Bookingor Pro - en to vi translation catalogue (400 entries)

en: ADD
vi: THÊM

en: ADD Service
vi: THÊM Dịch vụ

en: API Key
vi: Khóa API

en: About
vi: Giới thiệu về

en: Account SID
vi: SID tài khoản

en: Action
vi: Hành động

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate License
vi: Kích hoạt giấy phép

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Activation
vi: Kích hoạt

en: Activation Code
vi: Mã kích hoạt

en: Active Text Color
vi: Màu văn bản hiện hoạt

en: Add Attendee to Google Calendar
vi: Thêm người tham dự vào Lịch Google

en: Add Break Time
vi: Thêm thời gian giải lao

en: Add Business Description or Details about your Business
vi: Thêm Mô tả doanh nghiệp hoặc Thông tin chi tiết về doanh nghiệp của bạn

en: Add Category
vi: Thêm danh mục

en: Add Extra
vi: Thêm bổ sung

en: Add Extra's
vi: Thêm

en: Add Location
vi: Thêm vị trí

en: Add Location details
vi: Thêm chi tiết vị trí

en: Add New category details and information.
vi: Thêm chi tiết và thông tin danh mục mới.

en: Add Services
vi: Thêm dịch vụ

en: Add Special Days
vi: Thêm Ngày Đặc Biệt

en: Add Staff
vi: Thêm nhân viên

en: Add Staff Image
vi: Thêm Hình Ảnh Nhân Viên

en: Add WooCommerce product name to use WooCommerce payment
vi: Thêm tên sản phẩm WooC Commerce để sử dụng thanh toán WooC Commerce

en: Add service location for service
vi: Thêm vị trí dịch vụ cho dịch vụ

en: Add taxes to your service By default tax is off
vi: Thêm thuế vào dịch vụ của bạn Theo mặc định, thuế được tắt

en: Add time in minutes or hours
vi: Thêm thời gian tính bằng phút hoặc giờ

en: Add to Google Calendar
vi: Thêm vào Lịch Google

en: Add to Outlook Calendar
vi: Thêm vào Lịch Outlook

en: Add to Yahoo Calendar
vi: Thêm vào Lịch Yahoo

en: Add to iCal
vi: Thêm vào iCal

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Advance Service Settings
vi: Cài đặt dịch vụ nâng cao

en: Advance Settings
vi: Cài đặt nâng cao

en: After Buffer Time
vi: Sau thời gian đệm

en: Allow Staff to create an Wordpress Bookingor Account
vi: Cho phép Nhân viên tạo Tài khoản Đặt chỗ WordPress hoặc Tài khoản

en: Amount
vi: Số tiền

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Appointment
vi: Cuộc hẹn

en: Approved
vi: Đã được phê duyệt

en: Approved Appointment
vi: Cuộc hẹn được phê duyệt

en: Assign Service
vi: Chỉ định dịch vụ

en: Assignee
vi: Người được chuyển nhượng

en: Auth Token
vi: Mã thông báo xác thực

en: Available
vi: Có sẵn

en: Back
vi: Quay lại

en: Back Button Background Color:
vi: Màu nền của nút quay lại:

en: Back Button Text Color:
vi: Màu văn bản của nút quay lại:

en: Back Button Text:
vi: Văn bản nút quay lại:

en: Background
vi: Bối cảnh

en: Background Border
vi: Viền nền

en: Background Border Radius
vi: Bán kính viền nền

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Basic Detail
vi: Chi tiết cơ bản

en: Basic Settings
vi: Cài đặt cơ bản

en: Before Buffer Time
vi: Trước thời gian đệm

en: Book
vi: Đặt lịch

en: Book Button Background:
vi: Nền nút sách:

en: Book Button Text Color:
vi: Màu văn bản nút sách:

en: Book Button Text:
vi: Văn bản nút sách:

en: Booking
vi: Đặt chỗ

en: Booking Confirm Text
vi: Văn bản xác nhận đặt phòng

en: Booking Confirmed
vi: Đã xác nhận đặt lịch

en: Booking Date
vi: Ngày đặt phòng

en: Booking Status
vi: Tình trạng đặt chỗ

en: Bookingor Customer
vi: Khách hàng đặt chỗ hoặc Khách hàng

en: Bookingor Login
vi: Đặt chỗ hoặc đăng nhập

en: Bookingor Staff
vi: Nhân viên đặt phòng

en: Buffer Time
vi: Thời gian đệm

en: Buffer is padding time allow space time before and after service
vi: Bộ đệm là phần đệm thời gian cho phép khoảng thời gian trước và sau dịch vụ

en: Business
vi: Kinh doanh

en: Business Description
vi: Mô tả doanh nghiệp

en: Business Details
vi: Chi tiết doanh nghiệp

en: Business Hours
vi: Giờ làm việc

en: Business Name
vi: Tên doanh nghiệp

en: Business Website
vi: Trang web doanh nghiệp

en: Button Border
vi: Viền Nút

en: Button Border Radius
vi: Bán kính viền nút

en: Buttons
vi: Nút

en: CUSTOMER
vi: KHÁCH HÀNG

en: Calendar
vi: Lịch

en: Cancel Booking
vi: Hủy đặt chỗ

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Capacity
vi: Công suất

en: Capacity Limit
vi: Giới hạn công suất

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Cart Details
vi: Chi tiết giỏ hàng

en: Category
vi: Danh mục

en: Category Icon
vi: Biểu tượng danh mục

en: Category Images/Icons
vi: Danh mục Hình ảnh/Biểu tượng

en: Category Label
vi: Nhãn danh mục

en: Category Name
vi: Tên danh mục

en: Category Required
vi: Danh mục bắt buộc

en: Change Currency
vi: Thay đổi tiền tệ

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: City
vi: Thành Phố

en: City Name
vi: Tên Thành phố

en: Client ID
vi: ID khách hàng

en: Client Secret
vi: Bí mật khách hàng

en: Client Secret Key
vi: Khóa bí mật của khách hàng

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Completed Text Color
vi: Màu văn bản đã hoàn thành

en: Confirm Book
vi: Xác nhận đặt chỗ

en: Confirm Payment
vi: Xác nhận thanh toán

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Continue Button Text:
vi: Văn bản nút Tiếp tục:

en: Convert Duration (eg. Minutes to Hours)
vi: Chuyển đổi Thời lượng (ví dụ: Phút sang Giờ)

en: Cost
vi: Chi phí

en: Country
vi: Quốc gia

en: Create an Wordpress Bookingor Account when Customer booking
vi: Tạo Tài khoản Đặt chỗ WordPress hoặc Tài khoản khi Khách hàng đặt phòng

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Currency Decimal
vi: Tiền tệ thập phân

en: Currency Format
vi: Định dạng tiền tệ

en: Currency Symbol
vi: Ký hiệu tiền tệ

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Customer Details
vi: Chi tiết khách hàng

en: Customer Details Required
vi: Cần có thông tin chi tiết về khách hàng

en: Customer Heading
vi: Tiêu đề khách hàng

en: Customer Info:
vi: Thông tin khách hàng:

en: Customer Information
vi: Thông tin khách hàng

en: Customer Notifications
vi: Thông báo của khách hàng

en: Customer Payment
vi: Thanh toán của khách hàng

en: Customer Role Settings
vi: Cài đặt vai trò của khách hàng

en: Customer view other Attendees
vi: Khách hàng xem những người tham dự khác

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Date & Time
vi: Ngày & Giờ

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Date and Time
vi: Ngày và giờ

en: Date:
vi: Ngày:

en: Default Appointment Status
vi: Trạng thái cuộc hẹn mặc định

en: Default Page
vi: Trang mặc định

en: Default Time Slot Increment Length
vi: Độ dài tăng dần của khe thời gian mặc định

en: Deposit Amount
vi: Số tiền gửi

en: Design Templates
vi: Mẫu thiết kế

en: Details
vi: Chi tiết

en: Disabled
vi: Đã tắt

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Do not Convert Duration
vi: Không chuyển đổi thời lượng

en: Done
vi: Xong

en: Due
vi: Đến hạn

en: Due Amount
vi: Số tiền đến hạn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Duration Conversion
vi: Chuyển đổi thời lượng

