BB-Plugin - en to vi_VN translation catalogue (619 entries)

en: "{message}" on line {line} of {file}.
vi_VN: "{message}" trên dòng {line} của {file}.

[ctx: %s is the preset hex color code.]
en: %s added to presets!
vi_VN: %s đã được thêm vào các thiết lập trước!

[ctx: %s is the preset hex color code.]
en: %s is already a saved preset.
vi_VN: %s đã là một thiết lập trước được lưu.

[ctx: %s stands for custom branded "Page Builder" name.]
en: %s Settings
vi_VN: Cài đặt %s

[ctx: %s stands for custom branded "Page Builder" name.]
en: Launch %s
vi_VN: Mở %s

[ctx: %s stands for form field label.]
en: Edit %s
vi_VN: Sửa %s

[ctx: %s stands for post/page title.]
en: Copy of %s
vi_VN: Bản sao %s

[ctx: %s stands for the module filename]
en: A module with the filename %s.php already exists! Please namespace your module filenames to ensure compatibility with Beaver Builder.
vi_VN: Đã tồn tại một môđun có tên tập tin %s.php! Hãy tạo vùng tên cho tên tập tin môđun của bạn để đảm bảo tương thích với Beaver Builder.

[ctx: %s stands for widget slug.]
en: %s no longer exists.
vi_VN: %s không còn tồn tại nữa.

en: 1 Column
vi_VN: 1 cột

en: 2 Columns
vi_VN: 2 cột

en: 3 Columns
vi_VN: 3 cột

en: 4 Columns
vi_VN: 4 cột

en: 5 Columns
vi_VN: 5 cột

en: 6 Columns
vi_VN: 6 cột

en: <a href="https://www.wpbeaverbuilder.com/go/bb-facebook" target="_blank">Join the Beaver Builder's Group on Facebook</a>
vi_VN: <a href="https://www.wpbeaverbuilder.com/go/bb-facebook" target="_blank">Gia nhập Nhóm Beaver Builder trên Facebook</a>

en: <a href="https://www.wpbeaverbuilder.com/go/bb-slack" target="_blank">Join the Beaver Builder's Group on Slack</a>
vi_VN: <a href="https://www.wpbeaverbuilder.com/go/bb-slack" target="_blank">Gia nhập Nhóm Beaver Builder trên Slack</a>

en: <strong>Note</strong>: These settings apply to all posts and pages.
vi_VN: <strong>Lưu ý</strong>: Các cài đặt này áp dụng cho tất cả các bài đăng và trang.

en: <strong>UPDATE UNAVAILABLE!</strong>
vi_VN: <strong>KHÔNG CÓ CẬP NHẬT!</strong>

en: A CSS and JavaScript file is dynamically generated and cached each time you create a new layout. Sometimes the cache needs to be refreshed when you migrate your site to another server or update to the latest version. If you are running into any issues, please try clearing the cache by clicking the button below.
vi_VN: Một tập tin CSS và JavaScript sẽ được tự động tạo ra và lưu trữ mỗi khi bạn tạo một bố cục mới. Đôi khi bộ nhớ đệm cần được làm mới khi bạn di chuyển trang web của mình sang một máy chủ khác hoặc cập nhật lên phiên bản mới nhất. Nếu bạn gặp phải bất kỳ sự cố nào, hãy thử xóa bộ nhớ đệm bằng cách nhấp vào nút bên dưới.

en: A WYSIWYG text editor.
vi_VN: Trình soạn thảo văn bản WYSIWYG.

en: A class that will be applied to this column's HTML. Must start with a letter and only contain dashes, underscores, letters or numbers. Separate multiple classes with spaces.
vi_VN: Một nhóm sẽ được áp dụng cho HTML của cột này. Phải bắt đầu bằng một chữ cái và chỉ chứa dấu gạch ngang, dấu gạch dưới, chữ hoặc số. Phân cách nhiều nhóm bằng dấu cách.

en: A class that will be applied to this module's HTML. Must start with a letter and only contain dashes, underscores, letters or numbers. Separate multiple classes with spaces.
vi_VN: Một nhóm sẽ được áp dụng cho HTML của môđun này. Phải bắt đầu bằng một chữ cái và chỉ chứa dấu gạch ngang, dấu gạch dưới, chữ hoặc số. Phân cách nhiều nhóm bằng dấu cách.

en: A class that will be applied to this row's HTML. Must start with a letter and only contain dashes, underscores, letters or numbers. Separate multiple classes with spaces.
vi_VN: Một nhóm sẽ được áp dụng cho HTML của hàng này. Phải bắt đầu bằng một chữ cái và chỉ chứa dấu gạch ngang, dấu gạch dưới, chữ hoặc số. Phân cách nhiều nhóm bằng dấu cách.

[ctx: A client account in Campaign Monitor.]
en: Client
vi_VN: Khách hàng

[ctx: A list of subscribers group from a Mailrelay account.]
en: Group
vi_VN: Nhóm

en: A photo that will be displayed if the video fails to load.
vi_VN: Một bức ảnh sẽ được hiển thị nếu không tải được video.

[ctx: A tag to add to contacts in Drip when they subscribe.]
en: Tags
vi_VN: Từ khóa

[ctx: A tag to add to contacts in Hatchbuck when they subscribe.]
en: Tag
vi_VN: Thẻ

en: A unique ID that will be applied to this column's HTML. Must start with a letter and only contain dashes, underscores, letters or numbers. No spaces.
vi_VN: Một ID duy nhất sẽ được áp dụng cho HTML của cột này. Phải bắt đầu bằng một chữ cái và chỉ chứa dấu gạch ngang, dấu gạch dưới, chữ hoặc số. Không dấu cách.

en: A unique ID that will be applied to this module's HTML. Must start with a letter and only contain dashes, underscores, letters or numbers. No spaces.
vi_VN: Một ID duy nhất sẽ được áp dụng cho HTML của môđun này. Phải bắt đầu bằng một chữ cái và chỉ chứa dấu gạch ngang, dấu gạch dưới, chữ hoặc số. Không dấu cách.

en: A unique ID that will be applied to this row's HTML. Must start with a letter and only contain dashes, underscores, letters or numbers. No spaces.
vi_VN: Một ID duy nhất sẽ được áp dụng cho HTML của hàng này. Phải bắt đầu bằng một chữ cái và chỉ chứa dấu gạch ngang, dấu gạch dưới, chữ hoặc số. Không dấu cách.

en: A video in the MP4 format to use as the background of this row. Most modern browsers support this format.
vi_VN: Một video định dạng MP4 để sử dụng làm nền cho hàng này. Hầu hết các trình duyệt hiện đại đều hỗ trợ định dạng này.

en: A video in the MP4 format. Most modern browsers support this format.
vi_VN: Một video ở định dạng MP4. Hầu hết các trình duyệt hiện đại đều hỗ trợ định dạng này.

en: A video in the WebM format to use as fallback. This format is required to support browsers such as FireFox and Opera.
vi_VN: Một video ở định dạng WebM để sử dụng làm video dự phòng. Cần phải sử dụng định dạng này để hỗ trợ các trình duyệt như FireFox và Opera.

en: A video in the WebM format to use as the background of this row. This format is required to support browsers such as FireFox and Opera.
vi_VN: Một video định dạng WebM để sử dụng làm nền cho hàng này. Định dạng này là cần thiết để hỗ trợ các trình duyệt như FireFox và Opera.

en: API Key
vi_VN: Mã API

en: API Token
vi_VN: Mã thông báo API

en: API URL
vi_VN: URL API

en: Access Key
vi_VN: Khóa truy cập

en: Access Token
vi_VN: Mã truy cập

en: Account
vi_VN: Tài khoản

en: Account ID
vi_VN: ID Tài khoản

en: Account Name
vi_VN: Tên tài khoản

[ctx: Account name for a third party service such as MailChimp.]
en: Error: An account with that name already exists.
vi_VN: Lỗi: Đã tồn tại tài khoản có tên như vậy.

[ctx: Account name for a third party service such as MailChimp.]
en: Error: Missing account name.
vi_VN: Lỗi: Thiếu tên tài khoản.

en: Active!
vi_VN: Hiện hoạt!

en: Add Account...
vi_VN: Thêm tài khoản...

en: Add Audio Files
vi_VN: Thêm tập tin âm thanh

en: Add Content
vi_VN: Thêm nội dung

en: Add More Content
vi_VN: Thêm nhiều nội dung hơn

en: Add Photos
vi_VN: Thêm ảnh

en: Add Rows
vi_VN: Thêm hàng

en: Add a color preset first.
vi_VN: Thêm một thiết lập màu trước.

en: Add multi-column rows, adjust spacing, add backgrounds and more by dragging and dropping row layouts onto the page.
vi_VN: Thêm các hàng đa cột, điều chỉnh khoảng giãn cách, thêm hình nền và nhiều hơn nữa bằng cách kéo và thả bố cục hàng lên trang.

en: Add new content by dragging and dropping modules or widgets into your row layouts or to create a new row layout.
vi_VN: Thêm nội dung mới bằng cách kéo và thả các môđun hoặc widget vào bố cục hàng của bạn hoặc để tạo một bố cục hàng mới.

