Ultimate Addons for Elementor (UAE) 2.9.0 - en to vi translation catalogue (1350 entries)

en:  Continue Setup
vi: Tiếp tục Cài đặt

en:  Privacy Policy
vi: Chính sách bảo mật

en:  This will be applicable for all sites from the network.
vi: Điều này sẽ áp dụng cho tất cả các trang từ mạng lưới.

en: "%s" moved to trash.
vi: "%s" đã được di chuyển vào thùng rác.

en: "%s" restored from trash.
vi: "%s" đã được khôi phục từ thùng rác.

en: %1$d / %2$d abilities
vi: %1$d / %2$d khả năng

en: %1$d of %2$d enabled
vi: %1$d trong số %2$d đã được bật

en: %1$s Getting started article » %2$s
vi: %1$s Bài viết bắt đầu » %2$s

en: %1$s duplicated successfully. You are now editing the duplicate of "%2$s".
vi: %1$s đã được sao chép thành công. Bạn đang chỉnh sửa bản sao của "%2$s".

en: %1$s · %2$s · %3$d of %4$d abilities exposed
vi: %1$s · %2$s · %3$d trong số %4$d khả năng được hiển thị

en: %d abilities
vi: %d khả năng

en: %s Comments
vi: %s bình luận

en: %s comment
vi: %s bình luận

en: 1 Comment
vi: 1 bình luận

en: 100% responsive across all devices
vi: 100% phản hồi trên tất cả các thiết bị

en: 200+ Section Blocks
vi: Hơn 200 Khối phần

en: 24x7 Premium Support
vi: Hỗ trợ Cao cấp 24x7

en: 250+ templates for every niche
vi: Hơn 250 mẫu cho mọi lĩnh vực

en: 404 Page
vi: Trang 404

en: 50+ Premium Widgets & 200+ Templates
vi: Hơn 50 Widgets cao cấp & 200+ mẫu

en: 50+ Widgets
vi: Hơn 50 Widget

en: <b>Build smarter and faster</b> with premium widgets, 200+ section blocks, and advanced customisation controls — all available in the <a href="https://ultimateelementor.com/pricing/?utm_source=uae-dashboard&utm_medium=editor&utm_campaign=uae-pro-promotion" target="_blank">UAE Pro</a>.
vi: <b>Xây dựng thông minh và nhanh hơn</b> với các widget cao cấp, 200+ khối phần và các điều khiển tùy chỉnh nâng cao — tất cả có sẵn trong <a href="https://ultimateelementor.com/pricing/?utm_source=uae-dashboard&utm_medium=editor&utm_campaign=uae-pro-promotion" target="_blank">UAE Pro</a>.

en: <b>Note:</b> Archive page title will be visible on frontend.
vi: <b>Ghi chú:</b> Tiêu đề trang lưu trữ sẽ hiển thị trên giao diện người dùng.

en: <b>Note:</b> On desktop, below style options will apply to the submenu. On mobile, this will apply to the entire menu.
vi: <b>Ghi chú:</b> Trên máy tính để bàn, các tùy chọn kiểu bên dưới sẽ áp dụng cho submenu. Trên di động, điều này sẽ áp dụng cho toàn bộ menu.

en: <strong>Help shape the future of %1$s.</strong><br><br>Share how you use the plugin so we can build features that matter, fix issues faster, and make smarter decisions.
vi: <strong>Giúp định hình tương lai của %1$s.</strong><br><br>Chia sẻ cách bạn sử dụng plugin để chúng tôi có thể xây dựng các tính năng quan trọng, khắc phục sự cố nhanh hơn và đưa ra quyết định thông minh hơn.

en: <strong>There are no menus in your site.</strong><br>Go to the <a href="%s" target="_blank">Menus screen</a> to create one.
vi: <strong>Không có menu nào trên trang của bạn.</strong><br>Đi đến <a href="%s" target="_blank">màn hình Menu</a> để tạo một cái.

en: AI Tools
vi: Công cụ AI

en: AI Tools are active
vi: Công cụ AI đang hoạt động

en: AI Tools are off
vi: Công cụ AI đã tắt

en: AI Tools requires WordPress 6.8 or later, which includes the Abilities API.
vi: Công cụ AI yêu cầu WordPress 6.8 hoặc mới hơn, bao gồm API Khả năng.

en: AI can create, edit and delete. Toggle “Enable Edit Abilities” above for read-only.
vi: AI có thể tạo, chỉnh sửa và xóa. Bật “Cho phép chỉnh sửa khả năng” ở trên để chỉ đọc.

en: AI can only read your data. Toggle “Enable Edit Abilities” above to allow changes.
vi: AI chỉ có thể đọc dữ liệu của bạn. Bật “Cho phép chỉnh sửa khả năng” ở trên để cho phép thay đổi.

en: AI tools for Header Footer Elementor — manage headers, footers, templates, pages, and widgets.
vi: Công cụ AI cho Header Footer Elementor — quản lý header, footer, mẫu, trang và widget.

en: ASC
vi: Tăng dần

en: Abilities
vi: Khả năng

en: Abilities disabled
vi: Khả năng đã bị vô hiệu hóa

en: Abilities enabled
vi: Khả năng đã được kích hoạt

en: Abilities exposed
vi: Khả năng đã được hiển thị

en: Ability "%1$s" already registered by "%3$s"; ignoring duplicate registration from "%2$s".
vi: Khả năng "%1$s" đã được đăng ký bởi "%3$s"; bỏ qua đăng ký trùng lặp từ "%2$s".

en: Ability "%1$s" is currently disabled. Enable it in AI Tools settings: %2$s
vi: Khả năng "%1$s" hiện đang bị vô hiệu hóa. Bật nó trong cài đặt AI Tools: %2$s

en: Ability "%1$s" requires "Allow Modifications" to be enabled. Turn it on at: %2$s
vi: Khả năng "%1$s" yêu cầu "Cho phép Thay đổi" phải được bật. Bật nó tại: %2$s

en: Ability "%s" not found.
vi: Khả năng "%s" không tìm thấy.

en: Ability toggles
vi: Công tắc khả năng

en: Access mode
vi: Chế độ truy cập

en: Action On Menu Click
vi: Hành động khi nhấp vào Menu

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate All
vi: Kích hoạt tất cả

en: Activate Elementor
vi: Kích hoạt Elementor

en: Activate Starter Templates
vi: Kích hoạt Mẫu Khởi động

en: Activate Theme
vi: Kích hoạt giao diện

en: Activate Widget
vi: Kích hoạt widget

en: Activate only what you need to keep your website fast and optimized.
vi: Kích hoạt chỉ những gì bạn cần để giữ cho trang web của bạn nhanh và tối ưu.

en: Activate or deactivate all widgets at once. When activating, Pro widgets are skipped. When deactivating, all widgets are disabled which may break the frontend.
vi: Kích hoạt hoặc vô hiệu hóa tất cả các widget cùng một lúc. Khi kích hoạt, các widget Pro sẽ bị bỏ qua. Khi vô hiệu hóa, tất cả các widget sẽ bị tắt, điều này có thể làm hỏng giao diện người dùng.

en: Activate, deactivate, and list available widgets
vi: Kích hoạt, hủy kích hoạt và liệt kê các widget có sẵn

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Activated Starter Templates
vi: Đã kích hoạt Mẫu Khởi động

en: Activating Starter Templates...
vi: Đang kích hoạt Mẫu Khởi động...

en: Activating...
vi: Đang kích hoạt...

en: Active
vi: Đang hoạt động

en: Active Templates
vi: Mẫu Đang Hoạt Động

en: Add Column to Section
vi: Thêm cột vào phần

en: Add Display Conditions
vi: Thêm điều kiện hiển thị

en: Add Display Rule
vi: Thêm quy tắc hiển thị

en: Add Display conditions to your header
vi: Thêm điều kiện hiển thị vào tiêu đề của bạn

en: Add Engaging Videos Seamlessly with Presto Player!
vi: Thêm video hấp dẫn một cách liền mạch với Presto Player!

en: Add Exclusion Rule
vi: Thêm quy tắc loại trừ

en: Add FAQs that are SEO-ready and optimized for rich snippets in Google search.
vi: Thêm các câu hỏi thường gặp đã sẵn sàng cho SEO và tối ưu hóa cho các đoạn văn phong phú trong tìm kiếm của Google.

en: Add Footer Widgets
vi: Thêm widget chân trang

en: Add Header Widgets
vi: Thêm widget tiêu đề

en: Add Image
vi: Thêm Hình Ảnh

en: Add Info Card
vi: Thêm thẻ thông tin

en: Add More Powerful Widgets
vi: Thêm các widget mạnh mẽ hơn

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add Posts Widget
vi: Thêm widget bài viết

en: Add Reading Progress Bar
vi: Thêm thanh tiến độ đọc

en: Add Rule
vi: Thêm quy tắc

en: Add Scroll to Top Button
vi: Thêm nút cuộn lên trên

en: Add Section/Container
vi: Thêm Phần/Container

en: Add Theme Support
vi: Thêm hỗ trợ giao diện

en: Add UAE widgets to your header
vi: Thêm các widget UAE vào tiêu đề của bạn

en: Add User Rule
vi: Thêm quy tắc người dùng

en: Add Your Favorite UAE Widgets and Make it Live
vi: Thêm các widget UAE yêu thích của bạn và làm cho nó hoạt động

en: Add Your Footer Widgets and Make it live.
vi: Thêm các widget chân trang của bạn và làm cho nó hoạt động.

en: Add a customizable button for quick, one-click top scrolling.
vi: Thêm một nút tùy chỉnh để cuộn lên nhanh chóng chỉ với một lần nhấp.

en: Add a global footer for consistent links, policies, and brand presence on every page.
vi: Thêm một chân trang toàn cầu cho các liên kết, chính sách và sự hiện diện thương hiệu nhất quán trên mọi trang.

en: Add a high-quality logo that looks sharp on any screen.
vi: Thêm một logo chất lượng cao trông sắc nét trên bất kỳ màn hình nào.

en: Add a search bar to help visitors find content easily.
vi: Thêm một thanh tìm kiếm để giúp khách truy cập dễ dàng tìm nội dung.

en: Add customizable "Add to Cart" buttons anywhere for seamless shopping experiences.
vi: Thêm các nút "Thêm vào Giỏ Hàng" tùy chỉnh ở bất kỳ đâu để có trải nghiệm mua sắm liền mạch.

en: Add display conditons to your footer
vi: Thêm điều kiện hiển thị vào chân trang của bạn

en: Add dynamic, animated backgrounds to sections and columns.
vi: Thêm nền động, hoạt hình cho các phần và cột.

en: Add engaging videos seamlessly in minutes without complexity. Presto Player lets you enhance your website with videos using branding, chapters, and call-to-actions while providing fast load times, detailed analytics, and user-friendly controls for a seamless viewing experience.
vi: Thêm video hấp dẫn một cách liền mạch trong vài phút mà không phức tạp. Presto Player cho phép bạn nâng cao trang web của mình với video bằng cách sử dụng thương hiệu, chương, và lời kêu gọi hành động trong khi cung cấp thời gian tải nhanh, phân tích chi tiết và điều khiển thân thiện với người dùng để có trải nghiệm xem liền mạch.

en: Add header in Elementor
vi: Thêm tiêu đề trong Elementor

en: Add icon, heading, description & button/link — all in one widget.
vi: Thêm biểu tượng, tiêu đề, mô tả & nút/liên kết - tất cả trong một widget.

en: Add interactive hotspots to images for tooltips, product highlights, or guided tours.
vi: Thêm các điểm nóng tương tác vào hình ảnh cho các chú thích, điểm nổi bật sản phẩm hoặc các tour hướng dẫn.

en: Add locations for where this template should appear.
vi: Thêm vị trí cho nơi mẫu này nên xuất hiện.

en: Add locations for where this template should not appear.
vi: Thêm vị trí cho nơi mẫu này không nên xuất hiện.

en: Add navigation links to guide visitors across your site.
vi: Thêm liên kết điều hướng để hướng dẫn khách truy cập trên trang web của bạn.

en: Add new attractive shape dividers to Elementor sections.
vi: Thêm các chia tách hình dạng hấp dẫn mới vào các phần Elementor.

en: Add off-canvas menus, sidebars, or panels that slide in with smooth interactions.
vi: Thêm các menu off-canvas, thanh bên hoặc bảng điều khiển trượt vào với các tương tác mượt mà.

en: Add sleek, customizable login forms with complete control over styling and fields.
vi: Thêm các mẫu đăng nhập mượt mà, tùy chỉnh với quyền kiểm soát hoàn toàn về kiểu dáng và các trường.

en: Add stylish and functional menus for seamless site navigation.
vi: Thêm các menu phong cách và chức năng để điều hướng trang web liền mạch.

en: Add to Cart
vi: Thêm Vào Giỏ Hàng

en: Add to your AI client:
vi: Thêm vào khách hàng AI của bạn:

en: Add your site's primary logo with flexible customization options.
vi: Thêm logo chính của trang web của bạn với các tùy chọn tùy chỉnh linh hoạt.

en: Added %1$s with %2$d column(s) to "%3$s". Use column_ids to insert widgets into specific columns.
vi: Đã thêm %1$s với %2$d cột vào "%3$s". Sử dụng column_ids để chèn widget vào các cột cụ thể.

en: Added column to section %1$s in "%2$s". Use builder/insert-widget with position {"inside": "%3$s"} to add widgets.
vi: Đã thêm cột vào phần %1$s trong "%2$s". Sử dụng builder/insert-widget với vị trí {"inside": "%3$s"} để thêm widget.

en: Adds a column to an existing section or container in any Elementor post. Automatically redistributes column sizes to fit.
vi: Thêm một cột vào một phần hoặc container hiện có trong bất kỳ bài viết Elementor nào. Tự động phân phối lại kích thước cột để phù hợp.

en: Adds a structural layout element to any Elementor post. On legacy sites: creates a section with columns. On container sites: creates a flex container with child containers. Supports inner sections and multi-column layouts.
vi: Thêm một phần tử bố cục cấu trúc vào bất kỳ bài viết Elementor nào. Trên các trang web cũ: tạo một phần với các cột. Trên các trang web container: tạo một container linh hoạt với các container con. Hỗ trợ các phần bên trong và bố cục nhiều cột.

en: Adds one-click duplication support for posts and pages..
vi: Thêm hỗ trợ nhân bản một lần nhấp cho các bài viết và trang.

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Advanced Heading
vi: Tiêu đề nâng cao

en: After Title Text
vi: Văn bản sau tiêu đề

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: All
vi: Tất cả

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: All %s Archive
vi: Tất cả %s Lưu trữ

en: All Archives
vi: Tất cả các lưu trữ

en: All Singulars
vi: Tất cả các bài viết đơn

en: Already Exists.
vi: Đã tồn tại.

en: Angie (in-editor)
vi: Angie (trong trình chỉnh sửa)

en: Angie Integration
vi: Tích hợp Angie

en: Animation
vi: Hoạt hình

en: Animation Effects
vi: Hiệu ứng hoạt hình

en: Any Elementor-enabled post ID (page, post, or HFE template).
vi: ID bài viết bất kỳ được kích hoạt Elementor (trang, bài viết hoặc mẫu HFE).

en: Any Elementor-enabled post ID. Pass 0 to regenerate all Elementor CSS globally.
vi: ID bài viết nào được kích hoạt Elementor. Truyền 0 để tái tạo tất cả CSS Elementor toàn cầu.

en: Appear Effect
vi: Hiệu ứng xuất hiện

en: Are you sure you want to switch your current theme to Astra?
vi: Bạn có chắc chắn muốn chuyển giao diện hiện tại sang Astra không?

en: Array of column size percentages. Must sum to 100. E.g., [50, 50] for two equal columns, [33, 34, 33] for three columns, [25, 75] for sidebar layout.
vi: Mảng tỷ lệ phần trăm kích thước cột. Phải tổng bằng 100. Ví dụ: [50, 50] cho hai cột bằng nhau, [33, 34, 33] cho ba cột, [25, 75] cho bố cục thanh bên.