en: Edit Service
vi: Chỉnh sửa Dịch vụ

en: Edit Services
vi: Chỉnh sửa Dịch vụ

en: Edit Staff
vi: Chỉnh sửa nhân viên

en: Edit Staff Details
vi: Chỉnh sửa thông tin nhân viên

en: Edit Template 1
vi: Chỉnh sửa Mẫu 1

en: Edit Template 2
vi: Chỉnh sửa Mẫu 2

en: Edit Template 3
vi: Chỉnh sửa Mẫu 3

en: Edit Template 4
vi: Chỉnh sửa Mẫu 4

en: Edit Template 5
vi: Chỉnh sửa mẫu 5

en: Edit Template 6
vi: Chỉnh sửa Mẫu 6

en: Email Label
vi: Nhãn Email

en: Email Notifications
vi: Thông báo qua email

en: Email Settings
vi: Cài đặt email

en: Email Setup
vi: Cài Đặt Email

en: Employee
vi: Nhân viên

en: Employee Name
vi: Tên nhân viên

en: Employee Notifications
vi: Thông báo của nhân viên

en: Enable Google Meet
vi: Bật Google Meet

en: Enter Add Website URL
vi: Nhập Thêm URL trang web

en: Extra
vi: Thêm

en: Extra Label
vi: Nhãn bổ sung

en: Extra Required
vi: Yêu cầu bổ sung

en: First Name
vi: Tên

en: First Name Label
vi: Nhãn Tên

en: First Name:
vi: Tên:

en: Fixed Cost of your service that you are offering.if you want to change the currency or symbol goto settings or link on blow
vi: Chi phí cố định của dịch vụ mà bạn đang cung cấp. Nếu bạn muốn thay đổi cài đặt hoặc liên kết goto đơn vị tiền tệ hoặc ký hiệu

en: Fonts and Style
vi: Phông chữ và Kiểu dáng

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: Google Calendar API
vi: API Lịch Google

en: Google Calender
vi: Lịch Google

en: Google Calender Preview Setting
vi: Cài đặt xem trước Lịch Google

en: Google Map API
vi: API bản đồ Google

en: Group Booking
vi: Đặt chỗ theo nhóm

en: Group Capacity based on Time Slots per Day e.g: set capacity 2 12:00 pm customer can book max 2 slots
vi: Công suất nhóm dựa trên các khe thời gian mỗi ngày, ví dụ: đặt công suất 2 12:00 trưa khách hàng có thể đặt tối đa 2 suất

en: Heading Font Family
vi: Họ phông chữ tiêu đề

en: Hide Cart Details
vi: Ẩn chi tiết giỏ hàng

en: Holiday
vi: Ngày lễ

en: Holidays
vi: Ngày lễ

en: Hour
vi: Giờ

en: Hover and Active Border Color
vi: Di chuột và màu viền hoạt động

en: In Process
vi: Đang xử lý

en: Integration
vi: Tích hợp

en: Integrations
vi: Tích hợp

en: Label
vi: Nhãn

en: Label Text Color
vi: Màu văn bản nhãn

en: Last Appointment
vi: Cuộc hẹn cuối cùng

en: Last Name
vi: Họ

en: Last Name Label
vi: Nhãn Họ

en: Last Name:
vi: Họ:

en: Last Step
vi: Bước cuối cùng

en: Latitude
vi: Vĩ độ

en: Limit Booking
vi: Giới hạn đặt phòng

en: Loation Label
vi: Nhãn Loation

en: Location
vi: Địa điểm

en: Location Label
vi: Nhãn vị trí

en: Location Title
vi: Tiêu đề địa điểm

en: Longitude
vi: Kinh độ

en: Maximum Limit
vi: Giới hạn tối đa

en: Maximum Space
vi: Không gian tối đa

en: Meeting Agenda
vi: Chương trình họp

en: Meeting Title
vi: Tiêu đề cuộc họp

en: Meta Data
vi: Siêu dữ liệu

en: Method:
vi: Phương pháp:

en: Minimum Limit
vi: Giới hạn tối thiểu

en: Minimum Space
vi: Không gian tối thiểu

en: Minimum Time Required Before Book
vi: Thời gian tối thiểu cần thiết trước khi đặt vé

en: Minimum Time Required Before Cancel Booking
vi: Thời gian tối thiểu cần thiết trước khi hủy đặt chỗ

en: Mon, Date, Year (short Dae)
vi: Thứ Hai, Ngày, Năm (Dae ngắn)