[ctx: Add predefined value.]
en: - Add predefined -
vi_VN: - Thêm xác định trước -

en: Additional modules: Contact Form, Tabs, Slider, Pricing Table, Map, Blog Posts, Subscribe Form, Social Icons, and many more.
vi_VN: Các môđun bổ sung: Mẫu Liên hệ, Thẻ, Thanh trượt, Bảng giá, Bản đồ, Bài đăng Blog, Mẫu Đăng ký, Biểu tượng Xã hội, và nhiều hơn nữa.

en: Advanced
vi_VN: Nâng cao

en: Advanced Modules
vi_VN: Môđun nâng cao

en: Alignment
vi_VN: Canh lề

en: All rows will default to this width. You can override this and make a row full width in the settings for each row.
vi_VN: Tất cả các hàng sẽ mặc định theo chiều rộng này. Bạn có thể ghi đè lên và tạo chiều rộng đầy đủ cho hàng trong phần cài đặt của mỗi hàng.

en: Along with access to our expert support team, the premium versions of Beaver Builder are packed with more features to save you time and make building websites easier!
vi_VN: Cùng với quyền tiếp cận nhóm hỗ trợ chuyên môn của chúng tôi, các phiên bản đặc biệt của Beaver Builder được tích hợp nhiều tính năng để tiết kiệm thời gian của bạn và khiến cho việc dựng web dễ dàng hơn!

en: Always
vi_VN: Luôn luôn

[ctx: An email list from a third party provider.]
en: List
vi_VN: Danh sách

[ctx: An email list from third party provider.]
en: List
vi_VN: Danh sách

en: Animation
vi_VN: Hình động

[ctx: Animation style.]
en: Fade In
vi_VN: Tăng dần

[ctx: Animation style.]
en: None
vi_VN: Trống

[ctx: Animation style.]
en: Slide Down
vi_VN: Trượt xuống

[ctx: Animation style.]
en: Slide Left
vi_VN: Trượt sang trái

[ctx: Animation style.]
en: Slide Right
vi_VN: Trượt sang phải

[ctx: Animation style.]
en: Slide Up
vi_VN: Trượt lên

en: App ID
vi_VN: ID Ứng dụng

en: App Password
vi_VN: Mật khẩu Ứng dụng

en: Append New Layout
vi_VN: Gắn thêm bố cục mới

en: Are you sure you want to remove this account? Other modules that are connected to it will be affected.
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa tài khoản này không? Các môđun khác được kết nối với tài khoản này sẽ bị ảnh hưởng.

en: Are you sure?
vi_VN: Bạn có chắc chắn không?

en: Ascending
vi_VN: Tăng dần

en: Attachment
vi_VN: Tập tin đính kèm

en: Attachment will specify how the image reacts when scrolling a page. When scrolling is selected, the image will scroll with page scrolling. This is the default setting. Fixed will allow the image to scroll within the background if fill is selected in the scale setting.
vi_VN: Tập tin đính kèm sẽ xác định cách hình ảnh phản ứng khi cuộn một trang. Khi chọn cuộn trang, hình ảnh sẽ di chuyển cùng với trang cuộn. Đây là cài đặt mặc định. Cố định sẽ cho phép hình ảnh di chuyển bên trong nền nếu chọn lấp đầy trong phần cài đặt tỷ lệ.

en: Audio
vi_VN: Âm thanh

en: Audio File Selected
vi_VN: Đã chọn tập tin âm thanh

en: Audio Files Selected
vi_VN: Đã chọn các tập tin âm thanh

en: Audio Type
vi_VN: Kiểu âm thanh

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Authorization Code
vi_VN: Mã ủy quyền

en: Authors
vi_VN: Tác giả

en: Auto Play
vi_VN: Tự động phát

en: Background
vi_VN: Nền

en: Background Color
vi_VN: Màu nền

en: Background Overlay
vi_VN: Phủ nền sau

en: Background Parallax
vi_VN: Thị sai nền sau

en: Background Photo
vi_VN: Ảnh nền

en: Background Slideshow
vi_VN: Trình chiếu nền

en: Background Video
vi_VN: Video nền

[ctx: Background repeat.]
en: Horizontal
vi_VN: Ngang

[ctx: Background repeat.]
en: None
vi_VN: Trống

[ctx: Background repeat.]
en: Tile
vi_VN: Kiểu xếp ngói

[ctx: Background repeat.]
en: Vertical
vi_VN: Dọc

[ctx: Background scale.]
en: None
vi_VN: Trống

[ctx: Background type.]
en: Color
vi_VN: Màu sắc

[ctx: Background type.]
en: None
vi_VN: Trống

[ctx: Background type.]
en: Parallax
vi_VN: Thị sai

[ctx: Background type.]
en: Photo
vi_VN: Ảnh

[ctx: Background type.]
en: Slideshow
vi_VN: Trình chiếu

en: Bars
vi_VN: Quán bar

en: Basic Modules
vi_VN: Môđun cơ bản

en: Be sure to add your license key for access to updates and new features.
vi_VN: Đảm bảo thêm khóa giấy phép của bạn để truy cập các bản cập nhật và tính năng mới.

en: Beautiful pre-made layout templates.
vi_VN: Các mẫu bố cục dựng sẵn tuyệt đẹp.

en: Beaver Builder caught the following JavaScript error. If Beaver Builder is not functioning as expected the cause is most likely this error. Please help us by disabling all plugins and testing Beaver Builder while reactivating each to determine if the issue is related to a third party plugin.
vi_VN: Beaver Builder đã gặp phải lỗi JavaScript sau. Nếu Beaver Builder không hoạt động như mong đợi, nguyên nhân rất có thể là lỗi này. Vui lòng giúp chúng tôi bằng cách tắt tất cả các trình cắm và kiểm tra Beaver Builder khi kích hoạt lại từng trình cắm để xác định xem sự cố có liên quan đến một trình cắm của bên thứ ba hay không.

en: Below Photo
vi_VN: Phía dưới ảnh

en: Blinds
vi_VN: Màng chắn

en: Border
vi_VN: Viền

[ctx: Border type.]
en: Dashed
vi_VN: Gạch ngang

[ctx: Border type.]
en: Dotted
vi_VN: Dấu chấm

[ctx: Border type.]
en: Double
vi_VN: Kép

[ctx: Border type.]
en: None
vi_VN: Trống

[ctx: Border type.]
en: Solid
vi_VN: Đậm

en: Bottom
vi_VN: Phần cuối

en: Bottom Width
vi_VN: Chiều rộng Phía dưới

en: Build your own custom modules.
vi_VN: Dựng môđun tùy chỉnh riêng của bạn.

en: Buy Now <i class="fa fa-external-link-square"></i>
vi_VN: Mua ngay <i class="fa fa-external-link-square"></i>

en: CSS Class
vi_VN: Nhóm CSS

en: CSS Selector
vi_VN: Trình chọn CSS

en: Cache
vi_VN: Bộ nhớ đệm

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Caption
vi_VN: Chú thích

en: Center
vi_VN: Ở giữa

en: Center Bottom
vi_VN: Phía dưới Chính giữa

en: Center Top
vi_VN: Phía trên Chính giữa

en: Change Template
vi_VN: Thay đổi mẫu

en: Change Templates
vi_VN: Thay đổi mẫu

en: Check or uncheck modules below to enable or disable them.
vi_VN: Chọn hoặc bỏ chọn các môđun bên dưới để bật hoặc tắt môđun.

en: Choose a Template
vi_VN: Chọn một mẫu

en: Choose whether to show or hide this column at different device sizes.
vi_VN: Chọn ẩn hoặc hiện cột này với các kích cỡ thiết bị khác nhau.

en: Choose whether to show or hide this module at different device sizes.
vi_VN: Chọn ẩn hoặc hiện môđun này với các kích cỡ thiết bị khác nhau.

en: Choose whether to show or hide this row at different device sizes.
vi_VN: Chọn ẩn hoặc hiện hàng này với các kích cỡ thiết bị khác nhau.

en: Choose...
vi_VN: Chọn...