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Ascending
vi: Tăng Dần

en: Assign headers and footers to specific pages or post types. This gives users complete layout control, something typically locked behind Pro plugins.
vi: Gán tiêu đề và chân trang cho các trang hoặc loại bài viết cụ thể. Điều này mang lại cho người dùng quyền kiểm soát bố cục hoàn toàn, điều mà thường bị khóa sau các plugin Pro.

en: Attachment ID for featured image. Pass 0 to remove.
vi: ID đính kèm cho hình ảnh nổi bật. Truyền 0 để xóa.

en: Author
vi: Tác giả

en: Author Archive
vi: Lưu trữ theo tác giả

en: Automate WordPress tasks effortlessly.
vi: Tự động hóa các tác vụ WordPress một cách dễ dàng.

en: Automate Your Workflows Easily with Ottokit!
vi: Tự động hóa quy trình làm việc dễ dàng với Ottokit!

en: Automate workflows effortlessly in minutes without complexity. Ottokit lets you connect your WordPress site with web apps to automate tasks, sync data, and run actions using a clean visual builder with scheduling, filters, conditions, and webhooks for a seamless experience.
vi: Tự động hóa quy trình làm việc một cách dễ dàng trong vài phút mà không phức tạp. Ottokit cho phép bạn kết nối trang WordPress của mình với các ứng dụng web để tự động hóa các tác vụ, đồng bộ hóa dữ liệu và thực hiện các hành động bằng cách sử dụng trình xây dựng trực quan sạch sẽ với lập lịch, bộ lọc, điều kiện và webhook để có trải nghiệm liền mạch.

en: Automatically display your latest blog posts, news, or updates with the Basic Posts widget for fresh, engaging content.
vi: Tự động hiển thị các bài viết blog, tin tức hoặc cập nhật mới nhất của bạn với widget Bài viết Cơ bản để có nội dung mới mẻ, hấp dẫn.

en: Avatar
vi: Ảnh đại diện

en: BLOCKED: Modifications are disabled by the site administrator. Do NOT attempt to enable this yourself. Tell the user: "Allow Modifications" must be turned on in UAE Settings → AI Tools at %s
vi: BỊ CHẶN: Thay đổi bị vô hiệu hóa bởi quản trị viên trang web. Đừng cố gắng bật điều này một mình. Nói với người dùng: "Cho phép Thay đổi" phải được bật trong Cài đặt UAE → AI Tools tại %s

en: BLOCKED: The ability "%1$s" has been disabled by the site administrator. Do NOT retry. Tell the user to enable it in UAE Settings → AI Tools at %2$s
vi: BỊ CHẶN: Khả năng "%1$s" đã bị vô hiệu hóa bởi quản trị viên trang web. Đừng thử lại. Nói với người dùng để bật nó trong Cài đặt UAE → AI Tools tại %2$s

en: Back
vi: Quay lại

en: Background
vi: Nền

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Hover Color
vi: Màu nền khi di chuột lên

en: Background Size
vi: Kích thước nền

en: Bag Light
vi: Túi nhẹ

en: Bag Medium
vi: Túi vừa

en: Bag Solid
vi: Túi chắc chắn

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Basic Posts
vi: Bài viết cơ bản

en: Basic Posts Widget in Elementor
vi: Widget Bài viết Cơ bản trong Elementor

en: Before
vi: Trước

en: Before After Slider
vi: Trượt trước sau

en: Before Footer
vi: Trước Footer

en: Before Title Text
vi: Văn bản trước tiêu đề

en: Blend Mode
vi: Chế độ hòa trộn

en: Blog / Posts Page
vi: Blog / Trang bài viết

en: Bloggers Toolkit
vi: Bộ công cụ cho Blogger

en: Boost Your Traffic with Easy SEO Optimization!
vi: Tăng Lưu Lượng Truy Cập của Bạn với Tối Ưu SEO Dễ Dàng!

en: Boost credibility by showcasing real customer reviews directly on your website.
vi: Tăng cường độ tin cậy bằng cách trưng bày các đánh giá của khách hàng thực tế trực tiếp trên trang web của bạn.

en: Boost engagement by allowing visitors to easily share content across social networks.
vi: Tăng cường tương tác bằng cách cho phép khách truy cập dễ dàng chia sẻ nội dung trên các mạng xã hội.

en: Border
vi: Đường viền

en: Border Color
vi: Màu sắc viền

en: Border Hover Color
vi: Màu viền khi di chuột lên

en: Border Radius
vi: Bán kính viền

en: Border Style
vi: Kiểu đường viền

en: Border Width
vi: Độ rộng đường viền

en: Both setting_key and value are required.
vi: Cả khóa cài đặt và giá trị đều bắt buộc.

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Bottom Left
vi: Dưới bên trái

en: Bottom Right
vi: Dưới bên phải

en: Bottom Spacing
vi: Khoảng cách dưới cùng

en: Box Shadow
vi: Bóng hộp

en: Breadcrumbs
vi: Dấu đường dẫn

en: Breakpoint
vi: Điểm ngắt

en: Bring Your Vision to Life with UAE Pro
vi: Biến tầm nhìn của bạn thành hiện thực với UAE Pro

en: Bubble
vi: Bong bóng

en: Build Better Websites With Ultimate Addons Pro
vi: Xây dựng Trang web Tốt hơn với Ultimate Addons Pro

en: Build Complete Layout
vi: Xây dựng Bố cục Hoàn chỉnh

en: Build Powerful Forms in Minutes with SureForms!
vi: Xây dựng các biểu mẫu mạnh mẽ chỉ trong vài phút với SureForms!

en: Build Websites 10x Faster with Templates
vi: Xây dựng trang web nhanh gấp 10 lần với các mẫu

en: Build a custom header
vi: Xây dựng một tiêu đề tùy chỉnh

en: Build a stunning header that showcases your brand on every page.
vi: Xây dựng một đầu trang ấn tượng để giới thiệu thương hiệu của bạn trên mọi trang.

en: Build advanced, responsive navigation menus with design flexibility and controls.
vi: Xây dựng các menu điều hướng nâng cao, đáp ứng với tính linh hoạt thiết kế và các điều khiển.

en: Build and manage page content with HFE and Elementor widgets.
vi: Xây dựng và quản lý nội dung trang với HFE và các widget Elementor.

en: Build powerful forms in minutes without complexity. SureForms lets you create contact forms, payment forms, and surveys using an AI-assisted, clean interface with conversational layouts, conditional logic, payment collection, and mobile optimization for a seamless experience.
vi: Xây dựng các biểu mẫu mạnh mẽ trong vài phút mà không phức tạp. SureForms cho phép bạn tạo các biểu mẫu liên hệ, biểu mẫu thanh toán và khảo sát bằng cách sử dụng giao diện sạch sẽ hỗ trợ AI với các bố cục hội thoại, logic điều kiện, thu thập thanh toán và tối ưu hóa di động để có trải nghiệm liền mạch.

en: Build sleek registration forms with advanced controls and a user-friendly experience.
vi: Xây dựng các mẫu đăng ký mượt mà với các điều khiển nâng cao và trải nghiệm thân thiện với người dùng.

en: Build your website faster using our prebuilt templates
vi: Xây dựng trang web của bạn nhanh hơn bằng cách sử dụng các mẫu đã được xây dựng sẵn của chúng tôi

en: Builds a complete layout with sections, columns, and widgets in one call. Replaces all content on the post. The structure parameter is a JSON string describing rows and widgets.
vi: Xây dựng một bố cục hoàn chỉnh với các phần, cột và widget trong một lần gọi. Thay thế tất cả nội dung trên bài viết. Tham số cấu trúc là một chuỗi JSON mô tả các hàng và widget.

en: Built "%2$s" with %1$d elements.
vi: Xây dựng "%2$s" với %1$d phần tử.

en: Bulk Toggle All Widgets
vi: Bật Tất Cả Các Widget

en: Business Hours
vi: Giờ làm việc

en: Business Reviews
vi: Đánh giá doanh nghiệp

en: Button
vi: Nút

en: CRUD for header/footer/block templates.
vi: CRUD cho mẫu header/footer/block.

en: CTA Button Text
vi: Văn bản nút CTA

en: CTA Link Text
vi: Văn bản liên kết CTA

en: CTA Margin
vi: Khoảng cách CTA

en: Cache clearing and maintenance tasks.
vi: Xóa bộ nhớ cache và các tác vụ bảo trì.

en: Call To Action
vi: Kêu gọi hành động

en: Call to Action
vi: Kêu gọi hành động

en: Can't edit your header or footer?
vi: Không thể chỉnh sửa tiêu đề hoặc chân trang của bạn?

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cannot change status of a trashed template. Use templates/restore first.
vi: Không thể thay đổi trạng thái của một mẫu đã bị xóa. Sử dụng templates/restore trước.

en: Caption
vi: Chú thích

en: Caption Top Spacing
vi: Khoảng Cách Chú Thích Từ Trên Xuống

en: Card
vi: Thẻ

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Category
vi: Danh Mục

en: Center
vi: Giữa

en: Choose
vi: Chọn

en: Choose Default Image
vi: Chọn Hình Ảnh Mặc Định

en: Choose Icon
vi: Chọn biểu tượng

en: Choose Retina Image
vi: Chọn Hình Ảnh Retina

en: Choose exactly which actions AI tools are allowed to perform
vi: Chọn chính xác các hành động mà công cụ AI được phép thực hiện

en: Choose from our professionally designed websites to build your site faster, with easy customization options.
vi: Chọn từ các trang web được thiết kế chuyên nghiệp của chúng tôi để xây dựng trang web của bạn nhanh hơn, với các tùy chọn tùy chỉnh dễ dàng.

en: Choose the type of template you want to create and customize the selected option
vi: Chọn loại mẫu bạn muốn tạo và tùy chỉnh tùy chọn đã chọn

en: Classic
vi: Cổ điển

en: Claude Code
vi: Mã Claude

en: Clear Elementor Cache
vi: Xóa bộ nhớ cache Elementor

en: Clear caches and run maintenance tasks
vi: Xóa bộ nhớ cache và thực hiện các tác vụ bảo trì

en: Clears the Elementor CSS cache globally to regenerate all stylesheets.
vi: Xóa bộ nhớ cache CSS của Elementor toàn cầu để tái tạo tất cả các stylesheet.

en: Click Here
vi: Nhấn vào đây

en: Click on “Create” button
vi: Nhấp vào nút “Tạo”

en: Click “Publish” to make it live
vi: Nhấp “Xuất bản” để đưa nó vào hoạt động

en: Close
vi: Đóng

en: Close Icon
vi: Biểu tượng Đóng

en: Close Icon Color
vi: Màu biểu tượng Đóng

en: Close Icon Size
vi: Kích thước biểu tượng Đóng

en: Close Upgrade Notice
vi: Đóng thông báo nâng cấp

en: Collapse all
vi: Thu gọn tất cả

en: Color
vi: Màu sắc

en: Colors
vi: Màu sắc

en: Column Gap
vi: Khoảng cách cột

en: Column Showcase
vi: Trưng Bày Cột

en: Column sizes must sum to 100. Got %d.
vi: Kích thước cột phải tổng bằng 100. Nhận được %d.

en: Columns
vi: Cột

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Comment Count
vi: Số lượng bình luận

en: Comments
vi: Nhận xét

en: Compare Free vs Pro
vi: So sánh Miễn phí và Pro

en: Compare the popular features/widgets to find the best option for your website.
vi: So sánh các tính năng/tiện ích phổ biến để tìm tùy chọn tốt nhất cho trang web của bạn.

en: Compatibility method: default or css-override.
vi: Phương pháp tương thích: mặc định hoặc css-override.

en: Conditional Display
vi: Hiển thị điều kiện

en: Conditionally skip before-footer output.
vi: Bỏ qua đầu ra trước chân trang có điều kiện.

en: Conditionally skip footer output.
vi: Bỏ qua đầu ra chân trang có điều kiện.

en: Conditionally skip header output.
vi: Bỏ qua đầu ra tiêu đề có điều kiện.

en: Configure fallback method for unsupported themes.
vi: Cấu hình phương pháp dự phòng cho các chủ đề không được hỗ trợ.

en: Connect a client
vi: Kết nối một khách hàng

en: Connect your AI client
vi: Kết nối khách hàng AI của bạn

en: Connection status
vi: Trạng thái kết nối

en: Contact Form 7 Styler
vi: Styler Form Liên hệ 7

en: Contact us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Content
vi: Nội Dung

en: Content Padding
vi: Đệm Nội Dung

en: Content Toggle
vi: Chuyển đổi nội dung

en: Content Widgets
vi: Tiện ích Nội dung

en: Control Where Your Template Appears
vi: Kiểm soát nơi mẫu của bạn xuất hiện

en: Control how UAE registers AI tools with WordPress and exposes them to clients.
vi: Kiểm soát cách UAE đăng ký công cụ AI với WordPress và hiển thị chúng cho khách hàng.

en: Control preview notice visibility.
vi: Kiểm soát khả năng hiển thị thông báo xem trước.

en: Control where templates appear on your site
vi: Kiểm soát nơi các mẫu xuất hiện trên trang web của bạn

en: Control widget visibility with display rules based on users, devices, and pages.
vi: Kiểm soát khả năng hiển thị của widget với các quy tắc hiển thị dựa trên người dùng, thiết bị và trang.

en: Conversion Extensions
vi: Mở rộng chuyển đổi

en: Copied to clipboard
vi: Đã sao chép vào clipboard

en: Copy JSON config
vi: Sao chép cấu hình JSON

en: Copy endpoint
vi: Sao chép điểm cuối

en: Copy of %s
vi: Bản sao của %s

en: Copy setup prompt
vi: Sao chép lời nhắc thiết lập

en: Copy setup prompt for AI client
vi: Sao chép lời nhắc thiết lập cho khách hàng AI

en: Copy this shortcode and paste it into your post, page, or text widget content.
vi: Sao chép mã ngắn này và dán vào nội dung bài viết, trang hoặc widget văn bản của bạn.

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Copyright Text
vi: Văn bản bản quyền

en: Copyright © [hfe_current_year] [hfe_site_title] | Powered by [hfe_site_title]
vi: Bản quyền © [hfe_current_year] [hfe_site_title] | Được cung cấp bởi [hfe_site_title]

en: Could not activate plugin. Please activate from the Plugins page.
vi: Không thể kích hoạt plugin. Vui lòng kích hoạt từ trang Plugins.

en: Could not activate theme. Please activate from the Themes page.
vi: Không thể kích hoạt chủ đề. Vui lòng kích hoạt từ trang Themes.

en: Could not install. Please download from WordPress.org and install manually.
vi: Không thể cài đặt. Vui lòng tải xuống từ WordPress.org và cài đặt thủ công.

en: Could you please specify which plugin?
vi: Bạn có thể chỉ rõ plugin nào không?

en: Countdown Timer
vi: Bộ đếm ngược

en: Counter
vi: Đếm

en: Counter Speed (seconds)
vi: Tốc độ đếm (giây)

en: Craft stunning websites faster with powerful widgets, advanced features, and total flexibility.
vi: Tạo ra những trang web tuyệt đẹp nhanh hơn với các widget mạnh mẽ, tính năng nâng cao và sự linh hoạt hoàn toàn.

en: Create Eye-Catching Info Cards
vi: Tạo thẻ thông tin bắt mắt

en: Create Header/Footer
vi: Tạo Tiêu Đề / Chân Trang

en: Create New
vi: Tạo mới

en: Create New Footer
vi: Tạo chân trang mới

en: Create New Header
vi: Tạo tiêu đề mới

en: Create New Page
vi: Tạo Trang Mới

en: Create Page
vi: Tạo trang

en: Create Stunning Designs with the Pro Version!
vi: Tạo thiết kế ấn tượng với phiên bản Pro!

en: Create Template
vi: Tạo mẫu

en: Create Your Footer
vi: Tạo chân trang của bạn

en: Create Your Header
vi: Tạo Đầu Trang Của Bạn

en: Create a branded header that appears on every page and keeps your navigation consistent.
vi: Tạo một tiêu đề thương hiệu xuất hiện trên mọi trang và giữ cho điều hướng của bạn nhất quán.

en: Create a new page
vi: Tạo một trang mới

en: Create an Application Password
vi: Tạo Mật khẩu Ứng dụng

en: Create and manage WordPress pages
vi: Tạo và quản lý các trang WordPress

en: Create application password
vi: Tạo mật khẩu ứng dụng

en: Create high-converting forms with ease.
vi: Tạo các biểu mẫu có tỷ lệ chuyển đổi cao một cách dễ dàng.

en: Create interactive pop-ups for promotions, forms, or announcements with flexible designs.
vi: Tạo các popup tương tác cho các chương trình khuyến mãi, biểu mẫu hoặc thông báo với thiết kế linh hoạt.

en: Create multiple styled buttons side by side to offer clear, flexible actions.
vi: Tạo nhiều nút được tạo kiểu bên cạnh nhau để cung cấp các hành động rõ ràng, linh hoạt.

en: Create urgency with timers for sales, launches, or events that drive quick action.
vi: Tạo sự khẩn cấp với các bộ đếm cho các chương trình giảm giá, ra mắt hoặc sự kiện thúc đẩy hành động nhanh chóng.

en: Create, edit, and manage templates and page layouts
vi: Tạo, chỉnh sửa và quản lý các mẫu và bố cục trang

en: Creates a copy of an existing template with all settings and Elementor content.
vi: Tạo một bản sao của một mẫu hiện có với tất cả các cài đặt và nội dung Elementor.

en: Creates a dedicated UAE MCP endpoint that AI clients like Claude, Cursor, and VS Code can connect to. When disabled, the endpoint is removed and external AI clients cannot discover or call any UAE abilities.
vi: Tạo một điểm cuối MCP UAE chuyên dụng mà các khách hàng AI như Claude, Cursor và VS Code có thể kết nối. Khi bị vô hiệu hóa, điểm cuối sẽ bị xóa và các khách hàng AI bên ngoài không thể phát hiện hoặc gọi bất kỳ khả năng nào của UAE.

en: Creates a new Elementor-ready page or post with optional page template.
vi: Tạo một trang hoặc bài viết sẵn sàng cho Elementor mới với mẫu trang tùy chọn.

en: Creates a new HFE template. Returns the new template ID and Elementor edit URL.
vi: Tạo một mẫu HFE mới. Trả về ID mẫu mới và URL chỉnh sửa Elementor.

en: Creative Widgets
vi: Tiện ích Sáng tạo

en: Cross-Site Copy Paste
vi: Sao Chép Dán Giữa Các Trang Web

en: Current Item
vi: Mục hiện tại

en: Cursor
vi: Con trỏ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom Block
vi: Khối tùy chỉnh

en: Custom Caption
vi: Chú thích Tùy Chỉnh

en: Custom Date Format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Custom Format
vi: Định dạng tùy chỉnh

en: Custom Image
vi: Hình Ảnh Tùy Chỉnh

en: Custom SVG
vi: SVG tùy chỉnh

en: Custom Time Format
vi: Định dạng thời gian tùy chỉnh

en: Custom URL
vi: URL tùy chỉnh

en: Customize WPForms with advanced styling controls for a seamless brand experience.
vi: Tùy chỉnh WPForms với các điều khiển tạo kiểu nâng cao cho trải nghiệm thương hiệu liền mạch.