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Must Select a
vi: Phải chọn

en: Must Select a Extra Item
vi: Phải chọn một mục bổ sung

en: Must Select a Location
vi: Bắt buộc chọn địa điểm

en: Must Select a Time
vi: Bắt buộc chọn thời gian

en: Must Select a employee
vi: Bắt buộc chọn nhân viên

en: No Services Try another
vi: Không có dịch vụ Thử cái khác

en: Note
vi: Lưu ý

en: OFF
vi: TẮT

en: Only add one Service Name
vi: Chỉ thêm một Tên dịch vụ

en: Order Summary
vi: Tóm tắt đơn hàng

en: PAYMENT
vi: THANH TOÁN

en: Paid
vi: Đã trả tiền

en: Paid Amount
vi: Số tiền đã thanh toán

en: Pay
vi: Trả tiền

en: Pay On Visit
vi: Thanh toán khi đến

en: Pay On Visit Text
vi: Văn bản thanh toán khi truy cập

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment Date
vi: Ngày thanh toán

en: Payment Heading
vi: Tiêu đề thanh toán

en: Payment Required
vi: Yêu cầu thanh toán

en: Payment Settings
vi: Cài đặt thanh toán

en: Payment Status
vi: Trạng thái thanh toán

en: Paypal Live API
vi: API trực tiếp của Paypal

en: Paypal Public Key
vi: Khóa công khai Paypal

en: Paypal Secret Key
vi: Khóa bí mật Paypal

en: Paypal Stand box API
vi: API hộp đứng Paypal

en: People Text
vi: Người nhắn tin

en: Permanent Access Token
vi: Mã thông báo truy cập vĩnh viễn

en: Phone
vi: Số điện thoại

en: Phone Label
vi: Nhãn điện thoại

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Phone Number ID
vi: ID số điện thoại

en: Pick Service Duration
vi: Chọn thời lượng dịch vụ

en: Pick Time
vi: Chọn giờ

en: Please Select a
vi: Hãy chọn một

en: Price
vi: Giá

en: Price and Duration
vi: Giá và thời gian

en: Progress Bar
vi: Thanh tiến trình

en: Progress Bar Active Color
vi: Thanh tiến trình Màu hoạt động

en: Progress Color
vi: Màu tiến bộ

en: Rejected
vi: Bị từ chối

en: Remove
vi: Xóa

en: Revenue
vi: Doanh thu

en: Revenue Statistics
vi: Thống kê doanh thu

en: Role Settings
vi: Cài đặt vai trò

en: SMS Notifications
vi: Thông báo qua SMS

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Save
vi: Lưu

en: Save Category
vi: Lưu danh mục

en: Save Location
vi: Lưu vị trí

en: Seats Limit Booking
vi: Đặt chỗ giới hạn chỗ ngồi

en: Select Category
vi: Chọn danh mục

en: Select Country
vi: Chọn quốc gia

en: Select Plan
vi: Chọn gói

en: Select a product
vi: Chọn sản phẩm

en: Sender Email
vi: Email người gửi

en: Sender Name
vi: Tên người gửi

en: Service
vi: Dịch vụ

en: Service Buffer Time
vi: Thời gian đệm dịch vụ

en: Service Cost
vi: Chi phí dịch vụ

en: Service Description
vi: Mô tả dịch vụ

en: Service Description is a small text that display on blow in service Title.
vi: Mô tả Dịch vụ là một đoạn văn bản nhỏ hiển thị ngay trong Tiêu đề dịch vụ.

en: Service Duration time period between the start Service and the finished.
vi: Khoảng thời gian dịch vụ từ khi bắt đầu Dịch vụ đến khi kết thúc.