en: Choosing no will hide the default theme heading for the "Page" post type. You will also be required to enter some basic CSS for this to work if you choose no.
vi_VN: Chọn không sẽ làm ẩn tiêu đề của giao diện mặc định đối với loại bài đăng "Trang". Bạn cũng sẽ được yêu cầu nhập một CSS cơ bản để tiêu đề này hoạt động nếu chọn không.

en: Circle
vi_VN: Đường tròn

en: Class
vi_VN: Nhóm

en: Clear Cache
vi_VN: Xóa bộ nhớ đệm

en: Clicking the button below will uninstall the page builder plugin and delete all of the data associated with it. You can uninstall or deactivate the page builder from the plugins page instead if you do not wish to delete the data.
vi_VN: Nhấp vào nút bên dưới sẽ gỡ bỏ trình cắm của trình dựng trang và xóa toàn bộ dữ liệu liên kết với trình cắm. Thay vào đó, bạn có thể gỡ bỏ hoặc tắt trình dựng trang từ trang trình cắm nếu bạn không muốn xóa dữ liệu.

en: Color
vi_VN: Màu sắc

en: Color Picker
vi_VN: Trình chọn màu

en: Color Presets
vi_VN: Thiết lập màu trước

en: Colors
vi_VN: Màu sắc

en: Column
vi_VN: Cột

en: Column Settings
vi_VN: Cài đặt cột

en: Column Width
vi_VN: Chiều rộng cột

en: Come by and share a project, ask a question, or just say hi! For news about new features and updates, like our <a href="https://www.facebook.com/wpbeaverbuilder/" target="_blank">Facebook Page</a> or follow us <a href="https://twitter.com/beaverbuilder" target="_blank">on Twitter</a>.
vi_VN: Cùng nhau chia sẻ dự án, đặt câu hỏi, hoặc chỉ đơn giản là nói lời chào! Để biết tin tức về các bản cập nhật và tính năng mới, hãy nhấn nút thích <a href="https://www.facebook.com/wpbeaverbuilder/" target="_blank">Trang Facebook</a> của chúng tôi hoặc theo dõi chúng tôi <a href="https://twitter.com/beaverbuilder" target="_blank">trên Twitter</a>.

en: Come by the Beaver Builder Homepage to learn more about what our premium features can do for you!
vi_VN: Hãy ghé qua Trang chủ của Beaver Builder để tìm hiểu thêm về những gì mà các tính năng đặc biệt của chúng tôi có thể mang lại cho bạn!

en: Comment Count
vi_VN: Số nhận xét

en: Connect
vi_VN: Kết nối

[ctx: Connection data such as an API key.]
en: Error: Missing service data.
vi_VN: Lỗi: Thiếu dữ liệu dịch vụ.

en: Contact Support
vi_VN: Liên hệ với bộ phận hỗ trợ

en: Content Alignment
vi_VN: Căn chỉnh nội dung

en: Content Pages
vi_VN: Trang Nội dung

en: Content Width
vi_VN: Chiều rộng nội dung

en: Create Gallery
vi_VN: Tạo thư viện ảnh

en: Crop
vi_VN: Cắt

en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

en: Custom Medium Device Width
vi_VN: Chiều rộng tùy chỉnh trên thiết bị cỡ trung bình

en: Custom Small Device Width
vi_VN: Chiều rộng tùy chỉnh trên thiết bị cỡ nhỏ

en: Dark
vi_VN: Màu tối

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Date Last Modified
vi_VN: Ngày chỉnh sửa lần cuối

en: Deactivated!
vi_VN: Hủy kích hoạt!

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Default Page Heading
vi_VN: Tiêu đề trang mặc định

en: Default Row Content Width
vi_VN: Chiều rộng nội dung hàng mặc định

en: Default Row Width
vi_VN: Chiều rộng hàng mặc định

[ctx: Default user template category.]
en: Uncategorized
vi_VN: Chưa phân loại

en: Delay
vi_VN: Độ trễ

en: Delete Column
vi_VN: Xóa cột

en: Descending
vi_VN: Giảm dần

en: Discard Changes and Exit
vi_VN: Huỷ thay đổi và Thoát

en: Display
vi_VN: Hiển thị

en: Display a WordPress sidebar that has been registered by the current theme.
vi_VN: Hiển thị thanh bên WordPress đã được đăng ký theo giao diện hiện tại.

en: Display a WordPress widget.
vi_VN: Hiển thị widget WordPress.

en: Display raw HTML code.
vi_VN: Hiển thị mã HTML dạng thô

en: Do you really want to delete this column?
vi_VN: Bạn có thực sự muốn xóa cột này không?

en: Do you really want to delete this item?
vi_VN: Bạn có thực sự muốn xóa mục này không?

en: Do you really want to delete this module?
vi_VN: Bạn có thực sự muốn xóa môđun này không?

en: Do you really want to delete this row?
vi_VN: Bạn có thực sự muốn xóa hàng này không?

en: Do you really want to delete this template?
vi_VN: Bạn có thực sự muốn xóa mẫu này không?

en: Do you really want to discard these changes? All of your changes that are not published will be lost.
vi_VN: Bạn có thực sự muốn hủy những thay đổi này không? Tất cả những thay đổi chưa được xuất bản của bạn sẽ bị mất.

en: Done
vi_VN: Hoàn thành

en: Drop a row layout or module to get started!
vi_VN: Thả một môđun hoặc bố cục hàng để bắt đầu!

en: Duplicate
vi_VN: Sao chép

[ctx: Duplicate page/post action label.]
en: Duplicate Layout
vi_VN: Sao y bố cục

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit Column
vi_VN: Sửa cột

en: Edit Content
vi_VN: Chỉnh sửa nội dung

en: Edit Gallery
vi_VN: Chỉnh sửa thư viện ảnh

en: Edit Playlist
vi_VN: Chỉnh sửa danh sách phát

en: Email Address
vi_VN: Địa chỉ email

en: Embed
vi_VN: Nhúng

en: Enabled Modules
vi_VN: Môđun được kích hoạt

en: Enter License Key
vi_VN: Nhập khóa giấy phép

en: Enter a CSS selector for the default page heading to hide it.
vi_VN: Nhập trình chọn CSS cho tiêu đề trang mặc định để ẩn tiêu đề.

en: Enter a comma separated list of the post types you would like the builder to work with.
vi_VN: Nhập một danh sách có dấu phẩy phân cách các loại bài đăng mà bạn muốn trình dựng trang tương tác với.

en: Enter a post title to search.
vi_VN: Nhập một tiêu đề bài đăng để tìm kiếm.

en: Enter your <a%s>license key</a> to enable remote updates and support.
vi_VN: Nhập <a%s>khóa giấy phép</a> để bật chức năng cập nhật và hỗ trợ từ xa.

en: Equalize Column Heights
vi_VN: Chiều cao cột bằng nhau

en: Error! Could not unzip file.
vi_VN: Lỗi! Không thể giải nén tập tin.

en: Error! Please enter a date that is in the future.
vi_VN: Lỗi! Vui lòng nhập một ngày trong tương lai.

en: Error! Please enter a valid day.
vi_VN: Lỗi! Vui lòng nhập ngày hợp lệ.

en: Error! Please enter a valid month.
vi_VN: Lỗi! Vui lòng nhập tháng hợp lệ.

en: Error! Please enter a valid year.
vi_VN: Lỗi! Vui lòng nhập năm hợp lệ.

en: Error! Please upload an icon set from either Icomoon or Fontello.
vi_VN: Lỗi! Vui lòng tải lên một bộ biểu tượng từ Icomoon hoặc Fontello.

en: Error! You must have at least one icon set enabled.
vi_VN: Lỗi! Bạn phải có ít nhất một bộ biểu tượng được kích hoạt.

en: Error: Could not connect to Campayn. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể kết nối với Campayn. %s

en: Error: Could not connect to Constant Contact. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể kết nối với Constant Contact. %s

en: Error: Could not connect to Mailrelay. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể kết nối với Mailrelay. %s

en: Error: Could not connect to SendinBlue. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể kết nối với SendinBlue. %s

en: Error: Could not connect to Sendy. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể kết nối với Sendy. %s

en: Error: Could not connect to iContact. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể kết nối với iContact. %s

en: Error: Could not subscribe to SendinBlue. %s
vi_VN: Lỗi: Không thể đăng ký SendinBlue. %s

en: Error: Invalid API data.
vi_VN: Lỗi: Dữ liệu API không hợp lệ.

en: Error: Please check your API URL and API key.
vi_VN: Lỗi: Vui lòng kiểm tra URL API và khóa API.