en: Customize Your UAE Setup
vi: Tùy chỉnh Cài đặt UAE của bạn

en: DESC
vi: Giảm dần

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Dashed
vi: Gạch ngang

en: Date
vi: Ngày

en: Date Archive
vi: Lưu trữ theo ngày

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

[ctx: Date Format]
en: June 1, 2024 (F j, Y)
vi: Ngày 1 tháng 6 năm 2024 (F j, Y)

en: Deactivate
vi: Vô hiệu hóa

en: Deactivate All
vi: Vô hiệu hóa tất cả

en: Deactivate Unused
vi: Vô hiệu hóa không sử dụng

en: Deactivate Unused Widgets
vi: Vô hiệu hóa Các Widget Không Sử Dụng

en: Deactivate Widget
vi: Vô hiệu hóa Widget

en: Deactivating...
vi: Đang vô hiệu hóa...

en: Decorate your site with festive seasonal elements easily.
vi: Trang trí trang web của bạn với các yếu tố mùa lễ hội một cách dễ dàng.

en: Default
vi: Mặc định

en: Delete Page
vi: Xóa Trang

en: Delete Template
vi: Xóa mẫu

en: Deliver crisp, high-resolution images that look perfect on every device and screen.
vi: Cung cấp hình ảnh sắc nét, độ phân giải cao trông hoàn hảo trên mọi thiết bị và màn hình.

en: Descending
vi: Giảm Dần

en: Description
vi: Mô tả

en: Description Color
vi: Màu mô tả

en: Description Margins
vi: Khoảng cách mô tả

en: Design Smarter with Ultimate Addons!
vi: Thiết Kế Thông Minh Hơn với Ultimate Addons!

en: Design System
vi: Hệ thống Thiết kế

en: Design Without Limits: Access the features that top WordPress sites run on.
vi: Thiết kế không giới hạn: Truy cập vào các tính năng mà các trang WordPress hàng đầu sử dụng.

en: Design Your Website in Minutes
vi: Thiết kế trang web của bạn trong vài phút

en: Design a professional footer that builds trust and improves site navigation.
vi: Thiết kế một chân trang chuyên nghiệp tạo dựng niềm tin và cải thiện điều hướng trang web.

en: Design creative headings with animations, gradients, and stylish effects.
vi: Thiết kế các tiêu đề sáng tạo với hoạt ảnh, gradient và hiệu ứng phong cách.

en: Design eye-catching popups directly in Elementor collect leads, display promotions, or show messages without needing a separate popup plugin.
vi: Thiết kế các popup bắt mắt trực tiếp trong Elementor, thu thập khách hàng tiềm năng, hiển thị khuyến mãi hoặc hiển thị thông điệp mà không cần một plugin popup riêng biệt.

en: Design headers & footers exactly where you want them
vi: Thiết kế tiêu đề & chân trang chính xác nơi bạn muốn chúng

en: Design your site footer
vi: Thiết kế chân trang của bạn

en: Digit Separator
vi: Dấu phân cách chữ số

en: Disable For This Page
vi: Vô hiệu hóa cho trang này

en: Disable Scroll to Top for This Page
vi: Vô hiệu hóa cuộn lên trên cùng cho trang này

en: Disable a specific widget by slug.
vi: Vô hiệu hóa một widget cụ thể bằng slug.

en: Disable widgets not used in any published Elementor content (pages, posts, or templates).
vi: Vô hiệu hóa các widget không được sử dụng trong bất kỳ nội dung Elementor đã xuất bản nào (trang, bài viết hoặc mẫu).

en: Disabled
vi: Đã vô hiệu hóa

en: Display Conditions
vi: Điều kiện hiển thị

en: Display On
vi: Hiển thị trên

en: Display Rules
vi: Quy tắc hiển thị

en: Display Text
vi: Văn bản hiển thị

en: Display WooCommerce categories in stylish grids, lists, or carousel layouts.
vi: Hiển thị các danh mục WooCommerce trong các lưới, danh sách hoặc bố cục băng chuyền phong cách.

en: Display WooCommerce products in a responsive grid layout with customizable styling options.
vi: Hiển thị sản phẩm WooCommerce trong bố cục lưới phản hồi với các tùy chọn phong cách tùy chỉnh.

en: Display WooCommerce products in customizable grids, sliders, or catalog layouts.
vi: Hiển thị các sản phẩm WooCommerce trong các lưới, thanh trượt hoặc bố cục danh mục tùy chỉnh.

en: Display a progress indicator as users read your content.
vi: Hiển thị chỉ báo tiến trình khi người dùng đọc nội dung của bạn.

en: Display animated counters with customizable styling for showcasing statistics and achievements.
vi: Hiển thị các bộ đếm hoạt hình với phong cách tùy chỉnh để giới thiệu thống kê và thành tựu.

en: Display blog posts in advanced grid, carousel, or masonry layouts with full customization.
vi: Hiển thị các bài viết blog trong lưới nâng cao, băng chuyền hoặc bố cục gạch với tùy chỉnh đầy đủ.

en: Display custom template based on user role.
vi: Hiển thị mẫu tùy chỉnh dựa trên vai trò người dùng.

en: Display customizable copyright text for your site's footer.
vi: Hiển thị văn bản bản quyền tùy chỉnh cho chân trang của trang web của bạn.

en: Display data in responsive, customizable tables with complete design flexibility.
vi: Hiển thị dữ liệu trong các bảng đáp ứng, tùy chỉnh với tính linh hoạt thiết kế hoàn toàn.

en: Display internal help links in widget editor area.
vi: Hiển thị các liên kết trợ giúp nội bộ trong khu vực biên tập widget.

en: Display key features, services, or benefits with beautiful Info Card widgets that convert visitors into customers.
vi: Hiển thị các tính năng, dịch vụ hoặc lợi ích chính với các widget thẻ thông tin đẹp mắt giúp chuyển đổi khách truy cập thành khách hàng.

en: Display posts in a fast, lightweight card layout with basic styling options.
vi: Hiển thị bài viết trong một bố cục thẻ nhanh, nhẹ với các tùy chọn định dạng cơ bản.

en: Display step-by-step instructions with SEO-friendly markup for better rankings.
vi: Hiển thị hướng dẫn từng bước với đánh dấu thân thiện với SEO để có thứ hạng tốt hơn.

en: Display the title of the current page dynamically.
vi: Hiển thị tiêu đề của trang hiện tại một cách động.

en: Display your Instagram posts in responsive, stylish layouts that boost engagement.
vi: Hiển thị các bài đăng Instagram của bạn trong các bố cục đáp ứng, phong cách giúp tăng cường tương tác.

en: Display your opening hours in clean, stylish layouts that update your visitors clearly.
vi: Hiển thị giờ mở cửa của bạn trong các bố cục sạch sẽ, phong cách mà cập nhật rõ ràng cho khách truy cập của bạn.

en: Display your site's tagline to enhance brand identity.
vi: Hiển thị khẩu hiệu của trang web bạn để nâng cao nhận diện thương hiệu.

en: Distance
vi: Khoảng cách

en: Divider
vi: Ngăn cách

en: Do Not Display On
vi: Không hiển thị trên

en: Dot
vi: Dấu chấm

en: Dotted
vi: Chấm

en: Double
vi: Đôi

en: Double Line
vi: Đường đôi

en: Download
vi: Tải xuống

en: Download from GitHub
vi: Tải xuống từ GitHub

en: Drive conversions with stylish buttons featuring icons, dual text, and hover effects.
vi: Thúc đẩy chuyển đổi với các nút phong cách có biểu tượng, văn bản kép và hiệu ứng khi di chuột.

en: Dropdown
vi: Thả xuống

en: Dropdown Width (px)
vi: Chiều rộng thả xuống (px)

en: Dual Color Heading
vi: Tiêu đề hai màu

en: Duplicate Pages in One Click
vi: Nhân bản trang chỉ với một cú nhấp chuột

en: Duplicate Template
vi: Mẫu trùng lặp

en: Duplicator
vi: Nhân bản

en: Dynamic Header & Footer Widgets
vi: Tiện ích Đầu & Chân động

en: Each item in structure must be a section object with "children". Example: {"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}
vi: Mỗi mục trong cấu trúc phải là một đối tượng phần với "children". Ví dụ: {"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}

en: Easily copy and paste styled sections or widgets across multiple websites.
vi: Dễ dàng sao chép và dán các phần hoặc widget đã được tạo kiểu qua nhiều trang web.

en: Easily design and style Fluent Forms to perfectly align with your website branding.
vi: Dễ dàng thiết kế và tạo kiểu cho các biểu mẫu Fluent để hoàn toàn phù hợp với thương hiệu trang web của bạn.

en: Easily style Gravity Forms to match your brand with advanced design flexibility.
vi: Dễ dàng tạo kiểu cho Gravity Forms để phù hợp với thương hiệu của bạn với tính linh hoạt thiết kế nâng cao.

en: Edit Template
vi: Chỉnh sửa mẫu

en: Editor
vi: Trình chỉnh sửa

en: Effortlessly design modern websites with UAE using our powerful range of widgets & features. Get started by selecting an option based on your needs.
vi: Thiết kế các trang web hiện đại một cách dễ dàng với UAE bằng cách sử dụng bộ widget & tính năng mạnh mẽ của chúng tôi. Bắt đầu bằng cách chọn một tùy chọn dựa trên nhu cầu của bạn.

en: Element ID is required.
vi: ID phần tử là bắt buộc.

en: Element ID to move.
vi: ID phần tử để di chuyển.

en: Element ID to remove.
vi: ID phần tử để xóa.

en: Element ID to update (from get-structure).
vi: ID phần tử để cập nhật (từ get-structure).

en: Element not found in post.
vi: Phần tử không tìm thấy trong bài viết.

en: Element not found in template.
vi: Không tìm thấy phần tử trong mẫu.

en: Element type "%s" not found in Elementor.
vi: Loại phần tử "%s" không tìm thấy trong Elementor.

en: Elementor CSS cache cleared successfully.
vi: Bộ nhớ cache CSS của Elementor đã được xóa thành công.

en: Elementor Editor Area
vi: Khu vực Biên tập Elementor

en: Elementor Header & Footer Builder
vi: Trình tạo Header & Footer Elementor

en: Elementor Header & Footer Builder Options
vi: Tùy chọn Trình tạo Header & Footer Elementor

en: Elementor is not active.
vi: Elementor không hoạt động.

en: Elementor page template: elementor_header_footer, elementor_canvas, or default.
vi: Mẫu trang Elementor: elementor_header_footer, elementor_canvas hoặc mặc định.

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Embed interactive, customizable maps with markers, styles, and responsive layouts.
vi: Nhúng các bản đồ tương tác, tùy chỉnh với các đánh dấu, kiểu dáng và bố cục đáp ứng.

en: Embed responsive videos from YouTube, Vimeo, or self-hosted sources with ease.
vi: Nhúng video phản hồi từ YouTube, Vimeo hoặc các nguồn tự lưu trữ một cách dễ dàng.

en: Embed your live Twitter feed with customizable layouts that match your site's style.
vi: Nhúng nguồn cấp Twitter trực tiếp của bạn với các bố cục tùy chỉnh phù hợp với phong cách của trang web của bạn.

en: Enable Abilities
vi: Kích hoạt Khả năng

en: Enable Edit Abilities
vi: Kích hoạt Khả năng Chỉnh sửa

en: Enable Layout for Elementor Canvas Template?
vi: Kích hoạt bố cục cho mẫu Canvas Elementor?

en: Enable MCP Server
vi: Kích hoạt Máy chủ MCP

en: Enable Reading Progress Bar
vi: Bật thanh tiến trình đọc

en: Enable Schema Support
vi: Bật hỗ trợ Schema

en: Enable Scroll Button
vi: Kích hoạt nút cuộn

en: Enable Scroll To Top
vi: Kích hoạt cuộn lên trên cùng

en: Enable UAE Duplicator
vi: Kích hoạt nhân bản UAE

en: Enable UAE abilities within Elementor's Angie AI assistant so it can use them in-browser without an external MCP client.
vi: Kích hoạt khả năng UAE trong trợ lý AI Angie của Elementor để nó có thể sử dụng chúng trong trình duyệt mà không cần khách hàng MCP bên ngoài.

en: Enable a specific widget by slug.
vi: Kích hoạt một widget cụ thể bằng slug.

en: Enable or disable a specific extension.
vi: Bật hoặc tắt một tiện ích mở rộng cụ thể.

en: Enable this option to hide the default logo or replace it with your own logo. (Note: To hide the logo, leave the logo URL field empty.)
vi: Bật tùy chọn này để ẩn logo mặc định hoặc thay thế nó bằng logo của bạn. (Ghi chú: Để ẩn logo, hãy để trống trường URL logo.)

en: Enable this option to stretch the Sub Menu to Full Width.
vi: Bật tùy chọn này để kéo dài submenu đến chiều rộng đầy đủ.

en: Enable time-saving features that streamline your workflow and enhance user experience.
vi: Kích hoạt các tính năng tiết kiệm thời gian giúp tối ưu hóa quy trình làm việc của bạn và nâng cao trải nghiệm người dùng.

en: Enable “Enable Abilities” above to connect AI clients.
vi: Kích hoạt “Kích hoạt Khả năng” ở trên để kết nối các khách hàng AI.

en: Enable/disable Elementor widgets.
vi: Kích hoạt/tắt các widget Elementor.

en: Enable/disable before-footer rendering.
vi: Bật/tắt việc hiển thị trước chân trang.

en: Enable/disable footer rendering.
vi: Bật/tắt việc hiển thị chân trang.

en: Enable/disable header rendering.
vi: Bật/tắt việc hiển thị tiêu đề.

en: Enabled
vi: Đã kích hoạt

en: Enabling this option will display this layout on pages using Elementor Canvas Template.
vi: Kích hoạt tùy chọn này sẽ hiển thị bố cục này trên các trang sử dụng mẫu Canvas Elementor.

en: Enabling this option will hide the White Label settings. To access it again, re-activate the plugin.
vi: Bật tùy chọn này sẽ ẩn các cài đặt Nhãn Trắng. Để truy cập lại, hãy kích hoạt lại plugin.

en: Encountered an error while performing your request.
vi: Đã gặp lỗi khi thực hiện yêu cầu của bạn.

en: End
vi: Kết thúc

en: Ending Number
vi: Số kết thúc

en: Endpoint copied to clipboard
vi: Điểm cuối đã được sao chép vào clipboard

en: Endpoint live
vi: Điểm cuối đang hoạt động

en: Enhance user experience by playing welcome music or audio when visitors land.
vi: Nâng cao trải nghiệm người dùng bằng cách phát nhạc chào mừng hoặc âm thanh khi khách truy cập vào trang.

en: Enjoyed %1$s? Please leave us a %2$s rating. We really appreciate your support!
vi: Bạn đã thích %1$s? Vui lòng để lại cho chúng tôi một đánh giá %2$s. Chúng tôi rất trân trọng sự hỗ trợ của bạn!

en: Enter caption
vi: Nhập chú thích

en: Enter description text here.Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing. Quo incidunt ullamco.
vi: Nhập văn bản mô tả ở đây. Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing. Quo incidunt ullamco.

en: Enter logo URL to replace
vi: Nhập URL logo để thay thế

en: Enter your details to get special offer that we have for you and stay updated on UAE’s latest news and updates.
vi: Nhập thông tin của bạn để nhận ưu đãi đặc biệt mà chúng tôi có cho bạn và cập nhật tin tức và thông tin mới nhất từ UAE.

en: Enter your image caption
vi: Nhập chú thích hình ảnh của bạn

en: Entered email address is invalid!
vi: Địa chỉ email đã nhập không hợp lệ!

en: Entire Website
vi: Toàn bộ trang web

en: Error 404: Page not found
vi: Lỗi 404: Không tìm thấy trang

en: Error calling endpoint
vi: Lỗi khi gọi endpoint

en: Essentials
vi: Cần thiết

en: Excerpt
vi: Trích dẫn

en: Excerpt Length
vi: Độ dài trích dẫn

en: Exclude Current Post
vi: Loại trừ bài viết hiện tại

en: Exclude On
vi: Loại trừ trên

en: Exclude rules. Same structure as include_locations.
vi: Quy tắc loại trừ. Cấu trúc giống như include_locations.

en: Exit Guided Setup
vi: Thoát khỏi thiết lập hướng dẫn

en: Expand all
vi: Mở rộng tất cả

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Experiencing an issue with current version? Roll back to a previous version to help troubleshoot the issue.
vi: Bạn đang gặp sự cố với phiên bản hiện tại? Quay lại phiên bản trước để giúp khắc phục sự cố.

en: Explore Pro Features
vi: Khám phá các tính năng Pro

en: Explore Templates
vi: Khám phá Mẫu

en: Extension "%s" not found.
vi: Tiện ích mở rộng "%s" không tìm thấy.

en: Extension slug.
vi: Slug tiện ích mở rộng.

en: Extensions
vi: Mở rộng

en: External MCP server
vi: Máy chủ MCP bên ngoài

en: Extra Large
vi: Siêu lớn

en: Extra Small
vi: Siêu nhỏ

en: FAQ Schema
vi: Sơ đồ FAQ

en: Failed to create duplicate template.
vi: Tạo mẫu trùng lặp không thành công.

en: Failed to create template.
vi: Tạo mẫu không thành công.

en: Failed to encode Elementor data.
vi: Không thể mã hóa dữ liệu Elementor.