en: Service Icon
vi: Biểu tượng dịch vụ

en: Service Images/Icons
vi: Hình ảnh/Biểu tượng dịch vụ

en: Service Label
vi: Nhãn dịch vụ

en: Service List Text Color
vi: Màu văn bản danh sách dịch vụ

en: Service Name
vi: Tên dịch vụ

en: Service Required
vi: Yêu cầu dịch vụ

en: Service Tax
vi: Thuế dịch vụ

en: Service Title
vi: Tiêu đề dịch vụ

en: Service Title display on the booking form where customer can able to book service
vi: Tiêu đề dịch vụ hiển thị trên mẫu đặt chỗ để khách hàng có thể đặt dịch vụ

en: Services
vi: Dịch vụ

en: Services Name
vi: Tên dịch vụ

en: Session Group
vi: Nhóm phiên

en: Set How many people can book the same time
vi: Đặt Bao nhiêu người có thể đặt cùng một lúc

en: Set Minimum time for customer to book before the booking time near to Start
vi: Đặt Thời gian tối thiểu để khách hàng đặt chỗ trước thời điểm đặt chỗ gần Bắt đầu

en: Set Service Capacity Limit
vi: Đặt giới hạn công suất dịch vụ

en: Set Weekly Time Sheet
vi: Đặt bảng chấm công hàng tuần

en: Set a limit of space/size can book this service
vi: Đặt giới hạn không gian/kích thước có thể đặt dịch vụ này

en: Set the time to Customer can cancel booking the before booking start
vi: Đặt thời gian để Khách hàng có thể hủy đặt chỗ trước khi bắt đầu đặt chỗ

en: Set time for a Customer to cancel the booking before start
vi: Đặt thời gian để Khách hàng hủy đặt chỗ trước khi bắt đầu

en: Show Business Description
vi: Hiển thị Mô tả doanh nghiệp

en: Show Business Email
vi: Hiển thị Email doanh nghiệp

en: Show Business Logo
vi: Hiển thị Logo doanh nghiệp

en: Show Business Name
vi: Hiển thị tên doanh nghiệp

en: Show Business Phone Number
vi: Hiển thị số điện thoại doanh nghiệp

en: Show Service Capacity in Services
vi: Hiển thị năng lực dịch vụ trong dịch vụ

en: Show Service Description in Services
vi: Hiển thị mô tả dịch vụ trong Dịch vụ

en: Show Service Duration in Services
vi: Hiển thị thời lượng dịch vụ trong Dịch vụ

en: Show Service Price in Services
vi: Hiển thị giá dịch vụ trong Dịch vụ

en: Sidebar
vi: Thanh bên

en: Sidebar Background Color
vi: Màu nền thanh bên

en: Sidebar Text Color
vi: Màu văn bản thanh bên

en: Signout from Google
vi: Đăng xuất khỏi Google

en: Single
vi: Độc thân

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Special Day
vi: Ngày đặc biệt

en: Special Days
vi: Những ngày đặc biệt

en: Staff
vi: Nhân viên

en: Staff First Name
vi: Tên nhân viên

en: Staff Label
vi: Nhãn Nhân Viên

en: Staff Last Name
vi: Họ Nhân viên

en: Staff Required
vi: Cần Nhân Viên

en: Staff Role Settings
vi: Cài đặt vai trò của nhân viên

en: Start Time Slot Increments
vi: Khoảng thời gian bắt đầu tăng dần

en: Stripe
vi: Sọc

en: Stripe Live API
vi: API trực tiếp sọc

en: Stripe Public Key
vi: Khóa công khai sọc

en: Stripe Secret Key
vi: Khóa bí mật sọc

en: Stripe Stand box API
vi: API hộp sọc đứng

en: SubTotal
vi: Tổng phụ

en: Subcategory
vi: Tiểu thể loại

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Tag Line
vi: Dòng thẻ

en: Tax
vi: Thuế

en: Template 1
vi: Mẫu 1

en: Template 2
vi: Mẫu 2

en: Template 3
vi: Mẫu 3

en: Template 4
vi: Mẫu 4

en: Template 5
vi: Mẫu 5

en: Template 6
vi: Mẫu 6

en: Terminate
vi: Chấm dứt

en: Test Email Wp Mail
vi: Kiểm tra Email Wp Mail

en: Text Font Family
vi: Họ phông chữ văn bản

en: Thank you
vi: Cảm ơn bạn

en: Thank you Text
vi: Tin nhắn cảm ơn

en: This Template has a a progress bar with step by step booking. you can turn off any step base on your needs
vi: Mẫu này có một thanh tiến trình với việc đặt trước từng bước. bạn có thể tắt bất kỳ bước nào tùy theo nhu cầu của mình