en: Error: Please check your API key.
vi_VN: Lỗi: Vui lòng kiểm tra khóa API của bạn.

en: Error: Please check your API key. %s
vi_VN: Lỗi: Vui lòng kiểm tra khóa API của bạn. %s

en: Error: Please check your API token. %s
vi_VN: Lỗi: Vui lòng kiểm tra mã API của bạn. %s

en: Error: Please check your Account ID. %s
vi_VN: Lỗi: Vui lòng kiểm tra ID Tài khoản của bạn. %s

en: Error: Please enter a valid Authorization Code.
vi_VN: Lỗi: Vui lòng nhập Mã ủy quyền hợp lệ.

en: Error: You must provide a Host.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp tên Máy chủ.

en: Error: You must provide a app ID.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp ID ứng dụng.

en: Error: You must provide a app password.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp mật khẩu ứng dụng.

en: Error: You must provide a list ID.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp ID danh sách.

en: Error: You must provide a username.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp tên người dùng.

en: Error: You must provide an API URL.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp một URL API.

en: Error: You must provide an API key.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp khóa API.

en: Error: You must provide an API token.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp mã API.

en: Error: You must provide an Access Key.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp Khóa truy cập.

en: Error: You must provide an Account ID.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp ID Tài khoản.

en: Error: You must provide an Authorization Code.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp Mã ủy quyền.

en: Error: You must provide an access token.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp mã truy cập.

en: Error: You must provide an app ID.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp ID ứng dụng.

en: Error: You must provide an email address.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp một địa chỉ email.

en: Error: You must provide your Sendy installation URL.
vi_VN: Lỗi: Bạn phải cung cấp URL cài đặt Sendy của bạn.

en: Example: page, post, product
vi_VN: Ví dụ: trang, bài đăng, sản phẩm

en: Expert support from our world-class support team.
vi_VN: Hỗ trợ chuyên môn từ nhóm hỗ trợ đẳng cấp thế giới của chúng tôi.

en: Fade
vi_VN: Mờ dần

en: Fallback Photo
vi_VN: Ảnh dự phòng

en: Fast
vi_VN: Nhanh

en: Feed URL
vi_VN: URL nguồn cấp

[ctx: Field name to add.]
en: Add %s
vi_VN: Thêm %s

en: Fill
vi_VN: Lấp đầy

en: Filter
vi_VN: Lọc

en: Fit
vi_VN: Vừa khít

en: Fixed
vi_VN: Cố định

en: For more time-saving features and access to our expert support team, <a href="%s" target="_blank">upgrade today</a>.
vi_VN: Để có thêm các tính năng tiết kiệm thời gian và tiếp cận với đội ngũ hỗ trợ chuyên nghiệp của chúng tôi, <a href="%s" target="_blank">hãy nâng cấp ngay hôm nay</a>.

en: For multiple tags, separate with comma.
vi_VN: Để nhập nhiều thẻ, phân cách bằng dấu phẩy.

en: Found in your Sendy application under Settings.
vi_VN: Được tìm thấy trong ứng dụng Sendy bên dưới phần Cài đặt.

en: Full Height
vi_VN: Chiều cao tối đa

en: Full Size
vi_VN: Kích cỡ đầy đủ

en: Full Width
vi_VN: Chiều rộng đầy đủ

en: Full height rows fill the height of the browser window.
vi_VN: Các hàng có chiều cao tối đa sẽ lấp đầy vào chiều cao của cửa sổ trình duyệt.

en: Full width content spans the width of the page from edge to edge. Fixed content is no wider than the Row Max Width set in the Global Settings.
vi_VN: Nội dung có chiều rộng đầy đủ sẽ kéo giãn chiều rộng của trang giữa các cạnh. Nội dung cố định không rộng hơn chiều rộng tối đa của hàng được thiết lập trong Cài đặt chung.

en: Full width rows span the width of the page from edge to edge. Fixed rows are no wider than the Row Max Width set in the Global Settings.
vi_VN: Các hàng có chiều rộng đầy đủ sẽ kéo giãn chiều rộng của trang giữa các cạnh. Các hàng cố định không rộng hơn chiều rộng tối đa của hàng được thiết lập trong Cài đặt chung.

en: General
vi_VN: Chung

[ctx: General settings form field label. Intended meaning: "Enable auto spacing for responsive layouts?"]
en: Enable Auto Spacing
vi_VN: Cho phép giãn cách tự động

[ctx: General settings form field label. Intended meaning: "Responsive layout enabled?"]
en: Enabled
vi_VN: Bật

[ctx: General settings form field label. Intended meaning: "Show page heading?"]
en: Show
vi_VN: Hiển thị

en: Get Help
vi_VN: Nhận trợ giúp

en: Get More Features
vi_VN: Nhận thêm tính năng

en: Get Started
vi_VN: Bắt đầu

en: Get started by choosing a layout template to customize, or build a page from scratch by selecting the blank layout template.
vi_VN: Bắt đầu bằng cách chọn một mẫu bố cục để tùy chỉnh, hoặc dựng một trang từ đầu bằng cách chọn mẫu bố cục trống.

en: Getting Started - Building your first page.
vi_VN: Bắt đầu - Xây dựng trang đầu tiên của bạn.

en: Getting Started Video
vi_VN: Video Bắt đầu

en: Global Settings
vi_VN: Cài đặt chung

en: Heading Color
vi_VN: Màu tiêu đề

en: Height
vi_VN: Cao

en: Helpful Tools
vi_VN: Các công cụ hữu ích

en: Host
vi_VN: Máy chủ

[ctx: How many posts to skip.]
en: Offset
vi_VN: Khoảng chừa trống

en: Icons
vi_VN: Biểu tượng

en: If you can't find an answer, consider upgrading to a premium version of Beaver Builder. Our expert support team is waiting to answer your questions and help you build your website. <a href="%s" target="_blank">Learn More</a>.
vi_VN: Nếu bạn không thể tìm thấy câu trả lời, hãy xem xét nâng cấp lên phiên bản đặc biệt của Beaver Builder. Đội ngũ hỗ trợ chuyên nghiệp của chúng tôi sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn và giúp bạn xây dựng trang web của mình. <a href="%s" target="_blank">Tìm hiểu thêm</a>.

[ctx: Image size.]
en: Full Size
vi_VN: Kích cỡ Đầy đủ

[ctx: Image size.]
en: Large
vi_VN: Lớn

[ctx: Image size.]
en: Medium
vi_VN: Phương tiện

[ctx: Image size.]
en: Thumbnail
vi_VN: Hình thu nhỏ

en: Import <strong>posts, pages, comments, custom fields, categories, and tags</strong> from a WordPress export file.
vi_VN: Nhập <strong>các bài đăng, trang, nhận xét, trường tùy chỉnh, hạng mục, và thẻ</strong> từ một tập tin xuất ra của WordPress.

en: Insert
vi_VN: Chèn

en: Installation URL
vi_VN: URL Cài đặt

en: Join the Community
vi_VN: Tham gia Cộng đồng

en: Landing Pages
vi_VN: Trang đích

en: Landscape
vi_VN: Phong cành

en: Large
vi_VN: Lớn

en: Large &amp; Medium Devices Only
vi_VN: Chỉ thiết bị cỡ lớn &amp; trung bình

en: Large Devices Only
vi_VN: Chỉ thiết bị cỡ lớn

en: Launch Page Builder
vi_VN: Khởi chạy Trình dựng trang

en: Layout CSS / Javascript
vi_VN: CSS Bố cục / Javascript

en: Layout Templates
vi_VN: Mẫu bố cục

en: Learn More
vi_VN: Tìm hiểu thêm

en: Left
vi_VN: Trái

en: Left &amp; Right Sidebar
vi_VN: Thanh bên trái &amp; phải

en: Left Bottom
vi_VN: Phía dưới Bên trái

en: Left Center
vi_VN: Chính giữa Bên trái

en: Left Sidebar
vi_VN: Thanh bên trái

en: Left Top
vi_VN: Phía trên Bên trái

en: Left Width
vi_VN: Chiều rộng Bên trái

en: Let's Get Building!
vi_VN: Hãy cùng dựng trang!

en: License
vi_VN: Giấy phép

en: License key saved!
vi_VN: Đã lưu khóa giấy phép!

en: Light
vi_VN: Ánh sáng

en: Lightbox
vi_VN: Hộp đèn

en: Link
vi_VN: Liên kết

en: Link Color
vi_VN: Màu liên kết

en: Link Hover Color
vi_VN: Màu sắc trên Liên kết

en: Link Target
vi_VN: Đích liên kết

en: Link Type
vi_VN: Kiểu liên kết

en: Link URL
vi_VN: URL liên kết

en: Link type applies to how the image should be linked on click. You can choose a specific URL, the individual photo or a separate page with the photo.
vi_VN: Kiểu liên kết được áp dụng cho cách liên kết ảnh khi nhấp chuột. Bạn có thể chọn một URL cụ thể, ảnh cá nhân hoặc một trang riêng biệt kèm theo ảnh.

[ctx: Link type.]
en: None
vi_VN: Trống

en: List ID
vi_VN: ID Danh sách

en: Locked
vi_VN: Khóa

en: Logged In User
vi_VN: Người dùng đã đăng nhập

en: Logged Out User
vi_VN: Người dùng đã đăng xuất

en: Loop
vi_VN: Lặp

[ctx: MailChimp list group.]
en: Groups
vi_VN: Các nhóm

en: Manage Templates
vi_VN: Quản lý mẫu

en: Margins
vi_VN: Lề

en: Max Width
vi_VN: Chiều rộng tối đa

en: Media Library
vi_VN: Thư viện truyền thông

en: Medium
vi_VN: Phương tiện

en: Medium &amp; Small Devices Only
vi_VN: Chỉ thiết bị cỡ trung bình &amp; nhỏ

en: Medium Device Breakpoint
vi_VN: Điểm ngắt của thiết bị cỡ trung bình

en: Medium Device Width
vi_VN: Chiều rộng trên thiết bị cỡ trung bình

en: Medium Devices Only
vi_VN: Chỉ thiết bị cỡ trung bình

en: Menu Order
vi_VN: Trình tự menu

en: Module
vi_VN: Môđun

en: Module Saved!
vi_VN: Đã lưu môđun!

en: Modules
vi_VN: Môđun

en: Move
vi_VN: Di chuyển

en: Move your mouse over rows, columns or modules to edit and interact with them.
vi_VN: Di chuột qua các hàng, cột hoặc môđun để chỉnh sửa và tương tác.

en: NOTE:
vi_VN: LƯU Ý:

en: NOTE: Not all custom post types may be supported.
vi_VN: LƯU Ý: Không phải tất cả các loại bài đăng tùy chỉnh đều có thể được hỗ trợ.

en: Name
vi_VN: Tên

en: Need Some Help?
vi_VN: Cần trợ giúp?

en: Never
vi_VN: Chưa bao giờ

en: New Column
vi_VN: Cột mới

en: New Row
vi_VN: Hàng mới

en: New Window
vi_VN: Cửa sổ mới

en: Next
vi_VN: Tiếp theo

en: No
vi_VN: Không

en: No Group
vi_VN: Không có nhóm nào

en: No Thanks
vi_VN: Không, cảm ơn

en: No results found.
vi_VN: Kết quả không tìm được.

en: No saved modules found.
vi_VN: Không tìm thấy môđun nào được lưu.

en: No saved rows found.
vi_VN: Không tìm thấy hàng nào được lưu.

en: Not Active!
vi_VN: Không hoạt động!

en: Now that you know the basics, you're ready to start building! If at any time you need help, click the help icon in the upper right corner to access the help menu. Happy building!
vi_VN: Bây giờ bạn đã biết những điều cơ bản, bạn đã sẵn sàng để bắt đầu dựng trang! Nếu bất cứ lúc nào bạn cần sự giúp đỡ, hãy nhấp vào biểu tượng trợ giúp ở góc trên bên phải để truy cập menu trợ giúp. Chúc bạn dựng trang vui vẻ!

en: On Hover
vi_VN: Hiệu ứng nổi

en: Once you're finished, click the Done button to publish your changes, save a draft or revert back to the last published state.
vi_VN: Khi hoàn tất, nhấp vào nút Xong để xuất bản những thay đổi của bạn, lưu nháp hoặc quay trở lại trạng thái xuất bản cuối cùng.

en: Opacity
vi_VN: Độ mờ đục

en: Optional. Set the <a%s>capability</a> required for users to view this column.
vi_VN: Tùy chọn. Thiết lập <a%s>khả năng</a> cần thiết cho người dùng để xem cột này.

en: Optional. Set the <a%s>capability</a> required for users to view this module.
vi_VN: Tùy chọn. Thiết lập <a%s>khả năng</a> cần thiết cho người dùng để xem môđun này.

en: Optional. Set the <a%s>capability</a> required for users to view this row.
vi_VN: Tùy chọn. Thiết lập <a%s>khả năng</a> cần thiết cho người dùng để xem hàng này.

en: Order
vi_VN: Đơn hàng

en: Order By
vi_VN: Thứ tự theo

en: Other Modules
vi_VN: Môđun khác

en: Overlay Color
vi_VN: Màu phủ

en: Overlay Opacity
vi_VN: Độ mờ lớp phủ

en: Override network settings?
vi_VN: Ghi đè cài đặt mạng?

en: Padding
vi_VN: Đệm

en: Page Builder
vi_VN: Trình dựng trang

en: Page Builder activated! <a%s>Click here</a> to enable remote updates.
vi_VN: Đã kích hoạt Trình dựng trang! <a%s>Nhấp vào đây</a> để kích hoạt cập nhật từ xa.

en: Page Builder activated! <a%s>Click here</a> to get started.
vi_VN: Đã kích hoạt Trình dựng trang! <a%s>Nhấp vào đây</a> để bắt đầu.

en: Pages → Add New
vi_VN: Trang → Thêm Mới

en: Panorama
vi_VN: Toàn cânh

en: Paste color here...
vi_VN: Dán ảnh ở đây...

en: Photo
vi_VN: Ảnh

[ctx: Photo Crop.]
en: None
vi_VN: Trống

en: Photo File
vi_VN: Tập tin ảnh

en: Photo Page
vi_VN: Trang Ảnh

en: Photo Selected
vi_VN: Ảnh được chọn

en: Photo Source
vi_VN: Nguồn ảnh

en: Photo URL
vi_VN: URL ảnh

en: Photos
vi_VN: Ảnh

en: Photos Selected
vi_VN: Các ảnh được chọn

en: Please Wait...
vi_VN: Vui lòng đợi...

en: Please connect an account before saving.
vi_VN: Vui lòng kết nối một tài khoản trước khi lưu.

en: Please enter a color first.
vi_VN: Vui lòng nhập màu trước.

en: Please enter at least one tag before saving.
vi_VN: Vui lòng nhập ít nhất một thẻ trước khi lưu.

en: Please register this website with AWeber to get your Authorization Code. <a%s>Register Now</a>
vi_VN: Vui lòng đăng ký website này với AWeber để nhận Mã ủy quyền. <a%s>Đăng ký ngay</a>

en: Please select a list before saving.
vi_VN: Vui lòng chọn một danh sách trước khi lưu.

en: Please select an account before saving.
vi_VN: Vui lòng chọn một tài khoản trước khi lưu.

en: Please select either a background layout or content layout before submitting.
vi_VN: Vui lòng chọn một bố cục nền hoặc bố cục nội dung trước khi gửi.

en: Please subscribe to enable automatic updates for this plugin.
vi_VN: Vui lòng đăng ký để kích hoạt tính năng tự động cập nhật cho trình cắm này.

en: Please type "uninstall" in the box below to confirm that you really want to uninstall the page builder and all of its data.
vi_VN: Vui lòng nhập "gỡ bỏ" vào ô dưới đây để xác nhận rằng bạn thực sự muốn gỡ bỏ trình dựng trang và toàn bộ dữ liệu của nó.

[ctx: Plugin action link label.]
en: Upgrade
vi_VN: Nâng cấp

[ctx: Plugin setup page: Modules.]
en: All
vi_VN: Tất cả

en: Portrait
vi_VN: Chân dung

en: Position
vi_VN: Vị trí

en: Position will tell the image where it should sit in the background.
vi_VN: Vị trí sẽ cho biết hình ảnh sẽ nằm ở đâu trên nền sau.

en: Post Type
vi_VN: Loại bài đăng

en: Post Types
vi_VN: Loại bài đăng

en: Premium Features
vi_VN: Các Tính năng Đặc biệt

en: Publish Changes
vi_VN: Xuất bản những thay đổi

en: Publish Your Changes
vi_VN: Xuất bản những thay đổi của bạn

en: Pull images from the WordPress media library or a gallery on your SmugMug site by inserting the RSS feed URL from SmugMug. The RSS feed URL can be accessed by using the get a link function in your SmugMug gallery.
vi_VN: Kéo hình ảnh từ thư viện truyền thông của WordPress hoặc một thư viện ảnh trên trang SmugMug của bạn bằng cách chèn URL nguồn cấp RSS từ SmugMug. Có thể truy cập URL nguồn cấp RSS bằng cách sử dụng chức năng nhận một liên kết trong thư viện SmugMug của bạn.

en: Random
vi_VN: Ngẫu nhiên

en: Random Bars
vi_VN: Thanh ngẫu nhiên

en: Random Boxes
vi_VN: Ô ngẫu nhiên

en: Randomize Photos
vi_VN: Chọn ảnh ngẫu nhiên

en: Ready to start building? Add a new page and jump into Beaver Builder by clicking the Page Builder tab shown on the image.
vi_VN: Sẵn sàng để bắt đầu? Thêm một trang mới và vào ngay Beaver Builder bằng cách nhấp vào thẻ Trình dựng Trang được hiển thị trên hình ảnh.

en: Regular
vi_VN: Thông thường

en: Remove
vi_VN: Xoá

en: Remove Account
vi_VN: Xóa tài khoản

en: Render a WordPress audio shortcode.
vi_VN: Hiển thị mã ngắn dạng âm thanh của WordPress.

en: Render a WordPress or embedable video.
vi_VN: Hiển thị một video WordPress hoặc có thể nhúng được.

en: Repeat
vi_VN: Lặp lại

en: Repeat applies to how the image should display in the background. Choosing none will display the image as uploaded. Tile will repeat the image as many times as needed to fill the background horizontally and vertically. You can also specify the image to only repeat horizontally or vertically.
vi_VN: Lặp lại sẽ áp dụng cho cách thức hiển thị hình ảnh trên nền sau. Lựa chọn không sẽ hiển thị hình ảnh như được tải lên. Kiểu xếp ngói sẽ lặp lại hình ảnh nhiều lần cần thiết để lấp đầy phần nền theo chiều ngang và chiều dọc. Bạn cũng có thể chỉ định chỉ lặp lại hình ảnh theo chiều ngang hoặc theo chiều dọc.

en: Replace
vi_VN: Thay thế

en: Replace Existing Layout
vi_VN: Thay bố cục hiện tại

en: Replace Video
vi_VN: Thay thế video

en: Reset Column Widths
vi_VN: Đặt lại chiều rộng cột

en: Responsive Layout
vi_VN: Bố cục Ứng đáp

en: Reversed
vi_VN: Đảo ngược

en: Right
vi_VN: Phải

en: Right Bottom
vi_VN: Phía dưới Bên phải

en: Right Center
vi_VN: Chính giữa Bên phải

en: Right Sidebar
vi_VN: Thanh bên phải

en: Right Top
vi_VN: Phía trên Bên phải

en: Right Width
vi_VN: Chiều rộng Bên phải

en: Row
vi_VN: Dòng

en: Row Layouts
vi_VN: Bố cục hàng

en: Row Saved!
vi_VN: Đã lưu hàng!

en: Row Settings
vi_VN: Cài đặt hàng

en: Rows
vi_VN: Các dòng

en: Same Window
vi_VN: Cùng một cửa sổ

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Save As...
vi_VN: Lưu thành...

en: Save Changes and Exit
vi_VN: Lưu thay đổi và Thoát

en: Save Core Template
vi_VN: Lưu mẫu cơ bản

en: Save License Key
vi_VN: Lưu khóa giấy phép

en: Save Module Settings
vi_VN: Lưu Cài đặt Môđun

en: Save Post Types
vi_VN: Lưu loại bài đăng

en: Save Template
vi_VN: Lưu mẫu

en: Save, export, and reuse full-page layouts, rows, and modules.
vi_VN: Lưu, xuất, và sử dụng lại bố cục toàn trang, hàng, và các môđun.

en: Scale
vi_VN: Tỷ lệ

en: Scale applies to how the image should display in the background. You can select either fill or fit to the background.
vi_VN: Tỷ lệ sẽ áp dụng cho cách thức hiển thị hình ảnh trên nền sau. Bạn có thể chọn lấp đầy hoặc vừa khít với nền sau

en: Scroll
vi_VN: Cuộn

en: Select
vi_VN: Lựa chọn

en: Select Audio
vi_VN: Chọn âm thanh

en: Select File
vi_VN: Chọn Tập tin

en: Select Icon
vi_VN: Chọn biểu tượng

en: Select Photo
vi_VN: Chọn ảnh

en: Select Photos
vi_VN: Chọn ảnh

en: Select Video
vi_VN: Chọn video

en: Select a city
vi_VN: Chọn thành phố

[ctx: Select option for showing all icon libraries.]
en: All Libraries
vi_VN: Tất cả thư viện

en: Select the post types you would like the builder to work with.
vi_VN: Chọn loại bài đăng mà bạn muốn trình dựng trang tương tác với.

en: Service
vi_VN: Dịch vụ

en: Setting this to yes will make all of the columns in this group the same height regardless of how much content is in each of them.
vi_VN: Đặt mục này là có sẽ khiến tất cả các cột trong nhóm này có cùng chiều cao bất kể có bao nhiêu nội dung trong mỗi cột.

en: Settings updated!
vi_VN: Đã cập nhật Cài đặt!

en: Show Artist Name
vi_VN: Hiển thị tên nghệ sĩ

en: Show Caption
vi_VN: Hiện chú thích

en: Show Playlist
vi_VN: Hiển thị danh sách phát

en: Show Thumbnail
vi_VN: Hiển thị hình thu nhỏ

en: Show Track Numbers
vi_VN: Hiển thị số lượng bản nhạc

en: Sidebar
vi_VN: Thanh bên

en: Skip this many posts that match the specified criteria.
vi_VN: Bỏ qua phần này cho nhiều bài đăng phù hợp với các tiêu chuẩn quy định.

en: Slide Horizontal
vi_VN: Trượt ngang

en: Slide Vertical
vi_VN: Trượt dọc

[ctx: Slideshow transition type.]
en: None
vi_VN: Trống

en: Slow
vi_VN: Chậm

en: Small Device Breakpoint
vi_VN: Điểm ngắt của thiết bị cỡ nhỏ

en: Small Device Width
vi_VN: Chiều rộng trên thiết bị cỡ nhỏ

en: Small Devices Only
vi_VN: Chỉ thiết bị cỡ nhỏ

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Speed
vi_VN: Tốc độ

[ctx: Speed.]
en: Medium
vi_VN: Phương tiện

en: Square
vi_VN: Vuông góc

en: Stacking Order
vi_VN: Thứ tự xếp chồng

en: Start typing...
vi_VN: Bắt đầu gõ...

en: Style
vi_VN: Kiểu

en: Submit for Review
vi_VN: Gửi để đánh giá

en: Subscribe Form Signup
vi_VN: Theo dõi Đăng ký Mẫu

en: Subscribe Now
vi_VN: Đăng ký ngay

en: Take a Tour
vi_VN: Dạo một vòng

en: Template Saved!
vi_VN: Đã lưu mẫu!

en: Templates
vi_VN: Các mẫu giao diện

en: Text
vi_VN: Văn bản

en: Text Color
vi_VN: Màu chữ

en: Text Editor
vi_VN: Trình soạn thảo văn bản

en: Thank you for choosing Beaver Builder and welcome to the colony! Find some helpful information below. Also, to the left are the Page Builder settings options.
vi_VN: Cảm ơn bạn đã lựa chọn Beaver Builder và chào mừng bạn đến lãnh địa này! Tìm một số thông tin hữu ích bên dưới. Ngoài ra, ở bên trái là các tùy chọn cài đặt Trình dựng Trang.

en: The <strong>Page Builder</strong> plugin requires WordPress version 3.5 or greater. Please update WordPress before activating the plugin.
vi_VN: Trình cắm của <strong>Trình dựng Trang</strong> yêu cầu WordPress phiên bản 3.5 hoặc cao hơn. Vui lòng cập nhật WordPress trước khi kích hoạt trình cắm.

en: The Beaver Builder Booster plugin is not compatible with your host.
vi_VN: Trình cắm của phần mềm hỗ trợ Beaver Builder không tương thích với máy chủ của bạn.

en: The ID of the list you would like users to subscribe to. The ID of a list can be found under "View all lists" in the section named ID.
vi_VN: ID của danh sách mà bạn muốn người dùng đăng ký. Có thể tìm thấy ID danh sách bên dưới phần "Xem tất cả danh sách" trong mục có tên ID.

en: The Tools button lets you save a template, duplicate a layout, edit the settings for a layout or edit the global settings.
vi_VN: Nút Công cụ cho phép bạn lưu mẫu, sao y bố cục, chỉnh sửa cài đặt cho một bố cục hoặc chỉnh sửa các cài đặt chung.

en: The URL where your Sendy application is installed (e.g. http://mywebsite.com/sendy).
vi_VN: URL nơi cài đặt ứng dụng Sendy của bạn (vd. http://mywebsite.com/sendy).

en: The amount of time in seconds before this animation starts.
vi_VN: Thời gian tính bằng giây trước khi hoạt ảnh này khởi động.

en: The browser width at which the layout will adjust for medium devices such as tablets.
vi_VN: Chiều rộng của trình duyệt mà tại đó bố cục sẽ điều chỉnh cho các thiết bị cỡ trung bình như máy tính bảng.

en: The browser width at which the layout will adjust for small devices such as phones.
vi_VN: Chiều rộng của trình duyệt mà tại đó bố cục sẽ điều chỉnh cho các thiết bị cỡ nhỏ như điện thoại.

en: The builder does not delete the post meta <code>_fl_builder_data</code>, <code>_fl_builder_draft</code> and <code>_fl_builder_enabled</code> in case you want to reinstall it later. If you do, the builder will rebuild all of its data using those meta values.
vi_VN: Trình dựng trang không xóa các meta <code>_fl_builder_data</code>, <code>_fl_builder_draft</code> và <code>_fl_builder_enabled</code> của bài đăng trong trường hợp bạn muốn cài lại sau đó. Nếu bạn làm vậy, trình dựng trang sẽ dựng lại toàn bộ dữ liệu của nó bằng cách sử dụng những giá trị meta này.

en: The email address associated with your Mad Mimi account.
vi_VN: Địa chỉ email liên kết với tài khoản Mad Mimi của bạn.

en: The fastest way to find an answer to a question is to see if someone's already answered it!
vi_VN: Cách nhanh nhất để tìm đáp án cho một câu hỏi là xem đã có ai trả lời câu hỏi đó chưa!

en: The host you chose when you signed up for your account. Check your welcome email if you forgot it. Please enter it without the initial http:// (e.g. demo.ip-zone.com).
vi_VN: Máy chủ mà bạn chọn khi đăng ký tài khoản. Kiểm tra email chào mừng nếu bạn quên tên máy chủ. Vui lòng nhập tên máy chủ không kèm ký tự bắt đầu http:// (vd. demo.ip-zone.com).

en: The host you chose when you signed up for your account. Check your welcome email if you forgot it. Please enter it without the initial http:// (for example: demo.campayn.com).
vi_VN: Máy chủ mà bạn chọn khi đăng ký tài khoản. Kiểm tra email chào mừng nếu bạn quên tên máy chủ. Vui lòng nhập tên máy chủ không kèm ký tự bắt đầu http:// (ví dụ: demo.campayn.com).

en: The order of the columns in this group when they are stacked for small devices.
vi_VN: Thứ tự của các cột trong nhóm này khi xếp chồng cho các thiết bị nhỏ.

en: The settings you are currently editing will not be saved if you navigate away from this page.
vi_VN: Các cài đặt mà bạn đang chỉnh sửa sẽ không được lưu nếu bạn điều hướng khỏi trang này.

en: The type of border to use. Double borders must have a width of at least 3px to render properly.
vi_VN: Kiểu đường viền sử dụng. Đường viền kép phải có chiều rộng tối thiểu 3px để thể hiện chính xác.

en: The width of this column on medium devices such as tablets.
vi_VN: Chiều rộng của cột này trên các thiết bị cỡ trung bình như máy tính bảng.

en: The width of this column on small devices such as phones.
vi_VN: Chiều rộng của cột này trên các thiết bị cỡ nhỏ như điện thoại.

en: There was a problem retrieving your lists. Please check your API credentials.
vi_VN: Có vấn đề với việc truy xuất danh sách của bạn. Vui lòng kiểm tra thông tin đăng nhập API của bạn.

en: There was an error connecting to AWeber. Please try again.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi kết nối với AWeber. Vui lòng thử lại.

en: There was an error connecting to Infusionsoft. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi kết nối với Infusionsoft. %s

en: There was an error connecting to SendinBlue. Please try again.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi kết nối với SendinBlue. Vui lòng thử lại.

en: There was an error retrieveing your lists.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi truy xuất danh sách của bạn.

en: There was an error searching contact from Drip. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi tìm kiếm liên hệ từ Drip. %s

en: There was an error subscribing to AWeber. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký AWeber. %s

en: There was an error subscribing to AWeber. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký AWeber. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to ActiveCampaign. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký ActiveCampaign. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Campaign Monitor.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Campaign Monitor.

en: There was an error subscribing to Campaign Monitor. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Campaign Monitor. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Campayn. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Campayn. %s

en: There was an error subscribing to Campayn. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Campayn. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Constant Contact. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Constant Contact. %s

en: There was an error subscribing to Constant Contact. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Constant Contact. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to ConvertKit.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký ConvertKit.

en: There was an error subscribing to ConvertKit. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký ConvertKit. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Drip. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Drip. %s

en: There was an error subscribing to Drip. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Drip. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to GetResponse. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký GetResponse. %s

en: There was an error subscribing to GetResponse. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký GetResponse. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Hatchbuck.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Hatchbuck.

en: There was an error subscribing to Hatchbuck. The API key is invalid.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Hatchbuck. Khóa API không hợp lệ.

en: There was an error subscribing to Hatchbuck. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Hatchbuck. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Infusionsoft. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Infusionsoft. %s

en: There was an error subscribing to Infusionsoft. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Infusionsoft. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Mad Mimi. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Mad Mimi. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to MailChimp. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký MailChimp. %s

en: There was an error subscribing to MailChimp. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký MailChimp. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Mailrelay. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Mailrelay. %s

en: There was an error subscribing to Mailrelay. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Mailrelay. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to SendinBlue. Please try again.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký SendinBlue. Vui lòng thử lại.

en: There was an error subscribing to SendinBlue. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký SendinBlue. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to Sendy. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Sendy. %s

en: There was an error subscribing to Sendy. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký Sendy. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing to iContact. %s
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký iContact. %s

en: There was an error subscribing to iContact. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký iContact. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There was an error subscribing. MailPoet is not installed.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký. Chưa cài đặt MailPoet.

en: There was an error subscribing. Please try again.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký. Vui lòng thử lại.

en: There was an error subscribing. The account is no longer connected.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi đăng ký. Tài khoản không còn được kết nối.

en: There's a wonderful community of "Beaver Builders" out there and we'd love it if <em>you</em> joined us!
vi_VN: Có một cộng đồng tuyệt vời của các "Beaver Builder" ở đó và chúng tôi rất vui nếu <em>bạn</em> tham gia cùng chúng tôi!

[ctx: Third party service such as MailChimp.]
en: Error: Missing service type.
vi_VN: Lỗi: Thiếu loại dịch vụ.

en: This applies to all sites on the network.
vi_VN: Điều này áp dụng cho tất cả các trang trên mạng.

en: This does not appear to be a WXR file, missing/invalid WXR version number
vi_VN: Tập tin này có vẻ như không phải tập tin WXR với số phiên bản WXR bị thiếu/không hợp lệ

en: This field is required.
vi_VN: Trường này là bắt buộc.

en: This only applies to this site. Please visit the Network Admin Settings to clear the cache for all sites on the network.
vi_VN: Điều này chỉ áp dụng cho trang này. Vui lòng truy cập Cài đặt Quản trị Mạng để xóa bộ nhớ đệm cho tất cả các trang trên mạng.

en: This version of the <strong>Page Builder</strong> plugin is not compatible with WordPress Multisite. <a%s>Please upgrade</a> to the Multisite version of this plugin.
vi_VN: Phiên bản này của trình cắm <strong>Trình dựng Trang</strong> không tương thích với WordPress Multisite. <a%s>Vui lòng nâng cấp</a> lên phiên bản Multisite của trình cắm này.

en: Thumbnail
vi_VN: Hình thu nhỏ

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Tools
vi_VN: Công cụ

en: Top
vi_VN: Phần đầu

en: Top Width
vi_VN: Chiều rộng Phía trên

en: Transition
vi_VN: Chuyển tiếp

en: Transition Speed
vi_VN: Tốc độ Chuyển tiếp

en: Type
vi_VN: Loại

en: UPDATES UNAVAILABLE! Please subscribe or enter your license key below to enable automatic updates.
vi_VN: KHÔNG CÓ CẬP NHẬT! Vui lòng đăng ký hoặc nhập khóa giấy phép của bạn dưới đây để kích hoạt tính năng tự động cập nhật.

en: UPDATES UNAVAILABLE! Your subscription is active but this domain has been deactivated. Please reactivate this domain in your account to enable automatic updates.
vi_VN: KHÔNG CÓ CẬP NHẬT! Đăng ký của bạn đang hiện hoạt nhưng miền này đã bị hủy kích hoạt. Vui lòng kích hoạt miền này trong tài khoản của bạn để bật tính năng tự động cập nhật.

en: Unable to connect to Mad Mimi. Please check your credentials.
vi_VN: Không thể kết nối với Mad Mimi. Vui lòng kiểm tra thông tin đăng nhập của bạn.

en: Uninstall
vi_VN: Gỡ cài đặt

en: Updates &amp; Support Subscription
vi_VN: Đăng ký cập nhật &amp; hỗ trợ

en: Upgrade
vi_VN: Nâng cấp

en: Upgrade Today <i class="fa fa-external-link-square"></i>
vi_VN: Nâng cấp ngay hôm nay <i class="fa fa-external-link-square"></i>

en: Upload a photo or display one from the media library.
vi_VN: Tải ảnh lên hoặc hiển thị ảnh từ thư viện truyền thông.

en: Use an easy drag-and-drop builder to edit content on this page.
vi_VN: Sử dụng một trình dựng trang dễ kéo-thả để chỉnh sửa nội dung trên trang này.

en: Use the Add Content button to open the content panel and add new row layouts, modules or widgets.
vi_VN: Sử dụng nút Thêm nội dung để mở bảng điều khiển nội dung và thêm bố cục hàng mới, môđun hoặc widget.

en: Use the Templates button to pick a new template or append one to your layout. Appending will insert a new template at the end of your existing page content.
vi_VN: Sử dụng nút Mẫu để chọn một mẫu mới hoặc thêm mẫu vào bố cục của bạn. Việc thêm mẫu sẽ chèn một mẫu mới vào cuối nội dung trang hiện tại của bạn.

en: Use the action buttons to perform actions such as moving, editing, duplicating or deleting rows, columns and modules.
vi_VN: Sử dụng các nút thao tác để thực hiện các thao tác như di chuyển, chỉnh sửa, sao chép và xóa các hàng, cột và môđun.

en: Used to identify this connection within the accounts list and can be anything you like.
vi_VN: Được sử dụng để xác định mối liên hệ này trong danh sách tài khoản và có thể là bất kỳ thứ gì mà bạn muốn.

en: User Capability
vi_VN: Khả năng Người dùng

en: Username
vi_VN: Tên tài khoản

[ctx: Value unit for form field of time in seconds. Such as: "5 seconds"]
en: seconds
vi_VN: giây

en: Video Embed Code
vi_VN: Mã nhúng video

en: Video Type
vi_VN: Kiểu video

en: Video URL (MP4)
vi_VN: URL Video (MP4)

en: Video URL (WebM)
vi_VN: URL Video (WebM)

[ctx: Video preview/fallback image.]
en: Poster
vi_VN: Áp phích quảng cáo

en: View the Knowledge Base
vi_VN: Xem Cơ sở kiến thức

en: Visibility
vi_VN: Mức độ hiển thị

en: Visit Account
vi_VN: Truy cập tài khoản

en: WARNING! You are about to delete a global template that may be linked to other pages. Do you really want to delete this template and unlink it?
vi_VN: CẢNH BÁO! Bạn sắp xóa một mẫu chung có thể được liên kết với các trang khác. Bạn có thực sự muốn xóa mẫu này và hủy liên kết nó không?

en: Warning! Changing the template will replace your existing layout. Do you really want to do this?
vi_VN: Cảnh báo! Thay đổi mẫu sẽ làm thay đổi bố cục hiện tại của bạn. Bạn có thực sự muốn làm việc này?

en: Watch the Video
vi_VN: Xem video

en: We take pride in offering outstanding support.
vi_VN: Chúng tôi tự hào mang đến cho bạn sự hỗ trợ vượt trội.

en: Welcome
vi_VN: Chào mừng

en: Welcome to Beaver Builder!
vi_VN: Chào mừng bạn đến với Beaver Builder!

en: Welcome! It looks like this might be your first time using the builder. Would you like to take a tour?
vi_VN: Chào mừng! Có vẻ như đây là lần đầu tiên bạn sử dụng trình dựng. Bạn có muốn dạo một vòng không?

en: What would you like to do?
vi_VN: Bạn muốn làm gì?

en: When auto spacing is enabled, the builder will automatically adjust the margins and padding in your layout once the small device breakpoint is reached. Most users will want to leave this enabled.
vi_VN: Khi bật tính năng tự động giãn cách, trình dựng sẽ tự động điều chỉnh lề và phần đệm trong bố cục của bạn một khi đạt đến điểm ngắt của thiết bị cỡ nhỏ. Hầu hết người dùng sẽ muốn bật tính năng này.

en: Width
vi_VN: Rộng

en: WordPress Widgets
vi_VN: Widget WordPress

en: Yes
vi_VN: Có

en: Yes Please!
vi_VN: Có, xin vui lòng!

en: You currently have two versions of Beaver Builder active on this site. Please <a href="%s">deactivate one</a> before continuing.
vi_VN: Bạn hiện đang có hai phiên bản Beaver Builder hoạt động trên trang này. Vui lòng <a href="%s">hủy kích hoạt</a> trước khi tiếp tục.

en: Your API Token can be found in your Drip account under Settings > My User Settings. Or, you can click this <a%s>direct link</a>.
vi_VN: Có thể tìm thấy mã API của bạn trong tài khoản Drip bên dưới phần Cài đặt > Cài đặt Người dùng của tôi. Hoặc, bạn có thể nhấp vào <a%s>liên kết trực tiếp</a> này.

en: Your API key can be found in your Campaign Monitor account under Account Settings > API Key.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản Campaign Monitor bên dưới phần Cài đặt Tài khoản > Khóa API.

en: Your API key can be found in your Campayn account under Settings > API Key.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản Campayn bên dưới phần Cài đặt > Khóa API.

en: Your API key can be found in your ConvertKit account under Account > Account Settings > API Key.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản ConvertKit bên dưới phần Tài khoản > Cài đặt Tài khoản > Khóa API.

en: Your API key can be found in your GetResponse account under My Account > GetResponse API.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản GetResponse bên dưới phần Tài khoản của tôi > API GetResponse.

en: Your API key can be found in your Hatchbuck account under Account Settings > Web API.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản Hatchbuck bên dưới phần Cài đặt Tài khoản > API Web.

en: Your API key can be found in your Infusionsoft account under Admin > Settings > Application > API > Encrypted Key.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản Infusionsoft bên dưới phần Quản trị > Cài đặt > Ứng dụng > API > Khóa mã hóa.

en: Your API key can be found in your Mad Mimi account under Account > Settings &amp; Billing > API.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản Mad Mimi bên dưới phần Tài khoản > Cài đặt &amp; Thanh toán > API.

en: Your API key can be found in your MailChimp account under Account > Extras > API Keys.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản MailChimp bên dưới phần Tài khoản > Mở rộng > Khóa API.

en: Your API key can be found in your Mailrelay account under Menu > Settings > API access.
vi_VN: Có thể tìm thấy khóa API của bạn trong tài khoản Mailrelay bên dưới phần Menu > Cài đặt > Truy cập API.

en: Your Access Key can be found in your SendinBlue account under API & Integration > Manager Your Keys > Version 2.0 > Access Key.
vi_VN: Có thể tìm thấy Khóa truy cập của bạn trong tài khoản SendinBlue bên dưới API & Tích hợp > Quản lý khóa của bạn > Phiên bản 2.0 > Khóa truy cập.

en: Your Account ID can be found in your Drip account under Settings > Site Setup.
vi_VN: Có thể tìm thấy ID Tài khoản của bạn trong tài khoản Drip bên dưới phần Cài đặt > Cài đặt Trang.

en: Your App ID can be found in the URL for your account. For example, if the URL for your account is myaccount.infusionsoft.com, your App ID would be <strong>myaccount</strong>.
vi_VN: Có thể tìm thấy ID Ứng dụng trong URL dành cho tài khoản của bạn. Ví dụ, nếu URL cho tài khoản của bạn là myaccount.infusionsoft.com, ID Ứng dụng của bạn sẽ là <strong>myaccount</strong>.

en: Your Constant Contact API key.
vi_VN: Khóa API Constant Contact của bạn.

en: Your Constant Contact access token.
vi_VN: Mã truy cập Constant Contact của bạn.

en: Your iContact app ID.
vi_VN: ID ứng dụng iContact của bạn.

en: Your iContact app password.
vi_VN: Mật khẩu ứng dụng iContact của bạn.

en: Your iContact username.
vi_VN: Tên người dùng iContact của bạn.