en: Failed to move post to trash.
vi: Không thể di chuyển bài viết vào thùng rác.

en: Failed to restore post from trash.
vi: Không thể khôi phục bài viết từ thùng rác.

en: Failed to restore template from trash.
vi: Khôi phục mẫu từ thùng rác không thành công.

en: Failed to save settings!
vi: Lưu cài đặt không thành công!

en: Failed to save settings.
vi: Lưu cài đặt không thành công.

en: Failed to send email. Please try again later.
vi: Gửi email không thành công. Vui lòng thử lại sau.

en: Failed to trash the template.
vi: Không thể đưa mẫu vào thùng rác.

en: Failed to update template status.
vi: Cập nhật trạng thái mẫu không thành công.

en: Failed to update template type.
vi: Cập nhật loại mẫu không thành công.

en: Fancy Heading
vi: Tiêu đề đẹp

en: Featured Image
vi: Hình ảnh nổi bật

en: Filter before-footer template ID.
vi: Lọc ID mẫu trước chân trang.

en: Filter by post status.
vi: Lọc theo trạng thái bài viết.

en: Filter by post type. Use "any" for all supported types.
vi: Lọc theo loại bài viết. Sử dụng "bất kỳ" cho tất cả các loại được hỗ trợ.

en: Filter by source plugin.
vi: Lọc theo plugin nguồn.

en: Filter by template type.
vi: Lọc theo loại mẫu.

en: Filter footer template post ID.
vi: Lọc ID bài viết mẫu chân trang.

en: Filter header template post ID.
vi: Lọc ID bài viết mẫu tiêu đề.

en: Filter template ID before render.
vi: Lọc ID mẫu trước khi hiển thị.

en: Fires before footer section.
vi: Kích hoạt trước phần chân trang.

en: Fires inside footer wrapper.
vi: Kích hoạt bên trong khung chân trang.

en: Fires inside header wrapper.
vi: Kích hoạt bên trong khung tiêu đề.

en: First Name
vi: Tên

en: Flush Permalink
vi: Xóa Permalink

en: Flyout
vi: Thả xuống

en: Flyout Box Padding
vi: Đệm hộp thả xuống

en: Flyout Box Width
vi: Chiều rộng hộp thả xuống

en: Flyout Orientation
vi: Hướng thả xuống

en: Focus
vi: Tập Trung

en: Footer Widgets in Elementor
vi: Widget chân trang trong Elementor

en: For Horizontal layout, this will affect on the selected breakpoint
vi: Đối với bố cục ngang, điều này sẽ ảnh hưởng đến điểm ngắt đã chọn

en: Forces Elementor to regenerate CSS files for a post so frontend changes appear immediately. Call after builder/build or any structural change.
vi: Buộc Elementor tái tạo các tệp CSS cho một bài viết để các thay đổi trên frontend xuất hiện ngay lập tức. Gọi sau khi builder/build hoặc bất kỳ thay đổi cấu trúc nào.

en: Form & Pop-up Builder
vi: Trình tạo Form & Pop-up

en: Form Styler
vi: Trình tạo biểu mẫu

en: Form Stylers and more...
vi: Stylers biểu mẫu và nhiều hơn nữa...

en: Formerly Elementor Header & Footer Builder
vi: Trước đây là Trình xây dựng Header & Footer Elementor

en: Frame Animation
vi: Hoạt hình khung

en: Framed
vi: Khung

en: Free
vi: Miễn Phí

en: Free & Fastest WordPress Theme.
vi: Giao Diện WordPress Miễn Phí & Nhanh Nhất.

en: Free Vs Pro
vi: Miễn phí so với Pro

en: Free vs Pro
vi: Miễn Phí so với Pro

en: Front Page
vi: Trang chính

en: Full
vi: Toàn bộ

en: Full Size
vi: Kích Thước Đầy Đủ

en: Full Width
vi: Chiều rộng đầy đủ

en: Full design flexibility for easy customization
vi: Linh hoạt thiết kế hoàn toàn để tùy chỉnh dễ dàng

en: Gap
vi: Khoảng cách

en: General
vi: Chung

en: Get All Active Templates
vi: Lấy tất cả các mẫu đang hoạt động

en: Get Available Locations
vi: Lấy các vị trí có sẵn

en: Get Design Tokens
vi: Lấy mã thiết kế

en: Get Element Schema
vi: Lấy Sơ Đồ Phần Tử

en: Get Full Control
vi: Nhận Kiểm Soát Đầy Đủ

en: Get Help
vi: Nhận trợ giúp

en: Get Important Notifications and Updates
vi: Nhận thông báo và cập nhật quan trọng

en: Get Plugin Info
vi: Lấy thông tin plugin

en: Get Plugin Settings
vi: Nhận Cài đặt Plugin

en: Get Post Structure
vi: Lấy cấu trúc bài viết

en: Get Template Details
vi: Lấy chi tiết mẫu

en: Get Theme Info
vi: Lấy thông tin chủ đề

en: Get UAE Pro features, premium widgets, and upgrade pricing. Use when user asks about mega menus, AJAX load more, carousels, modal popups, video gallery, hotspot, timeline, login form, or any Pro-only features.
vi: Nhận các tính năng Pro UAE, widget cao cấp và thông tin giá nâng cấp. Sử dụng khi người dùng hỏi về menu mega, tải thêm AJAX, carousel, popup modal, thư viện video, hotspot, timeline, biểu mẫu đăng nhập, hoặc bất kỳ tính năng chỉ dành cho Pro nào.

en: Get Widget Usage Map
vi: Lấy Bản Đồ Sử Dụng Widget

en: Get access to advanced widgets and features to create the website that stands out!
vi: Nhận quyền truy cập vào các widget và tính năng nâng cao để tạo ra trang web nổi bật!

en: Get all plugin-level settings.
vi: Nhận tất cả các cài đặt cấp plugin.

en: Get more than just Breadcrumbs
vi: Nhận nhiều hơn chỉ Breadcrumbs

en: Get site colors, fonts, and spacing
vi: Lấy màu sắc, phông chữ và khoảng cách của trang web

en: Get the Advanced Navigation Menu widget in UAE Pro and unlock advanced layouts, styling, and flexible menu options.
vi: Nhận widget Menu điều hướng nâng cao trong UAE Pro và mở khóa các bố cục, kiểu dáng và tùy chọn menu linh hoạt.

en: Get the Advanced Posts widget and unlock powerful layouts, filters, and customization options with UAE Pro.
vi: Nhận widget bài viết nâng cao và mở khóa các bố cục mạnh mẽ, bộ lọc và tùy chọn tùy chỉnh với UAE Pro.

en: Get the Info Box widget in UAE Pro and unlock advanced layouts, icons, and styling for better content display.
vi: Nhận widget Thông tin trong UAE Pro và mở khóa các bố cục, biểu tượng và kiểu dáng nâng cao để hiển thị nội dung tốt hơn.

en: Get the WooCommerce Add to Cart widget and unlock advanced layouts, styles, and features with UAE Pro.
vi: Nhận widget Thêm vào Giỏ hàng WooCommerce và mở khóa các bố cục, kiểu dáng và tính năng nâng cao với UAE Pro.

en: Get the advanced Woo Products widget and unlock powerful layouts, filters, and customization options with UAE Pro.
vi: Nhận widget Sản Phẩm Woo nâng cao và mở khóa các bố cục, bộ lọc và tùy chọn tùy chỉnh mạnh mẽ với UAE Pro.

en: Getting Started
vi: Bắt Đầu

en: Global
vi: Toàn cầu

en: Go Pro
vi: Đi Pro

en: Go Pro for More Features
vi: Đi Pro để có thêm tính năng

en: Go To Dashboard
vi: Đi đến Bảng điều khiển

en: Go to UAE Settings page
vi: Đi đến trang cài đặt UAE

en: Go to the <a href="%s" target="_blank">Menus screen</a> to manage your menus.
vi: Đi đến <a href="%s" target="_blank">màn hình Menu</a> để quản lý các menu của bạn.

en: Google Map
vi: Bản đồ Google

en: Gravity Form Styler
vi: Trình tạo kiểu Gravity Form

en: HTML Tag
vi: Thẻ HTML

en: Hamburger Align
vi: Căn chỉnh Hamburger

en: Happy to help!
vi: Rất vui được giúp đỡ!

en: Header & Footer Builder
vi: Trình tạo tiêu đề & chân trang

en: Header Footer Builder
vi: Trình tạo Header Footer

en: Header/Footer Builder
vi: Trình tạo Header/Footer

en: Height
vi: Chiều cao

en: Help Centre
vi: Trung Tâm Trợ Giúp

en: Help improve %s by sharing non-sensitive usage data — like PHP version and features used.
vi: Giúp cải thiện %s bằng cách chia sẻ dữ liệu sử dụng không nhạy cảm — như phiên bản PHP và các tính năng đã sử dụng.

en: Help make UAE Better
vi: Giúp cải thiện UAE

en: Help shape the future of Ultimate Addons for Elementor. Share how you use the plugin so we can build features that matter, fix issues faster, and make smarter decisions.
vi: Giúp định hình tương lai của Ultimate Addons cho Elementor. Chia sẻ cách bạn sử dụng plugin để chúng tôi có thể xây dựng các tính năng quan trọng, khắc phục sự cố nhanh hơn và đưa ra quyết định thông minh hơn.

en: Help us improve by sharing anonymous data about your website setup. This includes non-sensitive info about plugins, themes, and settings, so we can create a better product for you. Your privacy is always our top priority. Learn more in our privacy policy.
vi: Giúp chúng tôi cải thiện bằng cách chia sẻ dữ liệu ẩn danh về cài đặt trang web của bạn. Điều này bao gồm thông tin không nhạy cảm về các plugin, chủ đề và cài đặt, để chúng tôi có thể tạo ra một sản phẩm tốt hơn cho bạn. Quyền riêng tư của bạn luôn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi. Tìm hiểu thêm trong chính sách quyền riêng tư của chúng tôi.

en: Helpful Information
vi: Thông Tin Hữu Ích

en: Here’s how to get started:
vi: Dưới đây là cách bắt đầu:

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide + & - Sign
vi: Ẩn dấu + & -

en: Hide Empty
vi: Ẩn trống

en: Hide Video
vi: Ẩn Video

en: Hide White Label Settings
vi: Ẩn Cài đặt Nhãn Trắng

en: Highlight important words with dual-colored headings that make text more impactful.
vi: Nổi bật các từ quan trọng với các tiêu đề hai màu làm cho văn bản trở nên ấn tượng hơn.

en: Home
vi: Trang chủ

en: Home Icon
vi: Biểu tượng trang chủ

en: Home Page
vi: Trang chủ

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Horizontal Alignment
vi: Căn chỉnh ngang

en: Horizontal Padding
vi: Đệm ngang

en: Hotspot
vi: Điểm nóng

en: Hotspots
vi: Điểm nóng

en: Hover
vi: Di chuột

en: Hover Animation
vi: Hoạt Hình Khi Di Chuột

en: Hover Color
vi: Màu khi di chuột

en: How AI clients reach your site right now
vi: Cách các khách hàng AI truy cập trang web của bạn ngay bây giờ

en: How To Schema
vi: Cách sử dụng Schema

en: How can we assist you?
vi: Chúng tôi có thể hỗ trợ bạn như thế nào?

en: How likely are you to recommend Ultimate Addons for Elementor to your friends or colleagues?
vi: Bạn có khả năng giới thiệu Ultimate Addons for Elementor cho bạn bè hoặc đồng nghiệp của mình không?

en: How to use features
vi: Cách sử dụng các tính năng

en: How to use templates
vi: Cách sử dụng các mẫu

en: How to use widgets
vi: Cách sử dụng các widget

en: How-to Schema
vi: Sơ đồ Hướng dẫn

en: I found a better alternative plugin.
vi: Tôi đã tìm thấy một plugin thay thế tốt hơn.

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icon Color
vi: Màu biểu tượng

en: Icon Hover Color
vi: Màu khi di chuột lên biểu tượng

en: Icon Margin
vi: Khoảng cách biểu tượng

en: Icon Size
vi: Kích thước biểu tượng

en: Icon Spacing
vi: Khoảng cách biểu tượng

en: If neither option works, please contact your theme author to add support for this plugin.
vi: Nếu không có tùy chọn nào hoạt động, vui lòng liên hệ với tác giả chủ đề của bạn để thêm hỗ trợ cho plugin này.

en: If the above methods do not work with your theme, contact your theme author and request them to add support for the <a href="%s">plugin</a>.
vi: Nếu các phương pháp trên không hoạt động với giao diện của bạn, hãy liên hệ với tác giả giao diện của bạn và yêu cầu họ thêm hỗ trợ cho <a href="%s">plugin</a>.

en: If true, automatically redistributes all column sizes evenly.
vi: Nếu đúng, tự động phân phối lại tất cả kích thước cột một cách đồng đều.

en: If true, creates an inner section (must be placed inside a column). On container sites, creates a nested container.
vi: Nếu đúng, tạo một phần bên trong (phải được đặt bên trong một cột). Trên các trang web container, tạo một container lồng nhau.

en: If true, return complete settings. Default false returns only setting keys for brevity.
vi: Nếu đúng, trả về cài đặt đầy đủ. Mặc định false chỉ trả về các khóa cài đặt để ngắn gọn.

en: If you have a moment, please share why you are deactivating the plugin.
vi: Nếu bạn có một chút thời gian, vui lòng chia sẻ lý do bạn đang vô hiệu hóa plugin.

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image Gallery
vi: Thư viện hình ảnh

en: Image Size
vi: Kích thước hình ảnh

en: Important Notice:
vi: Thông báo Quan trọng:

en: Improve navigation on long pages with a floating button that helps visitors jump back to the top effortlessly.
vi: Cải thiện điều hướng trên các trang dài với một nút nổi giúp khách truy cập quay lại đầu trang một cách dễ dàng.

en: Improve navigation with auto-generated tables of contents for long or complex pages.
vi: Cải thiện điều hướng với các mục lục tự động được tạo cho các trang dài hoặc phức tạp.

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Include logo, menu, CTA, and contact access for a complete header.
vi: Bao gồm logo, menu, CTA và thông tin liên hệ để có một tiêu đề hoàn chỉnh.

en: Include rules: { "rule": ["basic-global", ...], "specific": ["post-123", ...] }
vi: Quy tắc bao gồm: { "rule": ["basic-global", ...], "specific": ["post-123", ...] }

en: Info Box
vi: Hộp thông tin

en: Info Card
vi: Thẻ thông tin

en: Info Card Widget in Elementor
vi: Widget thẻ thông tin trong Elementor

en: Information about UAE Pro premium widgets and upgrade path.
vi: Thông tin về các widget cao cấp UAE Pro và lộ trình nâng cấp.

en: Initial post status.
vi: Trạng thái bài viết ban đầu.

en: Inline
vi: Nội tuyến

en: Input
vi: Nhập

en: Input Box
vi: Hộp Nhập

en: Input Box With Button
vi: Hộp Nhập Có Nút

en: Insert Widget
vi: Chèn Widget

en: Insert essential elements like Social Icons, Contact Info, Copyright Text, and Navigation Links for complete site credibility.
vi: Chèn các yếu tố thiết yếu như biểu tượng mạng xã hội, thông tin liên hệ, văn bản bản quyền và liên kết điều hướng để tăng độ tin cậy cho trang web.

en: Inserted %1$s widget into "%2$s".
vi: Đã chèn widget %1$s vào "%2$s".

en: Inserts a single widget into an existing Elementor post. KEY WIDGET SLUGS — Header: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart. Footer: copyright, retina (logo), social-icons. Pages: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter. Use list-widget-types to discover all available slugs.
vi: Chèn một widget đơn vào một bài viết Elementor hiện có. CÁC SLUG WIDGET CHÍNH — Đầu trang: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart. Chân trang: copyright, retina (logo), social-icons. Trang: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter. Sử dụng list-widget-types để khám phá tất cả các slug có sẵn.

en: Instagram Feed
vi: Nguồn cấp Instagram

en: Install
vi: Cài đặt

en: Install & Activate
vi: Cài đặt & Kích hoạt

en: Install Elementor
vi: Cài đặt Elementor

en: Install Starter Templates
vi: Cài đặt Mẫu Khởi động

en: Install and activate the Angie plugin to use in-browser AI.
vi: Cài đặt và kích hoạt plugin Angie để sử dụng AI trong trình duyệt.

en: Install the Angie plugin to use in-browser AI.
vi: Cài đặt plugin Angie để sử dụng AI trong trình duyệt.