en: This Template has a single service  booking form with location. if you want to show only one services then youse services or category ID
vi: Mẫu này có một hình thức đặt dịch vụ duy nhất có địa điểm. nếu bạn chỉ muốn hiển thị một dịch vụ thì bạn sử dụng dịch vụ hoặc ID danh mục

en: This Template has unique slider calendar with select option. if you don't have any images of services or category it best way to use it. you can turn off any step base on your needs
vi: Mẫu này có lịch trượt độc đáo với tùy chọn chọn lọc. nếu bạn không có bất kỳ hình ảnh nào về dịch vụ hoặc danh mục thì cách tốt nhất là sử dụng nó. bạn có thể tắt bất kỳ bước nào tùy theo nhu cầu của mình

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Time Format
vi: Định dạng thời gian

en: Time Label
vi: Nhãn Thời Gian

en: Time Required
vi: Thời gian cần thiết

en: Time Slot After Every
vi: Khoảng thời gian sau mỗi

en: Time Slot Increment
vi: Tăng khe thời gian

en: Time Slot increment base on duration that you set in above
vi: Khoảng thời gian tăng dần dựa trên thời lượng bạn đã đặt ở trên

en: Time Slots
vi: Khe thời gian

en: Time slot space of service is total number of slots available
vi: Không gian khe thời gian của dịch vụ là tổng số khe thời gian có sẵn

en: To Customer
vi: Kính gửi Quý khách hàng

en: To Employee
vi: Dành cho nhân viên

en: Toggle Dropdown
vi: Chuyển đổi thả xuống

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Total Bookings
vi: Tổng số lượt đặt chỗ

en: Total Service Duration
vi: Tổng thời lượng dịch vụ

en: Total number of space available can book this service
vi: Tổng số chỗ trống có thể đặt dịch vụ này

en: Try Another. Services Not Found
vi: Hãy thử cái khác. Không tìm thấy dịch vụ

en: Try another
vi: Hãy thử cái khác

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Twilio phone number
vi: Số điện thoại Twilio

en: Update Category
vi: Cập nhật chuyên mục

en: Update Location
vi: Cập nhật vị trí

en: Update category details and information.
vi: Cập nhật chi tiết danh mục và thông tin.

en: Upload
vi: Tải lên

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: User Role Settings
vi: Cài đặt vai trò người dùng

en: VAT(TAX)
vi: VAT(THUẾ)

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Week Month Date, Year (Long Date)
vi: Tuần Tháng Ngày, Năm (Ngày Dài)

en: Whatsapp Business Account ID
vi: ID tài khoản doanh nghiệp Whatsapp

en: Whatsapp Notifications
vi: Thông báo Whatsapp

en: WooCommerce
vi: WooC Commerce

en: Woocommcerce Additional Data
vi: Dữ liệu bổ sung của Woocommcerce

en: Wordpress Login:
vi: Đăng nhập Wordpress:

en: Working Hour Schedule
vi: Lịch làm việc

en: Working Hours
vi: Giờ làm việc

en: Write some info about Services
vi: Viết một số thông tin về Dịch vụ

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
vi: Bạn không có đủ quyền để truy cập trang này.

en: Your First Name
vi: Tên của bạn

en: Your Last Name
vi: Họ của bạn

en: Zoom
vi: Thu phóng

en: Zoom Account
vi: Tài khoản Zoom

en: Zoom Meeting Data Setting
vi: Cài đặt dữ liệu cuộc họp Zoom

en: activated
vi: đã kích hoạt

en: apply
vi: Áp dụng

en: category Name
vi: Tên danh mục

en: cost of services
vi: giá dịch vụ

en: max
vi: tối đa

en: min
vi: tối thiểu

en: show Cart
vi: hiển thị Giỏ hàng

en: total Bookings
vi: tổng số lượt đặt chỗ

en: update Category
vi: cập nhật Danh mục

en: woocommerce Payment
vi: thanh toán thương mại điện tử
