Opening settings page...
fil: Binubuksan ang pahina ng mga setting...

en: Page not found: %s
fil: Pahina hindi natagpuan: %s

en: Add a slide
fil: Magdagdag ng slide

en: Thanks for using MetaSlider Slideshow. To get started, click the "Add Slide" button to create your first slide.
fil: Salamat sa paggamit ng MetaSlider Slideshow. Upang makapagsimula, i-click ang button na "Magdagdag ng Slide" upang lumikha ng iyong unang slide.

en: Select images
fil: Pumili ng mga imahe

en: You can easily add an image from one of the options here. Additionally we provide free images from the Unsplash library.
fil: Maaari kang madaling magdagdag ng isang imahe mula sa isa sa mga pagpipilian dito. Bukod dito, nagbibigay kami ng mga libreng imahe mula sa Unsplash library.

en: Next step
fil: Susunod na hakbang

en: Search unsplash
fil: Maghanap sa Unsplash

en: Choose an image from the left, or search for any topic here to bring up more images.
fil: Pumili ng isang imahe mula sa kaliwa, o maghanap para sa anumang paksa dito upang makakuha ng higit pang mga imahe.

en: Hide step
fil: Itago ang hakbang

en: Create your slide
fil: Lumikha ng iyong slide

en: After you have selected an image, press here to create your slide.
fil: Matapos mong pumili ng isang imahe, pindutin dito upang lumikha ng iyong slide.

en: Preview Slideshow
fil: I-preview ang Slideshow

en: Now that you have some slides set, you can preview your slideshow by pressing here.
fil: Ngayon na mayroon ka nang ilang mga slide na na-set, maaari mong i-preview ang iyong slideshow sa pamamagitan ng pagpindot dito.

en: Slideshow settings
fil: Mga setting ng slideshow

en: Edit slideshow
fil: I-edit ang slideshow

en: Additional CSS Class
fil: Karagdagang CSS Class

en: Refresh preview
fil: I-refresh ang preview

en: Loading slideshows list...
fil: Naglo-load ng listahan ng slideshows...

en: Create one now!
fil: Gumawa ng isa ngayon!

en: Loading slideshow
fil: Naglo-load ng slideshow

en: Update preview
fil: I-update ang preview

en: Select a slideshow
fil: Pumili ng slideshow

en: Normal width
fil: Normal na lapad

en: Wide width
fil: Malawak na lapad

en: Full width
fil: Buong lapad

en: Use MetaSlider Slideshow to insert slideshows and sliders in your page
fil: Gamitin ang MetaSlider Slideshow upang ipasok ang mga slideshow at slider sa iyong pahina

[ctx: Keep the plugin name "MetaSlider Slideshow" when possible]
en: Like MetaSlider Slideshow? Please help us by giving a positive review at WordPress.org
fil: Gusto mo ba ang MetaSlider Slideshow? Mangyaring tulungan kami sa pamamagitan ng pagbibigay ng positibong pagsusuri sa WordPress.org

[ctx: Keep the plugin name "MetaSlider Slideshow" when possible]
en: Review MetaSlider Slideshow &rarr;
fil: Suriin ang MetaSlider Slideshow &rarr;

[ctx: Keep the plugin name "MetaSlider Slideshow" when possible]
en: Select slideshow to insert into post
fil: Pumili ng slideshow upang ipasok sa post

[ctx: This is a keyboard shortcut.]
en:  (Use Alt or ⌥ (Option) + P keys)
fil:  (Gamitin ang Alt o ⌥ (Option) + P na mga susi)

[ctx: Uploader: Drop files to upload - or - Select Files]
en: or
fil: o

[ctx: 1000 by 1000 pixels]
en: %s by %s pixels
fil: %s sa %s pixels

[ctx: The ENTER key on a keyboard]
en: Enter
fil: Pumasok

[ctx: The ESCAPE key on a keyboard]
en: Escape
fil: Tumakas

[ctx: number of slides, ex "7 slides"]
en: %s slides
fil: %s na mga slide