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Installed Starter Templates
vi: Đã cài đặt Mẫu Khởi động

en: Installing Starter Templates...
vi: Đang cài đặt Mẫu Khởi động...

en: Installing...
vi: Đang cài đặt...

en: Integrations & Branding
vi: Tích hợp & Thương hiệu

en: Introduce your team with clean profile cards that showcase names, roles, and socials.
vi: Giới thiệu đội ngũ của bạn với các thẻ hồ sơ sạch sẽ làm nổi bật tên, vai trò và mạng xã hội.

en: Invalid ability handler: it must implement get_name(), get_registration_args(), and execute().
vi: Trình xử lý khả năng không hợp lệ: nó phải triển khai get_name(), get_registration_args(), và execute().

en: Invalid analytics option value.
vi: Giá trị tùy chọn phân tích không hợp lệ.

en: Invalid attachment ID for featured image.
vi: ID đính kèm không hợp lệ cho hình ảnh nổi bật.

en: Invalid compatibility method.
vi: Phương pháp tương thích không hợp lệ.

en: Invalid compatibility option value.
vi: Giá trị tùy chọn tương thích không hợp lệ.

en: Invalid domain provided.
vi: Tên miền cung cấp không hợp lệ.

en: Invalid extension.
vi: Mở rộng không hợp lệ.

en: Invalid nonce
vi: Nonce không hợp lệ

en: Invalid or missing nonce.
vi: Nonce không hợp lệ hoặc bị thiếu.

en: Invalid page template value.
vi: Giá trị mẫu trang không hợp lệ.

en: Invalid parameters.
vi: Tham số không hợp lệ.

en: Invalid position. Use "append", "prepend", or an object with "after", "before", or "inside" key.
vi: Vị trí không hợp lệ. Sử dụng "append", "prepend", hoặc một đối tượng với khóa "after", "before", hoặc "inside".

en: Invalid post status.
vi: Trạng thái bài viết không hợp lệ.

en: Invalid role(s): %s
vi: Vai trò không hợp lệ: %s

en: Invalid template type.
vi: Loại mẫu không hợp lệ.

en: Invalid value for "%1$s". Allowed: %2$s
vi: Giá trị không hợp lệ cho "%1$s". Cho phép: %2$s

en: Invalid widget identifier.
vi: Định danh widget không hợp lệ.

en: It's missing a specific feature.
vi: Nó thiếu một tính năng cụ thể.

en: Items Count
vi: Số lượng mục

en: JSON string of the settings to update. You MUST call builder/get-schema first to discover the exact setting keys for the widget type. Then pass a JSON object string with only the keys you want to change. Example for hfe-infocard: {"infocard_title":"New Title","infocard_description":"New text","infocard_button_text":"Click Me"}. Example for heading: {"heading_title":"New Heading"}. Example for text-editor: {"editor":"<p>New content</p>"}.
vi: Chuỗi JSON của các cài đặt để cập nhật. Bạn PHẢI gọi builder/get-schema trước để khám phá các khóa cài đặt chính xác cho loại widget. Sau đó, truyền một chuỗi đối tượng JSON chỉ với các khóa bạn muốn thay đổi. Ví dụ cho hfe-infocard: {"infocard_title":"Tiêu đề mới","infocard_description":"Văn bản mới","infocard_button_text":"Nhấn vào đây"}. Ví dụ cho heading: {"heading_title":"Tiêu đề mới"}. Ví dụ cho text-editor: {"editor":"<p>Nội dung mới</p>"}.

en: JSON string of widget settings. Use builder/get-schema to discover the keys. Example: {"heading_title":"My Heading","align":"center"}. Pass empty string or "{}" for defaults.
vi: Chuỗi JSON của cài đặt widget. Sử dụng builder/get-schema để khám phá các khóa. Ví dụ: {"heading_title":"Tiêu đề của tôi","align":"center"}. Truyền chuỗi rỗng hoặc "{}" cho các giá trị mặc định.

en: Justified
vi: Căn chỉnh

en: Justify
vi: Căn chỉnh

en: Knowledge Base
vi: Cơ Sở Kiến Thức

en: Large
vi: Lớn

en: Last Menu Item
vi: Mục Menu Cuối

en: Last Name
vi: Họ

en: Layout
vi: Bố cục

en: Learn
vi: Tìm Hiểu

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Learn More.
vi: Tìm hiểu thêm.

en: Learn more.
vi: Tìm hiểu thêm.

en: Left
vi: Bên trái

en: Let's Get Started
vi: Hãy bắt đầu

en: License Key
vi: Khóa Bản quyền

en: Link
vi: Liên kết

en: Link Color
vi: Màu liên kết

en: Link Hover Color
vi: Màu liên kết khi di chuột lên

en: Link Hover Effect
vi: Hiệu ứng khi di chuột lên liên kết

en: Link Hover Effect Color
vi: Màu hiệu ứng khi di chuột lên liên kết

en: List Available Widget Types
vi: Danh sách các loại Widget có sẵn

en: List Extensions
vi: Danh sách tiện ích mở rộng

en: List Items
vi: Danh sách mục

en: List Pages
vi: Danh sách Trang

en: List Templates
vi: Danh sách mẫu

en: List Widgets
vi: Danh Sách Các Widget

en: Lists Elementor-edited pages and posts with optional filtering by type, status, and search.
vi: Liệt kê các trang và bài viết đã chỉnh sửa bằng Elementor với tùy chọn lọc theo loại, trạng thái và tìm kiếm.

en: Lists all HFE templates with their type, status, display conditions, and edit URLs.
vi: Liệt kê tất cả các mẫu HFE với loại, trạng thái, điều kiện hiển thị và URL chỉnh sửa của chúng.

en: Lists all available targeting locations for display rules.
vi: Liệt kê tất cả các vị trí nhắm mục tiêu có sẵn cho các quy tắc hiển thị.

en: Lists all available widgets with their enabled/disabled status, slug, title, and category.
vi: Liệt kê tất cả các widget có sẵn với trạng thái bật/tắt, slug, tiêu đề và danh mục của chúng.

en: Lists all widget types that can be inserted. RECOMMENDED — Header: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart, hfe-menu. Footer: copyright, retina (logo), social-icons, hfe-menu. Pages: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter, spacer, divider.
vi: Liệt kê tất cả các loại widget có thể được chèn. ĐƯỢC KHUYẾN NGHỊ — Header: site-logo, navigation-menu, hfe-search-button, hfe-cart, hfe-menu. Footer: copyright, retina (logo), social-icons, hfe-menu. Pages: heading, text-editor, image, button, hfe-infocard, hfe-counter, spacer, divider.

en: Lists available extensions (Scroll to Top, Reading Progress Bar) and their status.
vi: Liệt kê các tiện ích mở rộng có sẵn (Cuộn lên đầu, Thanh tiến trình đọc) và trạng thái của chúng.

en: Loading more results…
vi: Đang tải thêm kết quả…

en: Logged In
vi: Đã đăng nhập

en: Logged Out
vi: Đã đăng xuất

en: Login Form
vi: Mẫu Đăng nhập

en: MCP Adapter plugin not detected
vi: Plugin MCP Adapter không được phát hiện

en: MCP server off
vi: Máy chủ MCP đã tắt

en: MCP server on
vi: Máy chủ MCP đang bật

en: Main Menu
vi: Menu chính

en: Maintenance
vi: Bảo trì

en: Manage abilities
vi: Quản lý khả năng

en: Margins
vi: Khoảng cách

en: Marketing Button
vi: Nút Marketing

en: Master UAE with our step-by-step guide and tutorials. Create stunning headers and footers with confidence.
vi: Làm chủ UAE với hướng dẫn từng bước và hướng dẫn. Tạo tiêu đề và chân trang ấn tượng với sự tự tin.

en: Max Width
vi: Chiều Rộng Tối Đa

en: Media File
vi: Tệp Phương Tiện

en: Media Type
vi: Loại phương tiện

en: Medium
vi: Vừa

en: Mega Menu & Navigation Widget
vi: Mega Menu & Widget điều hướng

en: Menu Cart
vi: Giỏ hàng Menu

en: Menu Icon
vi: Biểu tượng Menu

en: Menu Item Top Spacing
vi: Khoảng cách trên mục Menu

en: Menu Items Align
vi: Căn chỉnh mục Menu

en: Menu Order
vi: Thứ tự menu

en: Menu Toggle
vi: Chuyển đổi Menu

en: Menu Trigger & Close Icon
vi: Kích hoạt Menu & Biểu tượng Đóng

en: Meta Separator
vi: Dấu phân cách meta

en: Method 1 (Recommended)
vi: Phương pháp 1 (Được khuyến nghị)

en: Method 2
vi: Phương pháp 2

en: Middle
vi: Giữa

en: Mobile (768px >)
vi: Di động (768px >)

en: Modal Popup
vi: Popup Modal

en: Modern, timeless designs
vi: Thiết kế hiện đại, vượt thời gian

en: Modifications disabled in AI Tools settings.
vi: Thay đổi bị vô hiệu hóa trong cài đặt AI Tools.

en: Move Element
vi: Di chuyển Phần Tử

en: Moved element %1$s in "%2$s".
vi: Đã di chuyển phần tử %1$s trong "%2$s".

en: Moves an Elementor page or post to the trash. Does not permanently delete.
vi: Di chuyển một trang hoặc bài viết Elementor vào thùng rác. Không xóa vĩnh viễn.

en: Moves an HFE template to trash. Does not permanently delete.
vi: Di chuyển một mẫu HFE vào thùng rác. Không xóa vĩnh viễn.

en: Multi Buttons
vi: Nút Đa năng

en: My Account
vi: Tài khoản của tôi

en: NEW
vi: MỚI

en: Navigation Menu
vi: Menu điều hướng

en: Need help from our experts? %1$sClick here to contact us.%2$s
vi: Cần giúp đỡ từ các chuyên gia của chúng tôi? %1$sNhấn vào đây để liên hệ với chúng tôi.%2$s

en: New Template
vi: Mẫu mới

en: New page/post title.
vi: Tiêu đề trang/bài viết mới.

en: New position: { "after": "element_id" } or { "before": "element_id" }.
vi: Vị trí mới: { "after": "element_id" } hoặc { "before": "element_id" }.

en: New post status.
vi: Trạng thái bài viết mới.

en: New template type.
vi: Loại mẫu mới.

en: New value for the setting.
vi: Giá trị mới cho cài đặt.

en: Next
vi: Tiếp theo

en: No
vi: Không

en: No Comments
vi: Không có bình luận

en: No Templates found in Trash.
vi: Không tìm thấy mẫu nào trong Thùng rác.

en: No Templates found.
vi: Không tìm thấy mẫu nào.

en: No active Elementor Kit found.
vi: Không tìm thấy Bộ Elementor đang hoạt động.

en: No active Elementor kit found.
vi: Không tìm thấy bộ công cụ Elementor nào đang hoạt động.

en: No bloat - disable unused widgets with one click
vi: Không rườm rà - vô hiệu hóa các tiện ích không sử dụng chỉ với một cú nhấp chuột

en: No fields provided to update.
vi: Không có trường nào được cung cấp để cập nhật.

en: No post to duplicate has been supplied!
vi: Không có bài viết nào để sao chép!

en: No posts found.
vi: Không tìm thấy bài viết nào.

en: No products found.
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào.

en: No recent change is available to undo for this post. Try Elementor revision history.
vi: Không có thay đổi gần đây nào có sẵn để hoàn tác cho bài viết này. Thử lịch sử sửa đổi của Elementor.

en: No results found
vi: Không tìm thấy kết quả nào

en: No settings provided. This is a "%1$s" widget. Available setting keys: %2$s. Retry with the correct keys in the settings object.
vi: Không có cài đặt nào được cung cấp. Đây là một widget "%1$s". Các khóa cài đặt có sẵn: %2$s. Thử lại với các khóa chính xác trong đối tượng cài đặt.

en: Nonce validation failed
vi: Xác thực nonce không thành công

en: None
vi: Không có

en: Normal
vi: Bình thường

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Note: Changes will be applied on the frontend.
vi: Lưu ý: Các thay đổi sẽ được áp dụng trên giao diện người dùng.

en: Number
vi: Số

en: Number of results per page. Maximum 100.
vi: Số kết quả trên mỗi trang. Tối đa 100.

en: Off
vi: Tắt

en: Offset
vi: Độ lệch

en: On
vi: Bật

en: Onboarding
vi: Hướng dẫn

en: Onboarding Success
vi: Hướng dẫn thành công

en: Onboarding analytics saved.
vi: Phân tích onboarding đã được lưu.

en: Once the WP MCP Adapter plugin is active, this is how you connect your AI client.
vi: Khi plugin WP MCP Adapter hoạt động, đây là cách bạn kết nối khách hàng AI của mình.

en: One Comment
vi: Một nhận xét

en: Oops! Something went wrong. Please refresh the page and try again.
vi: Ôi! Có gì đó không đúng. Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: Opacity
vi: Độ mờ

en: Open Application Passwords
vi: Mở Mật khẩu Ứng dụng

en: Open Submenu
vi: Mở submenu

en: Option 1 (Recommended)
vi: Tùy chọn 1 (Được khuyến nghị)

en: Option 2
vi: Tùy chọn 2

en: Optional. Filter to a single widget slug.
vi: Tùy chọn. Lọc đến một slug widget duy nhất.

en: Order
vi: Thứ tự

en: Order By
vi: Sắp xếp theo

en: Organize content with switchable toggles that let visitors compare or explore easily.
vi: Tổ chức nội dung với các công tắc có thể chuyển đổi cho phép khách truy cập so sánh hoặc khám phá dễ dàng.

en: Other
vi: Khác

en: Overall Alignment
vi: Căn chỉnh tổng thể

en: Overline
vi: Gạch trên

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Padding
vi: Đệm

en: Page Title
vi: Tiêu đề trang

en: Page creation failed.
vi: Tạo trang thất bại.

en: Pages
vi: Trang

en: Parent Templates:
vi: Mẫu cha:

en: Parent element "%s" not found in template.
vi: Không tìm thấy phần tử cha "%s" trong mẫu.

en: Particle Backgrounds
vi: Nền Particle

en: Party Propz
vi: Đồ trang trí tiệc

en: Permission denied.
vi: Quyền bị từ chối.

en: Placeholder
vi: Văn Bản Thay Thế

en: Placeholder Color
vi: Màu Văn Bản Thay Thế

en: Please delete
vi: Vui lòng xóa

en: Please enter
vi: Vui lòng nhập

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ

en: Please tell us more about the feature.
vi: Vui lòng cho chúng tôi biết thêm về tính năng đó.

en: Please tell us more about what went wrong?
vi: Vui lòng cho chúng tôi biết thêm về những gì đã xảy ra sai?

en: Please tell us more details.
vi: Vui lòng cho chúng tôi biết thêm chi tiết.

en: Plugin Activated.
vi: Plugin đã được kích hoạt.

en: Plugin Description
vi: Mô tả Plugin

en: Plugin Info
vi: Thông tin Plugin

en: Plugin Installed
vi: Plugin đã được cài đặt

en: Plugin Name
vi: Tên Plugin

en: Plugin Short Name
vi: Tên Ngắn của Plugin

en: Plugin activation is disabled for you on this site.
vi: Việc kích hoạt plugin bị vô hiệu hóa cho bạn trên trang này.

en: Plugin installation failed. Please try again later.
vi: Cài đặt plugin không thành công. Vui lòng thử lại sau.

en: Plugin installation function not found.
vi: Chức năng cài đặt plugin không được tìm thấy.

en: Plugin installation is disabled for you on this site.
vi: Việc cài đặt plugin bị vô hiệu hóa cho bạn trên trang này.

en: Plugin slug is missing.
vi: Slug plugin bị thiếu.

en: Plugin version, health, and compatibility info
vi: Thông tin phiên bản plugin, tình trạng và khả năng tương thích

en: Plugin-level configuration.
vi: Cấu hình cấp plugin.

en: Plugins Details
vi: Chi tiết Plugin

en: Plugins list not found
vi: Danh sách plugin không tìm thấy

en: Plus Sign
vi: Dấu cộng

en: Popularity
vi: Độ Phổ Biến

en: Position
vi: Vị trí

en: Position is required.
vi: Vị trí là bắt buộc.

en: Post
vi: Bài viết

en: Post Duplicator Extension
vi: Mở rộng nhân bản bài viết

en: Post Info
vi: Thông tin bài viết

en: Post Layouts
vi: Bố cục bài viết

en: Post Skins
vi: Da Bài viết

en: Post creation failed, could not find original post.
vi: Tạo bài viết không thành công, không tìm thấy bài viết gốc.

en: Post is in the trash. Use pages/restore first.
vi: Bài viết đang ở trong thùng rác. Sử dụng pages/restore trước.

en: Post is not in the trash.
vi: Bài viết không có trong thùng rác.

en: Post not found.
vi: Không tìm thấy bài viết.

en: Post status.
vi: Trạng thái bài viết.

en: Post type "%s" is not supported by Elementor.
vi: Loại bài viết "%s" không được Elementor hỗ trợ.

en: Post type not supported for duplication.
vi: Loại bài viết không được hỗ trợ để sao chép.

en: Post type to create.
vi: Loại bài viết để tạo.

en: Posts
vi: Bài viết

en: Posts Per Page
vi: Bài viết mỗi trang

en: Power Extensions
vi: Mở rộng sức mạnh

en: Powerful, lightweight SEO plugin to manage search and social previews
vi: Plugin SEO mạnh mẽ, nhẹ để quản lý xem trước tìm kiếm và xã hội

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Present events, milestones, or stories in elegant horizontal or vertical timeline designs.
vi: Trình bày các sự kiện, cột mốc hoặc câu chuyện trong các thiết kế dòng thời gian ngang hoặc dọc thanh lịch.

en: Presets
vi: Cài Đặt Sẵn

en: Price
vi: Giá

en: Price Box
vi: Hộp Giá

en: Price List
vi: Danh sách Giá

en: Pricing Cards
vi: Thẻ giá

en: Pro Features
vi: Tính năng Pro

en: Pro Plugin Info
vi: Thông tin Plugin Pro

en: Products Per Page
vi: Sản Phẩm Mỗi Trang

en: Progress saved successfully.
vi: Tiến trình đã được lưu thành công.

en: Prompt copied! Paste it into your AI client.
vi: Lời nhắc đã được sao chép! Dán nó vào khách hàng AI của bạn.

en: Provide at least one of type or status to update.
vi: Cung cấp ít nhất một trong loại hoặc trạng thái để cập nhật.

en: Publishes or unpublishes (drafts) an Elementor page or post.
vi: Xuất bản hoặc không xuất bản (bản nháp) một trang hoặc bài viết Elementor.

en: Push
vi: Đẩy

en: Query
vi: Truy vấn

en: Quick Access
vi: Truy Cập Nhanh

en: Quick Feedback
vi: Phản hồi Nhanh

en: Quickly launch websites with 300+ professionally designed Elementor templates.
vi: Khởi chạy nhanh các trang web với hơn 300 mẫu Elementor được thiết kế chuyên nghiệp.

