JClic.js 0.1.28 - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Version
ta: பதிப்பு

en: time
ta: நேரம்

en: actions
ta: செயல்கள்

en: score
ta: கெலிப்பெண்

en: Next activity
ta: அடுத்த செயல்பாடு

en: Previous activity
ta: முந்தைய செயல்பாடு

en: Restart activity
ta: செயல்பாட்டை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Information
ta: தகவல்

en: Results are not currently being saved
ta: முடிவுகள் தற்போது சேமிக்கப்படவில்லை

en: Current results
ta: தற்போதைய முடிவுகள்

en: Session started:
ta: சந்திப்பு தொடங்கியது:

en: Reports system:
ta: அறிக்கை அமைப்பு:

en: User:
ta: பயனர்:

en: Projects:
ta: திட்டங்கள்:

en: Sequences:
ta: தொடர்கள்:

en: Activities done:
ta: முடிந்த நடவடிக்கைகள்:

en: Activities solved:
ta: தீர்க்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள்:

en: Global score:
ta: உலகளாவிய மதிப்பெண்:

en: (out of all project activities)
ta: (அனைத்து திட்ட நடவடிக்கைகளிலும்)

en: Total time in activities:
ta: நடவடிக்கைகளில் மொத்த நேரம்:

en: Actions done:
ta: செய்யப்பட்ட செயல்கள்:

en: No activities done!
ta: நடவடிக்கைகள் எதுவும் செய்யப்படவில்லை!

en: Project
ta: திட்டம்

en: sequence
ta: வரிசை

en: activity
ta: செய்கைப்பாடு

en: OK
ta: சரி

en: YES
ta: ஆம்

en: NO
ta: இல்லை

en: Total:
ta: மொத்தம்:

en: Select group:
ta: குழுவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select user:
ta: பயனரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Close
ta: மூடு

en: Copy data to clipboard
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு தரவை நகலெடுக்கவும்

en: The data has been copied in HTML format. Please paste them into a spreadsheet or in a rich text editor
ta: தரவு உஉகுமொ வடிவத்தில் நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து அவற்றை ஒரு விரிதாளில் அல்லது பணக்கார உரை திருத்தியில் ஒட்டவும்

en: The data has been copied to clipboard
ta: தரவு இடைநிலைப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: not connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Please wait until the results of your activities are sent to the reports system
ta: உங்கள் செயல்பாடுகளின் முடிவுகள் அறிக்கைகள் முறைக்கு அனுப்பப்படும் வரை காத்திருங்கள்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Incorrect password
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Invalid user
ta: தவறான பயனர்

en: Partial score:
ta: பகுதி மதிப்பெண்:

en: (out of played activities)
ta: (விளையாடிய நடவடிக்கைகளுக்கு வெளியே)

en: Activities played at least once:
ta: செயல்பாடுகள் ஒரு முறையாவது:
