Booking Calendar Contact Form - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Help
ta: பத்தி

en: Request custom changes
ta: விருப்ப மாற்றங்கள் கோரு

en: Insert Booking Calendar
ta: முன்பதிவு அட்டவணை நுழைக்கவும்

en: Insert  Reservation Calendar
ta: சேர்க்க முன்பதிவு அட்டவணை

en: Select Start Date
ta: தேர்ந்தெடு தொடக்க தேதி

en: Select End Date
ta: தேர்ந்தெடு முடிவு தேதி

en: Cancel Selection
ta: தேர்வு ரத்து

en: Successfully
ta: வெற்றிகரமாக

en: &laquo; Previous
ta: Previous

en: Next &raquo;
ta: அடுத்து

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: The minimum number of nights to book is
ta: பதிவு செய்ய இரவுகளில் குறைந்தபட்ச எண் உள்ளது

en: The maximum number of nights to book is
ta: பதிவு செய்ய இரவுகளில் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை ஆகும்

en: Select start and end dates
ta: தேர்ந்தெடு தொடக்க மற்றும் முடிவு தேதிகளை

en: Please select start and end dates
ta: தொடக்க மற்றும் முடிவு தேதிகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cost
ta: செலவு

en: Coupon code (optional)
ta: கூப்பன் குறியீடு (விரும்பினால்)

en: Service
ta: சேவை

en: Please enter the security code
ta: பாதுகாப்பு குறியீடு உள்ளிடவும்

en: Security Code (lowercase letters)
ta: பாதுகாப்பு குறியீடு (சிற்றெழுத்துக்களைப்)

en: Continue
ta: தொடரவும்