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Rank higher with effortless SEO optimization. SureRank offers a simple, clutter-free interface with lightweight code, minimal setup, clear meta and schema settings, and smart content optimization that actually makes sense, helping you grow your traffic easily.
vi: Xếp hạng cao hơn với tối ưu hóa SEO dễ dàng. SureRank cung cấp một giao diện đơn giản, không lộn xộn với mã nhẹ, thiết lập tối thiểu, cài đặt meta và schema rõ ràng, và tối ưu hóa nội dung thông minh thực sự có ý nghĩa, giúp bạn dễ dàng tăng trưởng lưu lượng truy cập.

en: Rate Us
vi: Đánh Giá Chúng Tôi

en: Rate our plugin
vi: Đánh giá plugin của chúng tôi

en: Rating
vi: Đánh Giá

en: Read
vi: Đọc

en: Read & write
vi: Đọc & ghi

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Read More Text
vi: Văn bản đọc thêm

en: Read More →
vi: Đọc thêm →

en: Read and update plugin configuration
vi: Đọc và cập nhật cấu hình plugin

en: Read the site's global colors, fonts, and spacing.
vi: Đọc màu sắc, phông chữ và khoảng cách toàn cầu của trang web.

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Read-only info: version, health, hooks.
vi: Thông tin chỉ đọc: phiên bản, tình trạng, hooks.

en: Reading Progress Bar
vi: Thanh tiến trình đọc

en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: Recommended Essentials
vi: Những điều cần thiết được khuyến nghị

en: Recommended plugins list not found
vi: Danh sách plugin được khuyến nghị không tìm thấy

en: Redirect To Self Link
vi: Chuyển hướng đến liên kết tự

en: Regenerate CSS
vi: Tái tạo CSS

en: Regenerated CSS for "%s".
vi: Đã tái tạo CSS cho "%s".

en: Regenerated all Elementor CSS files globally.
vi: Đã tái tạo tất cả các tệp CSS Elementor toàn cầu.

en: Register UAE AI tools with WordPress so they can be used by MCP clients (such as Claude, Cursor, and VS Code) and Elementor's Angie assistant. Disabled by default — enable this option to expose AI tools.
vi: Đăng ký công cụ AI UAE với WordPress để chúng có thể được sử dụng bởi các khách hàng MCP (như Claude, Cursor và VS Code) và trợ lý Angie của Elementor. Bị vô hiệu hóa theo mặc định - kích hoạt tùy chọn này để hiển thị công cụ AI.

en: Reliable support from experts when you need it
vi: Hỗ trợ đáng tin cậy từ các chuyên gia khi bạn cần

en: Remove Element
vi: Xóa Phần Tử

en: Remove UAE branding and customize the dashboard with your agency details.
vi: Xóa thương hiệu UAE và tùy chỉnh bảng điều khiển với thông tin đại lý của bạn.

en: Removed element %1$s from "%2$s".
vi: Đã xóa phần tử %1$s khỏi "%2$s".

en: Removes a widget or container from any Elementor post by element ID.
vi: Xóa một widget hoặc container khỏi bất kỳ bài viết Elementor nào bằng ID phần tử.

en: Render Template Shortcode
vi: Kích hoạt mã ngắn mẫu

en: Render admin page body.
vi: Hiển thị nội dung trang quản trị.

en: Render an HFE template shortcode and return its HTML output.
vi: Kích hoạt một mã ngắn mẫu HFE và trả về đầu ra HTML của nó.

en: Render template shortcodes
vi: Kết xuất mã ngắn mẫu

en: Replace
vi: Thay thế

en: Replace or Hide Logo
vi: Thay thế hoặc Ẩn Logo

en: Repositions an element within any Elementor post. Removes from current location and inserts at new position.
vi: Đặt lại vị trí của một phần tử trong bất kỳ bài viết Elementor nào. Loại bỏ khỏi vị trí hiện tại và chèn vào vị trí mới.

en: Request a Feature
vi: Yêu Cầu Tính Năng

en: Requires WordPress 6.8+
vi: Cần WordPress 6.8+

en: Reset to defaults
vi: Đặt lại về mặc định

en: Responsive
vi: Phản hồi

en: Responsive Support
vi: Hỗ trợ đáp ứng

en: Restore Page
vi: Khôi phục Trang

en: Restore Template from Trash
vi: Khôi phục mẫu từ thùng rác

en: Restores a trashed HFE template back to its previous status (typically draft).
vi: Khôi phục một mẫu HFE đã bị xóa về trạng thái trước đó (thường là nháp).

en: Restores a trashed page or post back to its previous status.
vi: Khôi phục một trang hoặc bài viết đã bị xóa về trạng thái trước đó.

en: Retina Image
vi: Hình ảnh Retina

en: Retina Logo
vi: Logo Retina

en: Returns a settings schema for widgets, sections, containers, or columns. Use before building layouts to discover available settings.
vi: Trả về một sơ đồ cài đặt cho các widget, phần, container hoặc cột. Sử dụng trước khi xây dựng bố cục để khám phá các cài đặt có sẵn.

en: Returns all active templates (header, footer, before-footer) in one call.
vi: Trả về tất cả các mẫu đang hoạt động (đầu trang, chân trang, trước chân trang) trong một lần gọi.

en: Returns current theme compatibility info and the full list of natively supported themes.
vi: Trả về thông tin tương thích chủ đề hiện tại và danh sách đầy đủ các chủ đề được hỗ trợ natively.

en: Returns full details for a specific template including type, display rules, and shortcode.
vi: Trả về đầy đủ chi tiết cho một mẫu cụ thể bao gồm loại, quy tắc hiển thị và mã ngắn.

en: Returns site-wide usage counts for HFE widgets across all Elementor content (pages, posts, and templates).
vi: Trả về số lượng sử dụng trên toàn trang cho các widget HFE trong tất cả nội dung Elementor (trang, bài viết và mẫu).

en: Returns the full Elementor element tree of any Elementor-enabled post -- containers, widgets, IDs, types, and setting keys.
vi: Trả về cây phần tử Elementor đầy đủ của bất kỳ bài viết nào được kích hoạt Elementor -- containers, widgets, IDs, types, và các khóa cài đặt.

en: Returns the site's global colors, fonts, and spacing from the active Elementor kit. ALWAYS call this before build-template or build-page to match the site's existing design.
vi: Trả về màu sắc, phông chữ và khoảng cách toàn cầu của trang web từ bộ công cụ Elementor đang hoạt động. LUÔN luôn gọi điều này trước khi build-template hoặc build-page để phù hợp với thiết kế hiện có của trang web.

en: Returns unified plugin info: version, health, templates, widgets, theme compatibility, extensions, and optionally hooks.
vi: Trả về thông tin plugin thống nhất: phiên bản, tình trạng, mẫu, widget, khả năng tương thích chủ đề, tiện ích mở rộng và tùy chọn các hook.

en: Reverted the last change on "%s".
vi: Đã hoàn tác thay đổi cuối cùng trên "%s".

en: Reverts the most recent AI builder change on a post by restoring the snapshot taken automatically just before that change. Keeps a single level of undo; for older versions use Elementor revision history.
vi: Khôi phục thay đổi gần đây nhất của AI builder trên một bài viết bằng cách khôi phục ảnh chụp nhanh được thực hiện tự động ngay trước thay đổi đó. Giữ một cấp độ hoàn tác; để các phiên bản cũ hơn, sử dụng lịch sử sửa đổi của Elementor.

en: Right
vi: Bên phải

en: Role slugs: logged-in, logged-out, administrator, editor, author, contributor, subscriber.
vi: Vai trò: đã đăng nhập, đã đăng xuất, quản trị viên, biên tập viên, tác giả, người đóng góp, người đăng ký.

en: Rollback
vi: Quay lại

en: Rollback to Previous Version
vi: Quay lại phiên bản trước

en: Rounded Corners
vi: Góc bo tròn

en: Row Gap
vi: Khoảng cách hàng

en: Row Spacing
vi: Khoảng cách hàng

en: SVG Animator
vi: Hoạt hình SVG

en: Save hours by cloning any page or post instantly with Post Duplicator - perfect for creating template variations.
vi: Tiết kiệm hàng giờ bằng cách nhân bản bất kỳ trang hoặc bài viết nào ngay lập tức với Post Duplicator - hoàn hảo cho việc tạo các biến thể mẫu.

en: Save hours by copying Elementor sections, widgets, or pages from one website to another no need to rebuild layouts from scratch.
vi: Tiết kiệm hàng giờ bằng cách sao chép các phần, widget hoặc trang Elementor từ trang web này sang trang web khác mà không cần xây dựng lại bố cục từ đầu.

en: Save time with ready-made design presets that give widgets a quick, professional look.
vi: Tiết kiệm thời gian với các cài đặt thiết kế sẵn có giúp widget có vẻ ngoài chuyên nghiệp nhanh chóng.

en: Scroll To Top Setting
vi: Cài đặt cuộn lên trên

en: Scroll to Top
vi: Cuộn lên đầu trang

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Box
vi: Hộp Tìm Kiếm

en: Search Page
vi: Trang tìm kiếm

en: Search Templates
vi: Tìm kiếm mẫu

en: Search abilities
vi: Tìm kiếm khả năng

en: Search abilities - e.g. template, widget, page …
vi: Tìm kiếm khả năng - ví dụ: mẫu, tiện ích, trang …

en: Search by title.
vi: Tìm kiếm theo tiêu đề.

en: Search pages / post / categories
vi: Tìm kiếm trang / bài viết / danh mục

en: Search results for:
vi: Kết quả tìm kiếm cho:

en: Search results for:
vi: Kết quả tìm kiếm cho:

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: Searching…
vi: Đang tìm kiếm…

en: Section "%s" not found in template.
vi: Không tìm thấy phần "%s" trong mẫu.

en: Section or container element ID to add column to.
vi: ID phần hoặc container để thêm cột vào.

en: Security check failed!
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công!

en: Security check failed.
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công.

en: See all UAE Pro Features
vi: Xem tất cả các Tính năng Pro của UAE

en: See what's available in the Pro version
vi: Xem những gì có sẵn trong phiên bản Pro

en: See which header/footer is active on any page
vi: Xem tiêu đề/chân trang nào đang hoạt động trên bất kỳ trang nào

en: Select
vi: Chọn

en: Select "All Pages" or choose specific post types. If "All Pages" is selected along with specific post types, the progress bar will appear on all pages.
vi: Chọn "Tất cả các trang" hoặc chọn các loại bài viết cụ thể. Nếu "Tất cả các trang" được chọn cùng với các loại bài viết cụ thể, thanh tiến trình sẽ xuất hiện trên tất cả các trang.

en: Select Icon
vi: Chọn biểu tượng

en: Select Option
vi: Chọn tùy chọn

en: Select Option to Add Theme Support
vi: Chọn Tùy chọn để Thêm Hỗ trợ Giao diện

en: Select Your Features
vi: Chọn các tính năng của bạn

en: Sell Products Effortlessly with SureCart!
vi: Bán Sản Phẩm Một Cách Dễ Dàng với SureCart!

en: Sell your products effortlessly with a modern, flexible eCommerce system. SureCart makes it easy to set up one-click checkout, manage subscriptions, recover abandoned carts, and collect secure payments, helping you launch and grow your online store confidently.
vi: Bán sản phẩm của bạn một cách dễ dàng với một hệ thống thương mại điện tử hiện đại, linh hoạt. SureCart giúp bạn dễ dàng thiết lập thanh toán một lần, quản lý đăng ký, phục hồi giỏ hàng bị bỏ rơi và thu thập thanh toán an toàn, giúp bạn tự tin khởi động và phát triển cửa hàng trực tuyến của mình.

en: Separator
vi: Dấu phân cách

en: Separator Type
vi: Loại dấu phân cách

en: Server & Connect
vi: Máy chủ & Kết nối

en: Server & connect
vi: Máy chủ & kết nối

en: Server off
vi: Máy chủ đã tắt

en: Set Theme Compatibility Method
vi: Đặt phương pháp tương thích chủ đề

en: Set Up Footer
vi: Thiết lập chân trang

en: Set Up Footer Template
vi: Thiết lập mẫu chân trang

en: Set Up Footer in less than 5 mins!
vi: Thiết lập chân trang trong chưa đầy 5 phút!

en: Set Up Header
vi: Thiết lập tiêu đề

en: Set Up Header Under 5 Mins!
vi: Thiết lập tiêu đề trong vòng 5 phút!

en: Set include/exclude locations and user role targeting for a template. Merges the old update and set-user-roles abilities.
vi: Đặt các vị trí bao gồm/loại trừ và nhắm mục tiêu vai trò người dùng cho một mẫu. Kết hợp khả năng cập nhật cũ và đặt vai trò người dùng.

en: Set offset value to 0 or greater to ensure the progress bar is visible.
vi: Đặt giá trị độ lệch thành 0 hoặc lớn hơn để đảm bảo thanh tiến trình hiển thị.

en: Setting "%s" is not in the allowed list.
vi: Cài đặt "%s" không có trong danh sách cho phép.

en: Setting key to update.
vi: Khóa cài đặt để cập nhật.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings saved successfully!
vi: Cài đặt đã được lưu thành công!

en: Settings saved.
vi: Cài đặt đã được lưu.

en: Setup required
vi: Cần thiết lập

en: Shape Divider
vi: Chia Tách Hình Dạng

en: Short Description
vi: Mô Tả Ngắn

en: Shortcode
vi: Mã ngắn

en: Shortcode strings and rendered HTML.
vi: Chuỗi mã ngắn và HTML đã được hiển thị.

en: Show
vi: Hiện

en: Show Add to Cart
vi: Hiển Thị Thêm Vào Giỏ Hàng

en: Show Author
vi: Hiển thị tác giả

en: Show Category
vi: Hiển Thị Danh Mục

en: Show Comments Count
vi: Hiển thị số lượng bình luận

en: Show Date
vi: Hiển thị ngày

en: Show Excerpt
vi: Hiển thị trích dẫn

en: Show Featured Image
vi: Hiển thị hình ảnh nổi bật

en: Show Help Links
vi: Hiển thị Liên kết Trợ giúp

en: Show Home
vi: Hiển thị trang chủ

en: Show Image
vi: Hiển Thị Hình Ảnh

en: Show Meta Data
vi: Hiển thị dữ liệu meta

en: Show Price
vi: Hiển Thị Giá

en: Show Rating
vi: Hiển Thị Đánh Giá

en: Show Read More
vi: Hiển thị đọc thêm

en: Show Short Description
vi: Hiển Thị Mô Tả Ngắn

en: Show Title
vi: Hiển thị tiêu đề

en: Show Total Price
vi: Hiển thị tổng giá

en: Show a quick mini cart with product previews and controls in a sleek dropdown.
vi: Hiển thị một giỏ hàng nhỏ nhanh chóng với các bản xem trước sản phẩm và điều khiển trong một menu thả xuống tinh tế.

en: Show author, dates, and reading time with customizable styles.
vi: Hiển thị tác giả, ngày tháng và thời gian đọc với các phong cách tùy chỉnh.

en: Show cart for seamless shopping experiences.
vi: Hiển thị giỏ hàng để có trải nghiệm mua sắm liền mạch.

en: Show your site’s name in a customizable style.
vi: Hiển thị tên trang web của bạn theo phong cách tùy chỉnh.

en: Showcase Dynamic Content with Posts
vi: Trưng bày nội dung động với bài viết

en: Showcase features, services, or highlights using eye-catching icons and text blocks.
vi: Trưng bày các tính năng, dịch vụ hoặc điểm nổi bật bằng các biểu tượng và khối văn bản bắt mắt.

en: Showcase images in beautiful grids, carousels, and masonry layouts with lightbox.
vi: Trưng bày hình ảnh trong các lưới đẹp, băng chuyền và bố cục gạch với lightbox.

en: Showcase multiple videos in engaging grid or carousel layouts with lightbox options.
vi: Trưng bày nhiều video trong các bố cục lưới hoặc băng chuyền hấp dẫn với tùy chọn lightbox.

en: Showcase product or service pricing with modern layouts that highlight value.
vi: Trưng bày giá sản phẩm hoặc dịch vụ với các bố cục hiện đại làm nổi bật giá trị.

en: Showcase services or menu items with stylish layouts that highlight details and pricing.
vi: Trưng bày các dịch vụ hoặc mục thực đơn với các bố cục phong cách làm nổi bật chi tiết và giá cả.

en: Sibling element "%s" not found in template.
vi: Không tìm thấy phần tử anh chị "%s" trong mẫu.

en: Simplify checkout with beautifully styled forms that match your brand identity.
vi: Đơn giản hóa quy trình thanh toán với các mẫu được thiết kế đẹp mắt phù hợp với bản sắc thương hiệu của bạn.

en: Site Logo
vi: Logo trang web

en: Site Tagline
vi: Khẩu hiệu trang web

en: Site Title
vi: Tiêu đề trang web

en: Site logo
vi: Logo trang web

en: Size
vi: Kích thước

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Skip & Deactivate
vi: Bỏ qua & Vô hiệu hóa

en: Skip to main content
vi: Bỏ qua nội dung chính

en: Slide
vi: Trượt

en: Slide Up
vi: Trượt lên

en: Small
vi: Nhỏ

en: Social
vi: Xã hội

en: Social Media Bundle
vi: Gói truyền thông xã hội

en: Social Share
vi: Chia sẻ Xã hội

en: Solid
vi: Chắc chắn

en: Sorry, you are not allowed to do this operation.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép thực hiện thao tác này.

en: Sorry, you are not authorized to perform this action.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép thực hiện hành động này.

en: Sorry, you cannot access this resource.
vi: Xin lỗi, bạn không thể truy cập tài nguyên này.

en: Source template post ID.
vi: ID bài viết mẫu nguồn.

en: Space
vi: Dấu cách

en: Space Between
vi: Khoảng cách giữa

en: Spacing
vi: Khoảng Cách

en: Spacing between Icon & Text
vi: Khoảng cách giữa biểu tượng & văn bản

en: Spacing between Items
vi: Khoảng cách giữa các mục

en: Special Features
vi: Tính năng đặc biệt

en: Special Pages
vi: Trang đặc biệt

en: Specific Pages / Posts / Taxonomies, etc.
vi: Các trang / bài viết / phân loại cụ thể, v.v.

en: Specific Target
vi: Mục tiêu cụ thể

en: Start
vi: Bắt đầu

en: Start Building Smarter
vi: Bắt đầu xây dựng thông minh hơn

en: Start creating headers, footers, or pages with UAE and take your website to the next level
vi: Bắt đầu tạo tiêu đề, chân trang hoặc trang với UAE và nâng cấp trang web của bạn lên một tầm cao mới

en: Starter Templates
vi: Mẫu khởi động

en: Starting Number
vi: Số bắt đầu

en: Status must be publish or draft.
vi: Trạng thái phải là công khai hoặc nháp.

en: Stay in the loop and help shape Ultimate Addons for Elementor! Get feature updates, and help us build a better Ultimate Addons for Elementor by sharing how you use the plugin.
vi: Giữ liên lạc và giúp định hình Ultimate Addons cho Elementor! Nhận cập nhật tính năng và giúp chúng tôi xây dựng một Ultimate Addons cho Elementor tốt hơn bằng cách chia sẻ cách bạn sử dụng plugin.

en: Sticky Header
vi: Đầu trang dính

en: Stop building your site from scratch. Use our professional templates for your stunning website. It is easy to customize and completely responsive. Explore hundreds of designs and bring your vision to life in no time.
vi: Ngừng xây dựng trang web của bạn từ đầu. Sử dụng các mẫu chuyên nghiệp của chúng tôi cho trang web tuyệt đẹp của bạn. Dễ dàng tùy chỉnh và hoàn toàn phản hồi. Khám phá hàng trăm thiết kế và biến tầm nhìn của bạn thành hiện thực trong thời gian ngắn.

en: Streamline your workflow, skip the repetitive tasks, and build modern, high-performance websites.
vi: Tối ưu hóa quy trình làm việc của bạn, bỏ qua các nhiệm vụ lặp đi lặp lại và xây dựng các trang web hiện đại, hiệu suất cao.

en: Stretch
vi: Kéo dài

en: Style
vi: Kiểu

en: Style and customize Contact Form 7 with advanced controls for seamless branding.
vi: Tạo kiểu và tùy chỉnh Form Liên hệ 7 với các điều khiển nâng cao để thương hiệu liền mạch.

en: Style and enhance Caldera Forms to fit your site.
vi: Tạo kiểu và nâng cao các biểu mẫu Caldera để phù hợp với trang web của bạn.

en: Style headings with unique typography, separators, and highlights to grab attention.
vi: Tạo kiểu cho các tiêu đề với kiểu chữ độc đáo, các đường phân cách và điểm nhấn để thu hút sự chú ý.

en: Submenu Animation
vi: Hoạt hình submenu

en: Submenu Icon
vi: Biểu tượng submenu

en: Submit
vi: Gửi

en: Submit & Deactivate
vi: Gửi & Vô hiệu hóa

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Super Charge Your Workflow
vi: Tăng tốc quy trình làm việc của bạn

en: Supercharge your pages with UAE's most popular content widgets for better engagement.
vi: Tăng cường các trang của bạn với các widget nội dung phổ biến nhất của UAE để có sự tương tác tốt hơn.

en: Table
vi: Bảng

en: Table of Contents
vi: Mục lục

en: Tablet (1025px >)
vi: Máy tính bảng (1025px >)

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Team Member
vi: Thành viên Nhóm

en: Template %1$s is already assigned to the location %2$s
vi: Mẫu %1$s đã được gán cho vị trí %2$s

en: Template has invalid Elementor data.
vi: Mẫu có dữ liệu Elementor không hợp lệ.

en: Template is not in trash.
vi: Mẫu không nằm trong thùng rác.

en: Template moved to trash.
vi: Mẫu đã được chuyển vào thùng rác.

en: Template not found or is not an HFE template.
vi: Mẫu không được tìm thấy hoặc không phải là mẫu HFE.

en: Template post ID to render.
vi: ID bài viết mẫu để kích hoạt.

en: Template post ID.
vi: ID bài viết mẫu.

en: Template restored from trash.
vi: Mẫu đã được khôi phục từ thùng rác.

en: Template title.
vi: Tiêu đề mẫu.

en: Template type.
vi: Loại mẫu.

en: Templates & Builder
vi: Mẫu & Trình xây dựng

en: Terms
vi: Điều khoản

en: Text
vi: Văn bản

en: Text Color
vi: Màu văn bản

en: Text Hover Color
vi: Màu khi di chuột lên văn bản

en: Thank you for your feedback
vi: Cảm ơn bạn đã phản hồi

en: Thanks a lot for your feedback! 😍
vi: Cảm ơn bạn rất nhiều vì phản hồi của bạn! 😍

en: Thanks for using Ultimate Addons! Got feedback or suggestions to make it even better? We’d love to hear from you.
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng Ultimate Addons! Có phản hồi hoặc đề xuất nào để làm cho nó tốt hơn không? Chúng tôi rất muốn nghe từ bạn.

en: The %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s plugin has stopped working because you are using an older version of %1$sElementor%2$s plugin.
vi: Plugin %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s đã ngừng hoạt động vì bạn đang sử dụng phiên bản cũ hơn của plugin %1$sElementor%2$s.

en: The %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s plugin requires %1$sElementor%2$s plugin installed & activated.
vi: Plugin %1$sUltimate Addons for Elementor%2$s yêu cầu plugin %1$sElementor%2$s được cài đặt và kích hoạt.

en: The Ultimate Addons for Elementor plugin needs compatibility with your current theme to work smoothly.<br/><br/>Following are two methods that enable theme support for the plugin.<br/><br/>Method 1 is selected by default and works fine with almost all themes. If you face any issue with the header or footer template, try choosing Method 2.
vi: Plugin Ultimate Addons for Elementor cần tương thích với giao diện hiện tại của bạn để hoạt động mượt mà.<br/><br/>Dưới đây là hai phương pháp cho phép hỗ trợ giao diện cho plugin.<br/><br/>Phương pháp 1 được chọn mặc định và hoạt động tốt với hầu hết tất cả các giao diện. Nếu bạn gặp bất kỳ vấn đề nào với mẫu tiêu đề hoặc chân trang, hãy thử chọn Phương pháp 2.

en: The new status: publish or draft.
vi: Trạng thái mới: xuất bản hoặc bản nháp.

en: The page or post ID to trash.
vi: ID của trang hoặc bài viết để đưa vào thùng rác.

en: The page or post ID to update.
vi: ID của trang hoặc bài viết để cập nhật.

en: The page or post ID.
vi: ID của trang hoặc bài viết.

en: The page or post title.
vi: Tiêu đề của trang hoặc bài viết.

en: The plugin isn't working properly.
vi: Plugin không hoạt động đúng cách.

en: The post, page, or HFE template ID to undo the last change on.
vi: ID bài viết, trang hoặc mẫu HFE để hoàn tác thay đổi cuối cùng.

en: The results could not be loaded.
vi: Không thể tải kết quả.

en: The same display setting is already exist in %s post/s.
vi: Cài đặt hiển thị giống nhau đã tồn tại trong %s bài viết.

en: The selected version is invalid. Please try a different version.
vi: Phiên bản đã chọn không hợp lệ. Vui lòng thử một phiên bản khác.

en: The template post ID to trash.
vi: ID bài viết mẫu để đưa vào thùng rác.

en: The template post ID.
vi: ID bài viết mẫu.

en: The trashed page or post ID to restore.
vi: ID của trang hoặc bài viết đã bị xóa để khôi phục.

en: The trashed template post ID to restore.
vi: ID bài viết mẫu đã bị xóa để khôi phục.

en: Theme
vi: Chủ đề

en: Theme Activated.
vi: Chủ đề đã được kích hoạt.

en: Theme Installed
vi: Chủ đề đã được cài đặt

en: Theme Support
vi: Hỗ Trợ Chủ Đề

en: Theme activation is disabled for you on this site.
vi: Việc kích hoạt chủ đề bị vô hiệu hóa cho bạn trên trang này.

en: Theme detection and compatibility settings
vi: Cài đặt phát hiện và tương thích chủ đề

en: Theme detection and fallback config.
vi: Phát hiện chủ đề và cấu hình dự phòng.

en: Theme installation failed. Please try again later.
vi: Cài đặt giao diện không thành công. Vui lòng thử lại sau.

en: Theme installation function not found.
vi: Chức năng cài đặt chủ đề không được tìm thấy.

en: Theme installation is disabled for you on this site.
vi: Việc cài đặt chủ đề bị vô hiệu hóa cho bạn trên trang này.

en: Theme slug is missing.
vi: Slug chủ đề bị thiếu.

en: These free plugins add essential features to your website and help speed up your workflow. Select the plugins you want to install.
vi: Những plugin miễn phí này thêm các tính năng thiết yếu cho trang web của bạn và giúp tăng tốc quy trình làm việc của bạn. Chọn các plugin bạn muốn cài đặt.

en: This field is required
vi: Trường này là bắt buộc

en: This is a temporary deactivation for testing.
vi: Đây là một lần vô hiệu hóa tạm thời để thử nghiệm.

en: This is the alignement of menu icon on selected responsive breakpoints.
vi: Đây là cách căn chỉnh biểu tượng menu trên các điểm ngắt phản hồi đã chọn.

en: This method hides your theme's header & footer template with CSS and displays custom templates from the plugin.
vi: Phương pháp này ẩn mẫu tiêu đề & chân trang của giao diện bạn bằng CSS và hiển thị các mẫu tùy chỉnh từ plugin.

en: This method replaces your theme's header (header.php) & footer (footer.php) template with plugin's custom templates.
vi: Phương pháp này thay thế mẫu tiêu đề (header.php) & chân trang (footer.php) của giao diện bạn bằng các mẫu tùy chỉnh của plugin.

en: This option hides your theme's header and footer using CSS and displays custom templates from the plugin. Use this if Option 1 causes layout issues.
vi: Tùy chọn này ẩn đầu và chân trang của giao diện của bạn bằng CSS và hiển thị các mẫu tùy chỉnh từ plugin. Sử dụng tùy chọn này nếu Tùy chọn 1 gây ra sự cố bố cục.

en: This option will automatically replace your theme's header and footer files with custom templates from the plugin. It works with most themes and is selected by default.
vi: Tùy chọn này sẽ tự động thay thế các tệp đầu và chân trang của giao diện của bạn bằng các mẫu tùy chỉnh từ plugin. Nó hoạt động với hầu hết các giao diện và được chọn mặc định.

en: This special offer is available only on this page and for limited time
vi: Ưu đãi đặc biệt này chỉ có trên trang này và trong thời gian có hạn

en: This widget requires %s.
vi: Widget này yêu cầu %s.

en: This widget requires WooCommerce to be installed and activated. %1$sInstall WooCommerce%2$s
vi: Widget này yêu cầu WooCommerce được cài đặt và kích hoạt. %1$sCài đặt WooCommerce%2$s

en: This will be applicable for all sites from the network.
vi: Điều này sẽ áp dụng cho tất cả các trang từ mạng lưới.

en: This will hide the items count until the cart is empty
vi: Điều này sẽ ẩn số lượng mục cho đến khi giỏ hàng trống

en: Thumbnail
vi: Hình Thu Nhỏ

en: Time
vi: Thời gian

en: Time Format
vi: Định dạng thời gian

en: Timeline
vi: Dòng thời gian

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title HTML Tag
vi: Thẻ HTML tiêu đề

en: Title Margin
vi: Khoảng cách tiêu đề

en: Title Tag
vi: Thẻ tiêu đề

en: Title for duplicate. Default: "Copy of {original}".
vi: Tiêu đề cho bản sao. Mặc định: "Bản sao của {original}".

en: To connect AI clients to your site, the
vi: Để kết nối khách hàng AI với trang web của bạn,

en: To ensure compatibility between the header/footer and your theme, please choose one of the following options to enable theme support:
vi: Để đảm bảo tính tương thích giữa đầu/chân trang và giao diện của bạn, vui lòng chọn một trong các tùy chọn sau để kích hoạt hỗ trợ giao diện:

en: Toggle %s
vi: Chuyển đổi %s

en: Toggle Extension
vi: Chuyển đổi tiện ích mở rộng

en: Toggle Scroll to Top / Progress Bar.
vi: Chuyển đổi cuộn lên đầu / Thanh tiến trình.

en: Toggle Scroll to Top and Reading Progress Bar
vi: Chuyển đổi Cuộn lên Trên và Thanh Tiến trình Đọc

en: Toggle all %s abilities
vi: Chuyển đổi tất cả %s khả năng

en: Top
vi: Trên cùng

en: Top Distance
vi: Khoảng cách trên

en: Transition Duration
vi: Thời Gian Chuyển Tiếp

en: True to enable, false to disable.
vi: Đúng để bật, sai để tắt.

en: Try clearing your cache or resetting permalinks (Settings > Permalinks > Save Changes).
vi: Hãy thử xóa bộ nhớ cache của bạn hoặc đặt lại các permalink (Cài đặt > Permalinks > Lưu thay đổi).

en: Turn on Angie Integration above to use it in the editor.
vi: Bật Tích hợp Angie ở trên để sử dụng nó trong trình chỉnh sửa.

en: Turn on Enable MCP Server above to expose the endpoint.
vi: Bật Kích hoạt Máy chủ MCP ở trên để hiển thị điểm cuối.

en: Twitter Feed
vi: Nguồn cấp Twitter

en: Type
vi: Loại

en: Type & Hit Enter
vi: Gõ & Nhấn Enter

en: Type must be one of: widget, section, container, column.
vi: Loại phải là một trong các loại: widget, section, container, column.

en: Type of Template
vi: Loại mẫu

en: Type of element to get schema for.
vi: Loại phần tử để lấy sơ đồ cho.

en: Typography
vi: Kiểu chữ

en: UAE Active Templates
vi: Mẫu hoạt động UAE

en: UAE Design System
vi: Hệ thống thiết kế UAE

en: UAE Display Rules
vi: Quy tắc hiển thị UAE

en: UAE Duplicator
vi: Bộ sao chép UAE

en: UAE Extension Management
vi: Quản lý Mở rộng UAE

en: UAE Learn Footer
vi: Chân Trang UAE Learn

en: UAE Learn Header
vi: Đầu Trang UAE Learn

en: UAE Learn Page
vi: Trang UAE Learn

en: UAE MCP Server
vi: Máy chủ MCP UAE

en: UAE Maintenance
vi: Bảo trì UAE

en: UAE Only
vi: Chỉ UAE

en: UAE Page Builder
vi: Trình tạo trang UAE

en: UAE Plugin Information
vi: Thông tin Plugin UAE

en: UAE Plugin Settings
vi: Cài đặt Plugin UAE

en: UAE Pro Features
vi: Tính năng Pro UAE

en: UAE Pro Features & Upgrade Info
vi: Tính năng Pro UAE & Thông tin Nâng cấp

en: UAE Pro adds %1$d+ premium widgets and upgrades 6 free widgets with advanced features. Upgrade at: %2$s
vi: UAE Pro thêm %1$d+ widget cao cấp và nâng cấp 6 widget miễn phí với các tính năng nâng cao. Nâng cấp tại: %2$s

en: UAE Pro includes Schema widgets like FAQ Schema and How-To Schema, helping your content rank higher.
vi: UAE Pro bao gồm các widget Schema như Schema FAQ và Schema Hướng dẫn, giúp nội dung của bạn xếp hạng cao hơn.

en: UAE Pro is already active on this site. All premium widgets and features are available.
vi: UAE Pro đã được kích hoạt trên trang này. Tất cả các widget và tính năng cao cấp đều có sẵn.

en: UAE Pro upgrade information and pricing
vi: Thông tin và giá cả nâng cấp UAE Pro

en: UAE Template Embedding
vi: Nhúng Mẫu UAE

en: UAE Template Management
vi: Quản lý Mẫu UAE

en: UAE Theme Compatibility
vi: Tính tương thích chủ đề UAE

en: UAE Widget Management
vi: Quản lý Widget UAE

en: UAE tools are available in Elementor’s in-browser AI.
vi: Công cụ UAE có sẵn trong AI trong trình duyệt của Elementor.

en: UAE's MCP endpoint is live. Wire it into your AI tool below.
vi: Điểm cuối MCP của UAE đang hoạt động. Kết nối nó với công cụ AI của bạn bên dưới.

en: Ultimate Addons for Elementor (UAE)
vi: Ultimate Addons cho Elementor (UAE)

en: Ultimate Addons for Elementor Lite <p>Rollback to Previous Version</p>
vi: Ultimate Addons for Elementor Lite <p>Quay lại phiên bản trước</p>

en: Ultimate Addons for Elementor Pro offers 50+ widgets and features!
vi: Ultimate Addons for Elementor Pro cung cấp hơn 50 tiện ích và tính năng!

en: Ultimate Addons is a powerful plugin allows you to create custom headers and footers with Elementor and display them in selected locations. You can also create custom Elementor blocks and place them anywhere on your website using a shortcode.
vi: Ultimate Addons là một plugin mạnh mẽ cho phép bạn tạo các tiêu đề và chân trang tùy chỉnh với Elementor và hiển thị chúng ở các vị trí đã chọn. Bạn cũng có thể tạo các khối Elementor tùy chỉnh và đặt chúng ở bất kỳ đâu trên trang web của bạn bằng cách sử dụng mã ngắn.

en: Ultimate Addons is a premium extension for Elementor...
vi: Ultimate Addons là một phần mở rộng cao cấp cho Elementor...

en: Ultimate Addons is ready to supercharge your Elementor workflow! Build faster, cleaner, and more creatively — with complete control over your site.
vi: Ultimate Addons đã sẵn sàng để tăng cường quy trình làm việc của bạn với Elementor! Xây dựng nhanh hơn, sạch hơn và sáng tạo hơn — với quyền kiểm soát hoàn toàn trang web của bạn.

en: Unable to save settings.
vi: Không thể lưu cài đặt.

en: Unauthorized.
vi: Không được phép.

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Underscore
vi: Dấu gạch dưới

en: Undo Last Builder Change
vi: Hoàn tác thay đổi cuối cùng của Builder

en: Unlock All Features
vi: Mở Khóa Tất Cả Tính Năng

en: Unlock My Surprise
vi: Mở khóa Bất ngờ của tôi

en: Unlock Pro Widgets
vi: Mở Khóa Widgets Pro

en: Unlock Ultimate Features
vi: Mở khóa các tính năng tối ưu

en: Unlock advanced addons to power up Elementor - smarter widgets, smoother workflows, and more creative freedom with UAE Pro.
vi: Mở khóa các addon nâng cao để tăng cường Elementor - các widget thông minh hơn, quy trình làm việc mượt mà hơn và tự do sáng tạo hơn với UAE Pro.

en: Unlock advanced widgets and features with UAE Pro
vi: Mở khóa các widget và tính năng nâng cao với UAE Pro

en: Unlock more design control, faster setup, and powerful customization so you can build a better website, effortlessly.
vi: Mở khóa nhiều quyền kiểm soát thiết kế hơn, thiết lập nhanh hơn và tùy chỉnh mạnh mẽ để bạn có thể xây dựng một trang web tốt hơn, dễ dàng hơn.

en: Update Display Rules
vi: Cập nhật quy tắc hiển thị

en: Update Elementor
vi: Cập nhật Elementor

en: Update Page Meta
vi: Cập nhật Meta Trang

en: Update Page Status
vi: Cập nhật Trạng thái Trang

en: Update Plugin Setting
vi: Cập nhật Cài đặt Plugin

en: Update Template
vi: Cập nhật mẫu

en: Update Widget Settings
vi: Cập nhật cài đặt Widget

en: Update a specific plugin setting. Only safe, non-sensitive settings are allowed.
vi: Cập nhật một cài đặt plugin cụ thể. Chỉ cho phép các cài đặt an toàn, không nhạy cảm.

en: Updated element %1$s in "%2$s".
vi: Đã cập nhật phần tử %1$s trong "%2$s".

en: Updates a template's type and/or status. Provide type, status, or both.
vi: Cập nhật loại và/hoặc trạng thái của một mẫu. Cung cấp loại, trạng thái hoặc cả hai.

en: Updates settings for an existing widget element in any Elementor post. Performs a partial merge -- only provided settings are changed.
vi: Cập nhật cài đặt cho một phần tử widget hiện có trong bất kỳ bài viết Elementor nào. Thực hiện một phép hợp nhất từng phần -- chỉ các cài đặt được cung cấp mới được thay đổi.

en: Updates title, page template, or featured image for an Elementor page or post.
vi: Cập nhật tiêu đề, mẫu trang hoặc hình ảnh nổi bật cho một trang hoặc bài viết Elementor.

en: Upgrade
vi: Nâng cấp

en: Upgrade Now
vi: Nâng cấp ngay

en: Upgrade notice dismissed.
vi: Thông báo nâng cấp đã bị bỏ qua.

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Upgrade your Basic Posts Widget
vi: Nâng cấp widget bài viết cơ bản của bạn

en: Upgrade your Cart widget
vi: Nâng cấp widget Giỏ hàng của bạn

en: Upgrade your Info Card widget
vi: Nâng cấp widget Thẻ thông tin của bạn

en: Upgrade your Navigation widget
vi: Nâng cấp widget điều hướng của bạn

en: Upgrade your Post Info widget
vi: Nâng cấp widget Thông tin Bài viết của bạn

en: Upgrade your Woo Products widget
vi: Nâng Cấp Widget Sản Phẩm Woo

en: Usage Tracking
vi: Theo dõi Sử dụng

en: Use Advanced Display Condition and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
vi: Sử dụng Điều kiện hiển thị nâng cao và các tính năng Pro khác để mở rộng bộ công cụ của bạn với nhiều kiểm soát và linh hoạt hơn.

en: Use Display Conditions to choose exactly where this template shows — entire site, specific pages, posts, or archives.
vi: Sử dụng điều kiện hiển thị để chọn chính xác nơi mẫu này hiển thị - toàn bộ trang web, các trang cụ thể, bài viết hoặc lưu trữ.

en: Use Particle Backgrounds and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
vi: Sử dụng Nền Particle và các tính năng Pro khác để mở rộng bộ công cụ của bạn với nhiều kiểm soát và linh hoạt hơn.

en: Use Party Propz and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
vi: Sử dụng Đồ trang trí tiệc và các tính năng Pro khác để mở rộng bộ công cụ của bạn với nhiều kiểm soát và linh hoạt hơn.

en: Use Sticky Header and other Pro features to extend your toolbox with more control and flexibility.
vi: Sử dụng Đầu trang dính và các tính năng Pro khác để mở rộng bộ công cụ của bạn với nhiều kiểm soát và linh hoạt hơn.

en: Use templates/delete for HFE templates.
vi: Sử dụng templates/delete cho các mẫu HFE.

en: Use the Elementor editor to customize your template according to your preferences using UAE widgets
vi: Sử dụng trình chỉnh sửa Elementor để tùy chỉnh mẫu của bạn theo sở thích của bạn bằng cách sử dụng các widget của UAE

en: Use the letters: %s
vi: Sử dụng các chữ cái: %s

en: Useful Resources
vi: Tài Nguyên Hữu Ích

en: User Portal / User Login
vi: Cổng thông tin Người dùng / Đăng nhập Người dùng

en: User Registration Form
vi: Mẫu Đăng ký Người dùng

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: Users
vi: Người dùng

en: Utilities
vi: Tiện ích

en: VIP Priority Support
vi: Hỗ Trợ Ưu Tiên VIP

en: Version
vi: Phiên Bản

en: Version Control
vi: Quản lý Phiên bản

en: Vertical
vi: Dọc

en: Vertical Alignment
vi: Căn chỉnh dọc

en: Vertical Padding
vi: Đệm dọc

en: Video Gallery
vi: Thư viện Video

en: View
vi: Xem

en: View All
vi: Xem tất cả

en: View Demo
vi: Xem Demo

en: View More Widgets
vi: Xem Thêm Widgets

en: View Plans
vi: Xem kế hoạch

en: View Template
vi: Xem mẫu

en: View Templates
vi: Xem Mẫu

en: Visit Site
vi: Truy cập trang web

en: Visit Website
vi: Truy cập trang web

en: Visually compare images with a draggable slider that highlights differences instantly.
vi: So sánh hình ảnh một cách trực quan với một thanh trượt có thể kéo để làm nổi bật sự khác biệt ngay lập tức.

en: WP MCP Adapter
vi: plugin WP MCP Adapter

en: Watch Video
vi: Xem Video

en: We have a special Reward just for you! 🎁
vi: Chúng tôi có một phần thưởng đặc biệt chỉ dành cho bạn! 🎁

en: We have a special reward just for you!
vi: Chúng tôi có một phần thưởng đặc biệt chỉ dành cho bạn!

en: We value your input. How can we improve your experience?
vi: Chúng tôi đánh giá cao ý kiến của bạn. Làm thế nào chúng tôi có thể cải thiện trải nghiệm của bạn?

en: Weight
vi: Trọng lượng

en: Welcome Music
vi: Nhạc Chào Mừng

en: Welcome to UAE
vi: Chào mừng đến với UAE

en: Welcome to Ultimate Addons for Elementor!
vi: Chào mừng đến với Ultimate Addons cho Elementor!

en: What You Can Do Next:
vi: Những gì bạn có thể làm tiếp theo:

en: What the user is trying to do or which feature they are asking about. This helps tailor the recommendation.
vi: Người dùng đang cố gắng làm gì hoặc tính năng nào họ đang hỏi. Điều này giúp điều chỉnh gợi ý.

en: What's New?
vi: Có gì mới?

en: When enabled, AI clients can create, edit, and delete templates, pages, and widget settings. When disabled, AI clients have read-only access to your data.
vi: Khi được kích hoạt, các khách hàng AI có thể tạo, chỉnh sửa và xóa các mẫu, trang và cài đặt widget. Khi bị vô hiệu hóa, các khách hàng AI chỉ có quyền truy cập đọc dữ liệu của bạn.

en: When true, includes the hooks list in the response.
vi: Khi đúng, bao gồm danh sách hook trong phản hồi.

en: Where and to whom templates appear.
vi: Nơi và ai sẽ thấy các mẫu.

en: Where to insert: "append" (default), "prepend", a number for index position (0=first, 1=second, etc.), or { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "container_id" }.
vi: Nơi chèn: "append" (mặc định), "prepend", một số cho vị trí chỉ mục (0=đầu tiên, 1=thứ hai, v.v.), hoặc { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "container_id" }.

en: Where to insert: "append" (default), "prepend", { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "element_id" } (for inner sections inside a column/container).
vi: Nơi để chèn: "append" (mặc định), "prepend", { "after": "element_id" }, { "before": "element_id" }, { "inside": "element_id" } (cho các phần bên trong một cột/container).

en: Whether to activate or deactivate all widgets.
vi: Có nên kích hoạt hoặc vô hiệu hóa tất cả các widget không.

en: Which settings tab to include. Defaults to "all" which returns content + style settings.
vi: Tab cài đặt nào để bao gồm. Mặc định là "tất cả" trả về nội dung + cài đặt kiểu.

en: Which templates render on a given page.
vi: Mẫu nào được hiển thị trên một trang nhất định.

en: White Label
vi: Nhãn trắng

en: White Label Available in UAE Pro
vi: Nhãn Trắng Có sẵn trong UAE Pro

en: White Label Option
vi: Tùy chọn Nhãn Trắng

en: Widget "%s" not found.
vi: Widget "%s" không được tìm thấy.

en: Widget activated.
vi: Widget đã được kích hoạt.

en: Widget deactivated.
vi: Widget đã bị vô hiệu hóa.

en: Widget slug to activate (e.g., site-logo, navigation-menu).
vi: Slug widget để kích hoạt (ví dụ: site-logo, navigation-menu).

en: Widget slug to deactivate.
vi: Slug widget để vô hiệu hóa.

en: Widget type "%s" is not in the allowed list.
vi: Loại widget "%s" không có trong danh sách cho phép.

en: Widget type "%s" is not recognized. Use builder/list-widget-types to see available types.
vi: Loại widget "%s" không được công nhận. Sử dụng builder/list-widget-types để xem các loại có sẵn.

en: Widget type "%s" is not recognized. Use template-builder/list-widget-types to see available types.
vi: Loại widget "%s" không được công nhận. Sử dụng template-builder/list-widget-types để xem các loại có sẵn.

en: Widget type "%s" not found in Elementor.
vi: Không tìm thấy loại widget "%s" trong Elementor.

en: Widget type is required.
vi: Loại widget là bắt buộc.

en: Widget type slug (e.g. "navigation-menu", "site-logo", "heading"). Use builder/list-widget-types to see available types.
vi: Slug loại widget (ví dụ: "navigation-menu", "site-logo", "heading"). Sử dụng builder/list-widget-types để xem các loại có sẵn.

en: Widget type slug (required when type=widget). E.g., "heading", "navigation-menu".
vi: Slug loại widget (bắt buộc khi type=widget). Ví dụ: "heading", "navigation-menu".

en: Widgets
vi: Tiện ích

en: Widgets / Features
vi: Widgets / Tính Năng

en: Widgets list not found
vi: Danh sách tiện ích không tìm thấy

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Woo - Add To Cart
vi: Woo - Thêm vào Giỏ Hàng

en: Woo - Categories
vi: Woo - Danh Mục

en: Woo - Checkout
vi: Woo - Thanh Toán

en: Woo - Mini Cart
vi: Woo - Giỏ Hàng Nhỏ

en: Woo - Products
vi: Woo - Sản Phẩm

en: Woo Products Grid
vi: Lưới sản phẩm Woo

en: Woo – Add to Cart
vi: Woo – Thêm vào Giỏ hàng

en: Woo – Categories
vi: Woo – Danh mục

en: Woo – Checkout
vi: Woo – Thanh toán

en: Woo – Mini Cart
vi: Woo – Giỏ hàng Mini

en: Woo – Product Grid
vi: Woo – Lưới sản phẩm

en: Woo – Products
vi: Woo – Sản phẩm

en: Woo – Thank You Page
vi: Woo – Trang Cảm ơn

en: WooCommerce Builder
vi: Trình tạo WooCommerce

en: WooCommerce Required
vi: Yêu Cầu WooCommerce

en: WooCommerce Shop Page
vi: Trang cửa hàng WooCommerce

en: WooCommerce Single
vi: WooCommerce Đơn Lẻ

en: WooCommerce Thumbnail
vi: Hình Thu Nhỏ WooCommerce

en: WooCommerce Widgets
vi: Widgets WooCommerce

en: WooCommerce is not installed or activated. Please install and activate WooCommerce to use this widget.
vi: WooCommerce chưa được cài đặt hoặc kích hoạt. Vui lòng cài đặt và kích hoạt WooCommerce để sử dụng widget này.

en: Write
vi: Viết

en: Yes
vi: Có

en: You are not allowed to delete this post.
vi: Bạn không được phép xóa bài viết này.

en: You are not allowed to edit this post.
vi: Bạn không được phép chỉnh sửa bài viết này.

en: You are not allowed to regenerate all Elementor CSS globally.
vi: Bạn không được phép tái tạo tất cả CSS Elementor toàn cầu.

en: You are not allowed to restore this post.
vi: Bạn không được phép khôi phục bài viết này.

en: You can change the author name and plugin details that are displayed in the WordPress backend.
vi: Bạn có thể thay đổi tên tác giả và chi tiết plugin được hiển thị trong backend của WordPress.

en: You can only select
vi: Bạn chỉ có thể chọn

en: You do not have permission to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập vào trang này.

en: You do not have permission to duplicate this post.
vi: Bạn không có quyền sao chép bài viết này.

en: You do not have permission to perform this action.
vi: Bạn không có quyền thực hiện hành động này.

en: You must be logged in to duplicate posts.
vi: Bạn phải đăng nhập để sao chép bài viết.

en: You're all set! 🚀
vi: Bạn đã sẵn sàng! 🚀

en: You've picked Pro features upgrade to start using them.
vi: Bạn đã chọn các tính năng Pro, nâng cấp để bắt đầu sử dụng chúng.

en: Your Email Address
vi: Địa chỉ email của bạn

en: Your Ultimate Elementor Addons to build modern Elementor Websites.
vi: Các Addons Elementor Tối ưu của bạn để xây dựng các trang web Elementor hiện đại.

en: Your details are submitted successfully.
vi: Thông tin của bạn đã được gửi thành công.

en: You’re All Set to Start Creating! 🚀
vi: Bạn đã sẵn sàng để bắt đầu sáng tạo! 🚀

en: Z Index
vi: Chỉ số Z

en: by
vi: bởi

en: character
vi: ký tự

en: go to Settings → Connectors → Add Connector, paste the endpoint URL, and use your WordPress username + Application Password.
vi: đi tới Cài đặt → Kết nối → Thêm Kết nối, dán URL điểm cuối và sử dụng tên người dùng WordPress + Mật khẩu Ứng dụng của bạn.

en: in the JSON with the password from Step 1.
vi: trong JSON bằng mật khẩu từ Bước 1.

en: inner section
vi: phần bên trong

en: item
vi: mục

en: on
vi: bật

en: or more characters
vi: hoặc nhiều ký tự hơn

en: plugin is required. Download the latest release from GitHub, upload it via Plugins > Add New > Upload Plugin, and activate.
vi: là cần thiết. Tải xuống phiên bản mới nhất từ GitHub, tải lên qua Plugins > Thêm Mới > Tải lên Plugin, và kích hoạt.

en: section
vi: phần

en: section_id is required.
vi: section_id là bắt buộc.

en: structure is not valid JSON. It must be a minified JSON array string.
vi: cấu trúc không phải là JSON hợp lệ. Nó phải là một chuỗi mảng JSON đã được nén.

en: structure must be a JSON array of section objects. Example: [{"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}]
vi: cấu trúc phải là một mảng JSON của các đối tượng phần. Ví dụ: [{"columns":[20,60,20],"children":[{"type":"widget","widget_type":"site-logo","settings":{}}]}]

en: widget_type is required when type=widget.
vi: widget_type là bắt buộc khi type=widget.
